รักลับเสียวลึกของทัศนีย์กะพรรณราย copy | two-hitchhikers.ru

รักลับเสียวลึกของทัศนีย์กะพรรณราย copy

• 2 ตอบ
  • 4533 อ่าน
*

ออฟไลน์ cyborg0011

• Legend Member
  • 2410
  • 2033
รักลับเสียวลึกของทัศนีย์กะพรรณราย

บันทึกของทัศนีย์
thaikamastory (เข้าสู่ระบบ thaikamastory)
August 15 2007 at 5:14 AM

เมื่อ 3 ปีก่อนทัศนีย์ได้พบเรื่องที่เหลือเชื่อแต่มันก็เป็นไปแล้วตอนนั้นทัศนีย์อายุ 38 สามีทัศนีย์เสียชีวิต คงมีทัศนีย์อยู่กับลูกชายเพียงสองคนเท่านั้น ฐานะเธอค่อนข้างดี ลูกชายอายุ 17 กำลังเป็นหนุ่ม เรื่องมันเกิดขึ้นในวันเสาร์วันนั้น ฝนตกพร่ำๆบ่ายมากแล้ว ทัศนีย์นอนดูวีดีโออยู่ในห้องรับแขก ที่บ้านจะมีเตียงสำหรับนอนเล่นปกติ เวลาอยู่บ้านทัศนีย์ชอบแต่งตัวตามสบาย และจะไม่ใส่ชุดชั้นใน แรกๆทัศนีย์ก็นอนดูคนเดียว สักพักลูกชายทำการบ้านเสร็จ ก็ออกมานั่งดูด้วย

บรรยากาศแบบนี้ ทำให้ทัศนีย์คิดถึงสามีมาก ตอนเขาอยู่ถ้าอากาศแบบนี้ จะเย็ดกันทั้งวันในท่าแปลกๆ แต่เดี๋ยวนี้ไม่มีเขาแล้ว ทัศนีย์ว้าเหว่อยู่คนเดียวมานานมาก มองดูลูกชาย..ยิ่งโตยิ่งเหมือนพ่อเขา ทัศนีย์สังเกตเห็นเขามองทัศนีย์ดัวยสายตาที่แฝงความรู้สึกทางเพศ แม้ทัศนีย์จะอายุมากแล้ว แต่ทัศนีย์ดูแลสุขภาพอย่างดีหน้าอก 35 เอว 28 สะโพก 40 เป็นรูปร่างที่ผู้ชายมองแล้วต้องน้ำลายหก ไม่ว่าจะเป็นเรียวขาหรือหน้าท้องที่แบนราบ ประกอบกับผิวที่ขาวสะอาด ทำให้ทัศนีย์ดูเป็นสาวใหญ่ที่ใครๆก็ปรารถนา

วันนี้เช่นกัน ทัศนีย์แอบเห็นลูกชายแอบมองขาอ่อนเธอที่พ้นชายเสื้อคลุมออกมา ทัศนีย์จึงแกล้งทำชายเสื้อตกมากขึ้น และพลิกตัวนอนหงาย ซึ่งมันทำให้โคกหีของทัศนีย์นูนเด่นขึ้นมา ทัศนีย์เกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาอย่างมาก เพราะบรรยากาศมันเป็นใจ และในบ้านก็มีทัศนีย์ที่เป็นผู้หญิงและลูกชายที่กำลังหนุ่ม ทัศนีย์คิดอยากจะให้เขาทำอะไรเธอ มากกว่านั่งแอบมองอย่างนี้ ดูหนังไปสักพักทัศนีย์จึงถามลูกว่า “อัพอยากดูหนังเอ็กซ์มั๊ย? อัพเคยดูหรือเปล่า?” เขามองหน้าทัศนีย์ ทัศนีย์จึงทำตาเยิ้มหวานเป็นการเชิญชวน เขากล้าขึ้นทันที

“อยากดูครับคุณแม่ คุณแม่มีหนังนั่นหรือเปล่าครับ?“ “มีสิจ๊ะอัพไปหยิบมาสิ ที่ห้องของแม่นั่นแหล่ะ ตรงหัวเตียง” ทัศนีย์ใช้ให้เขาไปหยิบหนังเอ็กซ์ที่หัวเตียง ซึ่งเขาจะต้องเห็นของเทียมชายที่ทัศนีย์ใช้ประจำอยู่ทุกคืน ทัศนีย์คอยด้วยใจระทึกคิดไปต่างๆนานา ลูกจะกล้าเย็ดทัศนีย์หรือเปล่านะ? แต่ทัศนีย์ยอมรับว่าเงี่ยนมากเหลือเกิน ยิ่งคิดว่าจะเย็ดกับลูกตัวเอง ยิ่งทำให้เงี่ยนมากกว่าปรกติ เมื่อเขาถือมัวนหนังมาเขามองหน้าทัศนีย์แปลกๆ ทัศนีย์ยิ้มหวานให้อย่างมีเลศนัย แล้วบอกให้เขาไปเปิดหนังดู เขามานั่งพิงเตียงเล็กที่ทัศนีย์นอนอยู่ข้างๆ เมื่อหนังฉายถึงฉากเย็ดกันอย่างดุเดือด พระเอกเลียหีนางเอก ทัศนีย์สังเกตเห็นลูกอัพเลียลิ้นตามไปด้วย ทัศนีย์ต้องเอามือกดโคกหีตัวเองเหมือนกันเพราะความเงี่ยน

ฝนข้างนอกยิ่งตกกระหน่ำแรงขึ้น.. ทั้งสองนั่งดูกันเงียบๆจนหนังจบ ทัศนีย์จึงลุกขึ้นนั่งห้อยขา หัวเข่าทัศนีย์ตรงกับหน้าเขาพอดี ถ้าทัศนีย์ถ่างขานิดเดียว เขาจะมองเข้าไปเห็นหีทัศนีย์ทันที ทัศนีย์ถามลูกว่า “ดูแล้วเป็นอย่างไร? เงี่ยนไหม?” เขาอึกอักไม่กล้าตอบ จนทัศนีย์ต้องสำชับว่า “ตอบแม่มาเลย ไม่ต้องกลัว ทั้งคู่เป็นผู้ชายต้องกล้าสิ อีกอย่างแม่ไม่ใช่คนอื่นที่ไหน ไม่ต้องอายแม่หรอก“ “แล้วคุณแม่ล่ะครับ ดูแล้วรู้สึกอย่างไร?” เขากลับย้อนถามทัศนีย์ “แม่ถามทั้งคู่นะ เรื่องอะไรมาย้อนแม่ล่ะ?“ “ครับ ผมก็เงี่ยนอยากทำอย่างในหนังบ้างครับ” “ทำอย่างไรบ้างล่ะ?” ทัศนีย์รุกต่อ “ก็กอดจูบและเลียไอ้นั่นของผู้หญิง ผมไม่รู้ว่ามันจะเป็นอย่างไร?“

“เอางี้วันนี้ทั้งคู่เปิดอกคุยกันเลย ลูกสงสัยอะไรถามแม่ได้ พูดกันภาษาตรงๆเลย” ทัศนีย์เปิดโอกาส
“ครับผมสงสัยว่าผู้หญิงจะรู้สึกอย่างไรเมื่อผู้ชายเลีย..เอ้อ..”
“เลียหีหน่ะหรือ?” ทัศนีย์ต่อให้
“ครับเลียหี ดูดแตดผู้หญิงอย่างในหนัง คุณแม่เคยถูกเลียหีหรือเปล่าครับ?“
“เคยสิจ๊ะ ประจำเลย ก่อนที่พ่อของลูกจะเย็ดแม่ทุกครั้ง ต้องเลียหีแม่ก่อน พ่อของลูกเขาชอบเลียหีแม่มากจ้ะ เขาบอกว่าหีของแม่สวยใหญ่น่าเลีย” ทัศนีย์บอกเขาเสียงเซ็กซี่กระเส่า ขณะที่บอกทัศนีย์ถ่างขาออก อัพเอามือลูบหัวเข่าทัศนีย์ ตาก็จ้องลึกเข้าไปในซอกขาอ่อน ทัศนีย์ถ่างขาออกอีก เพื่อให้เขามองเห็นหีทัศนีย์ชัดขึ้น เขาจ้องเขม็งพร้อมกับลูบมือสูงขึ้นเรื่อย ทัศนีย์ก็ไม่ว่าอะไร ปล่อยให้เขาลูบเล่น มันทำให้ทัศนีย์เสียวซ่านไปหมด ถามลูกเสียสั่นเครือว่า

“แล้วลูกเคยเลียหีหรือเปล่าล่ะ?”
“ไม่เคยครับ ผมไม่เคยเย็ดใครเลย ผมกลัวเอดส์ครับ”
“ดีแล้วลูก รู้จักกลัว แต่ลูกโตพอที่จะหัดเย็ดได้แล้วนะ ลูกอยากเย็ดหรือเปล่าล่ะ?”
“อยากสิครับคุณแม่ ผมเงี่ยนบ่อยๆ ยิ่งตอนนี้ยิ่งเงี่ยนมากเลยครับ“
“ถ้าผู้หญิงเป็นคนแก่ ลูกจะเย็ดไหม?“
“แก่แค่ไหนครับ ถ้าแก่เท่าคุณแม่ ผมว่าน่าเย็ดมากกว่าสาวๆอีก”
“อุ๊ย..จริงเหรอลูก ลูกว่าแม่น่าเย็ดเหรอ? แล้วลูกอยากเย็ดหีของแม่มั๊ยล่ะ?”

เขาลูบมือเข้าไปจนถึงหีทัศนีย์แล้ว แถมแหย่นิ้วเข้าไปในรูหีบี้แตดทัศนีย์ จนทัศนีย์ต้องถ่างขาออกกว้างให้เขาบี้ได้ถนัด “แล้วคุณแม่อยากให้ผมเย็ดคุณแม่มั๊ยล่ะครับ?“ “อุ๊ย..ซี๊ด... ถามอะไรก็ไม่รู้ ลูกคนนี้ ถ้าแม่ไม่อยากให้ลูกเย็ด แม่ไม่ปล่อยให้ลูกลูบไชหีแม่เล่นอย่างนี้หรอก ซี๊ด..ถามได้ แม่เงี่ยนจะแย่อยู่แล้วนะ ตอบให้แม่ชื่นใจหน่อยสิ ว่าลูกอยากเย็ดหีของแม่หรือเปล่า?“ “อยากสิครับ ผมอยากเย็ดคุณแม่มาตั้งนานแล้ว อยากดูด้วยว่าหีคุณแม่เป็นอย่างไร?“ “อู้ย..ก็ลูกเคยแอบดูตอนแม่อาบน้ำนี่นา ลูกเคยเห็นแม่จนหมดตัวแล้ว” ทัศนีย์พูดไป มือก็เอื้อไปลูบไหล่ลูบคอของลูกไปด้วย...

“คุณแม่รู้เหรอครับว่าผมแอบดู งั้นที่คุณแม่ทำในห้องน้ำ คุณแม่ก็ตั้งใจทำให้ผมดูนะสิครับ“ “ใช่จ้ะดูแล้วเป็นยังไงเงี่ยนไหม?” “เงี่ยนที่สุดเลยครับ ผมอยากจะโดดเข้าไปขอเย็ดคุณแม่ ตั้งแต่ตอนนั้นแล้ว“ “แล้วทำไมไม่ขอล่ะจ๊ะ ถ้าลูกขอ..แม่ก็จะให้เย็ด“ “ก็ผมกลัวนี่ครับ แต่ตอนนี้ผมขอเย็ดคุณแม่นะครับ” อัพเขาขอทัศนีย์เย็ดแล้ว... ซึ่งสมใจทัศนีย์ที่สุด... “อุ๊ยตายแล้ว.. ลูกขอเย็ดหีแม่เหรอ?..ซี๊ด..ตอนนี้ทำไมกล้าขอแม่เย็ดล่ะจ๊ะ?” “ก็ผมเงี่ยนนี่ครับ และผมรู้แล้วว่าแม่ก็อยากให้ผมเย็ดเหมือนกัน..” “ซี๊ด..เอาเลยลูกรัก แม่อนุญาตเต็มที่ แล้วทั้งคู่เป็นผัวเมียกันเลยนะ ว่าแต่แม่อยากดูควยลูกมั่ง ว่าเป็นไงใหญ่ดีมั๊ย? ลูกถอดกางเกงสิ“ “ครับ คุณแม่ถอดของคุณแม่ด้วยสิครับ”

แล้วทั้งคู่ต่างก็ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด ทัศนีย์เห็นควยลูกอัพใหญ่มาก ลุกโชนสมใจทัศนีย์จริงๆ ทัศนีย์เอื้อมมือจับ กำแทบไม่รอบ รูดเข้ารูดออก เขาแอ่นควยตามมือทัศนีย์ แล้วลุกขึ้นยืนขณะที่ทัศนีย์นั่ง ควยเขาจึงตรงปากทัศนีย์พอดี “แม่ขอดูดหน่อยนะลูก จะได้รู้ว่าเวลาถูกดูดควย มันเป็นอย่างไร แล้วค่อยเลียหีแม่ทีหลัง“ “ครับคุณแม่ หีคุณแม่ขาวใหญ่จังเลยครับ“ “เอาเถอะ ดูให้เต็มตาอยากดูใกล้ๆอย่างนี้มานานแล้วใช่มั๊ย? ตอนนี้แม่อนุญาตเต็มที่ จะลูบ จะไช เขี่ยแตดแม่เล่นไปก่อนก็ได้” ทัศนีย์แอ่นหีให้เขา ปากก็อ้าอมควย แหม... มันคับเต็มปากดีจัง ทัศนีย์อมดูดรูดเข้าออก

