กว่าจะถึงฝั่งฝัน 13.2 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming | two-hitchhikers.ru

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 13.2 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

• 99 ตอบ
  • 3352 อ่าน
*

ออฟไลน์ worming

• Junior Member
  • 349
  • 423
เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
กติกาเดิม คือคอมเมนต์สั้นๆ เพื่ออ่านเนื้อเรื่องก่อน แล้วอย่าลืมกลับไป Edit คอมเมนต์มาคุยกันด้วยนะครับ อิอิ

ตอนที่​ 1​
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=246527.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

ขณะที่ขวัญปลีกตัวจากนายมิกซ์ก็รู้สึกได้ว่ากระดาษทิชชู่ได้เลื่อนออกจากกกน.สายมุกไปจนเกือบหลุดแล้ว ขวัญที่ยืนอยู่กลางห้องเรียนก็ไม่สามารถไปขยับกระดาษทิชชู่ให้เข้าที่ได้ในตอนนี้ แย่แล้ว ทำยังไงดีล่ะ ดีนะที่มันยังไม่หลุดออกไปมากจนทำให้น้ำควยในรูหีรูตูดขวัญไหลออกมา แล้วขวัญก็เดินไปตรวจการทำโจษท์แบบฝึกหัดของนักศึกษาคนที่เหลือ นี่เหลือแค่ห้าหกคนก็หมดแล้ว ขวัญค่อยๆ เดินด้วยอาการกลัวว่ากระดาษทิชชู่พวกนี้จะหลุดออกจากหีและตูดขวัญ แต่สิ่งที่ขวัญกลัวที่สุดก็เกิดขึ้นจนได้เมื่อขวัญรู้สึกว่าหว่างขาขวัญค่อยๆ มีน้ำข้นๆ กำลังไหลออกมา ขวัญพยายามขมิบหีและขมิบตูดกลั้นไว้อย่างแรงที่สุด แต่ก็ไม่ทันแล้วเพราะขวัญรู้สึกได้ถึงความเปียกเลอะของน้ำควยพวกนี้แล้ว ขวัญจึงตัดสินใจรีบเดินดูคร่าวๆ ก่อนที่จะตรวจเสร็จทุกคน

พอขวัญตรวจการทำโจษท์ของทุกคนเสร็จแล้วขวัญก็เดินไปที่กระดาษเพื่อทำการเฉลย แต่ระหว่างที่เดินขวัญก็ไม่ทันระวัง สะดุดขาตัวเองเกือบล้มไปทีนึง คงเป็นเพราะขวัญตั้งใจขมิบหีกับขมิบตูดมากเกินไปจนเดินไม่ระวัง แต่ตอนที่ขวัญเดินสะดุดก็ทำเอาน้ำควยกระฉอกไหลออกมา ช่างเป็นภาพที่น่าอับอายยิ่งนัก แต่ก็ทำให้ขวัญรู้สึกเสียวสะท้านไปทั้งตัวและหัวใจ...

คุยกับผู้แต่ง

ใครที่คอมเม้นแล้วเข้ามา Edit ก็ขอให้ถูกหวยกันทุกคนนะครับ อิอิ

ยังไงก็ขออนุญาตฝากฝังผลงานด้วยนะครับ

ตอนต่อไปครับ อิอิ
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=247132.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2021, 09:13:44 pm โดย worming »

*

ออฟไลน์ veecross

• 429
  • 161
น้ำกระจายต่อหน้านศ. พี่ขวัญแมร่งเซ็กซี่โคตร

*

ออฟไลน์ Diavolo

• Full Member
  • **
  • 151
  • 0
อุตส่าเก็บมานานนะ

*

ออฟไลน์ oddsk

• Gold Member
  • 1440
  • 222
ขวัญจะปิดปากใครอีกดีครับ

*

ออฟไลน์ sato

• **
  • 161
  • 0
พี่ขวัญแมร่งเซ็กซี่โคตร

*

ออฟไลน์ phone acs

• **
  • 144
  • 0
น้ำแตกตอนสอนแม่งอย่างร่านคงต้องโดนควยทั้งคลาสถึงพอใจ

*

ออฟไลน์ จรัญ บุญชู

• Legend Member
  • 2549
  • 2
น่ากลัวจะถูกไล่ออก...เป็นครูบาอาจารย์ทำตัวแบบนี้

*

ออฟไลน์ Nopdanu

• Tiny Member
  • *
  • 32
  • 0
ร่านสุดๆ

เมนท์ ให้ดีกว่านี้ หน่อยนะครับ....พรุ่งนี้ผมกลับมาดู หากไม่แก้ไข การตอบ หรือ ตอบเพิ่มเติม แบนนะครับ..... ::Evil:: 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2021, 11:47:42 pm โดย Phoowadol »

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2190
  • 333
ยิ่งอยู่ใกล้ นายมิก พี่ขวัญยิ่งรู้สึกเสียว ซ่าน ร่านจนแทบเก็บอาการไม่ไหว.....แบบนี้ ต้องทำไง........ตอนหน้า ให้ นายมิก ช่วยรักษาเลย ดีมั้ยครับ ไรท์....น๊าๆๆ ::WooWoo::  ไหนๆ ก็โดนมาเยอะละ ให้ พ่อหนุ่มต้นเรื่อง ได้กับเขา มั่งเถอะ เนาะ ::Shy::

*

ออฟไลน์ Moo Muzz

• **
  • 243
  • 0
อ.ขวัญนี้ก็ช่างอดทนจริงๆ ถ้านายมิกรู้เรื่องอีกคนนี้อ.ขวัญสงสัยต้องปิดปากอีกคน

*

ออฟไลน์ Naruto19

• Senior Member
  • 762
  • 0
อ.พี่ขวัญคนงาม

*

ออฟไลน์ prajuab masorn

• 432
  • 0
จะมีใครมาช่วยพี่ขวัญได้บ้างนะ

*

ออฟไลน์ to47555

• 296
  • 0
จะมีใครเห็นมั้ย

*

ออฟไลน์ 1819

• Legend Member
  • 2460
  • 4
นายมิกซ์ต้องสังเกต ว่า อ.ขวัญแปลกๆไป  หรือไม่ต้องมีคน สังเกตุแน่ๆ   อย่างน้อยก็กลิ่นละหน้อ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

*

ออฟไลน์ I2ta3ta3

• Gold Member
  • 1022
  • 0
อาจารย์ขวัญมีอารมณ์กับนายมิกซ์ต้องจัดแล้ว

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