เชอร์รี่สตอ(-เบอ-)รี่ copy | two-hitchhikers.ru

เชอร์รี่สตอ(-เบอ-)รี่ copy

• 0 ตอบ
  • 3990 อ่าน
*

ออฟไลน์ cyborg0011

• Ultimate Member
  • 3959
  • 4001
เชอร์รี่สตอ(-เบอ-)รี่ copy
« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2021, 10:06:46 am »
เชอร์รี่สตอ(-เบอ-)รี่

From : เชอรี

เรื่องของเชอร์รี่Part : 1

สวัสดีค่ะ เชอร์รี่ชอบอ่านเรื่องเสียวมากค่ะ ติดตามอ่านมาตลอด เวลาที่มีอารมณ์เข้ามาอ่านแล้วก็จะใช้นิ้วบี้แตดไปด้วยจนเสร็จทุกครั้งเลย เชอร์รี่เลยอยากให้คนอื่นได้มีความสุขกับเรื่องเล่าของเชอร์รี่บ้างค่ะ อิ อิ หวังว่าคงได้เอาน้ำออกกันบ้างนะคะ เชอร์รี่เคยมีแฟนชื่อ”พี่มาร์ค”ค่ะ ตอนนั้นเชอร์รี่อายุ 22ยังเรียนมหาลัยอยู่เลยค่ะ พี่มาร์คทำงานบริษัทๆนึง ที่บริษัทพี่มาร์คจะมีผู้จัดการอยู่คนนึง ชื่อ”พี่เอซ” เค้าจะเป็นคนที่ดูดีมากๆ หล่อด้วยค่ะ เค้าเคยแอบมองเชอร์รี่ เวลาเชอร์รี่ไปหาพี่มาร์คที่บริษัทบ่อยๆ ก็เชอรเชอร์รี่เป็นคนผิวขาว รูปร่างดี หน้าตาหมวยๆ เชอร์รี่ชอบใส่ชุดนักศึกษารัดๆค่ะ เวลานั่งก็จะเห็นเนินอกได้จากด้านข้างค่ะ รู้เลยว่าพี่เอซอยากฟัด อยากฟัน เชอร์รี่อยู่เหมือนกัน

มีอยู่คืนนึง พี่เอซเค้าชวนพี่มาร์คไปทานข้าวที่ร้านอาหารแถวสยามค่ะ วันนั้นเชอร์รี่ก็งอนค่ะ ที่พี่มาร์คไม่ชวนเชอร์รี่ เพราะเชอร์รี่จะติดพี่มาร์คมากค่ะ ไปๆมาๆพี่มาร์คเลยบอกว่า “มาหาพี่ที่นี่ก็แล้วกัน” เชอร์รี่ก็เลยขับรถไปหาเค้า ไปถึงมีผู้หญิงสวยมากสองคนนั่งอยู่ที่โต๊ะนั้นค่ะ มีพี่มาร์ค พี่เอซ และพี่ผู้ชายอีกคนนึง เชอร์รี่จำไม่ได้ว่าชื่ออะไร ผู้หญิงคนนึงจะอายุมากกว่าอีกคนนึง คนที่อายุมากกว่าชื่อ”พี่เจน” คนน้องชื่อ”หญิง” ด้วยความที่เชอร์รี่เคยมีอะไรกับผู้หญิงด้วยกันมาก่อน แล้วเชอร์รี่ก็ชอบมาก พอมามีอะไรกับพี่มาร์ค ต้องยอมรับว่าาติดใจในรสชาตควยของผู้ชาย แต่ก็ยังอยากมีอะไรกับผู้หญิงอยู่

