วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พิเศษก่อนจบ(สั้น+คุยได้) | two-hitchhikers.ru

โพลล์

ทิศทางต่อไป ใน พาร์ท2

ดาร์ค  โดนนิวทิ้ง  หรือโดนหลอกไปแลกเอาเงิน
ไม่ดาร์ค  นิวพอรับได้และเข้าใจ นิวร่วมด้วย

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พิเศษก่อนจบ(สั้น+คุยได้)

• 56 ตอบ
  • 3381 อ่าน
*

ออฟไลน์ Malangpor43

• Full Member
  • **
  • 81
  • 193
(ช่วงพิเศษ  อย่าใจร้ายกันนักซี่ ถ้าแพรว โดนรุมจนกายเป็น ก.....  คนเขียน อกแตกตายพอดี55555 ตัวนี้ลูกรักคนเขียน55)

ถามความต้องการ

จะให้หนูแพรว จมดิ่งเข้าไปใน ห้วงลึกแห่งความดาร์คหรือไม่ เช่นอาจจะโดนรุม นิวทิ้ง ตัวแลกเงิน
หรือ น่ารักแบบนี้ต่อไปดีแล้ว ไม่ต้องไปดาร์คขนาดนั้น แค่เฉียดๆพอ

ความเดิมตอนที่แล้ว
ตอนที่10 //two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=251627.0

(แพรว)ฮื้ออไม่น่าดื้อเลย โดนลุงไม้กับน้าเทิดเวียนกันกี่รอบแล้วเนี้ยเรา" หนูได้แต่บ่นในใจ ในท่าที่นอนทับท่อนเอนเอ็นของน้าเทิดที่ร้อนระอุในท้องน้อยๆของหนู พอมองไปลุงไม้ก็ยังแข็งอยู่เลยถ้าอยู่ต่อได้โดนขอลองแซนวิชอีกแน่
(แพรว)"ไปทำงานได้แล่ว >/ หนูไม่มีแรงละเนี้ย"
(ลุงไม้)"ก็ใครอยากบอกให้ซนมายั่วเองหล่ะ ก็ต้องโดนแบบนี้แหละ"
(แพรว)"ก็เปล่าซะหน่อยแค่บอกว่าให้ตั้งใจทำงานเองง>/ " หนูเหลือบมองท่อนเอ็นนั้น แล้วทำสายตาที่ออดอ้อนใส่อีกครั้ง
(ลุงไม้)"มานี่เลยมาาา " ลุงไม้ค่อยๆยกหนูขึ้นจากท่อนเอ็นของน้าเทิด แล้วเสียบท่อนเอ็นเข้ามาต่อมาอยู่ในท่าอุ้มแตง ปั่ปปปป!!!!
(แพรว)"โอ๊ยยส์ ฮืออไปทำงานเลยหนูแกล้งเล่นเฉยๆ "

(ลุงไม้)"จ้าๆ" ลุงไม้เห็นแบบนั้น จึงค่อยพาหนูไปวางที่นอน แต่หนูก็กอดคอแน่น ไม่ยอมปล่อย พร้อมสายตาที่ออดอ้อนอีกครั้ง
(ลุงไม้)"แหนะ หนูนี่น๊าา ถ้าไม่ปล่อยและดื้อแบบนี้ลุงอุ้มไว้แบบนี้แล้วให้ไอ้เทิด มาประกบข้างหลังนะ"
น้าเทิด ค่อยๆมาต่อข้างหลังแล้วใช้เจลมาทารอบลำอีกครั้ง พร้อมกับเอาท่อนเอ็นเสียบเข้าไปที่รูหลังหนูช้าๆ แถมยังกดเข้าไปเรื่อยๆ จนเข้ามาครึ่งลำ
(แพรว)"โอ๊ยยส  งือออออ ก็ได้ >< หนูก็ไม่ซนละก็ได้"
(ลุงไม้)"จริงนะ" น้าเทิดเริ่มดันเข้ามาอีกเรื่อยๆ แล้วค่อยๆ ถอนออก ก่อนจะดันมันเข้ามาอีกครั้ง น้าเทิดและลุงไม้เริ่มถอนเอว และเสียบพร้อมกันอย่างช้าๆ  (แพรว)"อ..โอ๊ยย...จริงงง งืออไม่ดื้อแล้ววว" จากนั้นทั้งคู่ก็เริ่มโยกเอวมากขึ้นน (แพรว)" อ๊าาห์ อ๊าาๆๆโอ๊ยยย งื้ออ" ภาพตอนนี้คือ แพรวที่ตัวบางร่างเล็กถูกประกบด้วยกระบองยามอันใหญ่ทั้งสองด้าน ในท่าอุ้มแตง แม้ด้านหลังแพรวจะยังไม่พร้อม ที่จะโดนแบบหนักหน่อง แต่น้าเทิดก็โยกเอวเข้าออกช้าๆ กลับกันที่ลุงไม้ กระแทกกระทั้นเอววอัดเข้ามาราวกับเป็นการทิ้งทวน ปั่บบบบ!!!!!!ๆๆๆๆๆๆ(แพรว)" อ๊าาๆๆๆๆ โอ๊ยยส์ ๆๆๆพออก่อนนหนูเสร็จแล้วๆๆ "
(น้าเทิด)"ไอ้ไม้ๆโอ๊ยยๆๆจะแตกละมึง" แพรวเริ่มโดนลุงไม้กระแทกแรงขึ้น จนส่งผลให้ ท่อนเอ็นของน้าเทิดใกล้แตก ลุงไม้ที่เร่งจังหว่ะเพื่อตามเพื่อนรักก็แตกกเข้ามาข้างใน พร้อมกันได้จนทันท่วงที ทั้งคู่กอดหนูแน่นก่อนที่น้าเทิดจะถอดท่อนเอ็นออก  "หนูได้แต่คิดในใจ ฮื้ออออออ ไม่น่าไปแกล้งเลยเราาา "::Crying::

