เสน่หา รสสวาท บทที่ 8-9 รสสวาทชายทะเล | two-hitchhikers.ru

เสน่หา รสสวาท บทที่ 8-9 รสสวาทชายทะเล

• 9 ตอบ
  • 3065 อ่าน
*

ออฟไลน์ peckfat

• Full Member
  • **
  • 109
  • 46
เสน่หา รสสวาท บทที่ 8-9 รสสวาทชายทะเล
« เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 06:17:25 pm »
บทที่ 8 ทะเลร้อนรสสวาท

เมื่อได้ลิ้มลองก็ต้องลองต่อไป ความใคร่ในรสสวาทกามราคะมันเรียกร้องหยุดไม่ได้แล้ว และในชีวิตจริงมันหยุดไม่ได้โดยเฉพาะพวกมีเงิน

เรือสำราญสามเครื่องยนตร์ ออกจากภูเก็ตยอชย์คลับเวลาเช้า พาสองครอบครัวหกชีวิตมุ่งสู่เกาะไข่และเกาะอื่นๆ ดูทะเลปะการังและให้อาหารปลา นั่งเรือทั้งวันไม่รีบเร่งซึ่งก็คลื้นเครงกันพอควร
แต่ที่เป็นเป้าสายตาคือเมี่อลงเรือโชค ธวัช มีโอกาศสำรวจสองสาว สาวหนึ่งรุ่นใหญ่ วิ และ สาวสามสิบยังอึม สุดา เมียธวัช ดูจะแข่งกันโชว์หุ่น วิมาแบบรัดกุมแต่ก็ยังเป็นสองชิ้นเสื้อว่ายน้ำแขนยาวลายดอกสดใสเก็บหน้าอกไว้ภายใน เห็นหน้าท้องขาวเนียน ส่วนท่อนล่างเป็นบิกินีสีเข้าชุด แต่สุดามาแบบขอเบิ้ลระเบิดทะเลด้วยบิกินี สองชิ้นสีขาว เน้นความอึ๋มของหน้าอก และส่วนล่างที่เห็นแล้วต้องจินตนาการต่อ….

วิลาวรรณ ต้องการป้องกันตัวเองเลยมิดชิด

สุดาขอเกทับอึ๋มมาก

ผมเพ่งมองสุดาผ่านแว่นกันแดดแบบเรียกว่าเอ็กส์เรย์ตั้งแต่นมอวบน่าบีบขย่ำจนถึงหอยตัวอูมงามน่าลูบไล้ และแน่ใจว่าธวัชเองคงจะมองเมียผมแบบถ้าถอดได้ด้วยสายตา เมียผมคงเปลือยเปล่าไปแล้ว แต่ธวัชคงเสียใจหน่อยๆ ที่วิไม่ได้ใส่บีกินีขาวแบบเมื่อวาน……

โชคชวนทั้งหมดเข้าด้านในของเรือจะเงียบจากเสียงเครื่องยนตร์ และพื้นที่ห้องจัดเป็นโซฟายาวทั้งสองด้าน โชคและธวัชนั่งด้านหนึ่งส่วนสองสาวและเด็กนั่งอีกด้าน การเดินเรือจากฝั่งไปเกาะไข่ประมาณ 45 นาที และจากนั้นไปอีกเกาะใช้เวลาอีกครึ่งชั่วโมงแล่นเรือไปเกาะไข่นอก และทานข้าวด้วยทั้งหมดก็เกือบทั้งวัน ลูกทั้งสองของสุดาตื้นเต้นกับการแล่นเรือมีพี่เลี้องคนเรือคอยดูแล ส่วนสองสาวคุยกันกะหนุงกะหนิง แตะต้องเนื้อตัว ทาครีมแลกเปลี่ยนข้อมูลความสวย
ผมกะธวัชนั่งคุยเรื่องงานธุรกิจแลกเปลี่ยนข้อมูล จิบเบียร์เบาๆแต่เมื่อดีกรีแอลกอฮอร์เพิ่มขึ้นในกระแสเลือดหัวข้อการสนทนาก็วกมาเป็นเรื่องครอบครัวและเกี่ยวกับวิลาวรรณเช่นเรื่องงานของเธอ การดูแลสุขภาพการเข้ายิมจนมาถึงรูปร่างเธอ…..

