เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท8 สุดท้ายแล้วครับ | two-hitchhikers.ru

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท8 สุดท้ายแล้วครับ

• 186 ตอบ
  • 4035 อ่าน
*

ออฟไลน์ Hamleg

• Full Member
  • **
  • 191
  • 120
ก่อนหน้า 1-7
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=227643.0
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=227648.0
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=227657.0
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=227657.0
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=227704.0
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=227723.0
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=227797.0

ต่อจากครั้งสุดท้ายครับ ที่เมียผมโดนเด็กหนุ่มในบริษัทเย็ด และพาไปรุมเย็ด และสุดท้ายเมียก็เลิกไม่ไปให้พวกมันรุมอีก
จนเมื่อช่วง 18 ธันวาปีที่ผ่านมา คนที่รู้จักในบริษัทเมียชวนผมไปเตะบอลด้วยตอนเย็น ผมก็ไปกับเมีย
ไปเจอคนชื่อหนุ่มที่เอาเมียผมไปเย็ด เมียก็มองหน้าผมแบบอายๆ เมียคงรู้สึกอายผมที่ผมมาเจอหน้าคนที่เคยเย็ดเมีย
ก็ไม่มีอะไรเตะบอลกันปกติ จนเตะบอลเสร็จก็ไปอาบน้ำ จังหวะที่เข้าไปอาบน้ำเสร็จออกมาก็เดินผ่านไอ้หนุ่ม กำลังจะเดินผ่านมันก็เรียกพี่ผมขอคุยด้วยหน่อย
ผมมองหน้ามันแลัวถามคุยเรื่องอะไร ผมก็บอกเดี่ยวไปหาที่เงียบๆคุยกันหน่อยครับ ผมบอกได้ มันพาผมเดินหาที่เงียบๆมืดๆ
หนุ่ม : พี่ผมขอพูดตรงๆนะ พี่รู้ใช่ไหมผมได้เย็ดเมียพี่ และรุมเย็ดเมียพี่กับเพื่อนๆ
ผม: เออกูรู้แล้ว และกูไม่กระทืบพวกมึงก็บุญแล้ว
หนุ่ม: ผมรู้ว่าพี่อยากกระทืบพวกผม แต่พี่ทำไม่ได้หรอก เพราะเมียพี่ยินยอมให้พวกผมรุมเย็ดเอง
ผม: เออ ช่างมันผ่านไปแล้ว กูถือว่าทำบุญให้พวกมึงไป และเมียกูก็ไม่ได้ไปให้พวกมึงเย็ดอีกแล้วด้วยตอนนี้
หนุ่ม : ใช่พี่เขาไม่มาแล้ว เพราะน่าจะด้วยพี่จับได้ และเขาเลือกผัวตัวเอง แต่เมียพี่ติดใจควยพวกผมแน่ๆ
ผม: ก็ไม่เห็นติดใจอะไรเลิกเป็นปีๆ ไม่เห็นจะต้องการอะไรเลย
หนุ่ม: เอางี้ไหมพี่
ผม: เอางัย
หนุ่ม: ผมพนันกับพี่ 5000 ตอนนี้ ผมขอเข้าไปคุยกับเมียพี่แปป แล้วจะชวนกลับมาเย็ดอีกพรุ่งนี้วันอาทิตย์ ถ้าเมียพี่ยอมอย่าห้ามนะ
ผม: กูจะพนันไปเพื่ออะไร
หนุ่ม: ก็ในเมื่อพี่มั่นใจว่าเมียพี่ไม่ติดใจควยพวกผม ก็ต้องกล้ารับคำท้า ถ้าเมียพี่ไม่ไปผมให้ 5000 เลย
ผม: ได้แต่คือภายในวันนี้นะ
หนุ่ม: ได้พี่ เดี๋ยวพี่โทรเข้าเบอร์ผมแล้วฟังไปพร้อมกันเลยนะ ถ้าเมียพี่ยอมมาให้ผมเย็ดพรุ่งนี้ถือว่าพี่แพ้ พี่ต้องยอมให้เมียมา แต่ถ้าไม่ผมโอนให้พี่เลย 5000

