เพราะพ่อกลับบ้านช้า cop | two-hitchhikers.ru

เพราะพ่อกลับบ้านช้า cop

• 0 ตอบ
  • 6028 อ่าน
เพราะพ่อกลับบ้านช้า cop
« เมื่อ: มกราคม 18, 2022, 07:05:38 pm »
ผมชื่อมุก เป็นเด็กหนุ่มร่างกายแข็งแรงเป็นคนขยันเรียนดี ฐานะทางบ้านเราไม่ค่อยดีพอมีพอกินมีบ้านเป็นของตัวเอง ผมเป็นลูกชายคนเดียว เดิมทีผมอยู่กับปู่ย่าตั้งแต่เล็กที่ต่างจังหวัดใกล้กรุงเทพฯพ่อแม่เข้ามาทำ งานในกรุงแต่จะแวะไปหาทุกสัปดาห์ ผมเข้ามาเรียนมาอยู่กับพ่อแม่ถาวรตอนสิบสองขวบ ผมเป็นคนกล้าและขยันจึงเริ่มทำงานหาเงินช่วยทางบ้านตั้งอายุสิบห้าจึงไม่ค่อยอยู่บ้านหรือจะได้เจอพ่อกับแม่มากนัก

พ่อผมทำงานบริษัทฯ แม่มีงานทำส่วนตัวขายประกันขายสินค้าตรง ผมพอเลี้ยงตัวได้ แต่เกิดผิดพลาดอะไรไม่รู้แม่ท้อง แต่แม่ผมอายุยังคงยังไม่ถึงสี่สิบได้กับพ่อตั้งแต่รุ่นแล้วมีผมออกมา ผมไม่คิดอะไรที่แม่ท้อง แต่พ่ออายุแก่กว่าแม่ร่วมสิบปี แม่ก็ยังสวยรูปร่างหน้าตาดีใครเห็นใครก็ชอบผมยังแอบชอบเลย แม่เคยถามแหย่ผมว่า “โตแล้วถ้าจะแฟนก็ดูให้ดียังต้องเรียนให้จบ” ผมบอกไปว่า “ถ้ามีแฟนจะหาสวยๆ อย่างแม่ๆ ยิ้มแกล้มปริเลยที่ผมยอ ผมได้น้องสาวแต่พ่อตกงานทำให้เราที่มีฐานะไม่ค่อยดีลำบากขึ้น พ่อหางานอยู่นานจนในที่สุดพ่อตัดสินใจไปทำงานเมืองนอกต้องทิ้งผมแม่และน้อง ที่ไม่กี่เดือนไว้ที่บ้าน แม่ยังมีรายได้เลี้ยงตัวผมพอตัวรอด พ่อไปเมืองนอกเพื่อส่งเงินมาให้เราอยู่สบายขึ้น

หลังจากพ่อไปผมต้องช่วยดูแลน้องและแม่ๆ เริ่มตีสนิทกับผมมากขึ้นจาก ที่เคยห่างๆ กันแต่แม่มองผมด้วยสายตาแปลกๆ ระยะหลังอันที่จริงผมรู้สึกอย่างนี้มาก่อนแม่ท้องแล้ว แม่มักจะถามผมจะมีแฟนหรือยังผมก็บอกแบบหยอกเล่นจะมีได้ไงมีแม่ขวางทั้งคนตอนนี้ แม่ชอบถามเที่ยวผู้หญิงหรือยังผมจะบอกได้ไงของแบบนี้ก็เคยอยู่แค่สองครั้ง แค่อยากลอง แม่มักชอบพูดสองแง่สองมุมตลกทะลึ่งกับผมบ่อยจนผมชินไม่เขินอายผมก็เป็นคนชอบ สนุกทะลึ่งทะเล้นอยู่แล้วก็เลยไม่คิดอะไรพูดสนุกย้อนกับแม่เป็นครั้งคราว