ระหว่างการพูดคุย ธวัชพูดเสียงขรึม…พี่โชคอย่าโกรธนะครับถ้าผมจะบอกว่า พี่วิเปนสาวที่มีเสน่ห์มากเลยครับ รูปร่างสมส่วนครับ ถ้าพูดตรงๆแบบบ้านๆ คือแฟนพี่โคตรสวย และ เซ็กซี่น่าดูสุดๆเลยครับ……
ผมสวนกลับแบบแซวๆ “พี่จะโกรธทำไม เราสองคนแก่แล้ว ยินดีอีกที่มีคนชม น้องสุดาก็ไม่เบานะ แฟนเธอ ก่อนมีเด็กๆคงจะน่าดูเลย”
ธวัชหันมายิ้ม..... ถ้าพี่เจอสุดาตอนมหาลัยเธอฮอตมากครับ และเธอได้เลือดพ่อมามาก สุดาเป็นสาวเจ้าชู้มากครับถ้าเขาต้องการ เขาต้องได้ เธอหมายตาผมและผมเป็นประเภทท้าไม่ได้…อีกเรื่องครับ สุดาเขาชอบโชว์มาตั้งแต่สมัยเรียนแล้วครับ เปิดบน เปิดล่าง ผมยังเคยแซวเขาเลยว่าชั้นในไม่ต้องใส่ก็ได้ มีบ้างครั้งเธอเลยไม่ใส่ ผมเลยต้องปรามว่าระวังจะถูกลากไปข่มขืน แต่ดันตอบผมกลับมา..ถ้าเจอแล้วมันจะทำก็จะให้มันทำไม่สึกหรอสนุกดีตื่นเต้น และดีเสียอีกมีคนเขาชื่นชม ผมเลยต้องมีหน้าที่ดูแล คุมเขาไม่ให้เกินเลย ........
ผมเลยถามกลับไป…....แล้วตอนนี้ละยังเจ้าชู้อยู่หรือป่าว และธวัชไม่หึงหวงหรือ…
…..เรามีสัญญากันครับว่าแต่งงานเป็นแม่บ้านมีลูกกันแล้ว หลังจากนั้นเธอจะทำอะไรอย่ามาว่ากัน เธอมีฐานะมีเงิน ขออิสระบางเวลาแต่จะไม่ทำให้ใครเดือดร้อน….ผมเลยปล่อยเขาดูห่างๆ และสุดาก็ปล่อยผมเหมือนกันครับ…..
….อย่างไรพี่ก็ระวังนะครับ เขายังแอบบอกผมเลยว่าพี่โชคสมาทย์ จะแกล้งยั่ว พี่... ฮา ฮา..ฮา....
ผมเลยได้แต่ยิ้มๆ ตอบแบบหยอกๆ .....แหมแค่นี้พี่ก็เลือดกำเดาไหลแล้ว เดียวน้องเขาจะหาว่าพี่เปนเฒ่าลามก ธวัชยิ้มแบบเปิดเผย พี่ลองแห่ยๆสุดาดูเองครับ พี่จะรู้ว่าเธอเปิดเผย…..
…เฮ้ย น้องไม่หวงหรือ..” ผมแห่ยกลับไป…….
ธวัชตัดบทและกลับมาถามเรื่องวิแบบมีปมฉงน...แฟนพี่สวยนะครับ ผมคุยเล่นๆ กะพี่วิ พี่ไม่ว่านะครับ…..
และพูดตามมาแบบเครียดๆ….ผมต้องขอโทษพี่ด้วยเมื่อคืนผมล่วงเกินพี่วิ….
สวนกลับแบบสุภาพผมพูด….ก็ว่าจะพูดเหมือนกัน ธวัชพูดมาก็ดีแล้ว เรารู้จักกันก็ต้องให้เกียรติกัน วิคือผู้หญิงของพี่ เหมือนกะสุดา…อย่างไรก็ระวังอย่าให้เกิดขึ้นอีกเราเพิ่งรู้จักกัน…..
ธวัชจิบเบียร์เอ่ยว่า….ครับคงจะเมาๆ เลยพลั้งตัวไป ...แต่ถ้าผมเมาๆและเกิดทำตัวห่ามๆพี่เตือนผมด้วยนะครับ…
ผมเลยสวนกลับ…เฮ้ย..ไม่ให้เกิดขึ้นอีกแล้ว… ก่อนที่จะพูดจบเรือของเราก็มาถึงเกาะไข่

กัปตันและเด็กท้ายเรือช่วยสองสาวและเด็กๆลงเรือ น้ำเพียงแค่ครึ่งน่องก็มีปลาเล็กๆห้อมล้อมเพื่อรอทานขนมปังที่เด็กๆเตรียมมา เราใช้เวลาเกือบชั่วโมงให้อาหารปลาและเล่นน้ำ
เมื่อพร้อมเราแล่นเรือต่อไปที่เกาะไข่นอก เมื่อถึงเด็กเรือจัดการกางร่มในพื้นที่ห่างจากนักท่องเที่ยวทั่วไป จัดอาหารประเภทปิกนิคพวกแซนวิซและเบอร์เกอร์ และขาดไม่ได้ก็พวกน้ำหวานและเบียร์

ทานข้าวกันจนอิ่ม เด็กๆลงเล่นน้ำกันอีกรอบ สุดานึกครึ้มลากวิลาวรรณลงเล่นน้ำทะเล…. ส่วนผู้ชายทั้งสองนั่งกึ่งนอนบนเตียงชายหาด….คุยกันสนุกสนานและก็ไม่พ้นเรื่องใต้สะดือ…. สุดท้ายธวัชวกกลับมาคุยเรื่องวิลาวรรณ ….ถามหลายๆอย่างเกี่ยวกับเราทั้งสอง และ ชีวิตรักว่ายังสดใสอยู่หรือเปล่า…. แต่ก่อนที่จะตอบอะไร วิลาวรรณวิ่งขึ้นจากทะเลมายังที่เราทั้งสองนอนจิบเบียร์
ร่างที่เปียกน้ำทำให้บีกินีแนบตัว ส่วนต่างๆของเธอเห็นชัด โดยเฉพาะโคกงามที่อยู่หว่างขามันชัดมาก และยิ่งอยู่ในระดับสายตา….
…พี่โชค..วิ แสบตัวหมดแล้ว แดดแรง ขึ้นเรือก่อนนะ เล่นน้ำเกือบชั่วโมงแล้ว……สิ้นเสียงของวิ เธอหมุนตัวเดินลุยน้ำกลับเรือห่างจากฝั่งประมาณสองร้อยเมตรแต่น้ำไม่ลึก
ผมยังคงดื่มเบียร์ต่อ จังหวะจะคุยกะธวัช....พลันธวัชลุกเดินแล้วบอกผมว่า “พี่โชคครับ ผมก็ร้อนเหมือนกัน ขอขึ้นเรือก่อนนะครับ อ้อ…พี่เดียวผมให้นายเรือมาพาเด็กขึ้น และ ผมฝากพา สุดาขึ้นเรือกับพี่ด้วยครับ… แล้วหันมายิ้มกะผมแบบมีความในใจ….