ลูกชายก็จี้ไชบี้แตด แถมล้วงนิ้วชักเข้าออกในรูหีทัศนีย์ จนน้ำหีออกมาเยิ้มไปหมด ทัศนีย์เสียวใจแทบขาด ดูดควยอยู่พักหนึ่ง เขาก็บอกว่าทนไม่ไหว น้ำจะออกทัศนีย์จึงต้องหยุด “คุณแม่ดูดควยผมเสียวจริงๆครับ อร่อยที่สุด“ “ยังหรอกลูก ถ้าได้เอาควยยัดเข้าไปในรูหี จะเสียวอร่อยกว่านี้มาก เอานั่งลงจ้ะ แล้วลองเลียหีแม่ดู เป็นไงหีแม่ยังสวยน่าเย็ดอยู่หรือเปล่า?” ทัศนีย์ถ่างขาออกกว้าง แอ่นหียั่วเขายื่นหน้ามาใกล้ๆ สูดดมกลิ่นหีก่อน “ครับ หีคุณแม่สวยขาวและใหญ่ น่าเย็ดมากครับ ที่ชี้เด่นี่คือแตดใช่มั๊ยครับ?” ฟังลูกชายเอ่ยชมหีแล้วทัศนีย์เสียวหีวาบๆเลยล่ะ ทัศนีย์ตอบลูกด้วยเสียงกระเส่าสั่น เพราะตอนนี้ทัศนีย์เงี่ยนจนหน้ามืดแล้ว ลืมอะไรหมดทุกอย่าง คิดแต่จะเย็ดอย่างเดียว

“ใช่จ้ะลูกจ๋า ตรงแตดแม่ลูกต้องรักมันมากๆนะจ๊ะ เพราะมันทำให้แม่เงี่ยนได้ทุกที ลองเลียสิจ๊ะ รอบๆรูหีนี่ก่อน รูนี้แหล่ะที่ลูกจะต้องเอาควยเย็ดเข้าไป จำไว้นะ” ทัศนีย์ชี้บอก เขาแลบลิ้นออกมาเลียรอบๆ ทัศนีย์เอามือแหกหีช่วย ตาก็ดูลูกเลียหีแผล็บๆ มันเสียวซ่านจนสุดทนทีเดียว “เลียตรงเม็ดแตดด้วยจ้ะ อมแล้วดูดเบาๆ มันทำให้แม่เสียวมาก อูย..ลูกขา ผัวขา..เมียเงี่ยนเหลือเกิน อร่อยรูหีดีอะไรอย่างนี้ ซี๊ด... เย็ดเถอะลูก แม่เงี่ยนจะทนไม่ไหวแล้ว เย็ดแม่ให้หายเงี่ยนทีหนึ่งก่อน...” ทัศนีย์ร้องบอกให้ลูกชายรีบเย็ด เขาลุกขึ้นควยชี้โด่ตรงรูหีทัศนีย์ พอดีทัศนีย์จับมันจ่อเข้าตรงปากรูหีทันที “กระเด้าเลยลูก ให้ควยมันมุดเข้าไปในรูหีแม่เลย” ควยมุดกระดืบเข้ารูหี ทัศนีย์รู้สึกแน่นไปหมด ภาพที่มองเห็นยิ่งเพิ่มความเงี่ยน ทัศนีย์จึงจับเอวเขากระแทกเช้าจนมิดควย หนอกควยกับโคกหีทัศนีย์อัดกันแน่น..

“อูย..กระเด้าเร็วๆแรงๆเลย ไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ แม่มันรูหีจังเลย ลูกอร่อยควยหรือเปล่า? ได้เย็ดหีแม่แล้ว อร่อยควยมั๊ย? สมใจหรือเปล่า?” ทัศนีย์พล่ามทุกคำที่อยากพูด.... “ครับคุณแม่ ผมอร่อยควยที่สุด หีคุณแม่ตอดรัดควยผมดีจัง วันหลังคุณแม่ให้ผมเย็ดอีกนะครับ” “จ้ะลูกรัก ลูกเป็นผัวแม่แล้ว ต่อไปต้องเย็ดแม่บ่อยๆนะ เย็ดทุกวันเลย อูย..เร็วๆลูก น้ำแม่จะออกแล้ว..เร็ว...ซี๊ด...” เขาเร่งกระเด้าเร็ว ตามที่ทัศนีย์บอก เสียงหนอกหีหนอกควยกระทบกันดับ..ปั๊บๆ ทัศนีย์หวีดร้อง จับเอวเขากระแทก แล้วบดแน่นกับโคกหี ภายในรู้สึกถึงน้ำเงี่ยนทึ่พุ่งเช้าสู่มดลูกอุ่นวาบ เขาฟุบลงกับอกทัศนีย์ แล้วฟอนเฟ้นดูดนม ทั้งสองกอดกันซบนิ่งดื่มด่ำในความสุขที่เพิ่งผ่านพ้น

วันนั้นทั้งคู่แม่ลูกเย็ดกันถึง 5 ครั้ง ทัศนีย์สอนลูกหลายท่า ครั้งที่สองเย็ดกันในห้องน้ำ ทัศนีย์ให้ลูกล้างหีให้จนเงี่ยนขึ้นมา ทัศนีย์จึงให้เขาเย็ดในท่าโก้งโค้ง ก่อนเย็ดเขาก็เลียหีดูดแตดทัศนีย์ ออกมาจากห้องน้ำ ไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลย ทั้งคู่แก้ผ้าทานข้าวด้วยกัน อิ่มแล้วทัศนีย์รินเหล้าดื่มย้อมใจตัวเอง แล้วก็ไปเปิดเพลงกอดกันเต้นรำช้าๆ ควยกับหีก็เสียดสีกันจนเงี่ยนอีก ทัศนีย์ก็ให้เขาเย็ดโดยอุ้มทัศนีย์และเดินเย็ดไปรอบๆห้อง ท่านี้มันมากเพราะควยจะเสียดสีปลายแตดทัศนีย์ตลอด เหล้าทำให้ทัศนีย์ใจกล้าหน้าด้าน.. เย็ดกับลูกในทุกท่าอย่างไม่มียางอาย ในห้องนอน เมื่อนอนคุยกัน อัพบอกว่าเขาดีใจมากที่ทัศนีย์ยอมให้เขาเย็ด ทัศนีย์เองก็ดีใจเหมือนกันที่ได้เย็ดกับเขา ใจตรงกันและชอบเย็ดเหมือนกัน จนเงี่ยนอีก..ทัศนีย์ก็ขึ้นขย่มเย็ดเขา

หลังจากวันนั้นมาทั้งคู่มีความสุขมาก ส่วนมากทัศนีย์จะยั่วให้ลูกชายเย็ดบ่อยๆ บางวันทัศนีย์จะใส่เสื้อผ้าที่เซ๊กซี่เช่นใส่กางเกงยืดรัดรูปไม่ใส่กางเกงใน หรือใส่กระโปรงสั้นๆอวดเรียวขาที่อวบแน่น เวลาที่ลูกชายมองมา ทัศนีย์จะหันหลังให้และแกล้งก้มลงยิบของ อวดแคมหีที่ปลิ้นย้อยมาข้างหลัง ให้เขาเห็น ซึ่งเขาก็จะรี่เข้ามาและขอเย็ดทัศนีย์ทุกที ภาษาที่ทั้งคู่ใช้พูดกันในบ้าน ก็จะพูดกันตรงๆหยาบๆไปเลย เงี่ยน,เย็ด,หี,ควย,แตด
เวลาได้ฟังแล้ว มันทำให้เงี่ยนดี ทัศนีย์แต่งตัวมากขึ้นเพื่อไม่ให้เขาเบื่อ ลูกชายก็ชอบมากเขาชอบเรียวขาและสะโพกทัศนีย์ เขาบอกว่ามองแล้วมันน่าจูบน่าเลียน่าเย็ด ทัศนีย์ก็รู้ใจเขา เมื่ออยู่บ้านทัศนีย์จะแต่งตัวเน้นความอวบอัดของสะโพกและท่อนขา เขาจะคอยเคล้าคลึงลูบไล้สะโพก ท่อนขาบางทีก็เอามือประกบคลึงโคกหีทัศนีย์หนักๆ บางวันทัศนีย์ทำอาหารอยู่ เขาจะมาข้างหลัง ล้วงมือเข้าไปแหย่หีทัศนีย์เล่น ซึ่งทัศนีย์จะแอ่นหีให้เขาอย่างเต็มใจทุกครั้ง

บันทึกของพรรณราย

วันหยุดนี้อากาศแจ่มใสมาก เมื่อคืนฝนตก เช้าขึ้นมาอากาศสดชื่น เป็นวันอาทิตย์ด้วย ปกติแล้วทั้งคู่จะนอนตื่นสาย แต่วันนี้ทัศนีย์ตื่นเช้าออกไปเดินเล่นบริเวณบ้านทั้งชุดนอนบางๆ บ้านทั้งคู่รั้วรอบขอบชิด ไม่ต้องเกรงใดๆอยู่แล้วทัศนีย์ไปนั่งดูปลาในบ่อ หยิบอาหารมาโรยให้มัน พักใหญ่ก็มีมือมากอดทัศนีย์จากข้างหลัง ลูกอัพแน่ๆ ทัศนีย์ปล่อยให้เขากอดไป ไม่เท่านั้นเขาเอามือจับประคองสองเต้าทัศนีย์ไว้เต็มอุ้งมือ พร้อมกับขยำเบาๆ "คุณแม่ตื่นนานแล้วเหรอครับ ไม่ปลุกผมเลย" เขาถามเบาที่ข้างหู "จ้ะวันนี้อากาศดี แม่อยากมาสูดอากาศยามเช้าแบบนี้ มันสดชื่นมาก มานั่งข้างๆแม่สิ อย่าเพิ่งปลุกอารมณ์แม่อย่างนี้"

"ผมไม่ได้ปลุกอารมณ์สักหน่อย" "ก็จับนมแม่อยู่นี่ไง ชอบจับนมแม่เสียจริงเชียวลูกคนนี้" เขาอ้อมมานั่งข้างๆ มือยังโอบรอบเอวทัศนีย์ไว้ "ก็นมคุณแม่ใหญ่ดี น่าจับน่าจูบนี่ครับ ผมดูคุณแม่นับวันยิ่งสวยเปล่งปลั่งขึ้น..” “ปากหวานแต่เช้าเชียว จะอ้อนเอาอะไรแม่ล่ะนี่?..” ”ผมจะเอาอะไร?..ทุกวันนี้แม่ก็ให้ผมทุกอย่างอยู่แล้ว... ไปทานกาแฟกันดีกว่าครับ ผมเตรียมไว้ให้คุณแม่แล้ว" เขาฉุดทัศนีย์ให้ลุกขึ้น จึงต้องลุกตามทั้งคู่เดินโอบกันมาตามทางเดิน จนถึงห้องอาหาร ลูกชายทัศนีย์เสิร์ฟไข่ดาวและไส้กรอกดุ้นใหญ่ทั้งดุ้นโดยไม่หั่น ทัศนีย์มีอารมณ์สนุก จึงจิ้มใส้กรอกเลียรอบๆ เหมือนตอนที่กำลังดูดเลียควย แล้วอมรูดเล่นๆ อัพมองยิ้มๆ แล้วทัศนีย์จึงกัดกินมันเข้าไป

"ถ้าคุณแม่อยากเลียดูดให้มันๆต้องของผมครับ อร่อยกว่าเยอะ” "อันนั้นไม่ต้องห่วง แม่จะดูดอยู่แล้ว เดี๋ยวทานเสร็จแล้วเราไปอาบน้ำกัน วันนี้ลูกมีโปรแกรมอะไรหรือเปล่า?" “ไม่มีครับ แล้วคุณแม่ล่ะครับ?” “ยังไม่มีเหมือนกัน เดี๋ยวลองคิดดูก่อน ว่าจะเล่นอะไรกันดี?” เมื่อทั้งคู่ทานเสร็จ นั่งพักกันสักครู่ จึงไปอาบน้ำพร้อมกัน ลูกอัพอาสาถูหลังและฟอกสบู่ให้ทัศนีย์ เขาวนเวียนฟอกอยู่ที่นมและเนินหีเป็นเวลานาน จนทัศนีย์เสียวซ่านไปหมด รู้สึกเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว น้ำอุ่นๆกับมือของลูกชายที่ลูบไล้ไปทุกซอกทุกมุมของร่างกาย ทั้งคู่ยืนกอดจูบกันทั้งที่มีสบู่ลื่นๆ ทำให้รู้สึกดีไปอีกแบบหนึ่ง เขาเอาควยทิ่มเข้าไปในซอกหี จับลอนสะโพกของทัศนีย์บดส่ายขยิ้ ปากทั้งคู่ประกบกันจูบอย่างดูดดื่ม

