บุญหอยของนา...😋 | two-hitchhikers.ru

บุญหอยของนา...😋

• 0 ตอบ
  • 4344 อ่าน
*

ออฟไลน์ tonyyot

• Full Member
  • **
  • 131
  • 87
บุญหอยของนา...😋
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2021, 11:52:55 am »
เราชื่อ นา อายุ 33 ปี แต่งงานแล้ว แต่สามีทำงานที่ต่างประเทศ สัดส่วน 36-25-36 สูง 165 ซม. เท่าที่เพื่อนๆ (ผู้ชาย) บอก นาเป็นคนสวยนะคะ โดยเฉพาะช่วงสะโพกและเรียวขา ก้นนางอนมากๆค่ะ โดยเฉพาะเวลาใส่กางเกงยีนส์และกางเกงขาสั้น จะงอนเป็นรูปมาก จนสามีไม่อยากให้ใส่ออกไปข้างนอกเลยค่ะ เพราะพวกผู้ชายชอบมอง โดยเฉพาะพวกมอเตอร์ไซค์รับจ้าง รายได้ของครอบครัวนาค่อนข้างดีค่ะ พร้อมทุกอย่าง แต่ที่ไม่พร้อมคือ เรื่องเงี่ยนค่ะ เพราะสามี ปกติจะกลับมาเมืองไทยประมาณปีละ 2-3 ครั้งค่ะ นานขนาดนั้นใครจะไปทนได้คะจริงมั๊ย...เริ่มเรื่องเลยนะคะ วันหนึ่งขณะที่นาทำงานบ้านอยู่ที่บ้านคนเดียว บังเอิญเกิดเปิดทีวีไปดูหนังฝรั่งช่องหนึ่ง มีแต่ฉากเลิฟซีนทั้งเรื่อง เลยทำให้นาเกิดอารมณ์เงี่ยนอย่างรุนแรง (สามีไม่กลับเมืองไทย 6 เดือนแล้ว) เลยกะว่าจะช่วยตัวเองให้หายเงี่ยนซักหน่อย พอถอดเสื้อผ้าออกเสร็จแล้ว ก็มีเสียงกริ่งหน้าบ้านดังขึ้น ด้วยความรีบร้อน นาเลยสวมกางเกงขาสั้นและเสื้อกล้ามโดยไม่ทันใส่ชุดชั้นใน เพราะนึกว่าจะเป็นเพื่อนบ้านมาเยี่ยม แต่แล้วนาก็ดีใจสุดขีดเพราะคนที่มาหานาคือหนุ่ม หนุ่มคือแฟนเก่านาเอง (จะเรียกว่าผัวเก่าก็ได้ค่ะ) เพราะหนุ่มกับนาคบกันตั้งแต่นาอายุ 20 ปี และหนุ่มเป็นคนที่ได้เปิดบริสุทธิ์นาด้วย นายังไม่ลืมรสควยหนุ่มหรอกค่ะ เพราะเป็นครั้งแรกที่เจ็บมาก เลือดเต็มที่นอนเลย เพราะควยของหนุ่มนั้นใหญ่มากค่ะขอบอก ยาว 8-9 นิ้วได้ ใหญ่ไม่ต่ำกว่า 6 นิ้ว กว่าจะเย็ดนาเข้าใช้เวลาเกือบ 3 อาทิตย์ค่ะ
แต่พอเย็ดกันได้ก็แทบไม่มีวันหยุดเลยค่ะ ประมาณ 1-2 ปี ก็ต้องเลิกกันเพราะหนุ่มเป็นคนเจ้าชู้ มีหญิงมาติดพันเยอะมาก นารำคาญเลยเป็นฝ่ายขอเลิกค่ะ จนได้พบกับสามีคนปัจจุบันนี่แหละค่ะ แต่นาก็ยังไม่ลืมผัวคนแรกนะคะ นาคิดในใจว่าทำไมหนุ่มมาตอนนี้ นากำลังเงี่ยนสุดๆ เลย ถ่านไฟเก่าต้องลุกแน่ๆ เลยค่ะ นาคิด “ไปไงมาไงจ๊ะหนุ่ม...ถึงหาบ้านนาเจอ...” “หนุ่มตามหานามาหลายปีแล้ว...คิดถึง นา...แต่งงานแล้วเหรอ...” หนุ่มถาม (คงเพราะเห็นรูปแต่งงานติดฝาผนัง “แต่งแล้ว...แต่แฟนนาอยู่ต่างประเทศ...”