เชอร์รี่ก้อได้แต่นั่งจ้องหญิงค่ะ หญิงเป็นคนสวยมาก หน้าตารูปร่างเหมือนนางแบบ สวยกว่าดาราด้วยซ้ำไปผิวสีชมพูเรื่อๆ ท่าทางเป็นผู้ดีมีเงิน เค้าแต่งตัวมีระดับมาก ใส่เครื่องประดับเพชรเล็กๆ ดูแล้วมีเสน่และsexyเอามากๆ เชอร์รี่เห็นแล้วชอบจริงๆ พี่มาร์คแอบกระซิบว่า “สองคนนี้เป็นผู้หญิงหากิน” เชอร์รี่ตกใจมาก ไม่เชื่อที่เค้าบอกพี่มาร์คบอกว่า “จริงๆ นี่พี่เอซกับเพื่อนจ้างมานอนด้วย ครั้งละหมื่น เค้าจองห้องไว้ที่โนโวเทลแล้ว” เป็นอันว่าเชอร์รี่ก็ต้องเชื่อตามที่พี่มาร์คพูด คืนนั้นเราสัง่อาหารมาหลายอย่างมาก เพราะพี่เอซเป็นเจ้ามือ เค้านั่งคุยกันไป ก็มีออดอ้อนกันแล้วดื่มเหล้ากันด้วย เราไปต่อที่ผับใต้โรงแรม พี่เจนกับหญิงเมากันมากเพราะทานมาจากที่ร้านอาหารนั้นแล้ว ยังโดนมอมต่อที่ผับด้วยVodka อีกไม่รู้เท่าไหร่ เชอร์รี่เองก็ดื่มไปไม่ใช่น้อย เพราะคิดว่าไม่เมา ที่ไหนได้เหล้ามาออกฤทธิ์ตอนท้ายๆผับจะเลิก

พี่เอซหิ้วหญิงขึ้นไป ส่วนเพื่อนพี่เอซประคองพี่เจนไปในอีกห้องหนึ่ง ส่วนเชอร์รี่กับพี่มาร์คก็ตามขึ้นไปดู พี่หญิงกับพี่เอซก้อฟัดเหวี่ยงกันอย่างเมามัน ทุกคนเมาไปหมดแล้ว พี่มาร์คเผลอหลับไปที่พื้นห้อง เชอร์รี่ได้แต่นั่งอยู่มุมห้อง ไม่กล้าขยับไปไหน เพราะเชอร์รี่ไม่รู้จะทำยังงัย เรียกพี่มาร์คๆก็ไม่รู้สึกตัว เชอร์รี่ก็แอบๆมองเค้าสองคู่ฟัดกันอยู่บนเตียง สักพัก พี่เอซเอื้อมมือไปสอดเข้าในนมหญิง หญิงใส่ชุดแสกสั้นสีเทา เปิดเนินนมนะคะ นมหญิงนี่เป็นกระเปาะๆเลย เชอร์รี่เห็นแล้วน้ำเริ่มเยิ้มมาตามร่องหีแล้วค่ะตอนนั้น หญิงร้องคราง "อูย....พี่เอซ ๆ" ตลอดเลย จนพี่เอซถอดชุดกระโปรงของหญิงพ้นไป

โอ้โห..หญิงหุ่นดีมากๆค่ะ นมตั้งเป็นกระเปาะกลมสวยเชียว อยู่ในชุดชั้นในลูกไม้สีเทาบางๆ กางเกงในจีสตริงเปิดแก้มกนกลม พี่เอซทนไม่ไหว ขยำทั้งบนทั้งล่าง มือก็ไปแหย่ที่ขอบกางเกงใน จนหญิงเริ่มมีน้ำซึมออกมา  พี่เอซใช้นิ้วแยงเข้าไปช้าๆแล้วกระซิบถามหญิงว่าเสียวไหม? หญิงผงกหัว มือเอื้อมไปจับควยพี่เอซรูดๆอยู่นอกกางเกงใน ทั้งสองคนไม่สนใจว่าเชอร์รี่นั่งอยู่ตรงนั้นแล้ว ช่วยกันถอดเสื้อผ้าออกหมด ควยพี่เอซใหญ่เป็นดุ้นน่าดูดน่าอมมาก เชอร์รี่เห็นแล้วทนไม่ไหว ต้องนั่งถ่างขาออกบี้แตดตัวเองตามไปด้วย พี่เอซจับหญิงกดหัวลงดูดควยพี่เอซ หญิงดูดไปมือกำรูดขึ้นรูดลงอย่างอร่อยปาก