ธวัช หล่อร้ายไม่ปล่อยวิลาวรรณ

ผมตะโกนบอกกลับไป….ฝากดูพี่วิก่อนนะ …แต่เฮ้ยดูเฉยๆนะ…

มองตามคิดในใจว่า ธวัชคงจะหาโอกาศถูกเนื้อตัวของวิแน่เลย และผูกให้ผมดูแลเด็กจะได้ไม่ตามขึ้นเรือ ธวัชเดินลุยน้ำลึกประมาณต้นขาตามหลังวิ พอถึงเรือ วิจับราวกะไดจะดึงตัวขึ้น ธวัชปะกบด้านหลัง นั้นคือภาพที่โชคเห็นไกลๆ
ขณะที่วิจะเหยียบกะได สองมือจับราวเพื่อดึงตัวขึ้น ก็รู้สึกว่ามีคนมาประกบด้านหลัง ทันทีก็มีมือมาจับทับมือซ้าย และมือขวามาจับที่หน้าท้องของเธอ
วิจึงหันไปพูดว่า …..พี่โชคจะแกล้งอะไรน้องวิอะ……เมื่อหันกลับไปมองวิตกใจเมื่อเห็นธวัชปะกบด้านหลังอยู่…..
…คุณธวัช…ร้องตกใจ…
ธวัชไม่พูดอะไร ดันตัวแนบกับก้นบั้นท้าย มือขวาลูบไล้หน้าท้องเริ่มเลื่อนต่ำลงไปที่โคกเนิน….
วิลาวรรณตัวแข็งทำอะไรไม่ถูก เหมือนเมื่อวานที่ถูกมือของธวัชถูไถหน้าอกเธอ หนุ่มธวัชเห็นสาวใหญ่ใกล้สี่สิบยืนนิ่งในน้ำ ทำให้เขาได้ใจรุกรานต่อด้วยการใช้ริมฝีปากกับจมูกรุกไล่ตามซอกคอ ใบหู และข้างแก้ม
ธวัชเหมือนเสือจะเขมือบกวางสาว ลำตัวแนบไปกับตัวสาว ท่อนเนื้อเริ่มแข็งทิ่มแทงแถวร่องก้น มือซ้ายละจากการปะกบมือของสาวที่กุมราวกะได แต่เลื่อนมาเคล้าคลึงเต้าถันสักพักก็เคลื่อนหายเข้าไปภายในเสื้อเพื่อขย้ำคลึงเต้านมที่ยังฟิตเฟิรม์ ส่วนนิ้วทำหน้าที่บีบบี๋หัวนมที่แข็งชูเด่น
มือขวาที่บ้างขณะก็ไล่ต่ำลงมาวนเวียนแถวกางเกงบิกินี นิ้วสองนิ้วขยี้หนักนอกผ้า และพยายามลุกล้ำชอนไชผ่านเนื้อผ้าเข้าไปภายในเจอเนื้อนุ่ม นิ้วที่แข็งแรงทั้งสองของธวัชดันผ่านขนหยาบๆ จนเจอกลีบเนื้อ
วิลาวรรณสดุ้งรู้สึกตัว ว่ากำลังถูกบุกรุก แต่ไม่ทันพูดอะไร นิ้วของธวัชก็เกี่ยวเข้ากับเม็ดเสียวของเธอ…
…โอ้ย… ซี้ดดดด… อย่า… อย่า… ซี้ดดดด… วิพูดไม่เปนคำ ธวัชได้ใจรุกหนัก กดขยี้เม็ดแตดไม่ยอมหยุด แล้วยังใช้นิ้วกลางดันเข้าควานรูสวาท จนรู้สึกได้ว่าหีของสาวใหญ่เปียกเหนียว เขารู้ทันทีว่าเธอต้องเสียวกระสันต์เกิดอารมณ์เงี่ยนแล้ว
วิลาวรรณสับสนพยายามจะต่อต้านการรุกรานของธวัช แต่กลับกลายเปนว่าเธอต้องต่อต้านอารมณ์ใคร่สวาท ความเงี่ยนที่มันสุมเหมือนเพลิงร้อนเผาร่างกายให้เร่าร้อนจนแทบจะทนไม่ได้ เธอจนคราง…ซีดด์ดดดดดด…อารรรรรร์..ออกมาเป็นระยะๆ

สาวใหญ่ใกล้สี่สิบถึงกับต้องบอกต้วเองว่า….นี้มันไม่ถูดต้อง…เราต้องหยุดเดียวนี้…โอ้ยยยย..แต่มันเสียวเหลือเกิน มือที่มันขย่ำอกและขยี้หัวนม….ทำไมดีอย่างนี้…โอ้ยยยย
ขย้ำซิ..บีบ..บีบเลยแรงแรงด้วย…มันหวิวไปหมดแล้ว
…โอ้วววว….แล้วนิ้วที่มันทำอยู่กับหีเรา มันเขี่ยขยี้เม็ดเสียวเก่งจังเลยเพียงสะกิดเราต้องแอนโคกหีขึ้นมาเลย….พอแล้ว..พอแล้ว..ไม่ไหวแล้ว เดี๋ยว..เดี๋ยวก่อนแกจะทำอะไรอีก..พอก่อน พอ..อ้ารรรรร์…นิ้วมันแทรกแทงเข้าไปในหีเราอีก….โอ้ยยย…มันดันลึกเข้ามา..ซีสสส์…ดีจังเลย มีควาน….เกี่ยวขูดผนังภายในด้วย….. โอ้ยยย…เสียวไปหมดแล้ววว…. แค่นิ้วมันยังให้เรากระเจิงได้ขนาดนี้ อยากจะบอกให้มันเย็ดเราเลย…มันทำได้เสียวจริงๆ…ซีสสสสสส……ทนไม่ไหวแล้ว…
…..เราต้องห้ามมัน ….ต้องห้ามมัน…ไม่เอาแล้ว พอแล้ว…… แต่กลับกลายว่าไม่มีเสียงออกมาจากปากวิลาวรรณ มีแต่เสียงความใคร่ในรสสวาท..
โอ้ยยยยยย……ซีสสสสสสส…

ธวัชรู้ด้วยความรู้สึกว่าเขาควบคุมเกมส์ได้แล้ว เขาดันวิ ติดบันได แล้วจับมือซ้ายของเธอหลุดจากราวบันได ดึงมือลงมาลูบท่อนเอ็นที่ตอนนี้แข็งอยู่ใต้ผ้ากางเกงว่ายน้ำ เขาประกบมือเธอให้ลูบขึ้นลงไม่นาน สองมือของสองคนก็มุดเข้าใต้กางเกงเจอท่อนควยที่แข็งยาวเป็นลำไม่ต่ำกว่าเจ็ดนิ้ว
วิลาวรรณตกใจไม่กล้าจับท่อนเนื้อ สับสนว่าเกิดอะไร เสียวซีด ถูกรุกรานทำไมไม่มีแรงต่อต้าน สักพักมือของธวัชบีบให้เธอกำท่อนเนื้อ แล้วบังคับให้ขยับลากขึ้นลง…..เพียงไม่กี่ครั้ง วิก็ทำได้เอง..เหมือนไม่ถูกบังคับ….

