ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 1 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 25, 2020, 11:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thunyawit sriradon

audy11

พออ่านๆไปในตอนแรกคิดในใจ​ เฮ๊ยยย... เทพโทนอ่อนแอสัสๆเลยว่ะ​ประสบการอกหักผมก็เคยมีนะ(ตอนนั้นยังอายุไม่ถึง18ด้วยซ่ำำ)​... เกือบเดือนเลยก็เจ็บ... แต่เจียนตายเป็นอาทิตย์อะนะแต่รู้อะไรไหมชีวิตเรามีค่ามากกว่านั่นแล้วผมก็บรรนลุถึงสัจธรรมหลายๆข้อเลยหนึ่งในหลายข้อก็คือ.. เราต้องอยู่บนสุดของห่วงโซ่อาหารว่ะ​ เราแมร่งต้องคือผู้ล่า...  ส่วนเรื่องของแมวน้อย​ ก็แค่คนเหงาที่ห่างผัวไง​ยังรักผัวอยู่แหละแค่เทพโทนเข้ามาถูกจังหวะไง.. ก็แค่นั้น

dwarf

ขอบคุณครับ... รางวัลที่ยิ่งใหญ่.. มาพร้อมกับภาระที่ใหญ่ยิ่ง.. คงต้องทำให้เหมียวหายเศร้าสินะ

santosan

::JubuJubu::สุดยอดเลยพระเอกคุณพี่โทน มาปลอบใจเหมียวได้จังหวะพอดี

newblogspot

kgerrard

ตะวันแดง

เหมียว นี่ดักไว้ด้วยคำว่าเพื่อนก่อนเลย
สุดท้าย...ก็ค่อยเป็นค่อยไปสินะ
ผู้ชายกับหญิง ความสัมพันธ์มันมักสวนทางกัน ผู้ชายให้เต็มแล้วค่อยลด แต่ผู้หญิงค่อยๆ เพิ่มทีละน้อย นี่แหละความจริงของคนส่วนใหญ่

BooM_Za

polltoys

แล้วมันอิท่าใหนล่ะนั้นถึงได้กันได้จินตนาการไม่ออกเลย