"อูยส์..หญิงขาาา พี่เสียวหัวควยจัง หญิงดูดปลายควยยังงี้ พี่เสียวมากเลย" พี่เอซเสียงสั่นไปหมดเลย สักพักพี่เอซเปลี่ยนมาเป็นเลียหีให้หญิง หญิงโดนพี่เอซจับขาดันไปข้างหน้า เข่าติดนมเลย หีของหญิงใหญ่และโหนกมาก อูมๆน่าเย็ดจริงๆค่ะ ถึงแม้จะโดนมามากแต่ยังดูสวยอยู่เหมือนกัน โดนพี่เอซเลียสักพัก พี่เอซทนไม่ไหวจับควยยัดเข้าไป "อูยยยยยยยย...อืมมม แน่นไปหมดเลยค่ะพี่เอซ หญิงเสียวรูไปหมดแล้ววววว" หญิงครางบ้างค่ะคราวนี้ โดนควยใหญ่ๆของพี่เอซเข้าไป (เป็นเชอร์รี่ๆก้อคงจุกตายค่ะ อิ อิ ) พี่เอซเริ่มสาวช้าๆอีกสักแป๊บ พอเริ่มเข้าที่แล้ว พี่เอซกระเด้าสาวควยเข้าออกๆพั่บๆๆ เชอร์รี่เห็นเวลาเค้าสาวควยออก น้ำเงี่ยนของทั้งสองคนเยิ้มมาที่ไข่ของพี่เอซเลย หญิงลีลาดีมากค่ะ กระเด้าหีสวนกลับทุกครั้งเลย พี่เอซจับสะโพกหญิงยึดไว้ แล้วเย็ดสวนกลับป๊าบๆเกือบสิบนาที พี่เอซก้อเสร็จ... พี่เอซรับชักวยออกมาจากหีหญิง แล้วชัดราดไปบนหน้าที่สวยงามของหญิงค่ะ สะใจมากจริงๆ ทำเอาเชอร์รี่เสร็จไปสองรอบ ฮิๆ

เรื่องของเชอร์รี่Part : 2

(ตอนนี้แต่งขึ้นจาก imagination ของเชอร์รี่เองนะคะ)

พอทุกคนเสร็จสมกันแล้ว ก็หลับกันไปด้วยความเมาและความเพลีย หลังจากวันนั้น เชอร์รี่ก็ไม่ได้ไปเจอเรื่องแบบนี้อีก จนมีอยู่วันนึงเชอร์รี่ขับรถไปที่ ดิ เอ็มโพเรี่ยม เพื่อไปเดินซื้อของและทานข้าว เชอร์รี่ตกใจมากเพราะไปเจอหญิงกำลังเดินดูของที่เคาน์เตอร์เครื่องสำอาง "หญิง! มาทำอะไรที่นี่? ไม่ได้เจอกันนานเลย เป็นยังงัยบ้างคะ?" หญิงหันขวับมาเจอเชอร์รี่ ท่าทางหญิงตกใจมาก "อุ๊ย...เชอร์รี่...เอ่อ..หญิงมาเดินเล่นน่ะค่ะ เชอร์รี่มาคนเดียวเหรอ?" "ใช่จ้ะ" เชอร์รี่ตกใจแกมดีใจ ได้เจอหญิงอีก เชอร์รี่หันไปมองรอบๆข้างว่ามีใครมองเราอยู่ไหม? ปรากฎว่าบริเวณนั้นไม่มีใครสนใจเราสองคน"หญิงยังติดต่อพี่เอซอยู่หรือปล่าวคะ?" เชอร์รี่ไม่รู้จะถามอะไร เลยถามไปอย่างนั้น "ก็ยังคุยกันบ้างค่ะ" หญิงอมยิ้ม

