อ้อมกับการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ... | two-hitchhikers.ru

อ้อมกับการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ...

• 10 ตอบ
  • 5495 อ่าน
*

ออฟไลน์ Aom

• Tiny Member
  • *
  • 35
  • 191
อ้อมกับการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ...
« เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 07:55:32 am »

อ้อม อายุ 37 หน้าตาธรรมดาๆ แต่รูปร่างดี 34-25-36 สูง 165 เวลาที่ใส่ชุดรัดรูป ก็มักจะมีผู้ชายมอง ไม่เว้นแม้แต่เพื่อนบ้าน รวมถึง ลุง รปภ. ที่เฝ้าป้อมอยู่ใกล้บ้านอ้อม

อ้อม แต่งงานแล้ว แต่ไม่มีลูก สามีอ้อมเพิ่งย้ายไปรับตำแหน่งทางราชการที่สูงขึ้นอยู่ที่ต่างจังหวัด อ้อมไม่ได้ย้ายตามไปด้วย เพราะหน้าที่การงานของอ้อมก็กำลังไปด้วยดี

อ้อมยอมรับว่าเมื่อสามีย้ายไปทำงานต่างจังหวัด อ้อมก็เหงาไม่มีเพื่อนคุย และขาดเรื่องบนเตียงไปเลย ทำให้อ้อมมีความต้องการทางเพศคั่งค้างอยู่ตลอดเวลา

หมู่บ้านที่อ้อมอยู่จะมีหลายซอยและบ้านอ้อมจะมีป้อมยามอยู่ใกล้ๆ ซึ่งอ้อมจะสนิทกับ ลุง รปภ. ที่เฝ้าอยู่ป้อมนี้ เนื่องจาก ลุง รปภ. เฝ้าอยู่ป้อมนี้มานานมากแล้ว และเวลาที่ ลุง รปภ. ไม่มีเงินก็จะขอยืมเงินอ้อมอยู่เป็นประจำ ทำให้ ลุง รปภ. จะเกรงใจอ้อมเป็นอย่างมาก

ปกติอยู่บ้าน อ้อม จะใส่เสื้อยืดคอกลม ใส่กางเกงขาสั้นธรรมดาๆ รดน้ำต้นไม้ที่สนามหญ้าหน้าบ้าน ถ้าวันนั้น ลุง รปภ. เฝ้าป้อม (อยู่ไม่ห่างจากบ้านอ้อม) ลุง รปภ. ก็จะชอบเข้ามายืนคุยกับ อ้อม

อ้อม สังเกตเห็น ลุง รปภ. จะชำเลืองมองอกเสื้ออ้อม สลับกับมองมาที่ขาอ่อนของอ้อม แต่อ้อมก็ไม่ได้ว่าอะไร ลุง รปภ. ก็คงยิ่งได้ใจ

วันนี้อ้อมมีความต้องการทางเพศที่ต้องการปลดปล่อยเป็นอย่างมาก และอ้อมก็พอจะเดาออกว่า ลุง รปภ. คิดอะไรกับอ้อม ก็เลยคิดว่าจะยั่ว ลุง รปภ. และให้ ลุง รปภ. ช่วยปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศให้

อ้อม ถาม ลุง รปภ. ว่าวันนี้ว่างหรือป่าว ? อยากจะให้เปลี่ยนหลอดไฟในห้องน้ำให้หน่อย อ้อม ปีนไม่ถึง
ลุง รปภ. ตอบว่า ว่างครับ จะให้เข้าไปเปลี่ยนตอนนี้เลยหรือป่าวครับ ? อ้อม ก็บอกว่า ให้ ลุง ออกเวรก่อนแล้วกัน เปลี่ยนหลอดไฟแล้ว มีเบียร์กระป๋องให้ดื่มบ้าน