“นายังสวยเหมือนเดิมนะ...แต่นมใหญ่ ตูดใหญ่กว่าเดิมอีก...” หนุ่มมองนาตาเป็นมันเพราะนาไม่ใส่ชุดชั้นใน ประกอบกับนาตั้งใจยั่วหนุ่มเต็มที่ โดยเฉพาะเวลาก้ม แทบจะมองเห็นนมทั้งสองเต้า นาสังเกตเห็นเป้ากางเกงยีนส์ของหนุ่มตึงๆ นาเลยแกล้งยั่ว “หนุ่มคิดอะไรกับนาอยู่หรอ...เป้าถึงตุงขนาดนั้น...” ปกติหนุ่มจะเป็นคนพูดตรงๆ เมื่อก่อนเวลาอยากเย็ดหนุ่มก็จะขอตรงๆ “หนุ่มควยแข็งตั้งแต่เห็นนาออกไปเปิดประตูแล้ว...เย็ดกันไหมนา...หนุ่มคิดถึงหีนามาหลายปีแล้ว...เคยคิดถึงหีนาแล้วชักว่าวตั้งหลายครั้ง...” หนุ่มตอบตรงๆ แบบนั้นก็ทำให้นาเงี่ยนจนน้ำหีเยิ้มแล้วค่ะ ด้วยความเงี่ยนนาจึงไม่ปฏิเสธ แต่ก็ไม่พูดอะไรตอบ (ดูเชิงก่อน) "หนุ่มรู้ว่านายังรักหนุ่มเหมือนเดิม...คราวนี้หนุ่มมีเซอร์ไพรส์ด้วยนะ...มาสิ...” หนุ่มพูดไม่พูดเปล่า ยืนขึ้นถอดกางเกงยีนส์ จนเหลือแต่กางเกงใน นาต้องรีบปิดผ้าม่านเพราะกลัวคนเห็น เชื่อไหมคะ กางเกงในไม่สามารถปกปิดควยหนุ่มได้ เพราะมันโผล่พ้นกางเกงในมาเกือบคืบ นากลืนน้ำลายลงคอ หนุ่มจูงมือนามานั่งลงบนโซฟา แล้วจับมือนามากำที่ควย นาไม่รอช้าเลยค่ะ เพราะเงี่ยนเต็มที่แล้ว นาผลักหนุ่มลงนั่ง พร้อมกับถอดกางเกงในหนุ่มอย่างรู้เชิง พอถอดออกเสร็จ นาต้องตกตะลึง เพราะควยหนุ่มตั้งเด่ ยาวพ้นสะดือกว่าคืบ ขนาดนาใช้มือกำสองมือยังไม่สุดเลยค่ะ กำก็เกือบไม่มิด และที่สำคัญ มีเม็ดอะไรเล็กๆ 3 เม็ดอยู่บนโคนควยด้วย "เม็ดอะไร...” นาแกล้งถาม ”เขาเรียกมุกจ้ะ....นี่แหละเซอร์ไพรส์...รับรองนาจะลืมไม่ลงเลย...” นาก็เคยได้ยินมาเหมือนกันว่าถ้าโดนควยฝังมุกเย็ด จะเสียวจนลืมไม่ลง ถ้าใครยังไม่เคยอย่าเพิ่งตายนะคะ เพราะมันเสียวสุดๆจริงๆ “ลองอมดูสิ...มันจะพองใหญ่กว่านี้...” หนุ่มบอก นาไม่ขัดข้องหรอกค่ะ เพราะหนุ่มก็รู้ดีว่านาชอบดูดควย โดยเฉพาะควยใหญ่ๆ นารับประกันความเสียวค่ะ นาดูดให้ใครไม่เสียวไม่น้ำแตกคาปากให้เย็ดฟรี 1 ปีค่ะ อาจจะเป็นเพราะพรสวรรค์ด้วยมั่งคะ นานั่งลงบนพื้นโดยที่หนุ่มนั่งบนโซฟา สองมือจับควยหนุ่มกระทอกช้าๆ ใช้นิ้วคลึงเบาๆ ตรงปลาย นาใช้ลิ้นเลียตั้งแต่ปลายหัวรูดลงมาถึงลำควยและพวงไข่ พร้อมกับดูดคลึงเบาๆ สองมือก็กระทอกช้าๆ “อูยยย...เสียวว… ดูดเลยจ้ะนา...หนุ่มเสียว...อ้าาๆๆๆ…” นาเริ่มบรรเลงเพลงชิวหาอย่างสุดความสามารถ เพราะความเงี่ยน ค่อยๆใช้ริมฝีปากอ้าอมส่วนหัวเบาๆ นาอ้าจนกรามค้างยังอมได้แค่ส่วนหัวเลยค่ะ แต่นายังมีทีเด็ดตรงลิ้นค่ะ ในขณะที่ปากอ้าอม นาใช้ลิ้นตวัดตรงปลายจวักอย่างรวดเร็วและแผ่วเบา ช้าๆสลับเร็ว “อูยยย...