เชอร์รี่นึกในใจว่าคงไม่ใช่แค่คุยหรอกมั้ง? "คุยอย่างเดียวเองเหรอคะหญิง?" เชอร์รี่มองหน้าหญิงยิ้มแบบค้นความจริง "แหม เชอร์รี่เนี่ย เดี๋ยวเถอะนะ คืนนั้นดูไม่พอเหรอไง? มาถามหญิงยังงี้ก็แย่สิคะ แหม..รู้ยังงี้น่าจะจับมาสวิงเสียให้เข็ด" หญิงเอื้อมมือมาหยิกแก้มก้นเชอร์รี่เบาๆ แหม...เล่นเอาเสียวค่ะ เชอร์รี่เลยอยากลองมีอะไรกับหญิง ดูสักที แหม..หลังๆพี่มาร์คไม่สนใจเชอร์รี่เลยนี่นา เชอร์รี่ก็ต้องใช้วิชาเก่าหากินกับสาวๆบ้างสิคะ ใครจะไปทนไหว ยิ่งเจอสวยๆอย่างหญิงแล้วเนี่ย เชอร์รี่สั่นไปหมดแล้วค่ะ "อืม..หญิงมาคนเดียวเนี่ย มีนัดหรือรีบไปไหนเหรอเปล่าจ้ะ?" เชอร์รี่ถามนำ "อืม...ไม่ค่ะ หญิงว่างไม่รู้จะทำอะไร? เมื่อคืนเพิ่งได้มาสามหมื่น ก็อยากมาเดินเล่นค่ะ มันเบื่อ" หญิงกระซิบเบาๆ "เอางี้มั๊ยหญิง เชอร์รี่ก็เบื่อ ไปคอนโดเชอร์รี่ไหม? ไปนั่งดูวีซีดีกัน เชอร์รี่เพิ่งซื้อมาหลายแผ่นเลย แล้วเดี๋ยวค่ำๆค่อยกลับก็ได้" หญิงรับคำชวนทันที

หญิงขับรถตามเชอร์รี่ไปที่คอนโดแถววิภาวดี "โห ห้องเชอร์รี่น่าอยู่จังเลยนะคะ ตอนกลางคืนท่าจะโรแมนติกมาก" หญิงมองไปรอบๆห้องอย่างชอบใจ "ถ้าหญิงว่างอยากมานอนค้างก็ได้นะ ส่วนมากพี่มาร์คชอบไปกะกลุ่มเพื่อนเค้าๆ ไม่มาสนใจเชอร์รี่เท่าไหร่หรอก นานๆจะมาค้างสักที เชอร์รี่เบื่อจะตายอยู่แล้ว" "แหม เชอร์รี่  ผู้ชายน่ะเราไม่ต้องไปง้อหรอก ไม่มีผู้ชายก็ไม่เห็นเป็นอะไร มีเพื่อนก็พอแล้ว อย่างหญิงเนี่ยที่ทำไปทุกวันนี้เพื่อเงินนะเชอร์รี่ หญิงไม่อยากทำเท่าไหร่หรอก แต่บางทีมันก็สนุกเหมือนกันนะ หญิงชอบ ได้รสชาตหลากหลายดี ฮิ ๆ ๆ" หญิงหัวเราะสนุก แววตาเป็นประกาย ทิ้งตัวลงนัั่งที่โซฟาตัวหนานุ่ม เชอร์รี่เลยเดินไปที่ครัวเพื่อหาอะไรให้หญิงดื่ม "หญิงจะดื่มอะไรไหม? เดี่ยวเชอร์รี่หยิบให้" "วิสกี้มีไหมจ้ะเชอร์รี่?" หญิงพูดจบเดินไปเปิดวีซีดีที่คาอยู่เมื่อคืน ตอนนั้นเชอร์รี่ลืมไปด้วยซ้ำว่ามีวีซีดีเลสเบี้ยนคาอยู่ในเครื่องนั้น ตอนนั้นหญิงเพลินไปกับการดูหนังเลสเบี้ยนแล้ว "เชอร์รี่ไม่ดื่มวิสกี้น่ะ ก็เลยไม่เคยซื้อติดบ้านไว้ เอายังงี้นะ ถ้าหญิงอยากดื่มอะไรมาหยิบได้เลยนะจ้ะ" ไม่มีเสียงตอบจากหญิง "หญิงจ๋า ตามสบายเลยนะ เดี๋ยวเชอร์รี่จะไปอาบน้ำก่อน"