“คุณแม่ครับ” “ขา..” “คุณแม่เงี่ยนหรือยังครับ?“ “อื้อ..ถามได้ ลูกเอาควยสีกับหีแม่อย่างนี้ แม่ก็เงี่ยนและเสียวดี.. ต่อไปแม่ให้อัพช่วยล้างหีให้แม่ทุกวันเลยได้มั๊ย?… เวลาอาบน้ำเข้าห้องน้ำทั้งคู่ จะเข้าพร้อมกันอย่างนี้ทุกวันเลย อัพว่าดีหรือเปล่าล่ะ?..” อัพตอบรับทันทีอย่างดีใจ พลางกระเด้าควยเสียดสีกับแคมหีมากขึ้น ”โอ…ดีเลยครับแม่.. อัพเต็มใจทำให้แม่อยู่แล้ว ให้อัพล้างหีล้างก้นให้แม่ทุกวันเลยนะ.. อัพชอบจัง หีแม่ใหญ่น่าจับน่าเล่นดี..” ทัศนีย์เบียดตัวแอ่นหีให้ลูกมากขึ้น.. ”น่าเล่นก็เล่นเถอะลูกจ๋า แม่ก็อยากให้ลูกเล่นหีเล่นนมแม่เหมือนกัน.. ว่าแต่ลูกอยากเย็ดหีแม่ในห้องน้ำนี่ หรือว่าที่ไหนดีล่ะ?” “ผมว่ายังไม่เย็ดคุณแม่ดีกว่า เดี๋ยวอาบน้ำแต่งตัว เสร็จแล้วให้คุณแม่หาเกมสนุกๆเล่นกับผมก่อนดีกว่า ให้เงี่ยนมากๆ แล้วค่อยเย็ดกัน“ "เอาอย่างนั้นก็ได้จ๊ะ ล้างสบู่ให้สะอาดก่อนเถอะ"

อัพรีบล้างสบู่จากตัวเขาและทัศนีย์จนเกลี้ยง แล้วทั้งคู่ต่างก็เช็ดตัว เดินแก้ผ้ากันอย่างนั้นออกมาจากห้องน้ำ ทัศนีย์ทาแป้งพรมน้ำหอมอย่างดี จนหอมฟุ้ง แล้วทัศนีย์ก็คิดได้ว่านัดเพื่อนไว้ จึงหันมาบอกลูก "อัพแม่ลืมไป วันนี้แม่นัดเพื่อนไว้ อัพไปบ้านเพื่อนแม่กับแม่ก่อนนะจ๊ะ" เขาทำหน้าผิดหวัง "ว้าคุณแม่ งั้นวันนี้อัพก็อดนะซิ" “ไม่อดหรอกลูก อาจจะอิ่มมากด้วย เพื่อนแม่คนนี้สวยนะ เป็นหม้ายด้วย ร้อนแรงเซ็กซ์จัด แล้ววันนี้แม่ก็นัดเขาว่าจะไปสนุกกัน..เลสเบี้ยนไง อัพเคยเห็นหรือเปล่าล่ะ?"เขาทำหน้าตื่นเต้นทันที "คุณแม่เคยเล่นเลสฯด้วยเหรอครับ แหมคุณแม่นี่เก่งจัง ผมอยากดูจังเลย งั้นเรารีบไปกันดีกว่าครับ“ “แน้พอแม่บอกอย่างนี้ล่ะรีบเชียวนะ ตกลงไม่เย็ดแม่ก่อนเหรอ?” “อยากเย็ดเหมือนกัน งั้นผมขอเย็ดคุณแม่ก่อนครั้งหนึ่ง แล้วค่อยไปนะครับ“

ทัศนีย์รีบคว้ากางเกงในตัวเซ็กซี่ที่สุดมาใส่ พร้อมกับบอกอัพว่า”ไม่ตกลงจ๊ะ เก็บแรงไว้เย็ดเพื่อนแม่ดีกว่า อัพรีบแต่งตัวเข้าเถอะ เรารีบไปกัน จะได้มีเวลามากๆ” ทัศนีย์แต่งตัวอย่างเซ็กซี่ที่สุด เลือกใส่กระโปรงกับเสื้อยืดแขนกุดรัดติ้ว เห็นหัวนมเป็นยอดแหลม เต้านมทัศนีย์ยังเต่งตึง ทัศนีย์จึงไม่ใส่ยกทรง กระโปรงทัศนีย์ผ่าขึ้นมาสูงเกือบถึงก้น ลูกอัพยังคลอเคลียทัศนีย์อยู่ไม่ห่าง เห็นทีทัศนีย์ต้องยอมให้ลูกเย็ดก่อนสักทีแล้ วทัศนีย์เองก็เงี่ยนไม่น้อย ทัศนีย์เดินพาลูกมาถึงโรงจอดรถ ซึ่งมีไม้เลื้อยร่มครึ้ม ก่อนจะขึ้นรถทัศนีย์นั่งที่ฝากระโปรงรถถลกกระโปรงขึ้น แล้วแหวกกางเกงในออก เอามือแหกสองแคมหีให้อ้าออก แล้วบอกลูกว่า “มาเลียหีดูดแตดให้แม่ก่อนก็ได้วันนี้ ลูกยังไม่ได้เลียหีแม่เลย” เขารีบคุกเข่าลง ซบหน้าเข้าเลียหีทัศนีย์อย่างกระหาย

ไม่รู้เขาถอดกางเกงเมื่อไหร่ พอลุกขึ้นมา ก็จับควยยัดเข้ารูหีทัศนีย์ทันที กระเด้าทีเดียวจนเกือบมิด “อูย... ซี๊ด..ดูสิ เย็ดหีแม่จนได้ กระเด้าเลยสิจ๊ะ แรงๆก็ได้ แม่อร่อยรูหีจัง..ซี๊ด เย็ดกันตรงนี้ก็ดีไปอีกแบบนะ“ เขากระเด้าเย็ดทัศนีย์อย่างรุนแรง จนรถโยกไปหมด เสียงหนอกควยเขากระทบกับเนินหีทัศนีย์ดังปั๊บๆๆ ทัศนีย์เด้งเอวแอ่นหีให้อย่างไม่ย่อ “อูย..ซี๊ดผัวขา..เร็ว..เมียจะออกแล้ว..ซี๊ดอย่าเอาน้ำออกในหีเมียนะ ชักออกมาให้เมียดูดกิน จะได้ไม่เลอะ เมียขี้เกียจไปล้างหีใหม่ เร็วผัวขา..ออก..เมียออกแล้ว อูย..”เขากระเด้าแรงๆอีกสี่ห้าครั้ง ก็ชักควยออกมาจากรูหี ทัศนีย์รีบนั่งลงจับควยลูกชายจ่อเข้าปาก ดูดอย่างแรง น้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูด ทัศนีย์ดูดกลืนจนหมด แถมดูดเลียควยจนสะอาด จึงลุกขึ้นมา อัพกอดและจูบปากทัศนีย์อีกพักใหญ่ ทัศนีย์จึงเตือนให้ขึ้นรถ

ทัศนีย์จัดกระโปรงให้เข้าที่ อัพให้ทัศนีย์เป็นคนขับ รถทัศนีย์คันนี้ติดฟิมม์กรองแสงค่อนข้างทึบ มองจากข้างนอกจะไม่เห็นภายในรถเลย ทัศนีย์ขับรถตามสบายไปเรื่อยๆ แอร์เย็นๆเปิดเพลงเบาๆ เนื่องจากวันนี้เป็นวันอาทิตย์ รถบนถนนจึงค่อนข้างว่าง ลูกอัพยังไม่วายเอามือมาลูบเล่นแถวซอกขาอ่อนทัศนีย์ ลูกชายเปิดกระโปรงของทัศนีย์จนขึ้นมากองอยู่บนตัก เผยขาอวบอัดและขาวเนียนของทัศนีย์ต่อหน้า ยังมองไปเห็นถึงโคกหีที่ลูกชายเพิ่งเอาควยทิ่มเย็ดเมื่อครู่ หมอยดกดำของทัศนีย์แลบออกมาตรงขอบกางเกงในตัวบางลูกชายเอามือลูบเล่นเบาๆตรงโคกหี จนทัศนีย์ต้องถ่างขาออกเล็กน้อย ให้ลูกลูบได้ถนัด ตั้งแต่เริ่มเย็ดกันมาเขาชอบที่จะลูบหีเล่นอย่างนี้เสมอ ซึ่งทัศนีย์ก็ชอบเพราะดูเขาหลงไหลหีของแม่เขาเหลือเกิน เฝ้าลูบเฝ้าจูบเฝ้าเลียอยู่มิได้ห่าง ทั้งคู่ต่างปรนเปรอความใคร่ความเงี่ยนให้แก่กัน

“ลูบหีแม่เล่นอย่างนี้ เดี๋ยวแม่ก็เงี่ยน ไม่เป็นอันขับรถหรอก” “ก็หีคุณแม่น่าดูน่าจับนี่ครับ แถมใหญ่น่าเย็ดที่สุดรู้มั๊ยครับ? อัพหลงไหลหีของแม่มากเลย ผมจะไม่แต่งงานกับใคร แล้วเอาคุณแม่นี่แหละเป็นเมีย คุณแม่ยอมเป็นเมียของอัพมั๊ยครับ” “ฮือ..ช่างว่านั กอัพเฝ้าวนเวียนเย็ดหีแม่อยู่ทุกวันทุกคืน ไม่เป็นเมียแล้วเป็นอะไรล่ะคะผัวขา... กับผัวคนนี้เมียยอมทั้งนั้น จะให้เมียเป็นอะไรก็ได้ เพราะเมียก็หลงควยผัวเหมือนกัน มันทำให้หีเมียมีความสุข ทุกครั้งที่ผัวเย็ดเมียเลยละ สัญญานะต้องเย็ดเมียบ่อยๆ และตามใจเมียดัวย ในเรื่องเย็ดกันนี่เมียว่ายังไงผัวต้องทำอย่างนั้นนะคะ” “ครับ ผมสัญญา และไว้ใจเมียอยู่แล้วเรื่องนี้”

เมื่อถึงบ้านของพรรณราย เพื่อนซี้ที่สุดของทัศนีย์ พรรณรายเธอมาเปิดประตูรับ ดูเธอแต่งตัวสิ เตรียมพร้อมคอยเลยทีเดียว เธอใส่แค่เสื้อเชิ้ตหลวมๆตัวเดียวเท่านั้น ทัศนีย์เดาได้เลยว่าภายในไม่มีอะไรอีกสักชิ้นเดียว มีแต่เนื้อแท้ๆ ดีล่ะ วันนี้ทัศนีย์จะให้ลูกอัพฟัดแม่เพื่อนคนนี้เสียให้เข็ด พอทัศนีย์เปิดประตูรถลงมาพร้อมลูกอัพ พรรณทำหน้าแปลกใจ ทัศนีย์จึงบอกว่า “ไม่ต้องแปลกใจหรอก วันนี้มีหนุ่มน้อยคนนี้ร่วมสนุกด้วย รับรองถึงใจแน่ๆ แม่เพื่อนรัก” ทัศนีย์โอบพรรณเดินเข้าบ้าน มีลูกอัพเดินตามหลัง เมื่อเข้ามาในบ้านแล้ว ทั้งคู่ไปนั่งที่โซฟาโดยทัศนีย์กับพรรณนั่งที่ตัวยาว ลูกอัพนั่งตรงข้าม “น้องชื่ออะไรล่ะทัศ?” พรรณเอ่ยถาม “อัพจ๊ะ” ทัศนีย์ตอบ “ฉันเรียกเขาว่าลูกอัพ และอัพก็เรียกฉันว่าแม่ทุกคำ เราทั้งคู่เหมือนแม่ลูกกันไหมเธอว่า?...” “ไม่หรอก ดูเธอยังสาวเกินกว่าจะเป็นแม่เขาได้.. แล้วเธอ เอ้อ...นั่นกันหรือเปล่า?...”

พรรณยังไม่ค่อยกล้านัก ปกติเวลาทัศนีย์มาหา ทั้งคู่จะพูดกันตรงๆ... “แน่นอนจ๊ะ พูดตรงๆอย่างเคยก็ได้ เราทั้งคู่เย็ดกันบ่อยๆ เวลาเย็ดกันก็เรียกกันแม่ลูกอย่างนี้แหล่ะ มันตื่นเต้นมากนะ เหมือนกับได้เย็ดกับลูกตัวเอง... เธอลองดูมั๊ย?..” เมื่อได้ยินทัศนีย์พูดตรงๆอย่างนี้พรรณถึงกับเอามือกดหีตัวเอง เธอเป็นคนที่ไฟแรงอยู่แล้ว... “อูยจริงเหรอทัศ.. น่าลองจังเลย...” ทัศนีย์รีบรุกทันที โดยกอดและคลึงพวงนมอวบใหญ่ของพรรณ “จริงซีเราชวนอัพมาด้วยวันนี้ ก็เพื่อจะให้เย็ดเธอโดยเฉพาะเลยแหล่ะ” “...ก็ได้ทัศ ฉันเงี่ยน คอยเธอตั้งแต่เช้าแล้ว วันนี้ขอลองสมมุติว่าเย็ดกับลูกสักวัน... มาสิจ๊ะลูกจ๋ามานั่งข้างๆแม่นี่ เร็วแล้ว มาดูของแม่สิ ว่าสู้ของแม่ทัศเธอได้หรือเปล่า?...” ครับ คุณแม่อนุญาตผมแล้วนะครับ...” อัพรับบททันที แล้วลุกขึ้นมานั่งข้างๆพรรณ ล้วงมือวูบลงไปตรงง่ามขาทันที จนพรรณร้อง..อุ๊ย...