ผมคิดแปปหนึ่งและมั่นใจว่าเมียผมไม่ให้มันเย็ดอีกแล้วแน่นอน เลยรับคำท้า ผมโทรเข้าเบอร์หนุ่มแล้ว หนุ่มบอกให้ผมรอฟัง สักพักหนุ่มก็เดินไปทักเมียผม
หนุ่ม: พี่ปลาหวัดดีครับ อยู่บริษัทเจอกันบ่อยๆ พี่ไม่คุยกับผมเลยนะ
เมีย: ก็ไม่มีอะไร
หนุ่ม: ไม่คิดถึงควยพวกผมหรอพี่ หรือเกรงใจผัว
เมีย: ไม่คิดอะไร
หนุ่ม: แน่ใจหรอครับ ผมว่าพี่ติดใจควยพวกผมนะ แต่กลัวผัวจับได้อีกอะดิ
เมีย: เงียบไม่พูดอะไร
หนุ่ม: กลับมาเย็ดกันไหมพี่ รับรองรอบนี้พวกผมไม่ทำให้ผัวพี่จับได้แน่ๆ
เมีย: ยังเงียบไม่ตอบอะไร
หนุ่ม: ok ไหมพี่ปลาพรุ่งนี้พี่บอกผัวว่าทำโอทีก็ได้
เมีย: ไม่เอาแล้ว พี่บอกกับผัวไว้แล้วว่าจะไม่ทำอีก
หนุ่ม: ผัวพี่ไม่รู้หรอกนะ กลับมาเย็ดกันเถอะ พี่ไม่คิดถึงควยใหญ๋ คิดถึงตอนพี่เสียวตอนโดนรุมเย็ดหรอ
เมีย: เงียบไม่ตอบอะไร
หนุ่ม: เงียบแบบนี้ตกลงใช่ไหมครับ งั้นพรุ่งนี้เจอกันนะ
ผมฟังจากโทรศัพท์ที่โทรหาหนุ่ม คิดในใจเมียยอมแล้วหรอ
เมีย: ไม่เอาแล้ว
หนุ่ม: อ้าวทำไมละ พี่ไม่เสียวหรอตอนโดนพวกผมรุมเย็ด ผมว่าพี่ติดใจนะ
เมีย: ยอมรับว่าเสียวมาก และติดใจช่วงนั้น แต่พอผัวจับได้ก็ต้องทะเลาะกัน และไม่เอาแล้ว ขอให้จบนะไม่พูดแล้ว
หนุ่ม: ก็ได้ครับไม่ก็ไม่ แค่พี่ยอมรับว่าเสียวและติดใจควยพวกผมก็พอใจแล้ว

หลังจากหนุ่มคุยกับเมียเสร็จก็เดินมาหาผมที่รออยู่ที่เดิม
ผม: กูบอกมึงแล้วว่าเมียกูไม่เอาแล้ว
หนุ่ม: โอเค ผมยอมแพ้ตามที่ตกลงเลขบัญชีมาผมโอนให้
แล้วหนุ่มก็โอนเงินให้ผม 5000 ตามตลกง
หนุ่ม: เรียบร้อยนะพี่ตามที่ตกลงกันไว้
ผมรู้สึกสะใจมากได้เงินจากมันมา 5000 และรู้สึกมั่นใจเมียผมไม่ไปให้พวกมันเย็ดอีกแล้วด้วย
หนุ่ม: แต่อย่างน้อยพี่ก็ได้ยินว่าเมียพี่ติดใจควยพวกผมตอนรุมเย็ด
ผม: แล้วงัย เขาไม่กลับให้พวกมึงเย็ดแล้ว แค่นี้แหละไปแล้วจะกลับบ้านแล้ว
หนุ่ม: เดี๋ยวดิพี่ ผมขอลองอีกสักครั้งได้ไหม ผมให้พี่ 20000 เลยรอบนี้
ผม: ลองอะไรอีก ก็เห็นอยู่แล้วว่าเมียกูไม่เอาแล้ว
หนุ่ม: ในเมื่อพี่มั่นใจก็ลองอีกสักรอบดิ
ผม: อะไรอีก
หนุ่ม: ผมให้พี่ 20000 ถ้าในวันจันทร์นี้ไม่ได้ได้เย็ดเมียพี่
ผม: พอเถอะเมียกูเขาไม่เอาแล้ว
หนุ่ม: พี่กลัวหรอ
ผม: งั้นมึงโอนมาเลย 20000 เอาไหมละ
หนุ่ม: ได้
หนุ่มโอนให้ผมทันที 20000 มันบอกว่าวันจันทร์ตอนผมมาส่งเมียที่บริษัทให้ผมส่งตรง เซเว่นพอ(เพราะปกติเมียผมจะเข้าเซเว่นก่อนเข้าบริษัท ) และให้ผมแกล้งทำเป็นรีบไปทำงานและ โทรเข้าเบอร์มันรอฟังผลเลย เพราะปกติเมียผมจะเข้าเซเว่นก่อนเข้าบริษัท
หลังจากคุยกับมันเสร็จและมันโอนเสร็จตกลงกันเรียบร้อย ผมก็คิดว่าได้เงินมาอีก 20000 ฟรี พอกลับไปถึงบ้านก็อาบน้ำเย็ดเมียปกติ แต่วันนี้หีเมียผมแฉะมาก ผมเข้าใจว่าอาจจะเพราะไปคุยกับหนุ่มเรื่องที่ผ่านมาและอาจมีคิดไป แต่สุดท้ายเมียก็ไม่กลับไปให้พวกมันเย็ดแล้ว

