ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryuu] Onee-san ga Iyashite Ageru Ch.1/2 ฉันรักแฟนลูกสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 05, 2021, 07:19:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

ถึงแม่จะมีอายุแต่ยังแซบ
แม่ก็แซบลูกก็ดีย์
เก็บหมดก็กะไรอยู่

wasanbom

คุณแม่ของขาดแน่ๆ ลูกสาวนั่งอยู่ข้างๆ หวังเคลมแฟนลูกซะแล้ว ไปให้สุดครับเอาใจช่วย

วรชต ฉัตร์ศร

shamanzaa

stupid_dull

มาแนวคุณแม่สายรุก แฟนลูกจะไหวรึเปล่า รับศึกสองด้าน  ::Thinking::

empty1878

9toulek

นึกว่าแฟนลูกจะเริ่มก่อน นี่แม่แฟนเริ่มตั้งแต่แรกเลย
แต่โทนของภาพและลายเส้น ผมก็ชอบประมาณนี้ตามเจ้าของกระทู้ว่า มันดูเรียบง่าย น่าอ่าน น่าสนใจดี สมจริงก็ว่าได้

sondhi

คุณแม่สงสัยจะชอบและมีใจให้กับแฟนลูกสาวแน่เลย แล้วลูกเขยจะเล่นด้วยไหม คิดว่าไม่น่าพลาดครับ

note0521

ก็ DNA เดียวกัน สเปคอาจจะคล้ายๆกันไง พอได้ฟัง เรื่องราวจากลูก ก็คงอยากและ แต่คงแอบกินกันลับๆ เด๋วลูกเสียใจ แต่จริงๆถ้าเล่ากันขนาดนี้ ไม่น่าจะมีปัญหามากนะน่าจะคุยกันได้และ

เอาแน่ แบ่งแม่หน่อย ก็เหงาเป็นนะ เจอหล่อ นิสัยดี อบอุ่น ก็ขอแม่กินหน่อย 555

The Exchange

krapang

::YehYeh:: โอกาสดีที่ ชาวเราทุกคนต้องการ  ฟีลแม่ ฟีลเมีย

prasongwan

น่าจะเอามาแต่งเป็นเรื่อง เป็นราว ได้อยู่นะ เยี่ยมมากครับ เหตุการณ์นี้ เกิดขึ้นได้จริง ในสังคมปัจจุบันนะครับ

titann5555

ลายเส้นเหมือนการ์ตูนที่เคยอ่าน เมื่อนานมาแล้ว ชอบครับ