ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryuu] Onee-san ga Iyashite Ageru Ch.2/2 ฉันรักแฟนลูกสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 07, 2021, 07:24:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ่านเลยตอนที่ 2 แล้ว แต่ไม่รู้ว่ามีตอนต่ออีกหรือเปล่านะ ถ้ามีก็จะแปลให้อ่านกันต่อไป
เชิญติดตาม

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
3. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

1-5

6-10

11-15
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
A: ทรีซัม
B: แอบกินแม่เมียเหมือนเดิม
C: คบกับแฟน เลิกยุ่งกับแม่เมีย
D: คบกับแม่เมียถาวร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eiaws

เลือกยากจังแหะ แต่ในใจอยากให้จบแบบข้อA นะครับ จะได้ไม่ต้องแอบกินกันอีก

คุณลูกสาวเหมือนไม่สนใจแฟนตัวเองเลย เค้าจีบกันขนาดนั้นแล้ว

jkpro

ผมว่าเรื่องนี้จบแบบ แอบกินแม่เนียนๆ เพราะมันต้องหักมุมแน่นอน เส้นเรื่องมันเหมือนจะเลือกแม่มากกว่าแฟน แต่อย่างว่าแหล่ะ มันจะต้องหะกมุม

สรุปมันคบกันจริงอ่ะ แต่สงสัยว่าลูกมันรู้รึป่าวหว่า

siwapeeza

อยากให้จบแบบ เอ นะจะได้ไม่มีคนใดๆเจ็บทุกฝ่ายวินๆ 555

หืมมม ทำตรงยี้นี่คือกะให้ลูกสาวรู้ใช่ไหมนี่ แต่ว่ามันจะดีหรอนั่นไม่ใช่เจ้าหน้ากัยไม่ติดนะ

climaxz

everythink

ลูกสาวออกมาเจอแบบนี้จะไงต่อน้อ

ผมสายMILF อ่านแล้วชอบครับ ฮึกเหิมเลย  ::Confident::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Boran Mark

ขอเลือก B แล้วกัน เพราะถึงยังไง ก็คบกับลูกสาวเขาอยู่แล้วตัวแม่ก็ยังไม่ได้เรียกร้องไรกินเงียบไปก่อน 555
edit:ลูกสาวไม่ค่อยเอาใจใส่แฟนตัวเองเล้ยยย ยังเงี้ยะแฟนถึงได้หลงแม่

MooOon

เดาว่า 3p ผมคิดว่าลูกสาวน่าจะรับได้ เพราะเป็นเเม่ตัวเอง

ที่รับได้อาจเพราะพระเอกสารภาพกับเเฟนตัวเองตรงๆ เเละเเฟน

ก็เห็นใจเเม่ตัวเอง จบ3p ฟันธง 555+

---------------------------------------------------

จบปลายเปิดได้ เเย่มาก ยังไงดีละ คือเเบบนี้ไม่เรียกว่าจบอะ เหมือน

คนเเต่งก็คิดไม่ออกจะให้จบยังไง ทั้งๆที่มันเป็นโดจิน เเถๆไปเถอะ สอบตก

การเป็นสายมืดมากๆ เเย่ๆ เเฟนพระเอกดูเหมือนเป็นควายไปเลย

เเอบสงสารยังไงไม่รู้ -*-

sarawut13

::HeyHey::น่าจะเป็น ข้อa นะ
พระเอกจะได้จัดเต็มไม่ต้องคอยแอบอึก

แอบคบกันต่อ....นางเอกไม่สนใจแฟนเลย

heromomo

จะเลือกใครกันดีแม่หรือลูก ขอตอบข้อ B แล้วกันคบลูกแล้วแอบกินแม่เนียนๆต่อไป ได้ทั้งสอง

จบแบบเหมือนมีต่อไปเลย ลูกสาวก็ไม่ค่อยสนใจแฟนเท่าไรคงกินแม่แฟนไปเรื่อยๆแน่

ns52800189NS

A ครับ   ทรีซัมแน่นอน

หักมุมนิดๆๆ  เสียดายไม่ทรีซัม

nowhereman

ถ้าให้เดาผมว่าไม่น่าพ้น A

ซุ่มแอบกินไปเรื่อยๆแบบนี้ จะซ่อนได้อีกนานแค่ไหนเนี่ย ลูกสาวต้องกลับมาเจอเอาสักวันแน่ๆ

13igboss

ขอเลือกข้อ A จะได้แฮปปี้กันทุกฝ่าย  ::DookDig:: ::Bloody::

จบเหมือนกับว่าพระเอกยังแอบกินแม่ยายต่อ ส่วนลูกสาวเหมือนไม่คอยสนใจเลย ถ้าถ้ารู้ความจริงจะเป็นยังไงน้า จะมีตอนต่อไปรึป่าว ::Evil::

bunhelupu

แอบๆกันต่อไปแน่นอน

น่าจะไม่มีตอนต่อแล้วล่ะแต่ก้อจบได้ตื่นเต้นดี

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
A: ทรีซัม

ตอบข้อนี้เพราะฉากปิดท้ายเลยนะนั่น

ผมยากอ่านตอนต่อไปจังครับ เพราะว่าการที่แม่ตัดสินใจแบบนี้ อยากทราบว่าจะส่ผลอะไรกับลูกสาวไหม

ต้องรอดูต่อไปครับ