ลุง รปภ. ก็รับปาก แล้วบอกว่า ออกเวรแล้ว จะมากดออดเรียก

หลังจากนั้น อ้อม ก็เดินเข้าบ้าน ในใจเต้น ตึ่กๆๆๆ คิดว่า ตัวเรากำลังทำอะไรอยู่เนี่ย ถือว่าเสี่ยงโดนปล้ำ โดนข่มขืนเลยนะ แต่ก็คิดว่า ถ้าหากโดนข่มขืนจริงๆ ก็ถือว่าเพราะ อ้อม ไปยั่ว ลุง รปภ. เอง

อ้อม เข้ามาในห้องน้ำ แว็กซ์ขนหี จนเกลี้ยง อาบน้ำ ล้างตัว ใส่น้ำหอม เหมือนพร้อมโดนเย็ดยังไง ยังงั้น เลย หลังจากอาบน้ำเสร็จ อ้อม ก็เปลี่ยนเป็นใส่เสื้อกล้ามรัดรูป ไม่ใส่ยกทรง จะเห็นหัวนมดันอกเสื้อขึ้นมาชัดเจน
อ้อม ใส่กางเกงผ้ายืด รัดรูป ไม่ใส่กางเกงใน รัดเป้า รัดโหนก เน้นกลีบ จะเห็นร่อง ชัดเจน

ระหว่างรอ อ้อมเปิดโน้ตบุ้คดูเว็บหนังเอวี ที่นางเอกถูกจับมัดข่มขืน อ้อม ยิ่งดู ก็ยิ่งเกิดอารมณ์ อ้อม ก็บีบขยำเต้านมตัวเอง พร้อมๆ กับเอานิ้วเขี่ยร่องหี บี้เม็ดแตดตัวเองตามไปด้วย สักพักก็ได้ยินเสียงกดกริ่งหน้าประตู อ้อม เดินออกไปเปิดประตูให้ ลุง รปภ.

ลุง รปภ. เห็นอ้อมแต่งตัวแบบนี้ก็จ้องมองแทบไม่กระพริบตา อ้อมก็รู้เลยว่า ลุง รปภ. คิดอะไรกับอ้อม แน่นอน

ลุง รปภ. พูดว่า คุณอ้อม แต่งตัวเซ็กซี่จังเลยนะครับ

อ้อม ก็บอกว่า อยู่บ้าน อ้อม ก็แต่งตัวอย่างนี้อยู่แล้ว ลุง ก็เห็นเป็นประจำไม่ใช่เหรอ ?

ลุง รปภ. ก็บอกว่า ใช่ครับ แต่ชุดวันนี้ ดูจะเซ็กซี่มากๆ เลยครับ

อ้อม เดินนำ ลุง รปภ. เข้ามาในบ้านแล้วก็บอกให้ ลุง รปภ. ปิดประตูบ้านให้ด้วยก็เท่ากับว่าตอนนี้ อ้อม อยู่ในบ้านกับ ลุง รปภ. ตามลำพังสองต่อสอง

อ้อม พา ลุง รปภ. ไปยกบันไดที่ห้องเก็บของ แล้วพา ลุง รปภ. ไปที่ห้องครัว

ลุง รปภ. ก็ปีนบันไดขึ้นไป อ้อม ก็จับบันไดให้ ทำให้เมื่อ ลุง รปภ. มองลงมาจะเห็นร่องนมอ้อมในอกเสื้อชัดเจน

หลังจากเปลี่ยนหลอดไฟเสร็จ อ้อม ก็บอกให้ ลุง รปภ. ไปล้างมือแล้วมานั่งดื่มเบียร์กับ อ้อม ที่โซฟาตรงห้องดูทีวี

อ้อม หยิบเบียร์กระป๋องส่งให้ ลุง รปภ. ดื่มกันไปได้สักพัก อ้อมก็ถาม ลุง รปภ. ว่า อ้อมเห็นลุงชอบมองหน้าอกอ้อม ลุงคิดอะไรกับอ้อมหรือป่าว ?