เสียวจังเลยนา...ทำไมดูดเก่งอย่างนี้...ซี๊ดดด...” หนุ่มไม่พูดเปล่า ใช้มือถอดเสื้อกล้ามนาจนหลุด พร้อมกับยืนขึ้น ดึงมือให้นานั่งท่าคุกเข่า ควยหนุ่มตั้งเด่ชี้หน้านา แต่นาไม่กลัวหรอกค่ะ หนุ่มใช้มือซ้ายรวบผมยาวสลวยของนาไว้ ส่วนอีกข้างจับที่หัวนา แล้วดันควยเข้าปากนาเป็นจังหวะ นาพยายามอมเข้าไปให้ลึกที่สุดเท่าที่นาจะทำได้ แต่ก็เข้าได้ไม่ถึงครึ่งเลยค่ะ หนุ่มเริ่มกระแทกควยถี่ขึ้น นาใช้ลิ้นวนไปมาบริเวณหัวบานสลับกับการดูดเป็นจังหวะ “โอ๊ยย....เก่งจริงๆนา...หนุ่มไม่ไหวแล้ว...จะแตกแล้วจ้ะ...” หนุ่มถอนคอยออกจากปากนาดังพร๊อก! นาไม่รีบร้อนหรอกค่ะ นาใช้มือหนึ่งกระทอกควยแท่งใหญ่อย่างช้าๆ ใช้ลิ้นค่อยๆ เลียตั้งแต่หน้าท้อง สะดือ ไล่มาเรื่อยๆ จนถึงหัวนมของหนุ่มทั้งสองข้างอย่างแผ่วเบา เสียงหนุ่มครางอือๆๆๆๆ ไม่ขาด นาเลียมาจนถึงซอกคอ หนุ่มทนไม่ไหวจึงจับหัวนามาชิดปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม นาทนไม่ไหว จึงบอกหนุ่ม “หนุ่มขาาา..นาไม่ไหวแล้ว..เย็ดนาเถอะ.” หนุ่มจึงอุ้มนาไปวางที่โต๊ะทานข้าว ถอดกางเกงขาสั้นนาออก แล้วดึงขานาแยกออกพร้อมกับนั่งลง ใช้ลิ้นเลียตั้งแต่ขานาจนมาถึงหอย หนุ่มเลียไปทั่วหอย ทั้งกลีบแคม ร่องหอยและเม็ดแตด หนุ่มเลียไม่ถึงนาที นาจึงจับหัวหนุ่มบอก"หนุ่มขา..เสียบควยเข้ามาเถอะ..นาไม่ไหวแล้ว." หนุ่มจึงลุกขึ้น จับขานาตรงข้อเท้า แยกออกจนสุด โดยที่หนุ่มยังยืนอยู่ ค่อยๆ จับหัวถอกบานใหญ่ดันเข้าหอยนาช้าๆ เชื่อมั๊ยคะ ขนาดนาเย็ดกับหนุ่มมาแล้วหลายครั้ง (เมื่อ 10 ปีก่อน) และมีน้ำหล่อลื่นจนเปียกชุ่ม ควยหนุ่มยังเข้าได้แค่ครึ่งเดียว นาเสียวมากจนคับแน่นบริเวณหน้าท้องน้อย บอกหนุ่มให้พอก่อน “อูยยย...หยุดก่อนหนุ่ม...นาเจ็บ...ค่อยๆก่อน...นาไม่ได้เย็ดมาหลายเดือนแล้ว...” หนุ่มดึงตัวนาให้นั่งโดยใช้มือค้ำโต๊ะ และใช้ปากดูดนมนา ทั้งสองเต้า “นมนาสวยจัง...ใหญ่ด้วย...หัวนมก็สีแดง...เหมือนตอนเย็ดกันใหม่ๆ เลย...หนุ่มคิดถึงนาที่สุดเลย” นาเริ่มเสียว บอกหนุ่มให้เย็ดต่อ หนุ่มค่อยๆ ดันควยเข้ามาจนเกือบสุด แล้วซอยช้าๆเนิบๆ เป็นจังหวะ นาเสียวมากที่สุดในชีวิตเลยค่ะ โดยเฉพาะเวลาที่กลีบสัมผัสกับเม็ดมุก เสียวจนต้องร้องครางลั่นบ้าน “อ้าา ๆๆๆๆๆๆ…หนุ่มกระแทกเร็วๆ เลย...นาไม่เจ็บแล้วค่ะ...เสียวหีจังเลย...