“อัพจัดการข้างล่างนะ แม่จะจัดการข้างบน” ทัศนีย์บอกลูก แล้วประกบปากจูบแลกลิ้นกับพรรณ ซึ่งเธออ้าปากรับอย่างเต็มใจ ข้างล่างก็ถ่างขาออกกว้างแอ่นหีสู้กับมือของลูกอัพ.. อัพแหวกเสื้อเธอออก แล้วลดตัวต่ำลงไป จนหน้าซบอยู่ตรงโคกหีของพรรณ เธอยิ่งเด้งหีสะโพกส่ายร่อนเดี๊ยะ ทัศนีย์รู้ว่ายายพรรณจะต้องเสียวอย่างสุดยอดแน่ๆ เพราะลีลาการเลียหีของลูกอัพนั้น ได้รับการฝึกจนช่ำชอง ไม่ว่าจะเป็นการเลียแซะไซ้หรือดูดเม้มเม็ดแตด ลูกอัพทำได้ดีจนหลง “อูย...เลียหีเก่งอะไรอย่างนี้... เสียวไปหมดแล้วลูกจ๋า... ซี๊ด...” พรรณรายคราง ทัศนีย์จึงเร่งดูดนมและขยำแรงๆ เธอถ่างขาออกกว้างสุดๆให้อัพเลียหีได้อย่างถนัด “โอย..ไม่ไหวแล้ว.. เงี่ยนเหลือเกิน เย็ด...เย็ดเถอะลูกจ๋า.. เย็ดหีแม่เร็วๆเข้า..” อัพได้ยินดังนั้น จึงลุกขึ้นควยลุกโชนชี้โด่ ทัศนีย์จึงจับควยเขี่ยรอบๆรูหีแม่พรรณรายยั่วเล่น เธอเด้งเอวยุบๆเพื่อให้ควยมุดเข้ารูหีโดยเร็ว

“เร็วเข้าทัศ อย่างแกล้งฉันสิ ฉันเงี่ยนใจจะขาดอยู่แล้ว” “ก็ได้ แต่เธอต้องบอกฉันก่อน ว่าถ้าลูกชายเธอมาจริงๆ เธอจะยอมให้ลูกชายเธอเย็ดไหม?...” “ยอม...ยอม...จ้ะ ยอม ถ้าเงี่ยนอย่างนี้ ฉันยอมให้เย็ดทั้งนั้น” “สัญญาก่อน ว่าเธอจะให้ลูกชายเธอเย็ดเธอ...” ทัศนีย์แกล้งต่อไปอีก..” สัญญาทัศ ฉันสัญญาว่าฉันจะให้ลูกใหญ่เย็ดฉันอย่างที่อัพกำลังจะเย็ดฉัน” ทัศนีย์จึงจับควยจ่อให้ตรงรูหี แล้วบอกให้อัพกระเด้า “เย็ดเลย อัพเย็ดให้แม่พรรณรายน้ำแตกไปเลย..” อัพกระเด้าพรวด ควยเข้ามิดลำเพราะน้ำเงี่ยนที่เยิ้มจนลื่นของพรรณราย เธอครางระงม เด้งเอวสู้ควยอัพ เสียงหนอกกระทบกันดังปั่บๆๆ ทัศนีย์มองดูแล้วก็เงี่ยน จนต้องแหกหีบี้แตดตัวเอง ตาก็มองดูภาพการพันตูระหว่างควยกับหีแคมอวบหนาของพรรณราย ปลิ้นเข้าออกตามจังหวะกระเด้าควย...น่าดูมาก

“เร็วๆน้ำจะออก...ออกแล้ว...” “ผมก็ออก..เหมือนกันแม่จ๋า.. รูหีแม่ตอดรัดควยเสียวเหลือเกิน น้ำออก..ออก.. แล้ว” อัพเร่งกระเด้าแรงๆครั้งหนึ่ง แล้วกดควยแน่น ฟุบตัวลงกอดพรรณราย แล้วควานปากหาปากพรรณรายจูบกันอย่างดูดดื่ม เสียงหอบหายใจ การบดขยี้ส่ายเอวของทั้งคู่ ทำให้ทัศนีย์สุดจะทน เพราะความเงี่ยนที่รุมเร้าอารมณ์ ทัศนีย์ผวาเข้าไปแยกอัพกับพรรณรายออกจากกัน ”พรรณเธอช่วยฉันด้วย... ให้อัพพักสักครู่ฉันเงี่ยนเหลือเกิน” อัพผละออก ชักควยที่เริ่มหดห้อยออกจากรูหี แล้วไปนั่งอยู่โซฟาตรงข้าม ทัศนีย์ประกบเข้ากับร่างเปลือยของพรรณราย เริ่มด้วยจูบปากกันอย่างเร่าร้อน มือของพรรณรายประกบหมับตรงโคกหีของทัศนีย์ กางฝ่ามือขยี้คลึงเคล้า ทั้งเนินหีและเม็ดแตด ทัศนีย์ถ่างขาเด้งเอวสู้มือเพื่อนรักอย่างสุดเงี่ยน ”มาเลยทัศ..มะ ฉันจะเลียหีดูดแตดให้เธอ บรรเทาเงี่ยนก่อน"

พรรณรายผลักทัศนีย์ลงนอนแทนที่ตัวเอง จับขาสองข้างทัศนีย์แหกออกกว้างแล้วฟุบหน้าเข้าหาโคกหีโหนกนูนของทัศนีย์ ตั้งอกตั้งใจดูดเลียน้ำเงี่ยนจนทั่วปากรูหี บางครั้งก็ดูดเม็ดแตดเม็มเบาๆ ทัศนีย์เสียวจนส่ายร่อนสะโพกไม่ติดพื้น ”ซี้ด..เสียวจังเลยพรรณจ๋า..เอาลิ้นแหย่เข้ารูหีด้วยสิ..อู๊ย...อย่างงั้น...ดูด.....ดูด.. แต.. แตดแรงๆ โอ้ว...” ลูกอัพที่แรกก็มองดู คงอยากจะช่วยทัศนีย์ให้เงี่ยนมากขึ้น จึงลุกมานั่งข้างๆคลึงเคล้นเต้านมช่วยอีกทาง “ผมดูดนมให้นะครับคุณแม่...” “เอาเลยลูกรัก ดูดกินให้เต็มที่เลย... อูยเร็ว..น้ำจะออกแล้วพรรณจ๋า...ดูดแรงๆเสียวทั้งหีทั้งนม ใจจะขาดแล้ว...” ทั้งลูกอัพและพรรณรายเร่งเป็นการใหญ่พรรณรายแหย่นิ้วเข้ารูหีทัศนีย์ถึงสามนิ้ว ชักเข้าออกอย่างเร็ว ไม่นานน้ำทัศนีย์ก็แตกพลั่กออกมา ชุ่มไปหมด ซึ่งพรรณรายเธอก็ดูดกินจนเกลี้ยง

เมื่อเสร็จสมแล้วทั้งสามนั่งพักผ่อนโดดไม่สนใจเสื้อผ้า พรรณรายเปิดเบียร์มาดื่มแก้คอแห้ง.. ตอนหนึ่งทัศนีย์ทวงสัญญาที่พรรณราย เธอจะหาโอกาสเย็ดกับลูกชายของเธอ พอถึงตอนนี้ที่หายเงี่ยนแล้ว เธอชักลังเล ”แหม..ไม่รู้ตาใหญ่จะคิดอย่างไร? คงคิดว่าแม่เป็นผู้หญิงร่าน เขาจะขาดความนับถือฉันนะสิ เพราะทุกวันนี้เขาเห็นแม่เขาเป็นคนดี ที่ไม่ยุ่งกับใครอยู่เพื่อลูก” ทัศนีย์จึงแนะนำว่า ”เอาอย่างนี้... เวลาอยู่บ้านกันลำพัง เธอก็แกล้งปล่อยตัวตามสบายหน่อยสิ แกล้งให้เขาเห็นเนื้อหนังวับๆแวมๆก่อน ดูท่าทีของเขาว่าคิดอย่างไร? แหม..รูปร่างของเธอยังสวยยั่วยวนอย่างนี้ อย่าปล่อยให้เหี่ยวแห้งสิ เขาเป็นผู้ชายเห็น..ต้องอยากบ้างล่ะ แกล้งเอาตัวเบียด เอานมถูบ้างเวลาอยู่ใกล้ๆ ไปไหนด้วยกัน ก็เกาะแขนเอามาถูนมเล่น แล้วเธอก็จะสรุปได้เอง ว่าเขาอยากเย็ดเธอหรือเปล่า?”

“ตกลงทัศฉันจะลองดู... แหม ฉันรู้สึกอย่างไรไม่รู้... แค่คิดนี่ ฉันรู้สึกเงี่ยนมากเลย แต่ก็ยังกลัวๆ ยังไงไม่รู้” ทัศนีย์เอามือคลึงนมพรรณรายเล่นเบาๆ จนหัวนมเธอลุกตั้ง ”ลองดูก่อน แล้วเธอจะรู้ว่ามันตื่นเต้นอย่างมากมาย เหมือนฉันกับอัพไงล่ะ” พรรณมองหน้าทัศนีย์กับหน้าลูกอัพสลับกัน เธอคงสังเกตได้ เพราะหน้าตาลูกอัพมีส่วนลม้ายฉันอยู่ไม่น้อย  “ทัศ...เธอกับอัพเป็นแม่ลูกกันจริงๆนี่นา ใช่แล้ว ฉันจำได้แล้ว เมื่อสิบกว่าปีก่อนอัพตัวเล็กๆจ้ำม้ำน่ารักตาย แล้วพอถึงวันนี้เป็นหนุ่มหล่อ แถมมาเป็นผัวของแม่เธออีก.. โอ๊ย...ฉันเงี่ยนจังเลยทัศจ๋า.. ซี๊ด...น้ำจะแตกแล้วอู๊ย... เสร็จ... ฉันเสร็จ..แล้ว...” พรรณรายเอามือขยี้โคกหีตัวเองอย่างแรง ด้วยความเงี่ยนสุดขีด ที่คิดได้ว่าทัศนีย์เอาลูกตัวเองทำผัว ทัศนีย์กับอัพก็ผวากอดและจูบกันอย่างดูดดื่ม อัพยังล้วงมือจับขยี้หีฉันเล่นอีกด้วย

พรรณรายมองดูอย่างตื่นเต้น”ทัศ..เธอเย็ดกันให้ฉันดูหน่อยสิ ฉันอยากดูตอนที่ควยอัพมุดเข้าในรูหีของเธอ” พรรณขอ ซึ่งทัศนีย์ก็เต็มใจอยู่แล้ว เพราะตอนนี้เริ่มเงี่ยนขึ้นมากเรื่อยๆ เพราะอัพทั้งจี้ไชรูหีทั้งบี้แตด ”ตกลง พรรณ..เธอดูให้ดีแล้วกัน แล้ววันหลังเธอก็เย็ดกับตาใหญ่ให้ฉันดูบ้างแล้วกัน” “ได้เลยทัศ ถ้าฉันทำสำเร็จ ตอนนี้ขอดูเธอก่อน” แล้วทัศนีย์ก็เริ่มบรรเลงเพลงสวาทกันลูกอัพอย่างเผ็ดร้อน ทั้งเสียงซี๊ดปากครวญครางด้วยความกระสันเสียว เสียงเร่งเร้าให้กระเด้าเย็ดโดยแรง พรรณรายมาจ้องมองควยของอัพที่ถลันเข้าออกในรูหีของทัศนีย์อย่างใกล้ชิด เท่านั้นยังไม่พอ เธอยังไปคว้ากล้องโพลารอยส์มากดถ่ายรูปไว้อย่างจะๆอีกหลายรูป จนน้ำฉันแตกเหงื่อโชกทั้งที่อยู่ในห้องแอร์เย็นๆ เสร็จแล้วทั้งคู่ก็นั่งดื่มกันและคุยกันอีกหลายเรื่อง ทัศนีย์เล่าถึงตอนเริ่มต้นที่ทัศนีย์ยอมเย็ดกับอัพให้เธอฟัง และวางแผนการให้เธอเผด็จศึกลูกชายเธอเป็นขั้นตอน ซึ่งเธอรับปากว่าจะทำตาม วันนั้นกว่าทัศนีย์กับอัพจะกลับก็เกือบค่ำ เล่นเอาขับรถแทบไม่ไหว

นับจากวันนั้น ทัศนีย์ก็ไม่ได้มาหาพรรณรายอีกเลย มีแต่โทรศัพท์คุยกันถึงแผนการต่างๆ ที่เธอดำเนินไป ประมาณสามอาทิตย์ วันหนึ่งอัพไม่อยู่บ้าน ขณะที่ทัศนีย์กำลังดูแลจัดเก็บบ้านอยู่ ก็มีเสียงออดหน้าบ้านทัศนีย์ชโงกไปมอง เห็นรถของพรรณราย โอ..วันนี้ เธอแวะมาหาทัศนีย์ได้ คงมีข่าวคืบหน้าอะไรแล้วล่ะ กำลังเหงาอยู่พอดีด้วย เมื่อเข้ามาในบ้านทัศนีย์กอดและจูบพรรณรายอย่างคิดถึง ก่อนที่จะพาไปนั่งในมุมสงบที่ห้องนั่งเล่น ซึ่งมีพร้อมทุกอย่าง ”ไปไงมาไง ถึงแวะมาหาฉันได้วันนี้ แล้วแผนการที่วางกันไว้ไปถึงไหนแล้ว?” พรรณรายยิ้มทรุดตัวลงนั่งในท่าสบาย วันนี้เธอแต่งตัวหรูมาก สังเกตได้ว่าดูเป็นสาวสดชื่นขึ้นกว่าแต่ก่อน กระโปรงสั้นเสื้อคว้านคอลึก จนเห็นฐานนมเบียดชิดกัน

”ฉันจะมาเล่าให้เธอฟังเรื่องนี้แหล่ะ.. ดีมากเลยทัศจ๋า ใหญ่เขาใจตรงกับฉัน... รู้มั๊ยที่เขาไม่ยอมมีเมีย เพราะเขาแอบรักฉันนี่เอง.. รักอย่างแม่ รักอย่างหนุ่มสาว.. รสนิยมเขาชอบสาวใหญ่วัยขนาดเธอขนาดฉันนี่แหล่ะ.. แล้วเดี๋ยวนี้ฉันเป็นทั้งแม่ทั้งเมียของลูกแล้วล่ะ เขาเย็ดฉันซะสะใจที่สุดเลย” ทัศนีย์ขยับเข้าไปใกล้พรรณรายจับมือเธอไว้ ”เร็วๆเล่าให้ฉันฟังที เอาตั้งแต่เริ่มต้นเลยนะ ตั้งแต่วันนั้นแล้วเป็นอย่างไร?” ทัศนีย์เริ่มซัก” แล้วพรรณรายก็เริ่มเล่าให้ฟังว่า...