ลุง รปภ. ได้ยินอย่างนั้นก็ตกใจ รีบยกมือไหว้แล้วบอกว่า ไม่ได้ตั้งใจแต่เห็นคุณอ้อมใส่เสื้อตัวนี้มันรัดรูปรัดหน้าอกมาก ผู้ชายคนไหนเห็นก็ต้องมองครับ ลุงขอโทษครับ

อ้อมถาม ลุง รปภ. ว่า ลุงอยากเห็นเต้านมอ้อม แบบเต็มๆ ตาหรือป่าว ? อ้อม จะถอดเสื้อให้ดู ?

ลุง รปภ. ได้ยิน อ้อม ถามอย่างนั้น ก็วางกระป๋องเบียร์

ลุง รปภ. : อยากสิครับคุณอ้อม จะแก้ผ้าให้ลุงดูจริงๆ เหรอครับ ?

อ้อม : ใช่ อ้อม จะแก้ผ้าให้ลุงดู อ้อมจะถอดเสื้อ ถอดกางเกง ให้ลุงเห็นเต้านม เห็นโหนกหี อ้อม ชัดๆ เต็มๆ ตา แต่มีข้อแม้นะ

ลุง รปภ. : ข้อแม้อะไรครับ ?

อ้อม : ข้อ 1 ลุง ห้ามถ่ายรูป ห้ามถ่ายคลิป อ้อม เด็ดขาด

อ้อม : ข้อ 2 ลุง ห้ามจับเนื้อต้องตัว อ้อม ถ้า อ้อม ไม่อนุญาต

อ้อม : ข้อ 3 ลุง ห้ามเอาควยมาเย็ดรูหี อ้อม เป็นอันขาด

อ้อม : ข้อ 4 ลุง ห้ามทำอะไรกับ อ้อม นอกเหนือจากที่ อ้อม อนุญาต

อ้อม : ถ้าลุงรับเงื่อนไขของอ้อมได้  อ้อมก็จะยอมแก้ผ้าให้ลุงดูเต้านม ดูรูหีอ้อมได้อย่างเต็มๆ ตา

ลุง รปภ. : ผมยอมรับเงื่อนไขทุกอย่างครับ คุณอ้อมมีบุญคุณกับผมให้เงินผมยืม ผมยังไม่ได้คืนเงินคุณอ้อมเลย คุณอ้อมก็ไม่ทวง ยิ่งทำให้ผมเกรงใจ

ลุง รปภ. : แล้วคุณอ้อมยังใจดี แก้ผ้าให้ผมดูนมดูหีอีก แค่นี้ก็เป็นบุญของผมแล้วครับ

อ้อม : ถ้างั้นลุงก็เข้ามาถอดเสื้อ-ถอดกางเกงอ้อมออกได้เลยค่ะ

อ้อมยืนขึ้น แล้วบอกให้ ลุง รปภ. ลุกขึ้นมา ถอดเสื้อผ้าอ้อมได้เลย

ลุง รปภ. ถอดเสื้อกล้าม ถอดกางเกงขาสั้นของอ้อมออกหมด แล้วยืนจ้องเรือนร่างเปล่าเปลือยของอ้อมแบบไม่กระพริบตา

ลุง รปภ. : เป็นบุญตาของผมจริงๆ ไม่คิดว่า จะได้เห็นคุณอ้อมยืนแก้ผ้าต่อหน้าจริงๆ แบบนี้เลยครับ

อ้อม : ลุงเข้ามาดูใกล้ๆ ก็ได้นะ อ้อม อนุญาต

ลุง รปภ. รีบเดินเข้ามายืนแทบจะติดตัวอ้อม  ลุง รปภ. ยกมือขึ้นมาเหมือนจะจับเต้านมอ้อม แต่ไม่กล้า เพราะว่าอ้อมยังไม่ได้อนุญาต

อ้อม : ลุงจะทำอะไร อ้อมยังไม่ได้อนุญาตให้จับเนื้อต้องตัวอ้อมได้เลยนะ

ลุง รปภ. : ผมขอโทษครับ ผมอยากจับเต้านมคุณอ้อมจริงๆ ครับ

อ้อม : อ้อมเห็นที่เข็มขัดลุงมีกุญแจมือด้วย ลุงอยากใส่กุญแจมืออ้อมหรือป่าวล่ะ ?