เช้าวันจันทณืผมก็ไปส่งเมียไปทำงาน ไปถึงเซเว่นใกล้บริษัทเมียที่เมียแวะประจำตอน 8 โมงเช้าผมก็บอกว่าวันนี้ไปก่อนนะ เมียเดินไปเองนะ (ปกติเมียเข้าศื้อของในเซว่นเสร็จผมจะไปส่งต่อหน้าบริษัท เพราะเซเว่นอยู่ห่างประมาณ 200 เมตร)
พอเมียเข้า เซเว่นผมก็รีบขับไปออกไปเข้าปั้มซึ่งอยู่ไม่ไกลจากบริษัทเมีย และจอดโทรหาหนุ่ม หนุ่มก็กดรับสายและบอกว่ารอแปปนะ รอพี่ปลาออกมาจากเซเว่น ผมก็นั่งรอฟังเสียงในโทรศัพท์ รอสักพักได้ยินเสียงรถเสียงเดิน สักพักได้ยินเสียงหนุ่ม
หนุ่ม: หวัดดีครับพี่ปลา ปกติเห็นผัวรอส่งถึงที่ทำงาน วันนี้ส่งแค่ตรงนี้แล้วเดินไปเองหรอพี่
เมีย: อือ พอดีเขามีประชุมตอนเช้าต้องรีบไป
หนุ่ม: ขอคุยด้วยหน่อยดิ คนเยอะไปคุยซอยนั้นเงียบๆ
เมีย: มีอะไรก็คุยตรงนี้
หนุ่ม: นะพี่ปลาคุยแปปเดียวไม่มีอะไรหรอก
เมีย: แปปเดียวนะสายแล้ว
หนุ่ม: ครับพี่
ผมได้ยินเสียงเดินสักพัก
หนุ่ม: ตรงนี้แหละเงียบๆ ดี ขอพูดเลยนะผมอยากเย้ดหีพี่ปลาอีกมากๆ รู้ว่าพี่ไม่ให้ผมเย็ดแล้วเพราะผัวจับได้และรับปากกับผัวไว้ แต่เมื่อวันเสาร์ตอนพี่ไปกับผัวแอบมองพี่ตลอด อยากเย็ดมากเลยไปขออีกหวังว่าเผื่อพี่ติดใจกลับมา กลับไปวันนั้นต้องกลับไปชักว่าวนึกถึงพี่เลย
เมีย: อือ รู้แหละว่าอยาก แต่อย่างที่บอกไม่เอาแล้ว มีแค่นี้ใช่ป่าว
หนุ่ม: มันอดใจไม่ไหว พอดีเห็นพี่เดินคนเดียวเลยเข้ามทักอีก บอกตรงๆ อยากเย็ดตอนนี้เลย
เมีย: อือ สายแล้วแค่นี้ใช่ไหม
ผมนั่งฟังอยู่คิดในใจได้ตังค์ 20000 แน่ๆ ไม่ต้องโอนคืน
หนุ่ม: ไหนๆพี่ก็ไม่เอาแว ผมขอฟังจากใจพี่จริงๆ เลยว่าพี่เคยคิดอยากโดนผมเย็ดอีกไหม ติดใจไหม ได้ไหมพี่เอาแบบตรงๆเลย
เมีย: เออ... ก็ได้บอกตรงๆ ว่าติดใจมากตอนนั้น และถามว่าเคยมีคิดอยากโดนเย็ดอีกไหม ก็มีแต่เอาแค่จินตนาการพอ เพราะไม่อยากมีปัญหาอีก
หนุ่ม: ดีใจนะที่พี่บอกว่ายังอยาก แล้วเมื่อวันเสาร์ ได้เย็ดกับผัวแล้วคิดถึงควยพวกผมตอนรุมเย็ดไหม
เมีย: อือ ก็คิดเพราะอยู่ๆมาชวนก็มีคิดดิ
หนุ่ม: ตอนนี้พี่ก็คิดถึงภาพตอนโดนควยพกผมใช่ไหม
เมีย: อือ
หนุ่ม: หีแฉะไหมตอนนี้
เมีย: อือ แต่แค่นี้แหละสายแล้ว
หนุ่ม: เดี๋ยวดิพี่ ผมขอเย็ดพี่จริงๆ ผมไม่ไหวอยากมาก ขอเป็นครั้งสุดท้าย จบตรงนี้จะไม่ตื้อวุ่นวายด้วยเลย
เมีย: ไม่เอาเดี๋ยวผัวจับได้อีกจะมีปัญหาอีก และตอนนี้สายแล้ววันนี้ทำงานด้วย
หนุ่ม: ไม่เป็นไรพี่ เดี๋ยวผมจัดการให้เรื่องทำงาน งั้นผมขอยืมโทรศัพท์พี่หน่อย
เมีย: เอาทำไร
หนุ่ม: เอาน๊าพี่ขอแปป ปลดล็อคให้ด้วย
สักพักผมได้ยินเสียงหนุ่มคุยกับหัวหนาเมียผม
หนุ่ม: พี่มิ้นครับ พอดีผมเห็นพี่ปลาไม่ค่อยสบายคุยกับแก ตอนแกรแกไม่กล้าลา ผมเลยเอาโทรศัพท์แกโทรมาลาให้ อ๋ออยู่ครับ
ผมเดาว่าหัวหน้าเมียคงถามถึงเมีย แล้วก็ได้ยินเสียงเมีย
เมีย: คะพี่มิ้นพอดีมาถึงเซเว่นแล้วไม่ค่อยสบายคะ ขอลาป่วย 1 วันเดี๋ยวกลับไปนอนคะ
หนุ่ม: เรียบร้อยนะครับ
เมีย: ครั้งสุดท้ายจริงๆนะ
หนุ่ม: ครับครั้งสุดท้ายยกเว้นพี่ติดใจว่าให้ผมเอง