เรื่องเกิดเมื่อพ่อไปนอกได้สามเดือนน้องก็สิบเดือนพอโตแล้ว เป็นวันหยุดปกติแม่จะออกไปซื้อของและบ่ายวันนั้นผมอยู่บ้านก็นานๆ ทีแม่พูด แหย่แซวผม “ไม่ไปหาแฟนเที่ยวอีหนูหรือไง” ผมเลยบอก “หาแฟนเที่ยวทำไมเสียเงินเปล่าๆ” แม่บอก “ดีมาช่วยแม่อาบน้ำน้องหน่อย” ผมช่วยแม่เตรียมน้ำอุ่นอ่างน้ำเอาน้องลงแช่เล่นสักพักแม่เปลี่ยนชุดจาก กางเกงสั้นแค่เข่ามาเป็นใส่กระโปรงสั้นแบบใส่อยู่บ้านสบายๆ มีนั่งตัวเล็กสูงจากพื้นไม่ถึงศอกเอาไว้นั่งอาบน้ำน้อง แม่นั่งถูตัวน้องตรงข้ามผมก็เกือบเหมือนนั่งยองๆ แต่จะจงใจหรือไงก็ไม่รู้แม่ ถลกกระโปรงจนสูงลึกเห็นโคนขาอ่อนที่ขาวเนียนเรียวงาม แม่ทำเผลอก้มตัวให้ผมเห็นร่องอกฐานสองเต้าขาวที่เบียดกันแน่นอยู่ในเสื้อคอวี แม่ขยับตัวขยับขาซ้ายขวาเหมือนจะให้ผมมองเข้าในช่องระหว่างขาผมก็มองแบบหลบๆ แต่ผมก็เห็นเป้ากางเกงในแวบๆ แวมๆ

แม่จับน้องขึ้นจากน้ำ ผมเอาอ่างน้ำหลบออกไปแม่แม่ยังนั่งอุ้มน้องเช็ดตัวอยู่แม่แกล้งถาม “ดูอะไร” ผมบอก “ก็ดูน้อง” แม่แกล้งพูดติดตลก “จะดูน้องหรือดูแม่” ผมสะดุดแต่พูดแก้ลำ “ก็ดูทั้งแม่ทั้งน้อง” แม่พูดอีก “แม่รู้นะมุกอยากดูอะไร” ผมบอก “จะให้ผมดูอะไรก็แม่อาบน้ำน้องอยู่” แม่พูดยิ้มๆ “เห็นมองจิ๋มน้องแล้วยังแอบดูของแม่ใช่ไม” ทำเอาผมงงอึ้งแม่ยิ้มๆ พูดอีกแบบทีเล่นทีจริง “ของน้องเล็กนิดเดียวไม่น่าดูๆ ของแม่ดีกว่าหรือว่าไง” ผมทะลึ่งทะเล้นอยู่แล้วเลยบอก “ก็อยากดูเหมือนกัน” แม่ขำเบาๆ แล้วแม่แกล้งกางเข่าแล้วหุบทำให้ผมตะลึงมองลึก เข้าไปแม่ยังยิ้มถาม “พอใจไหม” ผมบอก “ก็เห็นนิดเดียว” แม่ขำเอาผ้าห่อตัวน้องอุ้มพาดบ่าแล้วว่า “เอาสิจะให้ดูชัดๆ” แม่ถลกชายกระโปรงขึ้นนั่งกางขาอย่างไม่อาย แม่กล้าทำผมก็กล้ามองเลยจ่องเข้า ไปดูทำเอาผมสยิวตื่นเต้นเห็นขาอ่อนกางเกงในแม่ๆ ยิ้มๆถาม “เห็นแล้วเป็นไงของแม่กับของน้อง” ผมกลืนน้ำลายชักไม่แน่ใจแม่จะทำอะไรแต่ผม ใจกล้าไม่เกรงใจบอกไป