“หลังจากที่เธอและอัพกลับไปแล้ว ฉันก็นั่งคิดถึงเหตุการณ์ต่างๆที่เกิดขึ้นกับทัศ สี่ทุ่มกว่าแล้ว ฉันนั่งอยู่คนเดียวคอยลูกใหญ่กลับมา ซึ่งปรกติเขาไม่กลับดึกอย่างนี้ ฉันอาบน้ำแต่งตัวใหม่ แล้วโดยใส่ชุดนอนบางๆ ไม่มีชั้นในใดๆ รูปร่างฉันยังเต่งตึงยั่วยวน ไม่ว่าจะเป็นเต้านมอวบใหญ่ที่เพิ่งจะคล้อยนิดๆเท่านั้น ดูเต่งตึงและมีสปริงเวลาเดิน..กระเพื่อม เอวคอดรับกับสะโพกหนั่นแน่น ผายกว้าง หน้าท้องแบนราบไม่มีไขมัน ต้นขาอวบสล้างเหยียดตรงและขาวเนียน ผิวพรรณทุกส่วน..ฉันดูแลอย่างดี นุ่มและเนียนละเอียด ฉันนั่งอยู่ในมุมมืดดื่มวิสกี้บางๆ ในสมองคิดวกวนอยู่แต่ในเรื่องที่ว่าจะเริ่มต้นกับลูกใหญ่อย่างไรดี...

“สักพักแสงไฟจากรถวิ่งเข้าบ้านมา ลูกใหญ่นะเอง เมื่อจดรถแล้ว เขาจะเดินเข้าบ้านโดยไม่ทันสังเกต เห็นแม่ของเขาที่นั่งอยู่ตรงม้าหินอ่อนที่ซุ้มไม้ ฉันเรียกเมื่อเขาเดินมาใกล้ “ใหญ่..แม่อยู่นี่ลูก... ทำไมกลับดึกจังวันนี้?” เขาหันมา ลูกใหญ่ของฉัน..เป็นชายหนุ่มที่สูงสมาร์ท หล่อและดูเป็นแมนเต็มตัว ”คุณแม่ทำไมนั่งอยู่มืดๆอย่างนี้ล่ะครับ ยุงกัดแย่” เขาเดินมานั่งลงตรงเก้าอี้ด้านข้างๆ “แม่คอยใหญ่นะสิ ยังไม่บอกแม่เลยทำไมกลับดึก? แม่เป็นห่วง มีธุระก็น่าจะโทรมาบอกก่อน” ฉันต่อว่าด้วยความเป็นห่วง ”ผมขอโทษครับแม่ พอดีที่ทำงานเขาประชุมติดพัน เลยทานข้าวกันด้วยเลย ดึกไปหน่อย.. คุณแม่ทานเหล้าเหรอครับ.. ทำไม่ผมไม่เคยเห็นคุณแม่ดื่มมาก่อน?”

ฉันหยิบแก้วเติมน้ำแข็งและรินเหล้าให้ลูก ”แม่นึกครึมใจและเหงาๆด้วย เลยนั่งดื่มแก้เซ็ง มาดื่มเป็นเพื่อนแม่หน่อย...” เราทั้งคู่นั่งดื่มกัน ใหญ่แอบมองนมฉันบ่อยๆ ด้วยสายตาแปลกๆ “ใหญ่มีแฟนหรือเปล่าลูก? เมื่อไหร่จะแต่งงาน? มีหลานให้แม่อุ้มแก้เหงาซะที” ตอนหนึ่งฉันถามถึงคู่รักของเขา ”ไม่มีหรอกครับแม่ ทำไมต้องมีด้วย ผมอยู่อย่างนี้ก็สบายดีอยู่แล้ว มีคุณแม่คอยดูแลผมอยู่ตลอด อีกอย่างไม่มีคนไหนน่าสนใจเท่าที่ควร” “อย่างไหนล่ะ..ที่น่าสนใจสำหรับใหญ่ เผื่อแม่จะมองหาให้” “ผมอยากได้ผู้หญิงอย่างคุณแม่ สวยอ่อนหวาน ใจดีเข้าใจผมทุกอย่าง แต่คงหาไม่ได้อีกแล้ว ผมรักคุณแม่ที่สุด จนไม่อยากจะสนใจผู้หญิงคนอื่นอีก” ”แหม..พูดอะไรอย่างนั้น แม่ก็เป็นได้แต่แม่ดูแลลูกได้ก็จริง แต่แม่ทำหน้าที่ของเมียบางอย่างไม่ได้ หรือว่าลูกไม่ต้องการตรงจุดนั้น?”

“ถ้าคุณแม่หมายถึงเรื่องเซ็กส์ ผมว่าไม่สำคัญหรอกครับ อยู่ที่ความเข้าใจมีความสุขอบอุ่นเมื่ออยู่ใกล้เท่านี้ ต่างหากที่ผมต้องการ ซึ่งคุณแม่ก็มีให้ผมหมดแล้ว” ฉันใจหายวาบ นี่ลูกชายฉันตายด้านในเรื่องกามารมณ์หรือ? ”ลูกคงไม่หมายความ ว่าลูกไม่มีความรู้สึกทางเพศแล้วนะ” “ไม่หรอกครับคุณแม่ ความรู้สึกตรงนั้นของผมยังครบถ้วนค่อนข้างมากด้วยซ้ำ แต่ผมไม่ได้ต้องการเมีย เพียงเพื่อจะมาร่วมเพศนี่ครับ ผมต้องการอื่นๆ อีกอย่างที่คุณแม่ทำให้ผม ซึ่งผมคิดว่ายากที่จะหาใครเหมือนได้” “แม่ดีใจจ้ะ ที่แม่ดูแลลูกได้และทำให้ลูกมีความสุข สักวันหนึ่งเมื่อลูกเจอคนถูกใจจริงๆ เหตุผลอื่นก็ไม่สำคัญแล้วเมื่อมีความรัก” “ความรักผมคงไม่มีแล้วครับ ความรักในหัวใจของผมมอบให้คุณแม่หมดแล้วนี่ครับ”

”มันจะเหมือนกันได้อย่างไร รักอย่างแม่กับรักอย่างเมีย เอางี้มั๊ย? ตอนนี้ให้แม่ทำหน้าที่เมียตามนิตินัยให้ลูกแล้วกัน ดีมั๊ย? ลองดูสักระยะหนึ่งแก้เซ็ง เราไปไหนๆด้วยกัน ลูกแสดงต่อแม่เหมือนเป็นเมียของลูก แม่จะคิดว่าลูกคือสามี เหมือนตอนที่แม่ปฏิบัติกับพ่อของลูก เพียงแต่เราะไม่นอนด้วยกัน” ”ดีครับ.. ผมจะลองสมมุติว่าตัวเองมีเมียดู คงครึ้มใจดีนะครับ” แล้วเราก็ดื่มฉลองในข้อตกลงเบื้องต้น จนเริ่มเมา น้ำค้างเริ่มแรง เราจึงย้ายเข้าในบ้าน ตอนลุกขึ้นเดินฉันเซ ใหญ่จึงประคองโอบฉัน มือเขาสัมผัสตรงฐานเต้านม ทำให้ฉันซู่ช่าจนอยากจะชวนเขาเย็ดกันเสียตรงนั้นแล้ว แต่ยังก่อนหรอก ฉันต้องยั่วความเงี่ยนของเขาให้เพิ่มขึ้นมากๆก่อน ฉันแกล้งป่านมือไปโดนควยเขา พบว่ามันกำลังลุกแข็งเหมือนกัน เข้ามาในบ้าน มีแสงไปสว่าง ฉันแน่ใจว่าใหญ่ต้องเห็นรูปร่างของฉันตรงโคกหี มองผ่านชุดนอนเห็นกลุ่มหมอยดำรำไร ฉันแอบเห็นเขามองแล้วกลืนน้ำลาย

“คืนนั้นเราแยกกันไปนอน โดยไม่มีอะไรเกิดขึ้น ฉันแกล้งเดินยักย้ายยั่วแล้วเข้าห้องนอน ตั้งแต่ตกลงกันคืนนั้นแล้ว ใหญ่กลับบ้านเร็วตรงเวลา ส่วนฉันก็แต่งตัวสวยขึ้น ฉีดน้ำหอมก่อนไปทำงาน และกลับบ้านเขาจะหอมและกอดฉัน แรกๆก็กอดหลวมๆ พอสองสามวัน ก็เริ่มกอดกระชับขึ้น บางครั้งฉันจะแกล้งเบียดนมกับอกของเขา ...จนเย็นวันหนึ่ง ฉันแต่งหน้าทาปาก แต่งตัวอย่างสวยด้วยชุดราตรียาวผ่าข้าง คอคว้านลึกเห็นฐานเต้านมขาวฝ่อง เบียดกันแน่น วันนี้ฉันกับใหญ่จะพากันไปทานอาหารนอกบ้าน และฟังเพลงเต้นรำกัน เมื่อใหญ่เห็นฉัน ก็มองอย่างพอใจ ตาลุกวาวทำท่าเจ้าชู้ “คุณแม่สวยจังครับ อย่างนี้ผมควงแล้ว ใครๆจะต้องอิจฉาแน่ๆ” ฉันยิ้มหวาน “แม่ต้องแต่งให้สวยหน่อยสิ ให้สมกับลูกชายรูปหล่อของแม่ ไปเถอะจ้ะ แม่ชักหิวแล้ว” ฉันเดินมาหยิบรองเท้าส้นสูงคู่สวย ใหญ่แตะแขนฉันไว้ ”เดี๋ยวก่อนครับ คุณแม่..” “อะไรเหรอจ๊ะ? แม่มีอะไรผิดปรกติหรือ?”ฉันหันหน้ามาถามพลางใส่รองเท้า

“ใหญ่ทำท่าอึกอัก ”คือผม...ขอ..ขอ..ขอกอดคุณแม่ก่อน ได้มั๊ยครับ? คุณแม่สวยน่ากอด จนผมอดใจไม่ไหว”  ฉันยิ้มยั่ว ได้ผล..ฉันคิดในใจ ในที่สุดใหญ่ก็กล้าขึ้นเรื่อยๆ ในไม่ช้าเขาต้องขอมากกว่านี้ “อุ๊ย..อะไรกัน ก็กอดแม่อยู่บ่อยๆ เอาสิมากอดให้เต็มที่เลยมะ....” ฉันอ้าแขนออกรับ ใหญ่กอดฉันไว้เต็มที่ เนื้อตัวแนบกันสนิท เขาซบหน้าสูดกลิ่นหอมที่ซอกคอ มือเขาลูบไล้เบาๆที่ลอนสะโพก มันได้อารมณ์จริงๆ ฉันส่ายเอวนิดๆ เพื่อให้เกิดการเสียดสีในส่วนล่าง “พอเถอะจ้ะ” ฉันเตือนเขาเพราะไม่แน่ใจตัวเองเหมือนกัน กอดเสียดสีกันอย่างนี้ ฉันยังรู้สึกใด้ถึงลำควยที่ลุกโชนอยู่ในกางเกงของเขา ใหญ่ปล่อยฉันอย่างเสียดาย

“เราไปนั่งทานอาหารกันในร้านหรู ทำตัวเหมือนผัวเมียที่มีความสุข ต่อจากนั้นเราไปไนท์คลับชั้นดี นั่งแนบชิดกัน ดื่มเหล้าฝรั่งชั้นดี ฟังเพลงในบรรยากาศสลัว แล้วออกเต้นรำกัน วันนี้คนไม่มาก เนื่องจากเป็นปลายเดือน ฉันเต้นรำกับใหญ่หลายเพลง ปล่อยใจให้สนุกคลายเครียด จนถึงจังหวะสโลว์ ไฟกลางฟลอร์ดับพลึบเหลือเพียงแสงสลัวๆ ใหญ่กอดฉันกระชับอีกครั้ง เยื้องย่างตามจังหวะเพลง เขาซบไซ้ซอกคอทั้งซ้ายขวา จนฉันขนลุกซู่ซ่า สักพักจึงเงยขึ้นมาสบตากันหวานซึ้ง ฉันเผยอปากน้อยๆ เป็นการเชินชวนให้เขาจูบ ใหญ่เขาก้มปากลงมาจนใกล้ แล้วหยุดชะงักเหมือนไม่กล้า...