ลุง รปภ. : อยากสิครับ ผมเคยอยากใส่กุญแจมือเมียผม แต่เมียผมไม่ยอม ถ้าคุณอ้อมอนุญาตให้ผมใส่กุญแจมือได้ ผมก็จะได้ลองใส่กุญแจมือผู้หญิงจริงๆ สักทีครับ ?

อ้อม : ใช่ค่ะ อ้อมอนุญาตให้ลุงใส่กุญแจมืออ้อมได้ แต่ห้ามจับนมอ้อมนะ ถ้าอ้อมยังไม่ได้อนุญาต

ลุง รปภ. : ได้ครับๆๆ

ลุง รปภ. หยิบกุญแจมือขึ้นมาจะใส่ข้อมืออ้อม ลุง รปภ. บอกให้ อ้อม ยื่นมือมาข้างหน้า แต่ อ้อม หันหลังให้ ลุง รปภ. แล้วบอกให้ใส่กุญแจมืออ้อมไพล่หลังแทน

ลุง รปภ. ได้ยินอ้อมพูดอย่างนั้น ก็รีบรวบข้อมืออ้อมไว้ข้างหลังแล้วใส่กุญแจมือทันที

ลุง รปภ. จับไหล่อ้อมให้อ้อมหันหน้ามาทางลุง ตอนนี้อ้อมถูกใส่กุญแจมือไพล่หลังเอาไว้แบบนี้ ก็ไม่มีมือจะปิดบังอะไรได้อีกแล้ว ลุง รปภ. สามารถมองเต้านม มองรูหีอ้อม ได้ถนัดเต็มๆ ตา

ลุง รปภ. : คุณอ้อมครับ ผมขอจับนมคุณอ้อมได้มั๊ยครับ ?

อ้อม : มาถึงขั้นนี้แล้ว ก็คงต้องได้แล้วล่ะ อ้อมอนุญาตให้ลุง บีบ ขยำ เต้านมอ้อมได้ค่ะ

ลุง รปภ. ได้ยินอย่างนั้นก็เอามือบีบขยำเต้านมอ้อมทันที ทั้งบีบ ทั้งเคล้น ทั้งคลึง แล้ว ลุง รปภ. ก็เอามือจับโหนกหีอ้อมโดยไม่ได้ขออนุญาต

อ้อม : อูยส์...ลุง...อ้อมยังไม่ได้อนุญาตให้ลุงจับหีอ้อมเลยนะ

ลุง รปภ. : ผมขอโทษครับ ผมทนไม่ไหวจริงๆ ครับ โหนกหีของคุณอ้อม น่าเขี่ย น่าล้วงจริงๆ ครับ

อ้อม : ก็ขนาดนี้แล้ว อ้อมก็คงต้องอนุญาตแล้วค่ะ...อูยส์...

ลุง รปภ. : คุณอ้อมครับ ผมอยากเย็ดหีคุณอ้อมครับ ขอผมเย็ดหีคุณอ้อมได้มั๊ยครับ ?

