ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryuu] Onee-san ga Iyashite Ageru Ch.1/2 ฉันรักแฟนลูกสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 05, 2021, 07:19:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มี 2 ตอน แต่ไม่รู้ว่าจบเพียงแค่ 2 ตอนหรือมีต่ออีกหรือเปล่านะ
เรื่องนี้ผมชอบมาก นางเอกวาดได้สมจริง นมไม่ใหญ่เว่อร์ เรื่องราวน่าเร้าใจ เชิญติดตาม

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

อ้าวววววว เห้ยๆๆๆๆทำไมแม่ทำอย่างนั้นหล่ะ เกี่ยวแฟนลูกซะงั้น ใจแข็งไว้นะเห้ย

อ้าวซะงั้นนิ เดี๋ยวรอตอน2 ก่อน ไม่รู้ว่าจะจบทางไหน

nowhereman

อ้าว คุณแม่ ลูกสาวนั่งอยู่ข้างๆ กะเคลมแฟนลูกซะงั้น

แฟนลูกก็มีใจ ชอบสาวอายุเยอะกว่าซะงั้น ตอนหน้าลูกสาวจะมาเจอ แล้วกลายเป็นแบ่งกันไหมเนี่ย

g9898

เหมือนคุณแม่จะของขาดมานาน ::HoHo::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Boran Mark

เอ้าาา อ่อยแฟนลูกซะอย่างนั้น หรือช่วงนี้ของขาด 555

MooOon

ขอบคุณมากครับ เเม่ใขเกเรมาก 555+ ขอให้จบเเบบรวบ2คน

ได้ไหม คือเเต่งกับลูกนางเอกนี่เเหละ เเต่อยู่กัน3คนเเละ3p

จะเป็นอะไรที่ฟินมากๆ เดาว่า ไทมสคิปไปยันเเต่งงานละกัน ^^

--------------------------------------------------

เสียด้าย อยากให่ลูกสาวรู้เรื่องเเละรับได้นะ จะได้คบกัน3คนไปเลย

ไม่ต้องปิดบังกัน อยู่เเบบนี้เหมือนรอบ้านเเตก 555+ เเต่เอาจริงๆนางเอกก็

สวยกว่าล฿กจริงๆอะละ

sarawut13

::Bloody::แม่แฟนอ่อยซะขนาดนี้.....ต้องจัดให้หน่อยแล้ว

แย่งแฟนลูกแล้ว

eiaws

ฉากมือถือตกนี่ได้ใจ ส่วนแฟนลูกสาวก็เล่นด้วยซะงั้น อยากรู้ว่าจะจบยังไง เหมาสองเลยหรือเปล่า

แอบสงสารลูกสาวไม่รู้อะไรเลย

arainaaa

เดี๋ยวก่อนเจอกันปุ้บลากกันกลับมาแล้วมาอีกครั้งแม่เจอถุงยางเลยนะเห้ยยยยย นี่มันอะไรกันเนี่ย แต่คุณแม่ก็ดูใช่เล่นนะมีเขี่ยเท้าเนี่ยยย

edit: เอาจริงคิดว่าจะได้ 3 some แน่ๆดูทรงแล้วแม่กับแฟนทำขนาดนี้ แต่ดูจังหวะเป็นใจที่ผู้หญิงไม่เห็นเลย

hippopov2

รึว่าคุณแม่จะลองใจแฟนลูกดูเฉยๆ  คงไม่ใช่ว่าของขาดมานานหรอกนะ

ไหงทำงั้นล่ะคุณแม่ นั่นแฟนลูกนะ แล้วงี้ถ้าความแตกมันจะวุ่นขนาดไหนเนี่ย

Tcmmsk

คุณแม่อ่อยแล้ว จัดเลยสิไอหนุ่ม
จริงๆพระเอกไม่ได้ชอบลูกเลยซักนิดนะเนี่ย ชอบแม่กว่าอีก เอาไงดีละที่เนี่ย

garlicsclub

heromomo

อ้าวคุณแม่ทำไมทำแบบนี้สงสัยของขาดมานาน ลูกสาวนั้งข้างๆก็ไม่เกรงใจกันเลย

ติดใจแฟนลูกแล้วสินะ ดูถ้าแฟนลูกก็ติดใจเหมือนกันต่อไปคงเอากันบ่อยๆแน่แล้วลูกสาวจะรู้ป่าวนั้น

jkpro

เอาเข้าจริงดูเชิงเหมือนจะชอบแม่มากกว่าชอบลูกนะ เพราะมันมากะฟันลูกอย่างเดียวไม่สนใจอะไรเลย

สรุปแล้วว่าชอบแม่มากกว่าลูกอีก เพราะพูดแล้วว่าเลือกแม่ พ็อตเรื่องวางมาดี เสียดายมีแค่2ตอนเองครับ วางเป็นซีรี่ย์เรื่องยาวได้เลย

ไม่แน่นะครับ อาจจะเรื่องยาวก็ได้ แต่ตอนนี้มาแค่ 2 ตอน

ns52800189NS