“จูบสิลูก ถ้าลูกอยากจูบปากแม่ แม่อนุญาตคืนนี้เราปล่อยใจให้เต็มที่เถอะ ไม่ต้องให้มีอะไรมาขวางกันทั้งนั้น เราตกลงกันแล้วไงว่าจะเป็นผัวเมียกัน” เมื่อฉันอนุญาต ใหญ่ก็บดขยี้ริมฝีปากฉันอย่างรุนแรง คว้านลิ้นเข้ามาในปาก ดูดดุนกันอย่างหวานมัน ฉันเองสนองตอบอย่างเร่าร้อน วงแขนโอบกอดกันกระชับยิ่งขึ้น ฉันแอ่นโคกหีเข้าเบียดกับควยของลูกอย่างร่านระริก ใหญ่ช่วยกดสะโพกฉันให้บดคลึงกันยิ่งขึ้น แล้วเขาก็ถอนปากออกมา กระซิบที่ข้างหูของฉัน ”คุณแม่ครับ.. ผมจะทนไม่ไหวแล้วนะครับ...” ”ไม่เอา..เรียกเมียสิค๊ะผัวขา... ทนอะไร..ไม่ไหว...จ๊ะ... บอกเมียสิ...บอกเมียตรงๆ เลยลูก.. เมียชอบฟังคำพูดตรงๆ“ ฉันถามเสียงสั่นเครือ พร้อมกับเขย่งเท้าขึ้นลง ให้โคกหีเสียดสีกับควยของใหญ่ เป็นการบอกใบ้ให้ใหญ่ รู้ว่าฉันก็ต้องการอย่างเขาเหมือนกัน

”ให้ผมพูดตรงๆ เมียอย่าโกรธ หรืออย่าด่าผัวนะครับ” “ไม่หรอกลูก เมียไม่โกรธผัวหรอก เมียคิดว่าความรู้สึกของเราตรงกันนะตอนนี้ ผัวบอกสิว่าลูกทนอะไรไม่ไหว?..เหมือนกับที่เมียเองก็ทนไม่ไหวหรือเปล่า?” ฉันพูดสับสนทั้งลูกทั้งผัว ฉันเปิดทางถึงขนาดนี้ ใหญ่จึงกระซิบทีหูฉันว่า”ทน..ทน..เงี่ยนไม่ไหวครับคุณเมีย... คุณเมียล่ะครับ เงี่ยนหรือเปล่า?” ได้ยินลูกพูดอย่างนั้น ฉันถึงกับต้องเด้งหีกระเด้าควยเขาเบา..ๆ.. ”อูย... ทำไมถึงเป็นอย่างนี้ลูกจ๋า.. แม่เป็นแม่ของลูกนะ.. ซี๊ด แม่เองก็เงี่ยนเหมือนกันลูกจ๋า.. ลูกรักของแม่...กอดแม่แน่นๆ จูบแม่อีกเร็ว แม่อยากให้ลูกจูบอีก...” ใหญ่จูบฉันอีกอย่างดูดดื่ม อย่างคู่รัก ลิ้นเราพันกันนัว อารมณ์เงี่ยนของเราทั้งสองลุกโพลงจนเพลงจบ ใหญ่จึงประคองฉันกลับที่นั่ง ซึ่งเป็นพนักสูง และในบาร์ตอนนี้ ก็ไม่มีใครสนใจใคร ใหญ่ประคองกอดฉันไว้ ฉันซบอยู่กับไหล่ของเขา มือเขาลูบไล้อยู่ตรงขาอ่อนของฉัน..

“ฉันถ่างขาออกน้อยๆ ใหญ่ลูบขึ้นมาเรื่อยๆ จนถึงโคนขาด้านใน ”แม่ครับผมขอจับ...จับ...” ”จับอะไรจ๊ะ... พูดตรงๆสิ แม่บอกแล้วไงตั้งแต่นี้ไปเราพูดกันตรงๆเลย อยากจับอะไรบอกแม่สิ..” ”ครับ ผมจะพูดตรงๆเลย ถ้าคุณแม่ชอบ ผมขอจับนมคุณแม่และจับ..หีคุณแม่ได้มั๊ยครับ?...” ”อูย.ตายแล้วลูกจ๋า อยากจับหีแม่เหรอ.. อูย...พูดตรงๆอย่างนี้แหล่ะ แม่ชอบ ฟังแล้วเงี่ยนดี เอาสิ จะจับนม หรือจับหีแม่ก็ตามใจ คืนนี้แม่บอกแล้วไง แม่ปล่อยเต็มที่” ลูกใหญ่ล้วงมือเข้าไปในเสื้อ จับคลึงนมฉัน แล้วบี้หัวนมเบาๆ จนฉันต้องเผลอครางซี๊ด.. แล้วจึงล้วงลูบขาอ่อน ไล่ขึ้นไปจนถึงโคกหีที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของฉัน ฉันต้องถ่างขาออกให้ลูกลูบไชได้ถนัด เขาล้วงนิ้วเข้าไปในรูหี ชักเข้าออก ฉันกอดเขาไว้แน่น กัดริมฝีปากไว้ เพื่อไม่ให้เสียงลอดออกมา

”เร็วๆ ใหญ่บี้แตดด้วย แม่จะเสร็จแล้ว..เร็ว.. อูย เสร็จๆ เสร็จ..แล้ว” ฉันหนีบขาบีบมือของเขา ใหญ่ขยี้แตดของฉันแรงๆเป็นการส่งท้าย สักพักฉันจึงบอกให้ใหญ่ชักมือออก ใหญ่ชักมือที่เปียกเยิ้มน้ำเงี่ยนของฉันออกมา แล้วอมดูดเลียกินน้ำเงี่ยนของฉันที่ติดนิ้วของเขา ”ทำไมทำอย่างนั้นล่ะลูก อยากกินน้ำเงี่ยนของแม่เหรอ?” ”ครับ น้ำเงี่ยนคุณแม่อร่อย..รูหีคุณแม่ตอดรัดนิ้วผมแรงจัง แสดงว่ารูหีคุณแม่ต้องฟิตคับแน่นมากเลย รู้สึกว่าหีคุณแม่ใหญ่จังนะครับ..” ”รู้ได้ไง ใหญ่ยังไม่เห็นสักหน่อย.. เดี๋ยวกลับถึงบ้าน แล้วแม่จะให้ดู.. อยากดูมั๊ย?..” ”อยากซิครับ... ผมอยากดูมานานแล้ว แต่ไม่กล้า.. ผมขอเลียหีให้คุณแม่ด้วยได้มั๊ยครับ?..” ”ได้จ้ะถ้าลูกอยากเลีย อยากจูบตรงไหนของแม่ ก็ได้..พูดถึงชักเงี่ยนอีกแล้ว.. เรากลับบ้านกันเถอะ..” เราแยกกันนั่ง แล้วเช็คบิลออกมาขึ้นรถ

“เมื่อนั่งในรถ ฉันคว้ามับตรงควยของเขาก่อน... รูดซิปแล้วงัดออกมา ฉันต้องร้อง “โอ้โห..ควยลูกใหญ่ ใหญ่สมชื่อ” ฉันกำแทบไม่รอบ ยาวเกือบเจ็ดนิ้ว ฉันจับกระทอกไปมา อดไม่ได้ต้องก้มลงไปอ้าปากอมดูดเลียแรงๆ ใหญ่ครางซี๊ดด้วยความเสียว.. ”อู๊ย...คุณแม่ผมเสียวจะทนไม่ไหว...” ฉันยิ่งกระทอกและดูดตรงปลายแรงๆ ให้เขาพุ่งน้ำเงี่ยนออกมา ทำเสียงอือๆในลำคอ ใหญ่คว้านมฉันจับขยำ ฉันถอกควยและดูดไม่นาน ใหญ่ก็พุ่งน้ำเงี่ยนร้อนวาบเข้าปากเข้าคอของฉัน ฉันดูดกลืนเข้าไปจนหมด แล้วเลียทำความสะอาดพักหนึ่ง จึงเงยหน้าขึ้น ”เป็นยังไงสบายหรือยัง? น้ำออกแล้ว.. น้ำใหญ่พุ่งแรงจัง.. ไปรีบออกรถเถอะ ยามเดินมาโน่นแล้ว” ใหญ่รีบออกรถก่อนที่ยามจะเดินมาถึง

“มุ่งหน้ากลับบ้านอย่างเร่งร้อน จนฉันต้องปรามว่า “ไม่ต้องรีบนักก็ได้ลูก... ขับไปเรื่อยๆสบายๆดีกว่า” “ผมอยากให้ถึงบ้านเร็วๆครับ จะได้กอดคุณแม่ และทำอะไรต่างๆตามใจเรียกร้อง คุณแม่สัญญากับผมแล้วนะครับ ว่าจะให้ผมดูหีและเลียหีคุณแม่” ”จ้ะแม่ไม่ลืมหรอกลูก อยากเลียหีแม่มากเหรอจ๊ะ?.. แม่จะตามใจลูกทุกอย่าง ขอให้มีความสุขแล้วกัน” ”จริงนะครับคุณแม่ คุณแม่เปิดหีให้ผมดูตอนนี้ไม่ได้เหรอครับ... ผมใจร้อน อยากดูหีของแม่จริงๆ...” “แหม..ใจร้อน มัวแต่จะดู แล้วจะขับรถอย่างไร?...” ฉันบอกอย่างนั้น แต่ก็ขยับเลิกกระโปรงยาวขึ้นมากองเหนือเอว แล้วถ่างขาออก หันไปทางลูกชาย ให้เขาดูโคกหีรกหมอยที่เป็นรูปรอยอยู่ในกางเกงในบางแจ๋วของฉัน

“เขาเหลือบมามอง สลับกับการมองถนน ”หีคุณแม่โคกใหญ่จังเลยนะครับ หมอยคุณแม่เยอะจัง อย่างนี้ผมชอบ หีโคกรกหมอยอย่างนี้ ถ้าได้เย็ดคงมันที่สุด” เขาพูดไปเรื่อย ฉันก็เอามือคลึงขยี้ลูบไล้โคกหีเบาๆ ฟังลูกชายชมโคกหีแล้ว มันทำให้เพิ่มความเงี่ยนในอารมณ์มากขึ้น จนแทบทนไม่ไหว “ลูกชอบหีที่หมอยเยอะๆอย่างนี้หรือ? ดีล่ะ ถ้างั้นแม่จะไม่ตัดมัน จะเลี้ยงหมอยไว้ให้ยาวๆไว้ให้ลูกชายสุดที่รักดู แต่แม่คงใส่ชุดว่ายน้ำไม่ได้ มันคอยจะแลบออกมานอกกางเกงเรื่อยเลย ซี๊ด...ลูกอยากจับหีแม่อีกมั๊ย?..จับสิ แต่ขับรถดีๆนะ“ เขาเอื้อมมือมาจับลูบโคกหีของฉัน ซึ่งฉันก็ถ่างขาออกขยับก้นให้เขาจับได้ถนัดมือ

“หมอยคุณแม่นิ่มมือจังครับ ไม่เหมือนบางคนที่หมอยดกแต่หยาบกระด้าง แหม..ไฟน่าจะสว่างกว่านี้นะครับ ผมจะได้เห็นหีคุณแม่ชัดๆหน่อย... หีคุณแม่ใหญ่ดีจัง แคมก็อวบหนา นิ่มมือที่สุดเลยครับ...” “อุ๊ย..หีคนแก่จะสู้หีสาวๆได้ยังไง ตอนนี้กำลังเงี่ยน ก็ว่าของแม่ดีหมดแหล่ะ... ได้เย็ดสักครั้งสองครั้งก็เบื่อ.....” ฉันแกล้งว่าแต่เด้งเอวสู้มือของเขาตลอด เขากรีดนิ้วตามร่องหีจนถึงรูตูด นับว่าลีลาของลูกใหญ่ไม่เบาเลย ทำให้ฉันต้องหลับตาซู๊ดปาก และบี้นมตัวเองตามไปด้วย "คุณแม่ว่าได้เย็ด หมายความว่าคุณแม่จะให้ผมเย็ดใช่มั๊ยครับ?.." "อูย..ขนาดนี้แล้วยังไม่รู้อีก.. ก็แม่จะให้ลูกเย็ดนะสิ ไม่งั้นจะยอมให้จับหีบี้แตดเล่นอย่างนี้เหรอ?.."

ไม่นานรถก็เลี้ยวเข้าซอยที่เป็นบ้านของเรา ใหญ่ใช้รีโมทเปิดประตูหน้าบ้าน แล้วขับรถเข้าเทียบบันไดบ้านเลย ”ถึงบ้านแล้วครับ คุณแม่ลงจากรถเถอะ...” เขาดับเครื่องรถ หอมแก้มฉัน กระซิบบอก ”ใหญ่อุ้มแม่เข้าบ้านสิจ๊ะ แล้วอยากทำยังไง ก็ตามใจ..” ใหญ่อ้อมมาเปิดประตูรถ แล้วอุ้มช้อนฉันขึ้นทั้งตัว เดินเข้าบ้าน ฉันเหนี่ยวคอเขาไว้แน่น กลัวต กแล้วบรรจงประกบปากจูบอย่างเร่าร้อน เขาวางฉันลงตรงเก้าอี้บุนวมตัวใหญ่ จูบไซ้มาที่ซอกคอละเรื่อยมาถึงพวงนมอวบในเสื้อ ด้านล่างลูบไล้ขาอ่อนด้านใน ตลอดจนโคกหีอูมของฉัน เน้นนิ้วจี้ตรงปลายแตด ฉันเด้งเอวสู้ไม่ถอย ”อูย..มัวแต่ลูบอยู่นั่นแหล่ะ จูบหีแม่สิ.... จูบเลียอย่างที่ลูกอยากจูบ.ดมดูซิ..หีแม่หอมหรือเปล่า?..”