ผมนั่งฟังอยู่ตอนแรกมั่นใจว่าจะชนะได้เงินมันแน่ๆ แต่ตอนนี้เมียผมกลับยอม ตามที่มันบอกภายในวันจันทร์ และผมทำอะไรไม่ได้ด้วยเพราะถ้าเมียยอมไปมันบอกต้องห้ามขัด ตอนนั้นอยากจะขัดขวางแต่พนันไปแล้วด้วยทำอะไรไม่ได้
และสายก็ตัดไป เดามาหนุ่มวางสาย
ผมนั่งรอสักพัก หนุ่มส่งข้อความมาบอกว่ารอบนี้ผมชนะนะพี่ อ๋อพี่ไม่ต้องโอนเงินให้ผมคืนนะ ผมให้พี่ไปเลย 20000 ตอนนี้อยู่ห้องแล้วผมมาบอกพี่ว่าจะเย็ดแล้วนะ เดี๋ยวผมโทรหาพี่ พี่รอฟังเสียงนะ
แล้วหนุ่มก็โทรมา ผมก็รับไม่มีเสียงพูดอะไรได้ยินเสียงประตู เดาว่าหนุ่มคงออกจากห้องน้ำ
หนุ่ม: พี่ปลาเข้าห้องน้ำไหม
เมีย: ไม่เข้าคะ
หนุ่ม: คิดถึงพี่ปลาจังเลย
แล้วเสียงก็เงียบ ได้ยินเบาๆ เหมือนคนกำลังจูบกัน และก็ได้ยินเมียครางออกมา อา อ๊าา อ๊าา เสียว
หนุ่ม: อือ หัวนมแข็งสู้เลย หีแฉะมากๆ
ทำให้ผมรู้ว่าเมียผมโดนหนุ่มล้วงหีและเล่นหัวนมอยู่ เสียงเมียผมคราง อา อ๊า อ๊า เสียว ดังขึ้นเรื่อยๆ
หนุ่ม: สุดยอดมากเลยครับ พี่ปลา รู้ไหมว่าพี่ร่านควย แต่ติดแค่เกรงใจผัว ดูดิแอบผัวมาให้ชู้เย็ด ถึงขึ้นลางานเลย
เมีย: โอ๊ย เสียวหี เสียวหัวนมมาก 
หนุ่ม: เดี่ยวผมเลียหีให้นะครับ
แล้วก็ได้ยินเสียงเมียคราง โอ๊ย เสียวหีมาก โอ๊ย อาอ๊าาาา เลียเก่งมากเลย เสียวสุดๆ
หนุ่ม: ยอมรับได้หรือยังว่าพี่ปลาร่านควย
เมีย: ยอมรับแล้วๆ ว่าพี่ร่านควย เพราะติดใจควยใหญ่ ชอบโดนรุมเย็ด อ๊า เสียว
หนุ่ม: พี่ไม่ยอมมาให้พวกผมเย็ดเกือบปี ผมนึกว่าจะไม่ได้อีกแล้ว พี่อยากแต่ต้องทำใจไม่มาใช่ป่าว เพราะกลัวผัวจับได้
เมีย: อือ ไม่อยากมีปัญหาครอบครัว พี่ยังอยากรักษาครอบครัวไว้
หนุ่ม: ไม่เป็นไรพี่ พวกผมจะไม่สร้างปัญหาให้ เราแค่มาเย็ดกันหาความสุข
เมีย: อือๆ อ๊าๆๆ เสียวมากจะแตกพอก่อนๆ
หนุ่ม: งั้นอมให้ผมหน่อย
เมีย: ควยใหญ่เหมือนเดิมเลย
หนุ่ม: ควยผัวสู้ได้ไหม
เมีย: ไม่ได้ ควยหนุ่มใหญ่ เย็ดมันส์กว่าเยอะ  ขออมให้หายคิดถึงหน่อย