สักพักเชอร์รี่อาบน้ำเสร็จ เปลี่ยนใส่เสื้อสายเดี่ยวกับกางเกงขาสั้นแค่ก้น เดินออกมาที่ living roomภาพที่เชอร์รี่เห็นคือหญิงกำลังนั่งยกขาข้างนึงพาดที่โซฟา หน้าตาแดงเรื่อง ผมสยายไปทั่วโซฟา ส่วนมือกำลังล้วงไปบี้หัวนมอยู่ขยุกขยิก "หญิง ทำอะไรน่ะ?" เชอร์รี่ถามไปอย่างนั้นเอง แต่ในใจเชอร์รี่ตื่นเต้นมาก ที่เรื่องสนุกๆกำลังจะเกิดขึ้นในห้องนั่งเล่น "แหม..เชอร์รี่จ๋า หญิง...หญิงดูแล้..ว หญิ..ง อูยยยยย" หญิงเลื่นมือไปล้วงในกระโปรงตัวเอง ถอดกางเกงใน แล้วค่อยๆขยับก้นยกขึ้น รูดกางเกงในออกไปจากตัว "เชอร์รี่..เชอร์รี่มานี่หน่อยสิ มาช่วยกันเถอะนะเชอร์รี่..หญิงงงงง หญิงมีอารมณ์ค่ะ" เสียงหญิงสั่นเสียวน่าดูเลยค่ะ

เชอร์รี่ทนไม่ไหวเหมือนกัน เข้าไปกลางตัวหญิง แล้วซุกหน้าลงที่หีของหญิง หญิงคงไปโดนลูกค้าเย็ดมาอีกหลายคน เพราะดูหีของหญิงคราวนี้ต่างจากหลายเดือนก่อน ที่เชอร์รี่เห็นมากเลย น้ำเงี่ยนของหญิงเยิ้มออกมา เปรอะหน้าเปรอะจมูกเชอร์รี่ไปหมด แต่มีกลิ่นอ่อนๆออกมาด้วย เชอร์รี่เก็รงลิ้นแข็งๆแล้วแยงเข้าไปในรูหีของหญิง "หญิง...เงี่ยนมากไหม?" หญิงไม่ตอบ ส่ายตูดร่อนหีรับลิ้นเชอร์รี่ใหญ่เลยค่ะ "เงี่ยนสิจ้ะ เชอร์รี่... หญิงอยาก...โดนเย็ด อูยยยย น่าจะมีควยมาเย็ดอีกสักที หญิงหิวควยจังเมื่อคืนแขกสามคนหญิงไม่อิ่มเลย ....อูยยยยส์ เชอร์รี่เกร็งลิ้นอีกสิ เสียวรูหี" เชอร์รี่ดูดเลียน้ำเงี่ยนของหญิงอย่างอร่อยลิ้น มันส์ดีจริงๆ พอๆกับดูดอมหัวควยผู้ชายเลยค่ะ แต่นี่มีน้ำออกมาให้ดูดไม่รู้จักหมดจักสิ้น

"หญิง รอเชอร์รี่เดี๋ยวนะ" เชอร์รี่เดินเช้าไปที่ห้องนอน ไปหยิบกางเกงในที่มีควยติดที่เป้ากางเกงออกมา "เชอร์รี่ทำอะไรน่ะ?" หญิงเงยหน้าขึ้นมอง "หญิงบอกหิวควยไม่ใช่เหรอ? นี่ไง เชอร์รี่จะเย็ดให้" เชอร์รี่สวมมันต่อหน้าหญิง หญิงหน้าแดงก่ำ คงจะเงี่ยนมาก เชอร์รี่นั่งทับลงบนหน้าอกหญิง "หญิงขาาา หญิงบีบนมเข้าหากันสิ เชอร์รี่จะขอเย็ดนมให้ ขอฟิตๆนะ" เชอร์รี่กดควยเทียมลงไป หญิงบีบเต้ากระเปาะขนาด 34 นิ้วรับ "อูวววว....รี่จ๋า หญิงเสียวร่องนมมากเลย" เชอร์รี่ใช้อีกมือเอื้อมไปเสียบนิ้วลงในรูหีของหญิง "หญิงจ๋า ส่ายสะโพกรับนิ้วเชอร์รี่ที" หญิงฟังแล้วขมิบหีตอดนิ้วเชอร์รี่ทันที แถมส่ายตูดซ้ายขวาอย่างรู้งาน "เชอร์รี่...ร..เชอร์รี่...เย็ดหญิงเถอะ..หญิง..อะ....อ" เชอร์รี่ก็ทนไม่ไหวเหมือนกันค่ะ หุ่นหญิงนี่สุดยอดจริงๆ เห็นแล้วอดไม่ได้ค่ะ เชอร์รี่เปลี่ยนไปนั่งที่กลางตัวของหญิง ซึ่งตอนนี้เงี่ยนมากๆแล้ว