“ขาแม่ขาวสวบดี..เออ..ของแม่ดูอวบมีกางเกงใน” แม่หัวเราะพูดอ้อมแอ้ม “แค่นั้นเองเหรอ” แม่ยิ้มแล้วลุกอุ้มน้องเดินเข้าห้องนอน ผมเก็บของตามปกติแต่ใจไม่ปกติคิดมันแปลกแม่นึกยังไงมายั่วผมถึงขนาดนี้เพียง ครู่อึดใจแม่เรียกผม “มุกเข้ามาหาแม่หน่อย” ผมเข้าไปแม่นั่งที่ริมเตียงอุ้มน้องเล่นยิ้มพูดหยอกผม “เข้ามานั่งใกล้ๆ แม่ๆ ไม่กัดสักหน่อย” ผมนั่งลงแม่เปิดผ้าห่มน้องแล้วบอก “นี่ไงจิ๋มน้องดูซะ” ผมบอก “ก็เห็นทุกวัน” แม่ว่า “ไปดูของคนอื่นไปเที่ยวผู้หญิงมาหรือยัง” ผมยิ้มๆ แม่ถามเรื่องนี้อีกไม่ใช่ ครั้งแรกแม่ย้ำ “อย่าอ้ำอึ้งสิมุกโตแล้วแม่ไม่ว่าอะไรแต่ทำไมไม่พูดแม่อยากรู้” ผมพูดกุกกัก “ก็แค่อยากลองแค่นั้น” แม่ยิ้มถาม “บ่อยไมกี่ทีหรือมากจำไม่ได้แล้วอย่าโกหกแม่นะ” ผมบอก “ก็สองทีเอง” แม่ขำว่า “ก็มากพอที่จะเรียนรู้แต่สองทีจริงๆ เหรอ” ผมกุกกักบอก “ทีครึ่งครับ” แม่หัวเราะว่า “อ้าว!ทำไมอย่างนั้น” ผมอายๆบอก “ทีแรกเรือล่มปากอ่าวมันตื่นเต้นหรือกลัวก็ไม่รู้” แม่หัวเราะถาม “ป้องกันตัวหรือเปล่า” ผมพยักหน้าแม่ถามอีก “ชอบไหม” ผมยิ้มเขินๆ

แม่ขำหันเอียงตัวเอาน้องวางแล้วก้มตัวลงกอดน้องทำให้ผม ต้องมองก้นสะโพกกลมของแม่ที่ตะแคงตัวชายกระโปรงร่นขึ้นถึงโคนขาอย่างเต็มตา ใจผมมันหวิวๆ แม่คงรู้เลยถาม “มองอะไร” ผมไม่ค่อยเกรงใจอยู่แล้วเลยบอก “มองก้นแม่” แม่ขำเบาๆบอก “มาหอมแก้มแม่สิ” ผมมองดูแม่นอนตะแคงจะทำไงดีผมนิ่งคิดแม่บอก “เฉยอยู่ทำไมทำเป็นไม่เคย” ผมเข้าชิดตัวแม่ยื่นหน้าคร่อมตัวไปจะหอมแก้มแต่ แม่หันหน้ามาบอก “ไม่เอาไม่ใช่แก้มนี้” ผมชะงักงงๆถาม “อ๊ะแล้วยังไง” แม่บอก “แก้มก้นไม่ใช่แก้มหน้า” ผมอึ้งไปขณะแม่ย้ำ “อยากไม่ใช่เหรอ” แล้วแม่ถลกกระโปรงขึ้นถึงเอวผมตาพองโตก้นสะโพกแม่กลมดี กางเกงในสีขาวเข้ากับสีผิวเนื้อแม่ตบก้นบอก “เอาสิ” ผมลังเลแต่ใจถึงคิดอยากลองก้มลงหอมที่สะโพกทีหนึ่งกลิ่นสาบนิดๆ แต่ทำให้ผมรู้สึกคึกคัก แม่ขำลุกหันมานั่งกระโปรงเปิดถึงสุดโคนขาแม่ถาม “ทำไมกล้าทำแค่นั้นเองเหรอ” ผมก้มมองที่อกเสื้อคอวีพอเห็นร่องอกขาวฐานเต้านมแม่ตาผมก็ยังจ่องมองลงต่ำที่โคนขาขวา