หนุ่มหื่นเพิ่มความเงี่ยนสุมไฟด้วยริมฝีปากลิ้นที่และเล็มอยู่บริเวณใบหูและแก้มนาง ยังไม่พอธวัชยั่วยุอารมณ์ด้วยคำหยาบ….
…..เสียวไหมครับพี่..ผมรู้ว่าว่าพี่เสียวจนเงี่ยนงี่อยากได้ควยผมมาช่วยให้หายไหมครับ… มันอยู่ในมือพี่ไงครับ อยากให้ผมทำอะไรก็บอกเลยครับ
…ผมรู้นะว่าที่อยากให้ผมเย็ด พอขยี้ก็แอ่นรับเลย… อย่างนี้ต้องโดนควย 7นิ้วของผมถึงจะหาย
อย่างพี่..มันก็สาวร่าน…ร่านราคะต้องการรสกามจากผู้ชายใหม่ๆมาบำบัดความเงี่ยน…ใช่ไหม…. บอกมาสิ..บอกมา..อีสาวร่าน….เงี่ยนอยากถูกควยเย็ด……
วิลาวรรณได้ยินถึงคำหยาบ ไม่เข้าใจตัวเองเลยที่ถูกด่าด้วยคำหยาบทำให้เป็นผู้หญิงด้อยค่า แต่มันระเบิดอารมณ์เงี่ยนดีเหลือเกิน ไม่เคยเจอแบบนี้เลย…เธอได้แต่ส่งเสียงคราง…ซีดดดด์…ซาดดดด์…ตัวออ่นระทวยอยู่ในออ้มกอด เพียงรอว่าธวัชจะพาเธอไปต่อที่ไหน….

ภาพที่เกิดขึ้นถ้ามีใครอยู่ใกล้ก็จะเห็นว่าข้างเรือ ชายหนุ่มขยี้ขย้ำเม็ดแตดและใช้นิ้วแทงรูหีของสาวใหญ่และมือของสาวเองก็จับท่อนควยลากขึ้นลง ทั้งคู่ช่วยกันส่งเสียง..ซีดดด ซาดดดด เบาๆ ช่วยกันทำเกือบจะขึ้นสวรรค์น้ำเงี่ยนกำลังจะแตกกระจาย

เรือสำราญ ธวัชหนุ่มหื่นกดวิลาวรรษกับกะไดเล่นเสียวจนทะเลเดือด

โชคมองดูอยู่จากชายหาด….. เห็นไกลๆว่าทั้งคู่อยู่ตรงราวบันไดสิบห้านาทีกว่า และคิดว่ามันจะเลยการควบคุม โชคหยิบมือถือโทรหากัปตันเรือให้ช่วยนายหญิงขึ้นเรือ และมารับเด็กๆที่ฝั่งด้วย
เสียงมือถือ… แต้น… แต้น…แต้น.. …และตามด้วยบทสนทนา….ครับนาย…. ครับเดียวนี้เลยครับ…นายหญิง… นายหญิง..” เสียงนายเรือ ตะโกนเรียก…
วิลาวรรณ สะดุ้งเสียงเรียก กลับมามีสติ เธอกะชากตัวออกจับราวดึงตัวขึ้นจากทะเลทันทีโดยธวัชไม่ทันได้หยุดรั้ง….เธอยืนงง หมุนไปมาหลายรอบบนเรือ จึงรู้ว่าเกิดอะไรขึ้น เธอรับรู้ถึงความเสียวซานและความเปียกแฉะที่เยิ่มออกมาถึงกลีบแคม มันช่างชวนเธอให้เคลิบเคริมหลงไหล เงี่ยนขึ้นมาอีกครั้ง ความรู้สึกผิดชอบขาดหายไป วิพยายามเตือนตัวเองให้กลับมาเปนสาวเฉียบ เธอหยิยผ้าเช็ดตัวปกปิดร่องรอย สะบัดหน้าสอง สามครั้ง บอกกับตัวเองว่า จะไม่เกิดเรื่องแบบนี้อีก….. ธวัชเดินมาพูดอะไรสักอย่างกับเธอ แต่เธอมิได้ตอบกลับเหมือนธวัชเปนอากาศไม่มีตัวตน………….

มองจากชายหาด ทุกอย่างเรียยร้อย วิโบกมือให้กลับขึ้นเรือ… กัปตันเรือ และ ผู้ช่วย อุ้มเด็กเดินลุยน้ำ ไปก่อน เสียง สุดา ดังขึ้นให้ขึ้นเรือไปก่อน ขาเธอเป็นเหน็บชา…เดินไม่ได้เลย
โชคโทรบอกธวัชให้มาดู ปรากฏว่า ธวัชบอกให้ช่วยนวดไปก่อน ถ้าเดินลุยน้ำไม่ได้ ขอให้โชคอุ้ม หรือ ให้เธอขี่โก่งแบกขึ้นหลังกลับเรือ ไม่ว่างเลยต้องอาบน้ำเด็กน้อยสองคน
โชคนึกในใจ ….อะไรวะ เมียตัวเองให้คนอื่นมานวด….. นวดก็นวดวะ…
ผมเดินเข้าไปหาสุดาที่นั่งอยู่บนเกาอี้พับ พยายามนวดขาขวา จากต้นขาลงถึงปลายเท้า และผมเลยคุกเข่าลงระหว่างขาทั้งสองของสุดา และบอกว่าคุณสามีของเธอให้มาช่วยก่อน…. เธอแสดงอาการเจ็บ.. ผมเลยบอก  “คุณสุดา … ผมขออนุญาตช่วยนะครับ เดียวผมจะเริ่มจากปรายเท้าขึ้นไปนะครับ”