อ้อม : อย่าเพิ่งเลยลุง ยังไม่ถึงเวลา ตอนนี้อ้อมยังทำใจไม่ได้ อ้อมจะดูดควยให้ลุงก่อนก็แล้วกันนะ วันหลังถ้าอ้อมทำใจได้แล้ว อ้อมอาจจะยอมให้ลุงเอาควยเย็ดหีอ้อมก็ได้

อ้อมพูดจบ ลุง รปภ. ก็พยักหน้าเข้าใจ แล้วก็จับไหล่อ้อมกดลงให้ อ้อมคุกเข่ากับพื้นแล้วเอาควยมายัดปากอ้อม

ลุง รปภ. จับหัวอ้อมกระแทก เข้า-ออก กับควยของลุง จนกระทั่ง ลุง รปภ. ตัวเกร็ง จับหัวอ้อมกดกับดุ้นควยแกแน่น จนน้ำควยลุงใกล้จะแตก

ลุง รปภ. : คุณอ้อมครับ น้ำควยผมใกล้จะแตกแล้ว ขอแตกในรูหีคุณอ้อมได้มั๊ยครับ ?

ลุง รปภ. : ผมจะเอาควยยัดรูหีคุณอ้อมไว้เฉยๆ ผมจะปล่อยน้ำควยในรูหีคุณอ้อมเท่านั้น ผมสัญญาว่าจะไม่ขยับดุ้นควยเข้า-ออกรูหีคุณอ้อมเด็ดขาดครับ

อ้อม : ได้ค่ะ อ้อมยอมค่ะ เอาควยลุงมายัดใส่รูหีอ้อมแล้วหลั่งน้ำควยในรูหีอ้อมได้เลยค่ะ แต่ห้ามขยับดุ้นควยกระแทก เข้า-ออก ใส่รูหีอ้อมนะคะ

ลุง รปภ. จับอ้อมนอนหงายเอาสะโพกพาดกับที่วางแขนโซฟา ท่านี้โหนกหีอ้อมก็ลอยเด่นขึ้นมา และง่ายต่อการที่ ลุง รปภ. จะเอาดุ้นควยยัดใส่รูหีอ้อม

ลุง รปภ. จับขาอ้อมถ่างออก แล้วเอาหัวควยมาจ่อที่รูหีอ้อม ค่อยๆ ดันเข้ามาในรูหีอ้อมทีละนิดๆ จนมิดดุ้น
อ้อมรู้สึกคับรูหีมากๆๆๆๆ เพราะดุ้นควยของลุงใหญ่กว่าของสามีอ้อมมากๆๆๆๆ

ลุง รปภ. เอื้อมมือมาบีบขยำเต้านมอ้อมทั้ง 2 ข้าง แล้วโน้มตัวลงมาดูดหัวนมอ้อม ทั้งๆ ที่ยังไม่ได้ขออนุญาต แต่ตอนนั้น อ้อมก็มีอารมณ์ และก็ยอมแต่โดยดี

อ้อม ยอมรับว่า เสียวรูหีมากๆ อ้อม เผลอขมิบรูหีตอดดุ้นควยของ ลุง รปภ. ที่อยู่ในรูหีอ้อม จน ลุง รปภ. ร้องครางออกมา

ลุง รปภ. : คุณอ้อมครับ ผมไม่ไหวแล้ว ขอน้ำควยแตกในรูหีคุณอ้อมนะครับ ?

ยังไม่ทันที่อ้อมจะพูดอะไร ลุง รปภ. ก็บีบเต้านมอ้อมอย่างแรง พร้อมๆ กับกัดหัวนมอ้อม และน้ำควยอุ่นๆ ก็พุ่งเข้ามาในรูหีอ้อมอย่างแรง ลุง รปภ. ตัวกระตุกๆๆ เกร็งๆๆ ซบลงบนเต้านมอ้อมอยู่พักนึง ก่อนที่ ลุง รปภ. จะดึงดุ้นควยออกจากรูหีอ้อม แล้วนอนแผ่หราข้างตัวอ้อม

อ้อม รู้สึกได้ว่าน้ำควยของลุง รปภ. ไหลย้อยออกมาจากรูหี และรู้สึกแสบรูหี อาจเป็นเพราะดุ้นควยของลุง รปภ. มีขนาดใหญ่มาก อ้อมไม่เคยโดนดุ้นควยขนาดใหญ่แบบนี้มาก่อน ก็เลยรู้สึกจุกๆ และแสบๆ ในรูหี

