ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 2

เริ่มโดย Pigkaploy, กันยายน 27, 2021, 09:30:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zabest

โอกาสมาแล้วต้องคว้าไว้

ตอบกลับ :   ใช่เลยครับ ความรักมันก็จะมีช่วงจังหวะของมัน ถ้าพลาดแล้ว ก็พลาดเลย
::Cheeky::

daga

ทำให้พรหลง แล้วให้พรเป็นคนช่วยให้ได้ปุ๋ยแน่เลย

ตอบกลับ : แผนการนี้ เด็ดดวงมาก
::GiveMe::

balance1

รวบทั้งสอง นั่นแหละถูกต้องเลย

ตอบกลับ : ในสำรับ พึงมีทั้งคาวหวาน นะขอรับ ท่านขุน
::Thankyou::

whitebag

แหมนึกถึงฉากหนัง เอวี เลยครับ จัดกันหลังที่ทำอาหาร แค่คิดก็ฟินเลยครับ..555

ตอบกลับ : ผมมันสายหนังแผ่น แต่ตอนนี้ พอนฮับที่เดียวจบ
::Grimace::

lungpee

กินเธอไม่มีครั้งเดียว ข้าวไว้กินทีหลัง

ตอบกลับ :  ไม่รู้ทำไม แค่เห็นหน้าก็หิว ..... กินเท่าไหร่ ก็ไม่เคยอิ่ม
::Dribbling::

ryg123456

ได้กินน้องพรทุกวัน สามมื้อเลยดีไหม
ลองเปลี่ยนบรรยากาศเป๋นที่ทำงานบ้างซิ

ตอบกลับ :   มันเป็นอะไรที่ตื่นเต้น และหวาดระแวงมากเลยนะ แต่ผู้หญิงเขาจะยอมหรือป่าว นี่ละปัญหา
::Cheeky::

ช่อมาลี

เยดในครัวได้อารมณ์​มากๆ

ตอบกลับ : ตื่นเต้นผุดๆ ไม่ใช่แค่ตัวเรา คู่ของเราก็เช่นกัน

montoya2109

เดี๋ยวปุ๋ยโดนด้วยแน่ๆเลย

ตอบกลับ :   ต้องมีจังหวะเหมาะๆ แล้วก็...... แต่ทุกอย่างต้องเงียบกริบ !
::YarKK::

aimoddang

อย่าทำแบบนี้่​สิคะ​ เดี๋ยว​ไม่เสร็จ​กันพอดี​ ก็เอาไปถูก้นอยู่อย่างนั้น​มันจะเสร็จ​ได้อย่างไร​ มันต้องจัดเต็มถึงจะเสร็จ​

ตอบกลับ : หมายถึง ทำกับข้าวไม่เสร็จ แก๊กนี้ได้ ให้สามผ่าน ปรบมือรัวๆ
::DookDig::

เอเค

ตกลงจะำด้กินข้าวไม่นิ

ตอบกลับ : ซีนนี้ ต้องมาลุ้นกัน ว่าจะได้กินข้าวไหม
::Me?::

ชายชรา

กินเธอแล้วค่อยกินข้าว

ตอบกลับ : เพียบพร้อมไปด้วยอาหาร คาวหวาน
::Yes!::

sommchai

แล้ววันนี้จะได้กินข้าวเย็นไหมเนี่ย

ตอบกลับ :
สงสัยจะอิ่มก่อนกินข้าว
::Dribbling::

เดช12341

น้องพรไฟติดแล้วดับยากนะ

ตอบกลับ :   ดังเช่นอากาศประเทศไทย
::Fighto::

jaja

น้องพรได้ดุ็นแล้วติดใจเลยนะ

ตอบกลับ :   เอ็นอุ่นของพี่ มีใว้เพื่อน้อง
::Bloody::

Aomaong

น้องพรหิวแล้ว

ตอบกลับ :   มีเมนูใส้กรอก เป็นของว่าง จากเชฟหมี