สุดาสาวเจ้าชู้ โชว์อึ๋ม ทานเบียร์ ไม่แคร์สายตา

รู้ครับว่าหน้าอกของจริง แต่ถ้าจะดีขอขย้ำ

ผมเริ่มนวด จากผ่าเท้าขึ้นไปถึงต้นขา ทุกจุดที่ผมนวดจะเน้นจุดที่กระตุ้นความรู้สึก เพื่อกระจายเลือด ไปสู่ส่วนต่างๆ นั้นคือสาเหตุของขาชา…และผมกระตุ้นจุดออ่นไหวทางเพศด้วยเช่นนิ้วเท้า ปลีน่อง และต้นขาด้านใน….. แต่ในระหว่างนวดผมกลับจ้องไปที่สามเหลี่ยมที่อยู่ตรงต้นขา
ขณะที่นวดต้นขา “สูงขึ้นมาหน่อยคะ คุณโชค” สุดาบอก…. ผมมองไปที่มือผมที่มันบีบนวดจนเกือบจะถึงโคกสวรรค์ของเธอ
ผมสบตาสุดา เธอจ้องตาผม แล้วมือของเธอปะกบมือผมแล้วลากขึ้นมาถูไถที่ร่องเสียวของเธอ…
“พี่โชคช่วยสุดาด้วยคะ…” ผมยังคงจ้องตาเธอแต่มือผมเริ่มถูไถ และ แทรกเข้าไปใต้ผ้า ไม่นานนิ้วผมก็ไปสะดุดกับเกสรเสียว….
ผมเริ่มถูไถเกสรเสียวจนมือเปียกเมือก และดันนิ้วเขาสู่ถ่ำสวรรค์… ตาผมยังจองมองตาสุดาไม่เปลี่ยน เห็นเธอห่อปากส่งเสียงซีดดดด… เหมือนทานของเผ็ดร้อน มือข้างหนึ่งของเธอขย้ำเต้าถันตัวเองไม่ยั้ง….
ในสมองคิดว่าคงจะทำอะไรไปมากกว่านี้ไม่ได้แน่ ไม่ใช่สถานที่ และ เวลา …
ผมโน้มตัวลงไปแลัวกะซิบข้างหูเธอว่า… ไว้โอกาศหน้านะครับ เดียวขี่หลังผมกลับเรือ…  เธอตอบผมและท้าทาย…พี่โชคช่วยดาอีกนิดเดียวจะเสร็จแล้วค่ะ …และครั้งต่อไปดาจะรอนะแต่อย่าให้รอนาน….… ผมก็ลูกผู้ชายไม่ปล่อยให้ใครค้าง..เลยช่วยสุดาจนเธอตัวเกร็ง เสร็จสม…
ตลอดทางกลับเรือ สุดาเอานม คับดี อัดถูไถ หลังผม แบบให้รู้ว่า นี่คือนมนะ…..
ระหว่างเรือแล่นกลับผมนั่งคู่กะวิ แต่เหมือนเราอยากจะคุย แต่ไม่ใช่ต่อหน้า ธวัช และ สุดา…..
จนเรือเทียบท่า เราต่างแยกย้ายกันกลับ… ธวัชและสุดา ชวนทานข้าวเย็น แต่เราปฏิเสธขึ้นพร้อม… แล้วบอกว่า ขอพักนะครับ ไว้เจอกันเช้าดีกว่า…….

บทที่ 9  เสน่หาความใคร่ ปะทุเป็นเปลวรสสวาท

นั่งรถกลับ เอ็มโฮเต็ล วิถามผมว่าเราบินกลับบ้านเลยได้ไหมคะ… ผมเห็นว่าน่าจะมีอะไรในใจเธอ เลยบอกไปว่า โอ เค  เดียวจัดการเรื่องเที่ยวบิน เรากลับโดยไม่ได้บอก หรือทิ้งเบอร์ติดต่อให้กับ ธวัช และ สุดา เลย

เมื่ออยู่กันตามลำพังในห้องนอนที่บ้าน… เรานอนกอดกัน คุยไรสาระ จนผมถามว่า
…บอกได้ยังว่าทำไม่รีบกลับ เล่าให้ฟังหน่อย… แต่โชคพอจะเดาออก เธอจูบผมที่ริมฝีปากเบาๆ แล้วกระชิบ ...ธวัชเขาลวนลามวิตอนกลับขึ้นเรือ...
วิลาวรรณเล่าเรื่องที่เกิดขึ้นทั้งหมด เธอโกรธตัวเธอเองด้วยที่ไม่สามารถควบคุมสถานะการณ์ เธอบอกว่าเรื่องแบบนี้ไม่เคยเกิดกับเธอเลย พอเจอกับตัวมันช๊อคตัวแข็ง ทำอะไรไม่ถูกและมาถูกจู่โจมตามจุดเสียว มันทำให้อารมณ์กระเจิง เกิดเป็นความเสียวเข้ามาแทนเลยคุมไม่ได้
...อ้ายนายฮื่น...มันล้วงเข้ามาขย้ำหน้าอกและข้างล้างของวิ…ยับเยินหมดแล้วพี่…
...วิยอมรับคะ…ว่ามันเหมือนกับว่าวิเสียตัวให้มันไปแล้ว เหลืออย่างเดียวคือ ธวัชไม่ได้สอดเข้ามาในหอยวิ…
…ถ้าพี่ไม่โทรเข้ามา และคนเรือไม่เรียก วิ บอกไม่ถูกไม่รู้ว่าอะไรจะเกิดขึ้น ถ้าธวัช เล้าโรมจนเสียวมากๆ ดันวิขึ้นเรือ และเข้าห้อง วิคงทำอะไรไม่ถูก มันคงทำทุกอย่างที่มันอยากทำ หน้ามันหื่นๆกะวิด้วย...
...วิคิดว่าถ้ามันมีโอกาศ วิต้องเสร็จมันแน่เลยพี่....... เลยตัดสินใจกลับดีกว่า...

