ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryuu] Onee-san ga Iyashite Ageru Ch.2/2 ฉันรักแฟนลูกสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 07, 2021, 07:24:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

ผมว่าเลือกแฟน ตัวเลือกอื่นๆ จบไม่สวยเลย ถ้าทรีซัมมันก็คือโดจิน

ยังไม่จบดีเลยนะนี่ รอตอนต่อไปครับ

eknow

คิดว่าเรื่องนี้จบอย่างไร
แอบกินแม่เมียเหมือนเดิม ดูท่าทางแฟนไม่ค่อยสนใจเลย

อย่างที่คิดเลย แอบกินกันไปเรื่อยๆ แต่จุดจบมันคงมาถึงอยู่แล้วละ ไม่ช้าก็เร็ว

Fiber1234

alaaum

ออกมาเป็นทรีซัมรึเปล่านะ

อ้าว จบแบบนี้ต้องมีต่อใช่มั้ยเนี่ย

Tcmmsk

ให้เดาคง B. ผู้ชายไม่ได้ชอบลูก แต่จะให้ย้ายไปคบแม่ ตัวแม่คงไม่กล้าคบแบบเปิดเผยขนาดนั้น คงแอบๆกินกันต่อแหละ
จบแบบนี้จะมีต่อปะเนี่ย

wazzup25

ผมว่ารักกันจริง น่าจะคบกับแม่แน่เลย สงสารลูกกก ::Crying::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thai4id

เชื่อว่าได้ควบ 2 แน่ๆ

พลาดเลย นึกว่าจะแซนวิซซะอีก
อะไรๆ ก็กู

superaew

fallenversa

เนี่ย ดราม่าชัดๆ อ่านไปแล้วกุมขมับไป
ลูกสาวจับได้ไวๆนี้แน่ๆ
...
อ่าห์ อ่านแล้วไมเกรนจริงๆเรื่องนี้
ไม่ยอมเฉลยให้ด้วยนะ
conflictไม่ใช่การจับได้ แต่สมองของผู้อ่านนั่นเอง
ลายเส้นของท่านนี้เหมือนจะไม่ถนัดฉากเคลื่อนไหว แต่ชดเชยด้วยเส้นเรื่องที่ดี ผมว่านะ
ลายเส้นเอกลักษณ์ แต่ยังไม่เนียนตา แต่ชอบดีเทลที่เก็บได้หลายๆอย่าง

youtome3

Taesahasarat1515

cosmos789

อยากให้จบแบบ a ครับ

เหมือนลูกไม่สนใจ

kazu36

เดาว่า แอบกินแม่เมียนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

wasanbom

ผมว่าอยากให้เรื่องนี้จบแบบ A ทรีซัมไม่เจ็บปวด จบด้วยดี แต่รู้สึกว่าเรื่องนี้จะจบแบบ แอบกินแม่เนียนๆ เพราะแฟนลูกเหมือนจะเลือกแม่มากกว่าแฟน แต่อย่างว่าแหล่ะ มันจะต้องหักมุม

shamanzaa

ถ้าแม่กับลูกสาวลงเอยด้วยดี มันแน่ไอหนุ่มเอ้ยย