“ฉันเร่งให้เขารีบจูบเลียหีฉัน ใหญ่จับขอบกางเกงในฉันรูดออก ฉันยกสะโพกช่วย พอกางเกงในหลุด ใหญ่ก็ฟุบเข้าสูดดมตรงซอกหีของฉันอย่างชื่นใจ แล้วแหวกกลุ่มหมอยฉันออก ตวัดลิ้นลงบนปลายแตดก่อน ฉันเสียววาบต้องเด้งเอว แล้วถ่างขากว้างออกอีก ฉันลุกขึ้นนั่งถ่างขาออกสุดหล้า ทำให้แคมหีอูมทั้งสองข้างแยกออกจากกัน เห็นรูตีบอ้าเผยิบ เม็ดแตดแดงก่ำด้วยความเงี่ยน น้ำเยิ้มเต็มปากรูไปหมด ใหญ่เลียกวาดกินอย่างอร่อย ”ซี๊ด...อร่อยอะไรอย่างนี้ เสียวหี เสียวแตดไปหมดแล้วลูกจ๋า.. ผัวขา..เมียเงี่ยนจะทนไม่ไหวแล้ว อุย...อย่าแหย่รูตูดสิผัวขา... อูย....ซี๊ด... เย็ด...เย็ด..เถอะผัวขา... เอาควยเย็ดหีเมียเลยเมียยอมแล้ว...” ฉันเหนี่ยวไหล่ใหญ่ให้ลุกขึ้นมา แทรกอยู่ตรงหว่างขา คว้ามือจับควยเขากำกระทอก มันลุกโชนกำแทบไม่รอบ ใหญ่ประกบปากฉันจูบ ดูดลิ้นกันนัว

”แม่ครับ.. ผมขออนุญาตนะครับ.. ขอเย็ดคุณแม่.. แม่เรียกผมว่าผัวแล้ว เป็นเมียผมนะครับ..” ”จ้ะผัวขา... เมียยอมแล้ว ยอมเป็นเมียของผัวแล้ว.. เอ้ากระเด้าสิค๊ะ เมียเอาควยจ่อรูให้แล้ว” ฉันดันใหญ่ให้ชะโงกออก แล้วจับควยเขาจ่อตรงรูหี ตามองมันมุดกระดืบเข้ารูทีละน้อย พร้อมกับความรู้สึกคับแน่นในรู “เบาๆก่อนลูกจ๋า แน่นในรูหีเหลือเกิน แม่ไม่ได้เย็ดมานานแล้ว อูย... เป็นไงรูหีแม่เย็ดอร่อยหรือเปล่า?... ซี๊ด....” “อร่อยครับคุณแม่.. รูหีตอดรัดควยดีเหลือเกิน เสียวควยดีจัง... ไม่เคยเย็ดใครอร่อยอย่างนี้เลยครับ....” “จริงเหรอค๊ะผัวขา... กระเด้าแรงได้แล้ว หีเมียลื่นแล้ว.. .งัดซ้ายขวาด้วยสิ.. อย่างนั้นดี...ดี..จ้ะ มองเห็นควยมุดเข้ารูหีอย่างนี้ดีมากเลย ทำให้เงี่ยนมากจัง... ผัวชอบหรือเปล่าค๊ะผัวขา?...” ”ชอบสิจ๊ะเมียจ๋า วันหลังเมียให้ผัวเย็ดอีกนะ... ซี๊ด.. เสียวจะทนไม่ไหวแล้ว...ผัวกระเด้าแรงๆนะ..”

”เอาเลย..กระเด้าแรงๆเลย เมียไม่เจ็บแล้ว... เมียเสียวมากเหมือนกัน.. เย็ดให้น้ำแตกไปเลย แล้วเราค่อยเย็ดกันใหม่ เอ้า เมียขมิบหีและเด้งรับอย่างนี้ดีมั๊ย...” ”ดี...ดี... เมียจ๋า ต่อไปเมียให้ผัวเย็ดทุกวันเลยนะ...” ”เย็ดสิค๊ะ ผัวขา.. ผัวเย็ดมันอย่างนี้ เมียติดใจควยผัวแล้วล่ะ... ต่อไปผัวจะเย็ดเมียตอนไหนก็ได้ เมียอนุญาตเต็มที่เลย.. อูย..เร็วๆ น้ำเมียจะออกแล้ว.. .ซี๊ด..” ใหญ่เร่งควยกระเด้าอย่างแรงหนอกควยหนอกหีกระทบกันดังพับๆ พร้อมกับความเสียวในรูหีที่เพิ่มทวีขึ้นสุดขีด จนฉันต้องหวีดร้อง ผวากอดใหญ่ไว้แน่น สองขาเกี่ยวกระหวัดรัดรอบเอว หลั่งน้ำหีออกมาชโลมควย พร้อมกับน้ำควยพุ่งกระฉูดเข้ามดลูกเนืองนอง เราประกบกันอยู่อย่างนั้นนิ่งนาน ควยกับหีตอดกันอยู่ตุ๊บๆ “ใหญ่อุ้มแม่ไปห้องน้ำสิจ๊ะ แล้วใหญ่อาบน้ำให้แม่ด้วย” ใหญ่ลุกขึ้นจะถอดควยออก ฉันกอดเอวไว้ ”ไม่ต้องถอดควยออกจ้ะ อุ้มแม่ไปท่านี้แหล่ะ” ใหญ่กอดสะโพกฉัน อุ้มขึ้นฉันเอาขาเกี่ยวรอบเอวเขา ขณะเดินโคนควยเขารั้งเม็ดแตดฉันจนเสียววาบๆ

ในห้องน้ำ ใหญ่เอาสบู่ฟอกตัวฉันจนทั่ว ขัดล้างทุกซอกของร่างกาย โดยเฉพาะเนินโคกหี เขาล้วงล้างจนถึงรูตูด ฉันก็จับควยเขากระถอดรูดล้างเช่นกัน เรากอดเสียดสีกัน จูบกันทั้งที่เนื้อตัวมีสบู่ลื่นๆ มันดีไปอีกแบบหนึ่ง แล้วใหญ่ก็ยกขาข้างหนึ่งฉันขึ้น แหย่ควยเข้าตรงรูหีพอดี ฉันจึงกระเด้าเอวให้ควยมุดเข้ารูหีทันทีเรายืนเย็ดกัน พิงฝาห้องน้ำอีก จนน้ำออก จึงอาบน้ำเช็ดตัว แล้วออกมาข้างนอก เข้าไปนอนในห้อง ก่อนหลับฉันบอกใหญ่ว่า “ถ้าอยากเย็ดแม่ตอนไหน ก็ให้เย็ดได้เลย แม่อนุญาตเต็มที่” พอรุ่งเช้าใหญ่ตื่นขึ้นมา เห็นฉันนอนแก้ผ้าอวดโคกหีขาวผ่อง เขาทนไม่ไหว จับขาฉันถ่างออก ดูดเลียหีจนฉันตื่น แล้วก็เย็ดฉัน อีกสองวันสองคืนที่เป็นวันหยุด ฉันกับลูกใหญ่เราไม่ใส่เสื้อผ้ากันเลย อยู่ในบ้านตลอด เย็ดกันทั้งวัน เพลียก็นอนหลับ ตื่นมาก็เย็ดกันต่อ อย่างบ้าคลั่ง ฉันยอมรับว่าตอนนี้ฉันหลงไหลลูกใหญ่ของฉันมาก เขาเองเหมือนกันรักหลงฉันที่สุด รีบกลับบ้านแต่วันทุกวัน เอาอกเอาใจฉันสารพัดฉันมีความสุขมากจริงๆ ทัศจ๋า...”

ทัศนีย์นั้น..ตอนนี้เอนหลังพิงโซฟาถ่างขากว้าง เอามือลูบหีบี้แตดตัวเองด้วยความเงี่ยน ที่ได้ยินเพื่อนรักเล่าเรื่องราวให้ฟัง มันเหมือนกับว่าตัวเธออยู่ในเหตุการณ์นั้นเสียเอง พรรณรายหันมาเห็นเพื่อนอยู่ในอาการเช่นนั้น เธอไม่รอช้ารีบคุกเขาลงไปซบหน้ากันโคกหี ตั้งอกตั้งใจเลียหีดูดแตดให้เพื่อนทันที สองสาวกอดรัดปลุกปล้ำกัน กว่าจะเสร็จสมทั้งคู่ ก็เป็นเวลาเย็นแล้ว ได้เวลาที่อัพจะกลับจากโรงเรียน ทัศนีย์รู้ตัวเพราะเสียงนาฬิกาข้าฝาบอกเวลา "อุ้ย..พรรณได้เวลาอัพจะกลับจากเรียนแล้ว เธอจะอยู่คอยเล่นสนุกกับอัพก่อน หรือเปล่า? หรือจะรีบกลับไปคอยใหญ่ที่บ้าน" ทัศนีย์บอกเพื่อน พลางลุกขึ้นหยิบกระโปรงและเสื้อมาสวมใส่ โดยไม่ใส่ชุดชั้นในใดๆ พรรณรายจึงลุก ใส่ตาม ทั้งสองสาวใหญ่ใส่เสื้อผ้าเรียบร้อย เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แล้วนั่งกันเรียบร้อย

"จะดีเหรอทัศ? ฉันไม่ได้บอกลูกใหญ่ไว้ด้วยสิ.. .ปรกติพออัพกลับมาจากโรงเรียน.. เธอทำยังไงกับลูกบ้างล่ะ?" พรรณรายถามเพื่อนสาว.. “ก็ธรรมดานะ พอเขาวางกระเป๋า ถอดรองเท้าเสร็จ ฉันก็จะกอดลูกหอมแก้ม เหมือนแม่กอดลูกนั่นแหล่ะ แต่พิเศษกว่านิดหน่อย เราจะจับสะโพกกัน แล้วดันควยกับหีให้ทักทายกันด้วย... พอหอมแก้มเสร็จ เขาก็จะทรุดตัวลงหอมที่เนินโคกหีของแม่ด้วย.. ทุกวันก่อนออกจากบ้านเหมือนกัน เขาก็จะจูบแก้มและก็จูบหีของแม่ด้วย.. เขารักบูชาหีของแม่มากเลย เพราะมันเป็นที่ให้ความสุขกับเขา.. แปลกนะ ตั้งแต่เขาได้แม่เป็นเมีย การเรียนเขาดีขึ้นตลอดเลย..” พรรณรายหน้าตื่นที่ได้ยินเพื่อนพูดดังนั้น.. “อุ๊ย..ดีจังน่ารักจังเลย อัพลูกเธอนี่.. มีการจูบหีแม่ ก่อนออกจากบ้านและตอนกลับมาด้วย.. ฉันต้องเอาอย่างบ้างแล้วล่ะ.. มันดีจังมีคนมารักและบูชาโคกหีของทั้งคู่.. แล้วเธอจูบควยของลูกด้วยหรือเปล่าล่ะ?..”

“บางวันก็จูบบางทีก็แค่ลูบๆจับๆเท่านั้น... เอ่อนี่พรรณ ฉันว่าวันหลังทั้งคู่เล่นเซ็กส์หมู่กันดีกว่า ดีมั๊ย?..ฉันอยากลองกับลูกใหญ่ของเธอแล้วล่ะ..” พรรณรายตอบรับทันที เพราะตรงกับใจเธออยู่แล้ว “ดี..ดี..จ้ะ.. ทั้งคู่รุมเย็ดกันให้มั่วไปเลย คงจะมันที่สุด เอาวันเสาร์นี้เลยมั๊ย?.. พรุ่งนี้..ที่บ้านใครดีล่ะ?..” พรรณรายกระตือรือร้น “เอาบ้านฉันดีกว่าพรรณ เธอชวนลูกใหญ่มา ตอนสักเก้าโมงเช้าแล้วกัน..จะได้มีเวลามากๆเอาชุดว่ายน้ำมาด้วยนะ.. ไปว่ายน้ำเล่นที่สระกันก่อน แล้วค่อยเริ่มเย็ดกัน..” “แต่เดี๋ยว ขอโทรไปบอกใหญ่ก่อน...” พรรณรายต่อโทรศัพท์ สักครู่จึงได้ยินเสียงใหญ่รับสาย “ใหญ่เหรอลูก.. แม่นะ..” ทัศนีย์เลี่ยงไป ยกโทรศัพท์อีกเครื่องหนึ่งฟัง “คุณแม่อยู่ไหนครับ?” “อยู่บ้านเพื่อนจ๊ะ..” “แล้วผมพูดอะไรเป็นส่วนตัวได้หรือเปล่า?..” “ได้จ๊ะ ว่ามาเลยเต็มที่ เหมือนอยู่บ้านเรารับรองไม่มีใครฟัง.. แม่กลับช้าหน่อยนะ...” “อย่าช้ามากนะครับ ผมจะไปรอที่บ้าน คิดถึงคุณแม่จะแย่อยู่แล้ว..” “คิดถึงอะไรของแม่ล่ะจ๊ะ? บอกให้เมียชื่นใจหน่อยสิ..”