ระหว่างที่เธอเล่า โชคก็เล้าโลมวิลาวรรณทั้งกอดจูบ ขึ้นประกบบีบคลึงนมคับซี จับลูบดูดเลีย จนเสียงเล่ากระเซ่า บางครั้งออกมาเปนเสียง...... ซีดดด… อาววว์ ….
โชคยังคงบิ้วอารมณ์ ของวิลาวรรณให้กระเจิง และตัวโชคเองเกิดความเงี่ยนอย่างไม่เคยมาก่อน พร้อมกับความรู้สึกเจ็บจี๊ดๆๆ ที่มีคนอื่นมาลวนลามรุกรานทุกส่วนของเมียรัก แต่มือของโชคก็ทำงานต่อ ลูบลงล่างไปเล่นหีของเมีย โชคคิดถึงภาพเหตุการณ์ เลยขยี้เม็ดแตต บี้หี จนเมียเคลิ้ม
ความเงี่ยนครอบง่ำโชค.. ถาม วิลาวรรณ ต่อ...วิ..จ๋า... ลองคิดดู คู่นี้เขาร้าย ต้องมีจุดประสงค์อะไรแน่เลย อาจเป็นการแบลค์เมลย์เรา เขาต้องวางแผนมาแล้วว่า อ้ายธวัชจะเครมวิ และให้สุดา กะลูกเปนตัวถ่วงให้พี่อยู่ที่หาด....
… วิ ลองคิดดูนะถ้าพี่ขวางไม่ทันอะไรจะเกิดขึ้น โอ้ววววว... มันคงย่ำยีเมียพี่ ทุกส่วน… ร่างกายวิ จะต้องถูกมันจับต้อง ลูบไล้ บีบคล่ำ จูบดูดนมเมียของพี่   โอ้ววววว.... และสุดท้ายมันต้องเย็ดเมียของพี่แน่ๆ เอาท่อนควยอัดเข้าไปในหีของเมีย….
นอนคุยกะวิ ตอนนี้ผมเงี่ยนมาก ผมโลมเล้า วิ อย่างเมื่อทำสมัยยังเป็นแฟนกัน กอดปล้ำ เล้าโลม เลียหี เม็ดแตดจน วิ ต้อง แอ่นหีเด้งขึ้นมารับลิ้น เธอแทบจะเสร็จคาปากแต่ผมก็ไม่ยอมให้เสร็จ  กลับมาเลียต่อที่บริเวณขาอ่อน และจุดเสียว หลายๆจุด ไล่มาจาก ติ่งหู ซอกคอ ไล่มาที่เนินอก ดูดหัวนม ไล่ลงมาที่สะดือ ร่างวิลาวรรณกระส่ายกระสับอยู่บนเตียง
วิ หลับตาพริ้มครางอืออา ออกมาว่า…….พี่โชคจ๋า วิ เงี่ยนมากเลย ไม่ได้เงี่ยนขนาดนี้นานแล้ว เย็ดเมียสิจ๊ะ อย่าทรมานเลย….
ผมยังคง ค่อยๆลากลิ้นลงมาเหนือเนินหีอูมของเธอ และแยกขาออกจากกัน เผยให้ให้กลีบร่องรูหีของวิ ลอยอยู่ตรงหน้า ลงลิ้นของผมก็รัวไปที่เม็ดแตด สลับกับแคมในของเธอ
...เสียววววว ค่ะ ผัว ขา เสียววววรูหี ดีค่ะ ดี ดี ดี….  ผมเลยได้จังหวะถามเธอ “ตรงนี้ใช่ไหมที่นิ้วของธวัชมันบดขยี้ แล้วมันยังให้เมียพี่ถอกควยให้มันด้วย อย่างนี้ต้องลงโทษ.....
...ลงโทษอะไรจ๊ะ... วิลาวรรณ พูดเบรอๆแบบหมดสติ 
โชคตวัดลิ้นถึ่ยิบลงไปตอนบนระหว่างกลางของสองแคมหี นั่นคือ เม็ดแตดที่แข็งรอลิ้นมาทำให้ชุ่มชื้น
…โอว์วววว ลงโทษอย่างนี้หรือจ๊ะ .......ลงโทษเมียอีกเลย .......ดีจังเลย ผัวขา ....เมียรักดิ้นเกร็งจิกไหลของชัยจนเลือดออก
ลิ้นของโชคควานไปทั่วสองกลีบแคม ทั้งกลีบนอกกลีบใน บางจังหวะห่อลิ้นเรียวแหลมฉกเข้าไปในร่องรู บางทีตวัดเฉี่ยวๆเม็ดแตด เป็นจังหวะ วิลาวรรณกระตุก ดิ้นส่ายไปมาด้วยความเสียว ปากก็เผลอคราง เรียกสามี เบาๆ ….โอย ซี๊ด ผัวขา โอยยยย…..
และขณะที่สามีกำลังไล่ขึ้นด้านบน ก็กระซิบข้างหูของวิลาวรรณ ให้จินตนาการเหมือนที่จะถูกธวัชทำ โชคดึงจินตนาการ วิลาวรรณ ให้โลดแล่นตามเขาไปด้วย ดูว่าเธอจะตามเขามาหรือเปล่า
คราวนี้ โชคให้วิลาวรรณเรียกเป็นชื่อ ธวัช และพูดนำ..........ธวัช จ๋า.วิเสียวเหลือเกิน...........
วิลาวรรณ คือคนที่กำลังมีอารมณ์อยู่ ทำตามเลยสิ โดยไม่ขวนเขย .....จินตนาการตามว่า ธวัชกำลังเลียหีให้อยู่ ................ เพียงแค่เรียกชี่อ และโชค แค่เลียนั้น วิตัวเกร็งจิกที่นอน เสร็จไปเลยหนึ่งครั้งแล้ว

ผมรุกต่อ ….วิจ๋า ถ้าธวัชมีโอกาศใช้ลิ้นให้เมีย จนเมียเสียวขึ้นสวรรค์ เมียคงต้องถูกมันเย็ดแน่เลย เมียคงจะไม่มีสติที่จะปฎิเสธมันแน่เลย ...........
…และถ้าเมียถูกมันเย็ด พี่โชคต้องเจ็บแน่ๆเลย แค่คิดมันก็เจ็บจี้ดดด ๆๆๆ แล้ว .... โอ้วววววว แต่มันทำให้เงี่ยนน่าดู เงี่ยน ที่รู้ว่าเมียถูกชายอื่นเย็ด ทุกส่วนของร่างกายเมียจะมีชายอื่นมาจับต้อง และเมียก็สนุกไปกับมันด้วย จนขึ้นสวรรค์ และอ้ายธวัชมันก็จะเสร็จ อัดควยฉีดน้ำเงี่ยนเข้ารูของเมีย......
…เมีย จ๋า ...ได้จับควยธวัชแล้วใช่มะ…ถอกควยมันเล่นแล้วสิ…อยากได้ควยมันเย็ดเข้าหีของเมียไหมจ๊ะ ….