ซี๊ดดด..” เท่านั้นและความมันส์ก็เริ่มขึ้น หนุ่มถอน ควยออกจนสุด แล้วกระแทกไม่ยั้ง พั๊บ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ……………. เสียงหนุ่มกระแทกควยไม่ยั้ง นาก้มมองดูหอยตัวเองอ้าหุบอมควยแท่งใหญ่แบบเข้าสุดออกสุด มันเสียวจนบรรยายไม่ถูกเลยค่ะ “โอ๊ยยๆๆๆๆๆๆๆๆ……อ๊าาๆๆๆๆๆ…นาเสียวค่ะ.ผัวขาาา. ” นาเรียกหนุ่มผัวอย่างไม่อายเพราะนาเสียวจริงๆ โดยเฉพาะเวลาเม็ดมุกครูดในหีไปมา “อูยยย...เย็ดแรงๆ เลยค่ะหนุ่ม...นาชอบ...มันเสียว...เสียวเหลือเกินนน...ผัวขาาา...” นาพูดพร้อมทั้งยกเอวขึ้นตอบรับการกระแทกของหนุ่มอย่างไม่ยอมแพ้ “อึ๊ยยๆ…หีฟิตจริงๆ เลย...เมียจ๋า…ผัวเสียวควยสุดๆ...ไม่เคยเย็ดใครมันเท่านี้มาก่อนเลย....” หนุ่มจับขานาแยกออกจนสุดกระแทกไม่ยั้ง “โอ๊ยยๆๆๆๆๆ…นาไม่ไหวแล้ว...นาเสร็จ แล้ววว…อ๊ายยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆ………..” นาเสร็จไปหนึ่งรอบ แต่หนุ่มยังไม่เสร็จ นาเมื่อยจึงชวนหนุ่มไปต่อที่โซฟา โดยนาหันหลังให้หนุ่ม เกาะตรงขอบหน้าต่าง เข่าทั้งสองข้างพิงบนโซฟา นารู้ว่าหนุ่มชอบเย็ดท่านี้ มาตั้งแต่เย็ดกันใหม่ๆแล้ว เพราะควยหนุ่มใหญ่และยาวมาก หนุ่มไม่รอช้า รีบยืนประกบดันแท่งควยเข้า ไปจนสุด พั๊บๆๆๆๆๆ !!! เสียงดังกึก ๆๆๆ !!!
“อูยย...ค่อยๆ ก่อนนะหนุ่ม...นาเสียววว ” เชื่อมั๊ยคะ ท่านี้นาเสียวกว่าท่าที่ผ่านมาแบบร้อยเท่าพันเท่า ถ้ายังไม่เคยไปลองนะคะ ยิ่งควยใหญ่ๆ ฝังมุก มันเสียวแบบลืมตายเลยคะ เสียงหนุ่มครางไม่หยุด
“นาจ๋าาา....ทำไมก้นงอนใหญ่กลมน่ากระแทกอย่างนี้...น่ากระแทกดีจริงๆ...” พั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !!!!!!!! เสียงหนุ่มกระหน่ำควยกระแทกหีนาไม่ยั้ง นาก็ไม่ยอมแพ้ ใช้มารยาเต็มที่ กระเด้งก้นรับควยหนุ่มอย่างไม่ยอมแพ้ เสียงหนุ่มคราง “โอ๊ยยย...เมียจ๋าาา…ผัวเสียวจริงๆ...เมียเย็ดมันสุดๆ เลย...รู้อย่างนี้จะไม่ยอมให้นาเลิกกับหนุ่มเลย...จะจับนาเย็ดทุกวันเลย...มันส์จริงๆ...” หนุ่มเย็ดเก่งจริงๆ ค่ะ นายอมรับ เพราะนอกจากควยจะใหญ่แล้ว ยังกระแทกสั้นสลับยาว ซ้ายทีขวาที และอึดมากด้วย เย็ดท่าหมาได้สิบกว่านาที จนนาเสร็จอีกหนึ่งรอบ นาเมื่อยเลยบอกให้หนุ่มนั่งลงบนโซฟา “มา...นาจะขย่มให้ควยหักเลย...อยากใหญ่ดีนัก...” นาพูดแบบไม่กลัว พร้อมกับจับแท่งควยจ่อหอย นาใช้เท้าทั้งสองข้างเหยียบบนโซฟา ค่อยๆ ขย่มช้าๆ พร้อมๆ กับก้มมองดูหีอ้าอมควยจนมิดลำ มันทำให้นาเสียวเพิ่มขึ้น เพราะควยหนุ่มยาวมาก ชนมดลูกดังกึกๆ และมีเม็ดมุกด้วย จนนาต้องขย่มแบบลืมตาย ขึ้นสุดลงสุด นารับประกันนะคะว่านาขย่มเก่ง เพราะนาจะสลับซ้ายที ขวาที เร็วสลับช้า หนุ่มท่าจะทน ไม่ไหว ร้องบอก ”โอ๊ยยย…เมียจ๋าาา...