แม่เห็นผมเขินก็อมยิ้มกลั่นหัวเราะโอบดึงผมเข้าซบอกอย่างที่ไม่เคยทำมาก่อน ทำเอาผมตกใจแม่กล้าผมก็ทำใจกล้าซุกหน้าคลุกที่อกมือวางลงที่ตักหน้าขาแม่จูบ ลูบหัวผมแล้วกระซิบ “ทำไมแค่ลูบขาไม่อยากล้วงเข้าลึกๆหรือไง” ผมตกใจที่แม่พูดหน้ามองแต่แม่ยิ้ม บอก “อยากจับของแม่ไม่ใช่เหรอ” แม่เชื้อเชิญผมๆ เลยใจกล้าล้วงมือลึกจนถึงสุดโคนขา แม่เข้าจูบปากผมแบบที่ไม่ใช่แม่ลูกจูบกันทั้งสอดลิ้นเข้าปากผมๆ ตาเหลือกจ้อง มองแม่ๆ ไม่พูดอะไรได้แต่ยิ้มโอบดึงผมแอนตัวลงนอนแม่ถลกกระโปรงเปิดขึ้นถึง เอวแล้วบอก “อยากดูของแม่ไม่ใช่เหรอ” ผมอึกอักพูดไม่ออกมองที่เป้ากางเกงในแม่ที่อวบนูน เพเห็นไรขนดำๆ อยู่ข้างใน แม่ยังอมยิ้มบอก “ถอดกางเกงในแม่สิจะได้เห็นความแตกต่างของแม่กับของน้อง” ผมใจสั่นไม่นึกแม่ จะทำอย่างนี้ผมพูดสั่นๆ “เท่านี้ก็เห็นแล้วของแม่ใหญ่กว่าของน้อง” แม่ขำพูดอย่างรู้ใจว่า “แม่บอกให้ถอดกางเกงในก็ถอดสิมุกอยากเห็นของจริงทีหลังจะได้ไม่แอบมอง” ผมคิด ไม่ได้แอบมองแต่แม่มักทำแวบๆ ให้ผมเห็นเอง

ถึงขนาดนี้ผมคิดเป็นไงเป็นกันขอทำตามที่แม่บอกก็แล้วกัน ผมเงอะงะเอามือจับขอบกางเกงในแล้วรุดลงแม่ขยับตัวช่วยให้ง่ายขึ้น ผมตาพองโตจ่องมองโหนกนูนใต้ท้องน้อยที่ไม่ลาย แม่ที่มีขนหมอยดกดำเป็นแนวสามเหลี่ยมสุดโหนกนูนลงต่ำง่ามขาเป็นพูกลีบที่ปริ เป็นร่องแต่พอเห็นมีเนื้อแคมในดันอัดแน่นอยู่ในร่อง ผมใจสั่นไม่นึกจะได้เห็น แม่ถามอีกอย่างไม่อาย “ชะงักเลยเหรอ เป็นไงของแม่กับของน้อง” แม่กล้าไม่อายผมก็ทำใจสู้บอก “ของแม่มีขนของน้องไม่มี” แม่ขำบอก “ลองจับสิ” ผมกล้าๆ กลัวๆ มือสั่นแต่ยื่นไปลูบจับเริ่มจากโหนกขนหมอยลูบเบาๆ ดู แม่หลับตาไม่พูดอะไรทำให้ผมฮึกเหิมล้วงลงลึกถึงร่องเหลือบระหว่างขาบีบคลึง เบาๆ มันนุ่มอุ่นๆ ชื้นๆ เต็มฝ่ามือดี แม่ยิ้มบอก “ของแม่ใหญ่กว่าของน้องแถมปี้ได้ด้วยอยากจะเอาไหม” ผมชักมือออกไม่นึกแม่จะ ยอมถึงกับจะให้ผมปี้ ผมลุกนั่งอย่างตกใจๆอยากแต่ยังหวาดๆ แม่ถาม “เป็นไรไปไม่อยากหรือไงแม่ทำสาวแล้วนะรับรองไม่ผิดหวังหรือรังเกียจแม่” ผมคิดนี่ก็มากเกินพอแล้วเลยบอก “ไม่ได้ครับผมไม่กล้า” แม่ลุกนั่งเอามือจับเป้ากางเกงผมๆ ตกใจห่อตัวแม่ขำพูด “ทำไมไม่ได้ควยแข็งแล้วหีแม่ก็ไม่ได้มีไว้ฉี่อย่างเดียวทำใจกล้าหน่อยสิ เงี่ยนไม่ใช่เหรอ”

