ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 59 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 30, 2021, 12:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackwan01

บางทีอาจจะแค่แหย่เล่นๆแต่พอกดดันมากคนโดนแหย่ก็สติแตกเอาได้เหมือนกัน

chatjane4234

สถานการณ์ในตอนที่เจ้าโทนเจอ คงเครียดน่าดู ในเมื่อบางที่มันอยู่แล้วไม่สบายใจ ก็กลับไปอยู่ที่ของเราครับ

yai79

araiwaaa

เฮ้อออออ เล่นเกมปั่นหัวกับความรู้สึกคนอื่น สงสารโทนนิดๆเลย

naikai

NaNNz

เอาละ เป็นผมน่าจะไม่เจอผมนั่งในห้องหรอกครับ ผมประเภทต้องเคลียร์เลย ไม่งั้นค้างคา  แต่ถ้ามาขยี้เรื่อยยๆนี่ไม่ต้องพูดกันเลย

ตอนนี้หน่วงจริงๆครับ คุณโทน  ถ้าเป็นผม ไม่รู้เช่นกันว่า ทำอะไรดี ให้มัน หายกดดันแบบนี้ แล้ว เจอของหนัก กด ย้ำอีก เห้อออ
" "

audy11

โดนบ่นมากๆ.. ก็กลายเป็นตู๊มมมม.. โกโก้ครัช​ .. เหมือนจ๋ามีแผนนะ​ หรือไม่ไมี  จบกันฮาเรมไฮโซ

BłäčkMäñ_60

อยากให้ระเบิดแบบนี้มาตั้งนานละ ชอบเล่นกับความรุ้สึกกันจัง

ตอนนี้ดราม่าสุดจิง ทำใจดีๆไว้นะเทพโทน