“คิดถึงนมคิดถึงหีของเมียสิครับ.. อยากจะกลับบ้านมาเย็ดเมียตั้งแต่กลางวันแล้ว...” “อุ๊ยช่างว่านัก เมียก็คิดถึงควยผัวเหมือนกัน ตอนนี้น้ำเงี่ยนแฉะหมดแล้ว รู้มั๊ย?..เพื่อนแม่คนนี้นะ เราเคยเป็นนักเรียนอยู่หอพักด้วยกัน แม่เลยเล่นเพื่อนซะเมื่อกี้.. ปล้ำเลียหีดูดแตดกันเรียบร้อย แต่ไม่มันเหมือนเย็ดจริงๆเลย.. ลูกใหญ่อยากเย็ดเพื่อนแม่บ้างมั๊ย?.. แม่จะจัดการให้..” “ได้เหรอครับคุณแม่.. แล้วผัวเขาล่ะ.. จะไม่ไล่ยิงผมเหรอไง ถ้ารู้ว่าแอบเย็ดเมียเขา..” “ฮิ...ฮิ...ไม่หรอกจ้ะ เขาเป็นหม้ายเหมือนแม่นี่แหล่ะ.. มีลูกชายคนหนึ่งด้วยอายุ 17 แล้วมีอะไรๆอะไรเหมือนเราหลายอย่าง..ด้วย..” “แล้วเพื่อนคุณแม่คนนี้สวยมั๊ยครับ?..” “ใหญ่ว่าแม่สวยเหรอเปล่าล่ะ?...” “สวยสิครับ คุณแม่ของผมสวยเซ็กซี่ที่สุด..ในสายตาของผม..” “ถ้างั้นเพื่อนของแม่คนนี้ เขาสวยกว่าแม่อีก รูปร่างอวบอัด รับรองว่าขาวผ่องทีเดียว ถ้าใหญ่ได้เห็น ต้องอยากเย็ดเขาแน่ๆ”

“..แหม คุณแม่พูดเหมือนเขาจะยอมให้ผมเย็ดง่ายๆ ว่าแต่เมื่อไหร่คุณแม่จะจัดการให้ครับ” “แน้...ที่แท้ผัวก็อยากเย็ดเขาเหมือนกัน.. เราตกลงกันก่อน ถ้าแม่จัดการให้ใหญ่ได้เย็ดเขาเราต้องฟรีเซ็กส์กันนะ.. ต้องให้แม่ร่วมด้วย..จึงจะยอม...” “จะดีเหรอครับ เขาก็รู้เรื่องของผมกับแม่สิ.. ผมจะทำยังไง ถ้าคนอื่นรู้ว่าผมเอาแม่ทำเมีย” “ไม่ต้องห่วงเรื่องนั้นหรอก แม่เพิ่งเล่าเรื่องที่ลูกกับแม่เย็ดกันให้เขาฟังเมื่อสักครู่นี้เอง พอได้ยินเขาเงี่ยนใหญ่เลย เพื่อนแม่คนนี้เซ็กส์จัดและขี้เย็ดพอๆกับแม่นั่นแหละ เขาก็เอาลูกเขาทำผัวเหมือนกัน.. ใหญ่ไม่ต้องห่วง..” “ค่อยโล่งอกหน่อยครับ.. ถ้างั้นคุณแม่ชวนเขามาบ้านทั้งคู่สิครับ จะได้สนุกกันคืนนี้เลย..” “ตกลงแม่จะชวนดู ใหญ่จะคุยกับเขาหน่อยมั๊ยลูก? เขาอยากคุยกับใหญ่เหมือนกัน เพราะเคยเห็นใหญ่ตั้งแต่สมัยใหญ่ยังเล็กๆ” “ก็ได้ครับคุณแม่.. ผมขอคุยกับเพื่อนคุณแม่หน่อย..”จ้ะสักครู่นะ..ทัศ..ทัศ..ทัศจ๋า ลูกใหญ่ฉันอยากจะคุยกับเธอแน่ะ... คุยกับลูกใหญ่หน่อยสิ...”

ทัศนีย์เดินออกมารับโทรศัพท์ เธอทำเสียงเซ็กซี่.. “สวัสดีค้า ลูกใหญ่ใช่มั๊ยค๊ะ? แม่นะ..เรียกแม่ก็แล้วกัน.. ใช่จ๊ะแม่กับลูกชาย ก็เหมือนใหญ่กับแม่พรรณของใหญ่น่ะแหล่ะ แม่ตื่นเต้นมาก ที่รู้เรื่องเพราะแม่ไม่คิดว่าจะมีใครเหมือนแม่กับลูกอัพอีกแล้ว จ๊ะ... ต๊ายพูดจาเปิดเผย..อย่างนี้ถูกใจแม่.. อยากลองแล้วสิ ว่าใหญ่จะเย็ดได้อร่อยอย่างที่พรรณบอกแม่หรือเปล่า?... คืนนี้เหรอ?... ยังก่อนดีกว่ามั๊ง.. ขอแม่คุยกับอัพของแม่ก่อน.. เป็นพรุ่งนี้แล้วกัน.. มาบ้านแม่นะ..ค๊า..เตรียมคิดท่าทางไว้ก่อนได้เลย แม่รับได้ทุกรูปแบบอยู่แล้ว.. เท่านี้ก่อนนะจ๊ะ...สวัสดีจ๊ะ...” แล้วทัศนีย์ก็วางหู หันมาหาพรรณราย เธอกำลังหยิบกระเป๋า แล้วรีบบอกเพื่อนว่า “ตกลงตามนี้นะ วันนี้ฉันกลับก่อนล่ะ พรุ่งนี้ฉันค่อยเย็ดกับอัพของเธอแล้วกัน ขอไปแบหีคอยลูกใหญ่ของฉันที่บ้านก่อน..” “แหม..ต้องแบหีคอยเชียวนะ สุดสวาทของเธอนี้..”

พรรณรายลุกขึ้นหยิบกระเป๋า โน้มคอลงจูบลาเพื่อนรักเพื่อนสวาท แล้วเดินออกประตูไป พอดีสวนกับอัพที่กลับมาถึงตรงทางเดิน.. อัพทำความเคารพป้าพรรณ เธอรับไหว้แล้วจึงบอก “อัพเร็วเข้าเถอะ แม่เธอกำลังคอยเธออยู่ บริการให้สุดๆไปเลยนะ พรุ่งนี้ป้าจะมาร่วมด้วย..” อัพทำหน้างงแต่ไม่ได้ว่าอะไร อัพเดินแยกจากป้าพรรณขึ้นบ้านมา ไม่เห็นคุณแม่เขาจึงเรียกหา.. “แม่ครับ..อัพกลับมาแล้วครับ..” ปากเรียกหาแม่ พลางก้มถอดรองเท้า.. พอเงยหน้าขึ้นก็เจอแม่ยืนถ่างขาคอยอยู่ตรงหน้า อัพจึงคุกเข่าลงตรงหน้าแม่ โอบกอดรอบสะโพก ซุกหน้าเข้าสูดดมตรงโคกหี มือกดสะโพกแม่ให้แอ่นหีมาอัดกับหน้าของเขา.. “อูย..มาถึงก็จูบหีแม่เลยเหรอ ลูกจ๋า?... เป็นไงเรียนวันนี้ดีมั๊ย?” อัพเงยหน้าขึ้น “แม่ฮะ วันนี้ตอนบ่ายอัพคิดถึงแม่จังเลย... มีอาจารย์ย้ายมาใหม่คนหนึ่ง.. อายุราวคุณแม่นี่แหล่ะสวยมาก มาสอนที่ห้องอัพ แล้วอาจารย์ก็นั่งไม่ระวัง อัพเห็นหมดเลย ทำให้อัพคิดถึงของแม่มาก”

“เหรอคะ..ลูกขา งั้นอัพมุดเข้าไปจูบของแม่เลยสิคะ..” “ครับแม่ อัพจะจูบตั้งแต่เท้าแม่มาเลย” อัพก้มลงมุดหัวเข้าไปในกระโปรงย้วยที่แม่ใส่อยู่กับบ้าน จูบไซ้ขึ้นมาจากน่องไล่ขึ้นมาถึงขาอ่อน ทัศนีย์ถ่างขาออกอีก จนอัพจูบขึ้นมาจนถึงโคกหี เขาบรรจงแลบลิ้นเลียลากไป จนสะดุดกับเม็ดแตด แล้วจึงอมดูดจู๊บ... ทัศนีย์ถึงกับขาสั่นระริกด้วยความเสียว ที่ลูกชายดูดแตด หลั่งน้ำหีออกมาอีก... “อูย..ผัวขาดูด..ดูดแตดเมียอย่างนี้ เมียเสียวเหลือเกิน..น้ำหีเมียอร่อยมั๊ยผัวขา?..ซี๊ด...เมียเสียวจะยืนไม่ไหวแล้ว..” เธอเปลี่ยนสรรพนามเป็นผัวเมียแล้ว ตามความเงี่ยนที่รุมเร้าขึ้นมา จากการที่อัพเลียหีดูดแตดให้.. ไม่เท่านั้นอัพยังล้วงนิ้วแหย่เข้าไปในรูก้นอีก... ทำให้เธอเสียวสยิวจนขาสั่น เด้งหีให้ลูกชายส่ายก้นกระเด้าหยุบๆ แล้วเดินเซถอยหลัง นั่งลงบนโซฟาตัวใหญ่..อัพตามประกบปาก ลิ้นเร่งเร้ายิ่งขึ้น ทัศนีย์แยกขาถ่างออกกว้าง สองมือช้อนใต้ขาพับ ทำให้แคมหีแหกอ้าออก ตาเธอมองลูกชายจูบเลียหีตัวเองอย่างหลงไหลแล้วทำให้เงี่ยนอย่างที่สุด..

“อูย...อัพขา..ผัวขา.. เมียเสียวหีเสียวแตดเหลือเกินแล้ว..ซี๊ด..อร่อยอะไรอย่างนี้ลูกจ๋า.. แม่มีความสุขที่สุดเลย..เย็ดแม่เถอะ แม่ใจจะขาดอยู่แล้ว...” ได้ยินอย่างนั้น อัพรีบลุกขึ้นจับควยจ่อเข้ารูหีทันที กดกระเด้าหนืดเข้ารู จนสองแคมหีมัวนลู่ตาม... เธอเด้งเอวแอ่นหีขึ้นสูง รับจังหว่ะการกระเด้าของอัพอย่างไม่ย่นย่อ จนควยอัพมุดเข้ารูหีจนสุดกั่น หนอกควยขยี้กับเนินหีอัดแน่นหีโคกใหญ่สองแคมบวมตุ่ย... “กระเด้าเลยอัพ...ลูกแรงๆเลย..แม่อร่อยรูหีจัง.. อัพอร่อยควยดีมั๊ย?..ผัวขา..” “อร่อยมากจ้ะ..เมียจ๋า.. หีเมียยิ่งเย็ดยิ่งมัน มันโคกใหญ่แต่รูคับฟิตดีเหลือเกิน... ตอดรัดควยผัวตลอดลำเลย... อูย..แม่จ๋า...เมียจ๋า...ผัวกระเด้าแรงๆอย่างนี้ชอบไหม?..นี่แน่... “อูย...ดี...ดี...ค่ะ..ผัวขาเมียชอบ..กระเด้าเมียแรงๆเลย...ให้หีแหกไปเลย.. ไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ... ซี๊ด...ดีอะไรอย่างนี้...ดูดนมให้เมียด้วย... อูย...เสียวอร่อย...ใจจะขาดแล้ว...” ทัศนีย์หวีดร้องเร่งเร้าให้ลูกชายห่มกระเด้ารูหีตัวเองแรงขึ้นอีก อัพกระเด้าแรงตามเสียงเรียกร้อง อีกไม่กี่ทีก็กดควยแน่นกับโคกหีของแม่ พุ่งน้ำเงี่ยนเข้ารดปากมดลูกอย่างแรง...

สักพักเมื่อความเงี่ยนบรรเทาลง อัพจึงถอดควยออกจากรูหี ถึงตอนนี้อัพจึงคิดได้ถามว่า “ป้าพรรณมาทำไมครับ.. ไม่เห็นอยู่สนุกกับทั้งคู่เลย..รีบกลับ...” “นี่แหล่ะลูก เป็นเรื่องที่ทำให้แม่เงี่ยนมากวันนี้ พรรณเขามาเล่าให้แม่ฟังว่าเขาเอาลูกทำผัวได้แล้ว เหมือนแม่กับอัพนี่แหล่ะ.. แล้วก็นัดกันว่าทั้งคู่จะมาเล่นเซ็กหมู่กันด้วย.. อัพว่าดีมั๊ย?...” “ดีครับแม่ จะได้มีควยอันอื่นมาเย็ดหีแม่บ้าง ให้อัพเย็ดอยู่คนเดียว เดี๋ยวแม่เบื่อแย่เลย” “อูย แม่ไม่เบื่อหรอก อัพเย็ดแม่ทีไร แม่เสียวใจแทบขาดทุกที ควยกับหีของเราเหมาะสมกัน รู้มั๊ย?..ลูกก็ชอบเย็ดแม่ก็ชอบเย็ด..บางคนเป็นผัวเมียกัน ควยอันเดียวเย็ดกันเป็นสิบปียังไม่รู้เบื่อเลย.. แม่ไม่เบื่ออัพของแม่หรอกจ้ะ ต่อให้มีควยอันอื่นมาเย็ดแม่อีก แม่ก็ยังอยากให้อัพเย็ดแม่อยู่ดี ว่าแต่ลูกนั่นแหล่ะ จะเบื่อแม่ก่อน แม่แก่ลงทุกวัน..” “ไม่เบื่อหรอกครับแม่.. อัพชอบเย็ดคนแก่อย่างแม่ อย่างป้าพรรณนี่แหล่ะครับ เวลาแม่เงี่ยนแม่เด้งหีรับ กระเด้าถูกใจที่สุดเลยฮะ.. สาวๆเด็กๆอัพไม่ชอบฮะ.. ว่าแต่แม่นัดป้าพรรณไว้วันไหนครับ?...” “ตอนเย็นวันเสาร์นี้แหล่ะจ้ะ..ลูกเตรียมตัวให้ดีแล้วกัน..ไปเราไปอาบน้ำทานข้าวกันดีกว่าลูก..” แล้วทั้งคู่ก็ไปอาบน้ำกันเหมือนเคย ทานข้าวกัน และมานั่งพักผ่อนด้วยกันอย่างหวานชื่น...

*

ออฟไลน์ Electronics56

• Junior Member
  • 284
  • 0
Re: รักลับเสียวลึกของทัศนีย์กะพรรณราย copy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2021, 04:55:39 pm »
มีตอนต่อไหมนะ อยากอ่านต่อน่ะ

*

ออฟไลน์ rai2000

• Full Member
  • **
  • 161
  • 101
Re: รักลับเสียวลึกของทัศนีย์กะพรรณราย copy
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2021, 11:50:08 am »
อ่านกี่ครั้ง ก็สนุก นาจะมี  แต่งต่อใืห้ มีครอบครัว สองสาว กำพร้า แฝด ไทญอ อพยพ แต่งแบ่งอัพกับใหญ่คนละคน แบ่งภาระแม่ๆ 

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