แล้วก็ได้ยินเสียงหนุ่มคราง เสียวควย คงโดนเมียผมอมควยให้อยู่ ผมตอนนั้นทำใจแล้วแหละ เราดันไปพนันและแพ้เอง
หนุ่ม: โอ๊ย เสียวควยมาก อมเก่งเหมือนเดิมเลย พอก่อนพี่เดี๋ยวแตกขอเย็ดก่อน
แล้วสักพักก็ได้ยินเสียกระแทก หนุ่มเอาควยเย็ดหีเมียผมแล้วแหละ
เมีย: โอ้ววว แน่นมากเลย เสียวหีมาก ไม่โดนควยใหญ่นานมาก เสียวสุดๆ
หนุ่ม: เทียบกับควยผัวเป็นไงบ้าง
เมีย: แน่นมาก ของผัวเข้ามาหลวมๆ ไม่แน่น ควยใหญ่เสียวกว่ามาก
หนุ่ม: สุดยอดครับชอบจังสาวออฟฟิศร่านควย มานอนแหกหีให้ชู้เย็ด
เมีย: ก็ชู้ควยใหญ่ยาว เย็ดเก่ง ทำใจแตกตอนแก่ อุตสาเป็นคนเรียบร้อย เสียวหีมาก โอ้วววว
หนุ่ม: ยอมรับหรือยังว่าตัวเองร่านควย
เมีย: ยอมรับแล้ว ว่าร่านควย อยากโดนควยใหญ่ๆ อยากโดนรุมเย็ดอีก
หนุ่ม: แล้วถ้าผัวจับได้อีกละ
เมีย: เมียยอมรับผิดและคงได้เลิกัน
หนุ่ม: ยังรักผัวไหม
เมีย: รักผัวมากที่สุด แต่หีมันร่านคะ โอ๊ย ควยใหญ่เสียวมาก
เสียงหนุ่มกระเแทกรัวๆ เสียงเมียครางเสียวลั่นห้องเลย และเสียงเมียร้งว่าแตกไปหลายรอบมาก ผมนั่งฟังและทำใจเพราะแพ้พนัน แต่ควยผมตอนนี้เริ่มแข็งมากนั่งฟังไปชักว่าวตามไป
สักพักได้ยินเสียงหนุ่มบอกไม่ไหวแล้วขอแตกในได้ป่าว เมียบอกว่าได้กินยาคุม และก็ได้ยินเสียงหนุ่มร้องว่าแตกแล้ว
เมีย: น้ำเยอะมากล้นออกจากรูหีเลย
หนุ่ม: ก็ควยผมมันคิดถึงหีพี่ปลางัย เดี๋ยวพวกกร กำลังมานะ พร้อโดนรุมเย็ดไหมคนร่านควย
เมีย: อือ
แล้วเสียงก็เงียบไปและผมก็วางสาย พวกชุดเดิมที่เคยเย็ดกำลังจะรุมเย็ดเมียผม และเมียผมก็ยินยอม ผมขับรถกลับบ้านและเดาว่าเมียผมคงโดนรุมเย็ดทั้งวันนี้ ผมมารับเมียอีกทีตอนเย็นและก็พูดคุยปกติทำเหมือนไม่มีอะไร
หนุ่มโทรมาหาผมบอกพี่แพ้พนันนะ แต่ผมไม่เอาตังค์คืนหรอก และพาพวกเดิมมารุมเย็ดเหมือนเดิม ตามที่ตกลงพี่ห้ามขัดอีกนะถ้าเมียพี่จะมาให้ะพวกผมรุมเย็ดอีก ผมก็บอกเออกูแพ้และเมียก็ยอมเอง
หลังจากโดนเย็ด เมียผมกลายเป็นร่านกว่าเดิม ไปให้พวกมันเย็ดแบบนัดเอง และไปนอนให้พวกมันรุมเย็ดข้ามปีช่วงปีใหม่เหมือนเดิม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2022, 10:26:42 am โดย Hamleg »