วิลาวรรณเกร็งตัวเงี่ยนสุดๆ ปล่อยอารมณ์ที่กระเจิงตามจินตนาการที่สามีชักนำ .…
…ถ้ามันถึงอย่างนั้นเมียคงห้ามไม่ไหวแล้ว คงต้องให้มันทำ แล้วควยมันก็ใหญ่ด้วย มันคงทำให้เมียเงี่ยนมากๆๆต้องการควยผู้ชายให้มาบำบัดความร่าน
… มันยังพูดหยาบคายกับเมียด้วยแหละพี่ มันด่าเมียว่าเป็นผู้หญิงร่านราคะ ต้องการควยผู้ชายคนใหม่เพื่อดับความเงี่ยน คำหยาบที่มันพูดข้างหูยิ่งทำให้เมียมีอารมณ์ อยากจะให้มันเย็ด อยากจะให้มันทำทุกอย่าง ตามที่มันต้องการ ให้สมกับที่มันว่าเมียเป็นผู้หญิงร่าน…
 ผมเลยถามกลับไป….มันพูดหยาบคายกับเมีย ตอนที่มันลวนลาม ใช่ไหมแล้วเมียร่านจริงใช่ไหม….
...เมียอยากได้ควยใหญ่ยาวมากระแทกหีเมียไหมจ๊ะ ลองคิดดูจ๊ะว่าเดียวจะถูกควยธวัชหรือของชายคนใหม่ มันเย็ดแล้วเมียจะสนุกหีแค่ไหน อยากได้ไหมจ๊ะ…โชคกระซิบข้างหู
…ผัวไม่ว่าหรือ ให้เมียถูกควยอื่นเย็ดเมีย อยากได้นะไม่เคยถูกใหญ่ๆเย็ด ได้แต่เคยลูบคล่ำถอก ชักว่าวให้มันน้ำแตก .........
…ผัวอนุญาตใช่ไหม.... .” วิลาวรรณ แผ่วเสียงบอก

โชคได้ใจเมียรักเล่นตามบท และยังบอกอีกว่าเคยชักว่าวให้ควยใหญ่ๆน้ำแตกมาแล้ว เลยพูดต่อ…พี่อนุญาต แต่มีเงื่อนไขว่าพี่ต้องเป็นคนหาให้ และต้องขออนุญาตพี่ก่อนเท่านั้น…
โชคสุดทนความเงี่ยน ...ค่อยๆเอาควยถูที่เม็ดแตด ให้เสียวเล่นอีก จนวิต้องร้องขอ,,.ผัวขา เย็ดเมียเหอะ อย่าทรมาณเมียเลย เสียวมากๆแล้ววววค่ะ ผัวขา .....
โชคกระซิบบอกว่า ให้ครางเป็นชื่อ.. ธวัช...อีก  วิลาวรรณทำตามโดยไม่มีลังเล…ครางเป็นชื่อธวัช    ... ธวัช.... อู๊ยยยย .... ธวัช...ขา..... เย็ดเถอะ ขอควยเข้ารูหีหน่อย เสียววว ใจจะขาดดด …..
โชค… ก็ค่อยๆสอดควยเข้าไปในรูหีของวิจน เธอต้องคราง "อูยยยย ธวัช....ขา อูยยยยย" ร่างบิดไปมา เขาค่อยๆ กดลงไปจนมิดด้าม แล้วเริ่มกระเด้าเนิบๆ จากช้าๆ ไปเร็ว บดส่ายสะโพกไปมา วิลาวรรณตาปรือ ครางกระเส่าเบาๆ จินตนาการว่า ธวัช....กำลังเย็ดอยู่ ตามคำสั่งของสามีที่กำลังกระเด้าอย่างต่อเนื่อง เนิ่นนาน กระทั่งร่างชองวิ แอ่นกระตุก สองขากระหวัดรัดเอวแน่น ครางเบาๆ "โอยยย ซี๊ดดด" ซึ่งหมายถึงว่า วิได้ถึงจุดสุดยอดแล้ว
แต่โชคยังไม่เสร็จ ดึงตัววิ เบาๆไปอยู่ที่ขอบเตียง แล้วยกขาถ่างอ้า กระเด้าควยเข้าออกในรูหี เป็นจังหวะ หนักเบา สั้นยาวไปเรื่อย ควยโชคกำลังเข้ารูหี มันเสียดสีครูดเข้าออกที่ผนังด้านบนของรูหี โชคเลื่อนลงไปที่ซอกหู และกระซิบถาม ว่า ดีมั้ย เมียจ๋า ควย ธวัช ที่กำลังเย็ดเมีย
 หูได้ยิน เสียงสามีพูดอย่างนั้นซ้ำๆ รูหี ก็กำลังมีควยของ เข้าๆออกๆอยู่เป็นจังหวะ ช้าบ้างเร็วบ้าง ด้วยความมันส์ มั้ง ก็เลยหลับตา ส่ายเอว ร่อนโคกหี สวนรับกับควยของพี่โชค
ด้านเมียสาวเพ้อต่อไปว่า “วัช เก่งจังเลยเมียเสียวหีไปหมดแล้ว ควยวัชทั้งใหญ่ยาว มันแทงจนถึงสุดข้างในเลย เมียไม่เคยเจอใหญ่ยาวอย่างนี้มาก่อนเลย… วิลาวรรณมั่นใจว่าผัวของเธอได้ยินแล้วจะต้องเงี่ยนกว่าเดิมแน่
 โชคได้ยินเมียรักพูดถึงควยคนอื่น ทำให้เงี่ยนกว่าเดิม ปนความเจ็บในใจผสมกัน เป็นรสชาตใหม่ของเกมส์รัก ด้วยความมันส์เร่งกระแทกหีของเมีย นานมากแล้วที่ไม่ ได้รู้สึกเร่าร้อน เหมือนคืนนี้ ควยของโชคพร้อมที่จะระเบิดน้ำเงี่ยน พวงไข่แข็งกระแทกกับกลีบแคม เสียงกระแทกดัง… ปั๊บปั๊บ,,,,,ปั๊บปั๊บ,,ปั๊บปั๊บ….เร่งในจังหวะที่ได้ยินแล้วรู้ว่า เป็นการเร่งใกล้เห็นสวรรค์
โชคผัวรักสุดทน… “โอ้ววววว เมียจ๋า…ผัวอยากเห็นเมียถูก ควยใหญ่ยาวเย็ด อยากเห็นชายชู้มันกระแทกควยเข้าหีเมีย  จนน้ำแตกลึกในหีเมีย…
วิลาวรรณถึงแม้นว่าเสร็จไปแล้วหนึ่งครั้ง แต่จากที่โชคกระแทกไม่ยั้ง และพูดปลุกอารมณ์ตลอด ทำให้เธอพร้อมจะเสร็จเปนครั้งที่สอง ตอบกลับผัวรักว่า…. ผัวจะให้เมียไปเย็ดกับชายอื่นใช่ไหมจ๊ะ… หาให้เมียนะ เอาควยใหญ่ ยาว เมียอยากลอง…. ซีดดดดด… โอ้วววว…  จะเสร็จอีกแล้วผัวขา… เสร็จพร้อมกันนะ..”
โชคกะเด้าไม่ยัง…กะเด้าสุดท้ายอัดกระแทกจนสุด ส่งน้ำควยแตกเข้าไปในรูและกระเด้าย้ำอีกสามสี่ครั้ง ให้น้ำควยทั้งหมด แต่กระจายเข้าไปในรูหีของเมีย......................
ส่วนเมียรักเกร็งตัว แอ่นหีรับการกระแทก ขมิบรูและรู้สึกถึงแรงกระฉูดน้ำเงี่ยนที่พุ้งออกจากควยผัว ขาสองข้างตวัดรัดขาของโชค เสียวกระสันขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกัน……