เราไม่สนในหนังในจอทีวีแล้ว เชอร์รี่อยากเย็ดหญิงอย่างเดียว เชอร์รี่ค่อยๆกดควยลงไป ควยนี้ขนาดประมาณ7นิ้ว เพราะพี่มาร์คฝากเพื่อนซื้อมาให้จากยุโรป พี่มาร์คเข้าใจเชอร์รี่ว่าบางทีเชอร์รี่ก็ต้องการใช้มันถ้าจำเป็น พี่มาร์คไม่ห้าม ถ้าเชอร์รี่นอนกับผู้หญิง แต่ถ้าไปนอนกับผู้ชายเป็นเรื่องค่ะ เชอร์รี่กดหัวควยลงไปที่ร่องหีของหญิง ค่อยๆชักเข้าออกช้าๆ "เป็นยังงัยบ้างจ้ะหญิง? เสียวไหม?" "อะ อูย...นี่มันควยฝรั่งนี่เชอร์รี่จ๋าาาาาา....หญิงเคยโดนเย็ดมาเหมือนกัน ขนาดประมาณนี้แหละ..." หญิงสูดปากซี๊ด น้ำเงี่ยนไหลมาเปรอะง่ามตูด "เชอร์รี่จะกระเด้าแล้วนะหญิง น้ำเงี่ยนออกเยอะแล้วนี่จ้ะ" เชอร์รี่เริ่มซอยถี่ขึ้น"จ้ะ ที่รัก เอาเลย เย็ด หญิงหนักๆ..นะ โอว" เชอร์รี่กระเด้ากางเกงในอัดควยเข้าไปเต็มที่ "อย่างนี้เหรอป่าวจ้ะหญิง? ที่เคยโดน"

เชอร์รี่ใช้ทีเด็ดที่พี่มาร์คเคยเย็ดเชอร์รี่ กระทุ้งควยสวนขึ้น ชักควยสั้นๆสามสี่ครั้ง แล้วสวนยาวออกมาครั้งนึง แล้วอัดเข้าไปเต็มแรง ป๊าบ!! หญิงชอบมาก "ว๊าย! เชอร์รี่ๆๆ" หญิงเรียกชื่อเชอร์รี่ทุกครั้งที่ถูกกระเด้าเย็ด "โอ๊ยยยยยย เชอร์รี่อ่ะ...หญิง.....สะ..เสียวหี ทำไมเย็ดเก่งยังกะผู้ชายยังงี้...หญิงจะมาให้เย็ดบ่อยๆนะเชอร์รี่ เย็ดถึงใจมากเลยย โอยย" หญิงพร่ำพูดอยู่อย่างนั้น เชอร์รี่เองก้อเงี่ยนมาก ตูดก็กระเด้า มือทั้งสองก็ขยำบี้นมหญิงเต็มที ก้มห้นาไปดูดบ้างเป็นครั้งคราว "เชอร์รี่จ๋า..กระเด้าหนักๆ สวนยาวๆสิคะ หญิงจะออกแล้ว" เชอร์รี่กระเด้าซ้ำลงไปสี่ครั้ง หญิงก็กระตุกตัวสุดๆ "โอ๊ยยยยยย ออกแล้ว น้ำเงี่ยนหญิง" แล้วหญิงก็กลับหัวมาอมดูดควยยางที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของตัวเองจนเกลี้ยง แล้วนอนหลับไปด้วยความเพลีย สะใจเชอร์รี่จริงๆค่ะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