แม่ใช้คำหีควยเงี่ยนที่ผมไม่เคยได้ยินแม่พูดมาก่อน ผมไม่รู้จะพูดยังไงบอกไป “เดียวพ่อรู้จะเป็นเรื่อง” แม่ขำว่า “แล้วใครจะพูดให้พ่อได้ยินหละเรามีกันสองคนน้องก็ยังไม่รู้ความอีกเกือบสองปีพ่อถึงจะกลับอย่าพูดไปก็ไม่มีใครรู้” ผมหันถาม “แม่จะให้ผมปี้จริงเหรอ” แม่บอก “หรือจะให้แม่ไปปี้กับคนอื่น ยังไม่รู้อีกหรือไงแม่เหงานะน่าจะเข้าใจแม่ต้องการอะไร” แม่พูดจบเราเข้า ประกบปากดูดจูบกันโดยไม่ต้องพูด ผมคิดแม่ขู่จะไปเอากับคนอื่นผมคงปล่อยไปไม่ได้ ผมเอามือจับเต้านมแม่ที่ผมอยากจับมานาน ไม่ผิดหวังนมแม่โตถึงจะนุ่มก็ยังเต่งตึงไม่แพ้สาวรุ่น แม่ผละตัวออกอมยิ้มปลดกระดุมเสื้อแล้วถอดทั้งยกทรงออกอย่างไม่อาย ผมตะลึงตานมเต้ายังตึงเต่งขาวผ่องเห็นลายเส้นเลือด แม่โอบดึงผมเข้าซบคลุกหน้าที่อกเต้าแล้วบอก “ดูดนมแม่สิอยากกินไม่ใช่เหรอ” แม่พูดอย่างรู้ใจปากผมขบดูดหัวนมแม่อย่างเบาๆแม่เอามือช้อนใต้ราวนมบีบๆ น้ำนมสดก็ไหลพุ่งเข้าปากผมมันอร่อยอย่างบอกไม่ถูก มือผมจับนมอีกเต้าแม่บีบขย้ำจนน้ำนมไหล