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2021, 08:44:05 pm โดย Malangpor43 »

Re: วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พิเศษก่อนจบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 07:51:27 pm »
น่ารักแบบนี้ก็พอครับ ผมชอบน้องแพรวแนวนี้แหละ น่าฮัก แต่บิทชี่หน่อยๆ ก็พอ

::DookDig::

::Pull::
ตอบ
ใช่ม้าาา คนแต่งจะอกแตกตายเอา ถ้าไปมืดแบบนั้นน ตัวลูกรักเลยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2021, 07:53:07 pm โดย Malangpor43 »

*

ออฟไลน์ peddo

• Ultimate Member
  • 3640
  • 1234
Re: วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พิเศษก่อนจบ(สั้น)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 08:08:15 pm »
อีกไม่กี่ปี ลุงก็เหล่าเหย่ เยไม่ไหวแล้ว น้องแพรวต้องปรับตัว ทางที่ดีให้นิวมาเรียนรู้จากลุงทั้งหลายด้วยเลยครับ อย่างที่บอก ตอนแซนวิช ปากยังว่าง
ลุงสองคนนี่หื่นหน่อย แต่น่าจะดีกว่า พวกที่ตั้งใจมาตีหม้ออย่างเดียวนะครับ ถ้าอยากขยายวงก็ปากต่อปาก เลือกคนหน่อยดีกว่า

*

• **
  • 81
  • 193
Re: วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พิเศษก่อนจบ(สั้น)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 08:14:58 pm »
อีกไม่กี่ปี ลุงก็เหล่าเหย่ เยไม่ไหวแล้ว น้องแพรวต้องปรับตัว ทางที่ดีให้นิวมาเรียนรู้จากลุงทั้งหลายด้วยเลยครับ อย่างที่บอก ตอนแซนวิช ปากยังว่าง
ลุงสองคนนี่หื่นหน่อย แต่น่าจะดีกว่า พวกที่ตั้งใจมาตีหม้ออย่างเดียวนะครับ ถ้าอยากขยายวงก็ปากต่อปาก เลือกคนหน่อยดีกว่า

::Thankyou:: ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ than.ya

• Junior Member
  • 462
  • 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 08:25:42 pm »
อยากอ่านภาคของ คุณเมย์เจ้าของหอกับลุงไม้และน้าเทิดว่าเป็นอย่างไงต่อ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

*

• **
  • 81
  • 193
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 08:34:32 pm »
อยากอ่านภาคของ คุณเมย์เจ้าของหอกับลุงไม้และน้าเทิดว่าเป็นอย่างไงต่อ  ::Thankyou:: ::Thankyou::
รับรองมีแน่นอนจ้าาา

*

ออฟไลน์ bailin

• 255
  • 50
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 08:36:22 pm »
น่ารักแบบนี้ล่ะครับ ถ้าดาร์กไปก็จะดำเนินคล้ายๆเรื่อยอื่น เอาแบบซนๆ น่ารัก แต่ให้มีใครมาเพิ่มดีกว่า อย่างผัวป้าแม่บ้าน

*

ออฟไลน์ occocc

• Senior Member
  • 825
  • 50
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 08:41:55 pm »
เอาแบบนี้ก็พอแล้วครับ ดิ่งไปมากกว่านี้ กลัวจะรับไม่ไหวครับ

*

• **
  • 81
  • 193
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 08:42:36 pm »
น่ารักแบบนี้ล่ะครับ ถ้าดาร์กไปก็จะดำเนินคล้ายๆเรื่อยอื่น เอาแบบซนๆ น่ารัก แต่ให้มีใครมาเพิ่มดีกว่า อย่างผัวป้าแม่บ้าน

555 เด๊ะโดนตีก้นล่ยพอดี ขอบคุณความคิดเห็นจ้า

*

• **
  • 81
  • 193
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 08:43:21 pm »
เอาแบบนี้ก็พอแล้วครับ ดิ่งไปมากกว่านี้ กลัวจะรับไม่ไหวครับ

โอเค๊ คนเขียนก็กลัวไม่ไหวเช่นกัน55

*

ออฟไลน์ laphatsanai1992

• **
  • 131
  • 0
Re: วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พิเศษก่อนจบ(สั้น+คุยได้)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 08:57:58 pm »
ผมรอเรื่องใหม่ได้ไหมครับ 

*

• **
  • 81
  • 193
Re: วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พิเศษก่อนจบ(สั้น+คุยได้)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 09:01:20 pm »
ผมรอเรื่องใหม่ได้ไหมครับ

จบตอนหน้า เรื่องใหม่ก็ออก แล้ว อาจจะ มีเป็น เรื่องนี้ กับเรื่อง ของคุณนาย  และจะมีเรื่องสั้น ทยอยๆออกสลับๆกันไป

*

ออนไลน์ Thanee_samsung

• 465
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 09:05:22 pm »
ผมขอแบบ น่ารักๆ ก็พอครับ รักนิวคนเดียวพอละเน๊อะ

*

• **
  • 81
  • 193
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 09:08:35 pm »
ผมขอแบบ น่ารักๆ ก็พอครับ รักนิวคนเดียวพอละเน๊อะ

รับทราบบ ^^ ::Foo::

*

wesd1489

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 09:13:05 pm »
เพราะความซนความน่ารักของแพรวนี่แหละมันทำให้หมันเขี้ยว อยากให้โดนหนักๆ ไปเลย555

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