ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 24

เริ่มโดย เจตภูติ, เมษายน 14, 2021, 12:27:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teerawatc

ของที่ณัฐฐาซ่อนไว้ลึกลับน่าค้นหา ทำให้อยากรู้พอๆกับ สมบัติวันพีชเลยทีเดียว

ผมชอบบทพูดของหลวงพ่อนะครับ

เรื่องของการให้ทาน แก่นสาระสำคัญของการทำบุญทำทาน

ถ้าไม่ใช่คนศึกษาเรื่องนี้มาพอสมควรคงอธิบายความหมายได้ไม่กระจ่างแบบนี้

รอติดตามต่อไปอยู่นะครับ

x99

xonly-1454

ของอะไรกันแน่ ทำไมเจษถึงไม่รู้ความสำคัญทั้งที่รู้จักมานานแล้ว  แล้วนัฏฐาอยากจะบอกอะไรเจษล่ะ กลัวลูกน้องได้ยินหรือไง

เอกเอก

ผมอาจจะอ่านไม่ต่อเนื่อง เริ่มงงกับตัวละครครับ แต่โดยรวมก็สนุกอยู่ครับ

zero009

kidzero

ตอนนี้คนอ่านทุกคนสงสัยเหมือนกันว่าของที่ว่าคืออะไร และมันใช้ทำอะไร ทำไมณัฐฐากับเจษถึงต้องแย่งชิงกัน เชื่อว่าถ้าถ้ามีการเปิดเผยเมื่อไหร่ ปมในเรื่องน่าจะได้รับการคลี่คลายไปได้พอสมควรเลย

cd13579

ไอเจองนี่ละต้นเรื่อง มีแต่คนอยากได้ 

แแต่ทศนี่ใกล้บ้าขึ้นไปทุกทีแล้ว
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

err

jesada1921

tarnmbg

คำพูดของณัฐฐาเชื่อได้แค่ไหน มีความจริงอะไรที่เจษยังไม่รู้อีกหรือเปล่า ลุ้นๆ

aekkung

865162

อยากรู้ว่า สิ่งนั้นมันคืออะไร มีผลกับชีวิตยังไง ทำไมต้องแย่งชิงกัน

Iscore

ขอบคุณครับ กำไรที่อาจารย์เจษตามหานี้มันยังไงนะมีความลับเยอะมากยิ่งอ่านยิ่งอยากรู้
#ดิวกับมาหาทศพลเลยโดนปล้ำแถมยังโดนลามโช่แถมขังอีกดีที่ยังไม่โทรตามไอ้ยักษ์มาด้วย

อัศวิน รัตนแก้ว

::Horror::เต็มไปด้วยปริศนาจริงๆ เดายากจริงๆว่าจะจบยังไง..

peddo

ยิ่งอ่านยิ่งอยากรู้อยากเห็น ของลับนั้นคืออะไร ดูไปณัฐฐาเหมือนจะมีเยื่อใย แต่ทำไมถึงทำร้ายกันได้ขนาดนั้น หรือจำต้องให้เจษเข้าคุกเพื่อไปเจออาจารย์สักเลขยันต์ มันซับซ้อนขนาด จริงๆ เจษไม่ได้หนังเหนียวแต่มีการปลอมหัวกระสุนตามแผนกรือเปล่านะครับ
แต่ยังคิดว่าน่สจะมีสรรพคุณจริง เพราะของเจษก็ใหญ่ขั้น แถมณัฐฐาก็สาวตลอด หรือจะเป็นสาเหตุที่ต้องกินเด็กกันนะ
ขอบคุณครับ
น้องดิวรับบทหนักเลย จะเจอไอ้ยักษ์ด้วยไหมนะ สองจอตสองใจเหมือนกัน ว่าโดนดีไหม เจษท่าจะมาช่วยไม่ทัน
มาต่อไวๆนะครับ