ผมสลับปากไปดูดเลียแม่แอ่นอกให้มือผมเลยวกลงต่ำล้วงจับหี แม่เอนตัวลงนอนถ่างขาให้ผมลูบล้วงในทันที แม่เริ่มหายใจแรงหอบขัดโอบกอดมือลูบหัวผมๆ เงยหน้ามองแม่ที่หน้าแบะปากเหยเก แม่พูดเสียงอ่อย “ถอดกางเกงสิเราจะได้ร่วมเพศสมสู่กัน” ผมไม่พูดอะไรไม่รอช้ารีบถอดเสื้อกางเกงออก แม่ลุกนั่งก็ปลดถอดกระโปรงเท่านั้นร่างเราสองคนก็เปลือยหมด ผมมองตะลึงร่างเปลือยแม่สวยจับใจผมหลุดปากบอก “แม่สวยจังเลย” แม่ทำหน้าตื่นห่อปากตาพองโตเมื่อควยผมที่แข็งโด่ แม่เลิ่กลั่กกระสับกระส่าย ถึงกับพูด “นี่อะไรกันทำไมใหญ่ยาวแบบนี้” ผมรู้ของผมไม่เล็ก ผมเคยวัดกับเพื่อนๆ ตอนเปลี่ยนชุดกีฬา แม่ดูลังเลแต่หันพลิกตัวขึ้นเตียงนอนหงายอ้าแขนรอผมๆ เขาคร่อมนอนทับสวมกอด แม่เราจูบดูดปากกันมือผมเปะปะจับทั้งนมล้วงทั้งหีอย่างสนุกมือ แม่ครางอ้าปากหายใจหอบถาม “เล่นอยู่ได้จะเอาหรือยังแม่เงี่ยนนะ” ผมเอานิ้วสอดแยงเข้ารูหีที่แฉะๆ แม่สะดุ้งครางบอกเสียงสั่น “ไม่เอาๆนิ้วเอาควยเย็ดหีแม่สิ” ผมถาม “ผมเย็ดแม่ได้จริงๆ นะ” แม่บอก “ควยแข็งขนาดนี้คงไม่ล้มปากอ่าวเอาสิเรามาเย็ดกัน”

ผมจับสองขาแม่กางออกกว้าง ยกพาดบ่าสองแขนผมคร่อมร่างแม่ทำให้แม่ตัวงอก้นยกลอยร่องหีเปิดอ้า ผมเอาควยจ่อตรงที่รูหีผมบอก “ผมจะเย็ดนะ” แม่พยักหน้าผมแอ่นเอวเลยอัดควยแทงเข้าไป แม่สะดุ้งตาพองจ่องหน้าผมอึดใจอ้าปากค้าง ผมก็สะดุ้งเพราะเจ็บรูหีแม่คับแน่นกว่าสาวที่ผมเที่ยวขึ้นครูมา ผมไม่นึกว่าจะได้ทำแบบนี้แต่ก็ทำไปแล้วคงหยุดไม่ได้ผมเริ่มกระเด้าควยแทง เข้าจนสุดมิดลำเจ็บๆ คันมันดีแล้วชักเข้าๆ ออกๆ แม่ครางส่ายหน้าหายใจทางปาก ผมปล่อยขาแม่ลงจากบ่าผมนอนทาบทับบนตัวแม่แต่ก้นกระดกขึ้นลงควยกระเด้าซอย เย็ดหีแม่ไม่หยุดปากขบดูดนมสลับซ้ายขวา แม่ครางกระเส่าร้องบอก “ดีๆ ลูกแม่ๆ ไม่ผิดหวังที่รอคอย” ผมถาม “แม่รอให้ผมเย็ดเหรอ” แม่พยักหน้าครางโอยๆ ผมสนองตอบด้วยการเย็ดอย่างไม่ยังแม่ดิ้นส่ายตัวเหมือนปลาถูกทุบหัว