*

ออฟไลน์ jet081

• Junior Member
  • 276
  • 50
Re: เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท8 สุดท้ายแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 04:50:01 pm »
สมเลย อยากซ่าไปพนันเอง

*

ออฟไลน์ myidol

• 567
  • 137
Re: เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท8 สุดท้ายแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 04:50:40 pm »
เอาว่ะ อ่านก่อนเลิกงาน ไม่มีใครสนใจ อิอิ เมียแบบนี้ดีมากครับ ไม่ต้องระแวง เพราะทำแน่นอน

*

ออฟไลน์ olemantu

• Legend Member
  • 2948
  • 1551
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 05:02:17 pm »
ต้องรับรู้ว่าเมียชอบ เพียงแต่บางครั้งคนทีอยู่ในสังคมแวดวงเดียวกัน เราไ่สามารถทำตามใจได้ จึงยังต้องอยู่ด้วยกันไม่เลิกกัน ถ้าทนได้ก็เห็นใจกันไปเถอะครับ

*

ออฟไลน์ 1819

• Veteran Member
  • 1716
  • 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 05:14:17 pm »
 ครั้ง1 ครั้ง2 ครั้ง3   ก็แล้ว นี่แหละเพราะความมั่นใจตัวเมียกากี   เลอกเหอะ  สงสารลูก สงสารตัวเองด้วย ในเมื่อมีนิสัยแบบนี้รั้งเจาไว้ก็เจ็บที่เรา และลูกรู้ อายอีก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

*

ออฟไลน์ Time1

• Tiny Member
  • *
  • 27
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 05:48:52 pm »
จะทำใจยังไงแบบนี้

*

ออฟไลน์ mongk

• Gold Member
  • 1333
  • 55
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 05:50:49 pm »
แพ้พนัน แต่ยังได้ตัง
แต่น่าจะเสียเมียไปแล้วละ

*

ออฟไลน์ Namchai Boonrat

• **
  • 119
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 05:51:30 pm »
คุ้มไหมเนี้ยได้ 25000 แต่เมียคงแอบไปอีกหลายรอบแน่ๆ

*

ออฟไลน์ boy2516

• Senior Member
  • 676
  • 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 05:52:06 pm »
อย่ามั่นใจมากเพราะไม่ใช่ตัวเรา

*

ออฟไลน์ lungme7

• 434
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 05:53:16 pm »
สมใจ สมอยาก เต็มตื้น

*

ออฟไลน์ tsuphan

• **
  • 116
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 05:58:05 pm »
เอาเมียใส่พานขึ้นถวาย

*

ออฟไลน์ Prefix

• **
  • 101
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 06:06:27 pm »
รู้ทั้งรู้ว่าเมียเริ่มลังเล ก็ยังไปพนันน

*

ออฟไลน์ honmaru123

• **
  • 132
  • 54
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 06:07:13 pm »
ได้มา 25,000 คุ้มมั๊ยนี่

*

ออฟไลน์ au2000

• Gold Member
  • 1475
  • 190
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 06:15:08 pm »
ก็แฟร์ดีนะ จะเอาเมียเขา ยอมเสียเงิน

*

ออฟไลน์ santosan

• Senior Member
  • 753
  • 70
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 07:06:28 pm »
 ::JubuJubu::เอาให้หนักเลยให้สมกับความร่าน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