ลุง รปภ. นอนได้สักพักก็ตื่นขึ้นมา เอามือมาบีบเต้านมอ้อมเล่น แล้วก็เอานิ้วมาแหย่รูหีอ้อมอีก อ้อมก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีก อ้อมก็แอ่นโหนกหีรับนิ้ว ลุง รปภ. ที่กระแทก เข้า-ออก ใส่รูหีอ้อม

ลุง รปภ. เอาหัวควยมาเขี่ยเม็ดแตด เขี่ยร่องหี อ้อมเผลอครางสูดปากเพราะความเสียวออกมา

ลุง รปภ. ขอให้ อ้อม นั่งคร่อมควย แล้วโน้มตัวแอ่นเต้านมมาให้ ลุง รปภ. บีบขยำได้ถนัดๆ

อ้อม ค่อยๆ ลุกขึ้น เพราะข้อมือยังถูกใส่กุญแจมือไพล่หลัง ทำให้ลุกขึ้นไม่ถนัด แต่ก็ลุกขึ้นมาได้ แล้วค่อยๆ นั่งลงเอารูหีไปจ่อกับหัวควยของ ลุง รปภ. ที่จับเอาไว้รอทิ่มรูหีอ้อม

อ้อม ค่อยๆ หย่อนตัวลงไป รูหีอ้อมค่อยๆ อมดุ้นควย ลุง รปภ. เข้ามาอีกครั้ง อ้อมรู้สึกคับแน่นรูหีมากๆๆๆ

ลุง รปภ. ลุกขึ้นมาจับไหล่อ้อมทั้ง 2 ข้างแล้วกดตัวอ้อมลงมา พรวดเดียวรูหีอ้อมก็อมดุ้นควย ลุง รปภ. มิดดุ้นเลย

อ้อม ทั้งเจ็บ ทั้งจุกรูหี อ้อมร้อง อูยส์...โอย...ออกมาเสียงดัง

ลุง รปภ. จับหัวนมอ้อม บิดไปมา สลับกับ บีบขยำเคล้นคลึงเต้านมอ้อม ก่อนที่จะเอามือทั้ง 2 ข้างมาจับสะโพกอ้อม แล้วโยกสะโพกอ้อมให้บดคลึงไปมากับดุ้นควยของ ลุง รปภ. ที่อยู่ในรูหี อ้อม

ด้วยขนาดดุ้นควยที่ใหญ่และยาว ที่รูหีอ้อมกำลังโยกบดคลึงอยู่ ทำให้อ้อมรู้สึกเสียวรูหีเป็นอย่างมาก

ลุง รปภ. จับสะโพกอ้อมให้โยกบดกับดุ้นควยด้วยความเร็วขึ้นๆๆๆๆ จน ลุง รปภ. บอกว่า ไม่ไหวแล้วครับ ผมขออนุญาตน้ำควยแตกในรูหีคุณอ้อมอีกครั้งนะครับ

ลุง รปภ. เอามือ 2 ข้าง ยกสะโพกอ้อมขึ้นมา แล้วจับสะโพกอ้อมกดกระแทกลงมาใส่ดุ้นควยลุงอีกที อ้อมทั้งเสียวทั้งจุกคับแน่นรูหี แต่ก็เสียวมากๆ

ลุง รปภ. จับสะโพกอ้อมยกขึ้น-ลง อยู่หลายครั้ง จนน้ำควย ลุง รปภ. แตกในรูหีอ้อมอีกครั้ง

ลุง รปภ. บอกให้ อ้อม โน้มตัวลงมาให้ลุง รปภ. บีบขยำเต้านม ดูดหัวนม ซึ่ง อ้อม ก็ทำตามแต่โดยดี

