ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryuu] Onee-san ga Iyashite Ageru Ch.1/2 ฉันรักแฟนลูกสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 05, 2021, 07:19:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

อยู่กันมา 2คนมานานคงเหงาบ้าง  แต่อันนี้แฟนลูกนะแม่

Edit. จะเอายังไงต่อไปดีจะบอกลูกสาวไหม

mindza2212

ทั้งแม่ทั้งลูกทำไมไวไฟกันจังฟะเห็นหน้าผู้ชายแป๊ปๆก็เสียตัวให้ซะแล้ว

แบบนี้ต้อง3Pแม่กับลูกสาวพร้อมกันแล้วล่ะพระเอกเอ๋ย

eknow

อะอ้าว แม่เกี่ยวเท้าแบบนี้ สงสัยได้มีซัมติงแน่  ::DookDig::

คุณแม่ติดใจสะแล้ว แอบกินมันตื่นเต้นละ

jakrid123

อ่อยแฟนลูกเฉย แต่แม่นี้ใจวัยรุ่นเกิน
จบแบบ 3P ไหมนะ

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ กรกฎาคม 10, 2021, 08:26:13 ก่อนเที่ยง
อ่อยแฟนลูกเฉย แต่แม่นี้ใจวัยรุ่นเกิน
จบแบบ 3P ไหมนะ
ผมว่าลูกสาวรู้แล้วนะครับ เหมือนเปิดทางให้อยู่กัน 2-2  ต้องมี 3P แน่ๆ

Prasarn Sitthisirisophon

แม่นีลีลาดี ไก่แก่แม่ปลาช่อนจริง ๆ เนียนจนลูกสาวไม่รู้เลยนะว่าแม่มีใจให้กับแฟนของตัวเองอยู่ ดูๆ แล้วเหมือนทั้งคู่เคยมีอะไรกันมา

ab123ab123

คุณแม่อ่อยมาก 5555

เทครัวสินะ จะ3pไหมนิ

joulez

ทำมัยคุณแม่ไวไฟ อยู่ดีๆจะเอาแฟนลูกซะงั้นหรือจะเอาไว้แก้เหงา

เฮ้ยๆ จริงจังด้วยสิ จบไม่สวยนะถ้าเคลียร์ไม่ดี หรือว่าแม่รู้ว่าลูกหัวอ่อนเลยทำแบบนี้ ช่วยลูกดึงแฟนไว้อีกคน

wazzup25

เห้ยแม่โคตรอยากกินอ่ะ แสดงออกไปมั้ยครับแม่
งานนี้ชัดเจน ได้ทั้งแม่ทั้งลูกแน่นอน แต่จะมีใครเจ็บไหม น่าสนใจ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thai4id

แม่ยายให้ท่าขนาดนี้ก็อย่าให้เหลือไว้สิครับ จัดเลย

บอกแล้ว แม่ยายเด็ดดวงจริงๆ
อะไรๆ ก็กู

fallenversa

คือแม่นี่แม่งงง... โคตรร้ายเลย
ถ้าผมเป็นพระเอก ป่านนี้เตลิดกลับบ้านแล้ว แม่งกลัวสุดๆเลย
สายตา ทุกอย่างปกติ แต่คอยเก็บรายละเอียด วางกับดักไว้แล้วปล่อยทีเดียว น่ากลัวจริ้ง
...
อืม เป็นดราม่าขนานดีเลยล่ะ นอกจากคุณแม่หยอกเย้าแฟนลูกไม่พอ แฟนลูกดันไปชอบคุณแม่แฟนอีก
เหมือนลูกสาวเป็นแค่ตัวเชื่อมเหตุการณ์เฉยๆ สงสารลูกสาวนะ แต่เรื่องความรู้สึกมันไม่มีผิดถูก
คุณแม่ก็วางตัวดีน่าชื่นชม แต่เมื่อมาถึงขนาดนี้แล้วคงยั้งใจต่อไปไม่ไหว
..
อยากให้เรื่องนี้จบลงที่3P แบบ แฮปปี้ แต่ดูแล้วยังไงก็dramaแน่นอน
.
เออใช่ ผมชอบลายเส้นเรื่องนี้ ความsurrealสูงมาก นอกจากนมแม่ธรรมชาติแล้ว ทุกอย่างก็เป็นธรรมชาติเหมือนกันรวมถึงเส้นเรื่อง

ใช่ครับ ผมก็ชอบเรื่องนี้ มีความสมจริงเป้นอย่างมาก ตัวแม่ก็สเปคเลย

youtome3

อ่อยแรงขนาดนี้ไม่น่าเหลือหละแหละผมว่า

โอโหถึงกับให้แตกในสุดจริงๆ

Taesahasarat1515

cosmos789

แฟนลูกโดนสอยแน่
แม่ติดใจแล้วยาวแน่

xfreestylex

เอาแล้ว ได้แฟนหรือพ่อเลี้ยง หรือเรา 2 3 คน

คดีพลิก ชอบแม่เฉย งานเข้าละลูกสาว