บ้าย บาย วิลาวรรณในชุดว่ายน้ำท่านั่งขย่มบนก่อนส่งเธอกลับกรุงเทพ

สองคนผัวเมียร่างเปลือยเปล่านอนกอดกันบนเตียง ร่องรอย คราบน้ำ ของความสุขยังตกค้างอยู่บนผ้าปูเตียง
…วิ..จ๋า.พี่โชคมีความสุขมากเลย..มันเงี่ยนสุดๆจริงๆ… เมียมีความสุขไหมจ๊ะ… กะซิบข้างหูเมียรัก
เมียรักจูบแผวเบาที่ข้างแก้ม …พี่โชคแกล้งเมียนะ… มีความสุขมากเลย….เหนื่อยมากเลย… คึกอะไรจากไหน…
ตอบทันที่…ก็อ้ายธวัช มันแกล้งเมีย..ทำให้เมียโกรธ อารมณ์ค้าง และเมียจะให้ผัวหาใหญ่ๆยาวๆให้เล่นด้วยใช่ไหม….
วิตีแขนชัย…บ้า นะซิ….จะให้เมียไปเล่ยกะคนอื่น….. แต่คิดดูก็น่าลองนะ…หามาสิเมียจะลอง… ให้ลองใช่ไหม…
โชคจูบซอกคอกระซิบตอบ
…ใช่ …สงสัยมันทำให้เมียร้อนแรง...

comment : เร่งงานครับกลัวขาดตอน ไปทะเลหลายวัน ตอนต่อไปจะมาต่อเร็วๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2022, 08:53:10 pm โดย peckfat »

*

ออฟไลน์ ryg123456

• Legend Member
  • 2378
  • 43
Re: เสน่หา รสสวาท บทที่ 8-9 รสสวาทชายทะเล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 11:43:35 pm »
แบบนี้จะสวิงเมื่อไหร่

*

ออฟไลน์ suriyamahajit

• Supreme Member
  • 6872
  • 1850
Re: เสน่หา รสสวาท บทที่ 8-9 รสสวาทชายทะเล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 11:53:35 pm »
สร้างอารมณ์ได้ดีจริง

*

ออฟไลน์ 1819

• Veteran Member
  • 1902
  • 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2022, 01:31:17 am »
 ถ้าเป็นชัวิตจริง เป็นแบบโชค ก็คงจะให้แค่นั้น พิ่มสีสันชีวิตคือยั่ว แค่นั่น  ผู้ชายปกติทั่วไปก็มีอารมณหึงหวงเมียหรือคนรักอยู่แล้ว  แสร้งให้เป็นคนอื่นเพื่อเพิ่มสีรรคระหว่างsexก็น่าจะพอ   แต่ถ้านี่คือ เรืองแต่งก็ คงเพิ่มการยั่วให้วิร่านแตก มีอะไรกับคนอื่น คงคุมไม่อยู่ถ้าชอบแบบนี้ ต้องชิ่อสัตย์ไม่โกหกปิดยัง และต้องคุมได่อยู่ในเกมทั้งคู่แต่น้อวรายที่จะคุมไม่ได้ แล้วก็เป็นเหตุแห่งความเจ็ยใจ อย่าลืมว่าทั้งคู้ มีลูกแบ้ว มีหน้าตาทางสังคมด่งย
 ส่วนธวัช เลวไป  รุกแบบนั้น เกืนไป   ไม่ควรไปสานต่อด้วย ไม่งั่นยาว   โชคควรหาคนอื่นที่ไว้ใจ และ จบ ไม่สานต่อ   ต้อง ไม่ใช่ธวัช  ขนาดต่อหน้ายังทำขนาดนี้ ลับหลังยิ่งกว่า สองผัวเมียนี้อันตรายมาก
 โชค ไปหาจากพวกชมรมสวืง ดีกว่า น่าจะมีหลักการและ จบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2022, 01:32:03 am โดย 1819 »
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

*

ออฟไลน์ swss2511

• Ultimate Member
  • 4745
  • 734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2022, 06:21:02 am »
ค่อยๆปลุกเร้าชักนำเข้าสู่การสวิง

*

ออฟไลน์ code47

• Senior Member
  • 891
  • 226
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 09, 2022, 02:13:06 pm »
ต่อไปเมียโดนแน่ๆ

*

ออฟไลน์ sthanya

• Supreme Member
  • 5834
  • 3952
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 12, 2022, 06:46:16 pm »
ถ้ามีเมียแบบนี้คงไม่แลกกับใคร

*

ออฟไลน์ dekdong

• Junior Member
  • 315
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 16, 2022, 03:05:12 pm »
สลับคู่แล้วซู่ซ่าเลยครับ ขอบคณมากครับ

*

ออฟไลน์ namluang1978

• Full Member
  • **
  • 225
  • 52
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2022, 02:21:37 pm »
ระวังนะสุข จากการแซ่บวันนี้ อาจจะเศร้าในวันหน้าก็ได้

*

ออฟไลน์ Nightcooltonight

• Tiny Member
  • *
  • 19
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2022, 01:37:49 pm »
ตื่นเต้นจถเป็นไงต่อ กับคนบนเรือไหม

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