ลุง รปภ. จับ อ้อมนอนหงายทับข้อมือตัวเองที่ถูกใส่กุญแจมือไพล่หลังอยู่ แล้วเดินไปหยิบมือถือของแก มาถ่ายรูปอ้อมที่นอนแผ่หลาอ้าหี มีน้ำควย ลุง รปภ. ไหลย้อยออกมาจากรูหีอ้อม

ลุง รปภ. : ขอถ่ายเก็บไว้ดูนะครับ ผมจะไม่เอาไปให้คนอื่นดูเด็ดขาด

อ้อม : อ้อมเริ่มเจ็บข้อมือแล้วล่ะลุง คงเป็นเพราะนอนทับกุญแจมือกดลงที่ข้อมือตัวเองอยู่นานแล้ว ก็เลยเจ็บ ลุง ไขกุญแจออกให้อ้อมทีค่ะ

ลุง รปภ. ก็ขอโทษ และรีบไขกุญแจมือออกให้อ้อมทันที

สักพักเสียงโทรศัพท์ของ ลุง รปภ. ดังขึ้นเมียลุงโทรมาถามว่าอยู่ไหนออกเวรแล้วทำไมยังไม่กลับบ้านอีก

อ้อมได้ยิน ลุง รปภ. ตอบเมียไปว่ามาช่วยคุณอ้อมเปลี่ยนหลอดไฟที่ห้องครัว และคุณอ้อมเลี้ยงเบียร์เป็นการตอบแทน ตอนนี้ก็กำลังจะกลับแล้ว

ลุง รปภ. ขอเข้าห้องน้ำไปล้างตัว แต่ก็ดึงข้อมืออ้อมให้เดินตามเข้าไปด้วย

ลุง รปภ. บอกว่า มีอารมณ์อีกแล้ว ลุง รปภ. จับอ้อมไปยืนหันหลังพิงกำแพง แล้วจับข้อมืออ้อมชูขึ้นเหนือหัว แล้วเอากุญแจมือใส่ข้อมืออ้อมคล้องไว้กับเหล็กดัดหน้าต่างห้องน้ำ

ลุง รปภ. ยกขาซ้ายอ้อมขึ้นมาแล้วเอาแขนล็อกขาอ้อมค้างไว้ ท่ายืนแบบนี้ก็เท่ากับรูหีอ้อมถูกถ่างรอให้ ลุง รปภ. เอาดุ้นควยยัดใส่รูหีอ้อมได้ถนัดๆ

ลุง รปภ. เอาดุ้นควยที่แข็งโด่ (อีกแล้ว) มาจ่อที่รูหีอ้อม แล้วดันพรวดเดียวเข้ามามิดดุ้นเลย อ้อมได้แต่สะดุ้ง ตาเหลือก เพราะจุกเจ็บคับแน่นรูหีไปหมด

ลุง รปภ. ก็ทำตามเงื่อนไขที่ตกลงกันไว้ คือไม่ขยับดุ้นควยกระทุ้ง เข้า-ออก รูหีอ้อม แต่มือของลุง รปภ. ก็บีบขยำเต้านมอ้อม

ลุง รปภ. จับสะโพกอ้อมโยกบดคลึงกับดุ้นควยที่อยู่ในรูหีอ้อมอยู่นาน มากกว่า 2 ครั้งแรก กว่าน้ำควยลุงจะแตกในรูหีอ้อม  อ้อมรู้สึกแสบรูหีมากๆ แต่ก็ต้องทน

ลุง รปภ. น้ำแตกแล้วก็ค่อยๆ ดึงดุ้นควยออกจากรูหีอ้อม น้ำควยครั้งที่ 3 นี้ ไม่เยอะเหมือนกับ 2 ครั้งแรกแล้ว แต่ก็ยังมีน้ำควยไหลออกมาจากรูหีอ้อมอยู่บ้าง

