ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค2(4/ธงรบ)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 10, 2021, 04:58:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twintower

.

nkikuji

แค้นไปแค้นมา จะไปลงที่ใครหว่า

outsider

ตอนนี้ที่เดาคือนิ่มจะพุ่งเป้าไปที่ธงรบกับคนรอบข้างก่อนแน่นอน แต่กับแคนคงต้องสืบข้อมูลอีกซักหน่อย

jaojom

ลุ้นผู้การแคนกับนุ่มนิ่มนะครับ อารมณ์ละครช่องเจ็ด ทั้งรักทั้งแค้น

plot0440

โอ้ยยยยย ปล่อยให้ธงพักเถอะ ว่าแต่ข้อมูลจากประภาสก็ไม่เบานะ ตำรวจเกลือจะเป็นหนอนมั้ยเนี่ย

po3026

ดูแล้วอาจเป็นรักสามเส้าก็ได้ครับ ต้องมีคนเจ็บมากแน่ครับ

ชายชรา

รอดูระหว่างแคนกับนิ่มใครจะเก่งใครจะฉลาดกว่ากันติดตามครับ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ปล่อยให้ผู้กองธงรบมีความสุขบ้างเหอะ

kk2016

แบบนี้ใครจะชิงลงมือก่อนกันนะ 

kodzilla

อ่านสนุกจริงๆ ไม่ต้องมีบทอีโรติกเลยก็ได้

อิโต มัตซึ

เรื่องน่าติดตามมากครับ​ ลุ้นเรื่อยๆ

Ttum1188

ประพาสนี่ฝีมือจะพอๆกับกับแคนเลยหรือเปล่านะดูเก่งเหลือเกิน

t2222t2000

ละเอียดมากเลย ต้องตามกลับไปทบทวนตอนเก่าๆ ที่เลือนๆ ไปแล้ว

สุดยอดจริงๆ

treemiles

แคนนิ่ม คู่แค้น คู่ซั่ม น่าจะสนุกครับ นางร้ายจัดกับมือปราบ

wjoe44

สงครามข้อมูล ใครแน่นกว่าชนะแน่นอน รอลุ้นแคนกับนุ่มนิ่มครับ