ทำไมขย่มเก่งอย่างนี้...ผัวไม่ไหวแล้ว...จะออกแล้ว...น้ำควยจะแตกแล้วว...โอ๊ยยยยยยๆๆๆๆๆๆ……” หนุ่มจับสะโพกนากระแทกดังพั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ… นารู้จังหวะดี ว่าผู้ชายร้อยทั้งร้อยเวลาจะเสร็จ ก็อยากให้ผู้หญิงดูดให้อย่างที่สุด (เพราะนาลองมาหลายครั้งแล้ว) แบบที่ เรียกว่า แตกคาปาก นารับประกันนะคะ ว่าชายใดที่ให้นาดูดให้แตกคาปาก ถ้าไม่ขอเบิ๊ล ให้เย็ดฟรีเลยเอ้า! พอหนุ่มร้องชักกระตุก นารีบถอดหีออกจากแท่งควยดังพร้อก! และรีบลงนั่ง ก้มลงบรรจงดูดควยให้หนุ่มอย่างสุดความสามารถ ขณะที่มือก็กระทอกให้เข้าปากอย่างลึกสุด มืออีกข้างก็คลึงพวงไข่ ไม่นานหนุ่มก็ร้อง “อ้าาาาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ……แตกแล้ว...เสียวสุดๆ...เก่งจังเลยเมียจ๋าาาา...ผัวจะขาดใจตายอยู่แล้ว....ไปเรียนมาจากไหน...” นาค่อยบรรจงกลืนเข้าไปให้ลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ แต่ไม่ยอมหยุด หนุ่มจับหัวนากดให้ดูดน้ำจนหมด นากลืนลงคอทุกหยด พร้อมทั้งเลียสลับกับดูดไม่หยุด น้ำของหนุ่มเยอะมาก ไหลย้อยจนเลอะเต็มหน้าอกนา แต่นาไม่รังเกียจหรอก นาเลียและดูดจนหนุ่มทนไม่ไหว ”พอแล้วเมียจ๋าาาา…ผัวใจจะขาดแล้ว….” นี่คือทิปเล็กๆ น้อยๆ นะคะ เวลาผู้ชายจะเสร็จในปาก ปกติผู้หญิงจะรังเกียจ แต่ขอบอก ช่วงที่ผู้ชายจะเสียวสุดๆ เวลาน้ำแตกเราต้องดูดจนกว่าน้ำจะออกหมด เท่านี้ก็ไปไหนไม่รอด หนุ่มก็เช่นเดียวกัน พอหลังจากพักเสร็จก็ชวนนาไปอาบน้ำ อาบไปอาบมา ก็จับนาเย็ดท่าหมาจนเสียวสุดๆ และสุดท้ายก็บังคับให้นาดูดควยให้จนเสร็จคาปากเหมือนเดิม วันนั้นกว่าหนุ่มจะกลับ ก็เย็ดนาไป 4 ครั้ง และทุกครั้งจะต้องแตกคาปากเท่านั้น ฮิฮิ… ก่อนกลับหนุ่มยังบอกอีกว่า ถึงนาจะเลิกหรือไม่เลิกกับสามี หนุ่มก็จะมาเย็ดกับนาทุกวัน เพราะหนุ่มหลงมนชิวหาของนาก่อนกลับหนุ่มยังเซ็นเช็คให้นา ตั้งห้าหมื่นกว่าๆ (บ้านหนุ่มรวยมาก) แต่นาไม่สนใจหรอก แอบรู้สึกสะใจที่เมื่อก่อนทิ้งเราอย่างไม่ใยดี แต่คราวนี้หยวนๆ ให้อภัยที่ควยใหญ่และฝังมุกตั้ง 3 เม็ด...😋

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2021, 12:00:51 pm โดย Phoowadol »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