ลุง รปภ. อาบน้ำล้างตัว แต่ยังไม่ไขกุญแจมือให้อ้อม ยังปล่อยให้อ้อมอยู่ในสภาพถูกใส่กุญแจมือคล้องไว้กับเหล็กดัดหน้าต่างห้องน้ำอยู่อย่างนั้น

ลุง รปภ. อาบน้ำล้างตัวเสร็จ ก็ออกไปไปแต่งตัวข้างนอกแล้วหยิบมือถือเข้ามาถ่ายรูปอ้อมที่อยู่ในสภาพแก้ผ้าถูกจับใส่กุญแจมือคล้องไว้กับเหล็กดัดหน้าต่างห้องน้ำอยู่อย่างนั้น

หลังจากถ่ายรูป ถ่ายคลิป จนพอใจ ก็ไขกุญแจมือออกให้อ้อม แล้ว ลุง รปภ. ก็กลับไป

ก่อนจะกลับ ลุง รปภ. บอกว่า ถึงแม้จะยังไม่ได้เอาควยเย็ดหีอ้อมแบบเต็มๆ แต่ก็ได้ยัดดุ้นควยเข้ามาในรูหีอ้อม และได้หลั่งน้ำควยแตกในรูหีอ้อมถึง 3 ครั้งแล้ว แค่นี้ก็เป็นบุญควยของลุงแล้ว

*** ลุงยังบอกอีกว่า อ้อมก็เปรียบเสมือนกับเป็นเมียของแกอีกคนแล้ว ถึงแม้ว่าจะยังไม่ได้เย็ดหีอ้อมเต็มรูปแบบก็เถอะ ***

*

ออฟไลน์ Raymond

• Senior Member
  • 600
  • 1
Re: อ้อมกับการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 08:09:57 am »
โดนถ่ายคลิป ระวังเน้อออ

*

ออฟไลน์ D4rthvader

• Gold Member
  • 1029
  • 67
Re: อ้อมกับการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 07:05:32 pm »
มีคลิปด้วยแหะ 

*

ออฟไลน์ artherox

• Gold Member
  • 1324
  • 68
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 08:09:53 pm »
ถ้าผมเป็นลุง คงเด้าไปแล้ว

*

ออฟไลน์ pamaaeng

• Veteran Member
  • 1533
  • 355
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 11:13:49 pm »
แค่เสียบควยคาหี ก็แตกไป 3 น้ำ

*

ออฟไลน์ 1819

• Legend Member
  • 2095
  • 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 07, 2022, 01:43:20 am »
สงสารผัวอ้อม แต่อ้อมก็เสี่ยนเอง แถมโดนถ่ายรูปแตกใน พร้อมประกาศเป๋นเมียยาม  จบเลย อ้อม
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

*

ออฟไลน์ swss2511

• Ultimate Member
  • 4951
  • 734
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 07, 2022, 08:08:51 am »
เขาเรียกเสียวไม่สุดหรือเปล่า

*

ออฟไลน์ thesunsound

• Veteran Member
  • 1979
  • 1938
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 09, 2022, 04:10:20 pm »
ความเหงาความอยากความเงี่ยน ทำให้ยามแตกได้ สามครั้งเลย  รอติดตามครับ

*

ออฟไลน์ sthanya

• Supreme Member
  • 5869
  • 3952
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 05:37:53 pm »
โดนไปแบบนี้ยังไม่เต็มอีกเหรอ

*

ออฟไลน์ devilzoa

• Ultimate Member
  • 3310
  • 1278
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 28, 2022, 06:44:05 am »
รอบหน้าสงสัยจะได้จัดเต็มกับคุณอ้อม

*

ออฟไลน์ Bounce

• Junior Member
  • 288
  • 7
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 11:18:27 pm »
อย่างนี้น่ามาเป็นเพื่อนบ้านกันนะครับเนี่ย ไม่ต้องพึ่ง รปภ.ก็ได้ ิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