ผมซอยเย็ดโยกส่ายควยตามอยู่พักใหญ่ผมบอก “หีแม่เย็ดมันจังเลย”แม่แสยะยิ้มหน้าบูดเบี้ยวบอกว่า “มันก็เย็ดไปเอาแรงๆ อย่าหยุดแม่เสียวเงี่ยนเหลือที่สุดแล้ว” ผมบอก “แม่ผมน้ำจะแตกแล้ว” แม่บอก “แม่ก็จะแตกๆ ได้เลยแตกในแม่ไม่ท้อง” แม่เกร็งตัวกระตุกขาสั่นผมก้มมองดูที่ ควยมีคราบน้ำเมือกขาวๆ เลอะควยจนเปียกขนหมอยแม่ ผมเย็ดกระแทกอีกหลายทีน้ำกามก็แตกใส่ในรูหีแม่หายใจหอบเหนื่อย ผมลงนอนกอดแม่ๆ จูบผมอย่างดูดดื่มไม่พูดอะไรปล่อยให้ผมลูบไร้จับทุกส่วนสัดบนร่างแม่ สักพักน้องที่หลับตื่นขึ้นงอแง แม่ลุกหันไปหาน้องอุ้มขึ้นมาให้ดูดนม ผมเห็นแผ่นหลังแม่ขาวเนียนเลยเอามือลูบลงถึงก้นขบสักพักน้องเงียบแม่เอนตัว ลงนอนตะแคงกอดน้าแต่หันหลังให้ผมๆ เอามือลูบก้มแม่แล้วเอาตัวเข้าประกบข้าง หลังแม่ตกใจร้องถาม “อุย!อะไรจะเร็วขนาดนี้” แน่นอนผมยังรุ่นแรงดีควยเลยคืนตัวแข็งเร็วผมกระซิบบอก ขอผมอีกทีนะ” แม่ไม่พูดอะไรยังนอนตะแคงกอดน้องแต่ยกขาข้างหนึ่งกางตั้งเข่าชัน

ผมเลื่อนตัวลงสอดตัวเข้าไปแล้วจับควยสอดใส่เย็ดหีแม่จากข้างหลังมันทุลักทุเลพอควรเพราะผมไม่เคยไม่รู้ทำได้ยังไงแต่ก็สนุกมัน ผมเย็ดพักเดียวแม่ครางโอยๆ เอาน้องวางแล้วถอยตัวจนควยหลุดจากรูหี พลิกกลับจับผมนอนหงายแม่ขึ้นนั่งคร่อมแสยะยิ้มจับควยยัดใส่รูหีแล้วเริ่มขย่ม ผมชอบนมแม่สั่นกระเพื่อมอยู่ตรงหน้าผมๆ เอาสองมือจับสองเต้าขย้ำอย่างเมามัน ผงกหัวขึ้นจูบดูดสลับไปมาแม่ขย่มพักใหญ่จนเสร็จไปทิ้งตัวลงทับผมๆ ยังไม่เสร็จจับแม่พลิกตัวหงายผมขย่มเย็ดต่ออีกหลายทีผมก็เสร็จหลั่งน้ำกามไปอีกที แม่กอดจูบผมพูดสั่นๆ “สุดยอดเลย” ผมเลยถาม “จะให้ผมเอาอีกไหม” แม่ยิ้มพยักหน้าบอก “เอาได้ทั้งวันแถมคืนนี้อีกทั้งคืนและวันต่อๆไป” ผมยิ้มอย่างพอใจบอกแม่ “แต่ตอนนี้พอก่อนไว้คืนนี้จะเอาอีก” แม่ยิ้มหวานว่า “ก็ดีเดี๋ยวน้องตื่นอีกทีเราออกไปซื้อของกัน”

จากนั้นผมลงจากเตียงเข้าห้องน้ำไปพักผ่อนแม่ก็นอนพัก ตกเย็นเราออกไปซื้อของกินข้าวนอกบ้านกลับเข้ามาหลังน้องหลับผมแอบเข้าหาแม่อีกและได้กันอีกสองทีในคืนนั้น โดยแม่พอใจผมมากและบอกว่าเป็นสุขสนุกสุดเสียวที่สุดอย่างที่ไม่คาดคิดมาก่อน อยากให้มาเอาบ่อยๆ ผมยินดีแต่ปกติผมจะทำงานหลังเลิกเรียนกลับบ้านดึกไม่ค่อยเจอแม่ๆ มักเข้านอน ก่อนแล้วแต่แม่บอกเรียกได้ทุกเมื่อ ผมพูดไม่ถูกว่าสุดยอดยังไงห่วงเพียงว่าอีกปีกว่าพ่อกลับมาผมจะไม่ได้แบบนี้อีก…

เยี่ยมมากจ้า

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