ผมมันไม่เอาไหน 7 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming | two-hitchhikers.ru

ผมมันไม่เอาไหน 7 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

• 29 ตอบ
  • 1891 อ่าน
*

ออฟไลน์ worming

• Junior Member
  • 355
  • 426
เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
ตอนที่​ 1​
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว ผมมันไม่เอาไหน
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=255198.0
ตอนที่แล้ว กว่าจะถึงฝั่งฝัน
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=255966.0

ต่อจากตอนที่แล้ว (มุมมองนายมิกซ์)

พอถึงวันเสาร์ผมก็ต้องไปดูไอ้เมฆมันแข่งกีฬา แต่พอผมไปถึงพวกมันก็ลงสนามกันแล้ว ผมพยายามมองหาไอ้เมฆเพื่อนผมในสนามก็ไม่เห็นมี หรือว่ามันจะเป็นตัวสำรองซะแล้ว แต่ฝีมือระดับมันคงไม่น่าเป็นตัวสำรองหรอกมั้ง ผมเลยเดินไปแอบๆ ดูก็ไม่เห็นมันที่ม้านั่งสำรองอีก ผมจึงลองมองไปในสนามอีกครั้งแต่ก็ไม่เห็นมันอยู่ดี แต่เหมือนจะมีนักกีฬาคนใหม่นะ ตัดสกินเฮดมาเชียว ผมก็ได้แต่แปลกใจว่าไอ้เมฆเพื่อนผมมันหายไปไหนของมัน ผมโทรไลน์ไปหามันยังไงมันก็ไม่รับสายอีก ผมจึงนั่งดูจนจบเกมส์และเป็นทีมไอ้เมฆที่พ้ายแพ้ไป ผมก็ไม่ค่อยสงสัยเท่าไหร่หรอกเพราะว่าไอ้นักกีฬาคนใหม่มันเล่นไม่ได้เรื่องได้ราวอะไรเลย ส่วนไอ้เมฆมันคงไม่มาแล้วล่ะมั้ง พอนักกีฬาเดินเข้ามาห้องพักเสร็จผมก็เตรียมตัวกลับ โทรไปก็ไม่รับสายแถมทีมยังแพ้อีก ผมก็ได้แต่สมน้ำหน้ามันที่ไม่รับสายผมดีนัก แล้วผมก็เดินไปซื้อลูกชิ้นข้างสนามก่อนที่จะกลับคอนโด แล้วระหว่างที่ผมกำลังเดินกลับไปที่รถผมก็ได้ยินเสียงไอ้เมฆเรียกผม กว่าจะมาได้นะไอ้สัส ทีมมึงแพ้ไปแล้ว แต่พอผมหันหลังไปมองมัน ผมก็อึ้งจนถุงลูกชิ้นหล่นลงพื้น สัสเอ้ย ไอ้นักกีฬาคนใหม่ที่ตัดผมทรงสกินเฮดนั่นก็คือไอ้เมฆเพื่อนผมนี่หว่า ไม่นะ แบบนี้คนที่อยู่ในรูปเมื่อคืนที่ใส่ชุดม.ไอ้เมฆก็มีสิทธิ์เป็นไปได้สิว่าเป็นมัน...

ไอ้เมฆ "ไอ้มิกซ์ มึงไปไหนมา ทำไมไม่มาดูกูแข่งวะ"

มิกซ์ "มะๆๆ มึงตัดผมใหม่ตั้งแต่ตอนไหนวะ เล่นเอากูจำไม่ได้เลยไอ้เหี้ย"

ไอ้เมฆ "เออๆ พอดีกูต้องเรียนรด.หน่ะ เลยต้องตัดสกินเฮด ว่าแต่มึงไปไหนมาเนี่ย"

มิกซ์ "กูก็มาดูมึงแข่งนี่แหล่ะ แต่กูมาช้า พวกมึงลงสนามกันก่อน"

ไอ้เมฆ "มึงก็แบบนี้ตลอดแหล่ะ แม่ง กูได้ทรงผมใหม่ แม่งเล่นไม่ออกเลยสัส"

มิกซ์ "กูว่าไม่เกี่ยวกับทรงผมหรอก ฝีมือพวกมึงสู้เค้าไม่ได้กันเอง"

ไอ้เมฆ "คงงั้นแหล่ะ แต่กูก็เล่นไม่ออกด้วยแหล่ะสัส พวกกูกำลังไปหาไรกิน มึงไปด้วยป่าว เย็นนี้กูจะไปนวดด้วย แม่งแค้นชิปหาย"

มิกซ์ "เออๆ กูไปแค่กินล่ะกัน เดี๋ยวกูต้องกลับไปอ่านหนังสือต่อ"

ไอ้เมฆ "มึงแม่งเด็กเรียนสัส ออกไปเปิดหูเปิดตามั่งนะ หาประสบการณ์มั่ง ตอนไปทำงานจะได้ไม่โดนลูกน้องหลอก"

มิกซ์ "เออๆ สอนกูเป็นนักเทศน์เลยนะมึง ปะๆ ไปร้านไหนกัน"...

พอไปกินกันเสร็จผมก็ขอตัวกลับคอนโดก่อน พอไปถึงก็สองทุ่มพอดี ผมเอาหนังสือมาอ่านฆ่าเวลาเพราะผมกำลังรอไอ้ริวคุงส่งรูปอาจารย์ขวัญมาให้ตามเวลาทำการ และพอสองทุ่มครึ่งมันก็ส่งรูปแรกมาให้ดูจนได้อิอิ รูปแรกก็เป็นเหมือนหลายๆ ครั้งที่เป็นรูปผู้หญิงใส่แว่นแต่งชุดสูทเรียบร้อย นั่งอยู่ในห้องกระจกโดยมีสาวๆ แต่งตัววาบหวิวนั่งข้างๆ อยู่สี่ห้าคน แล้วไม่นานก็มีรูปผู้หญิงคนนั้นเดินคู่กับแขกผู้ชายส่งมา และก็ส่งมาอีกทุกๆ ครึ่งชั่วโมง มันส่งรูปแบบนี้มาเรื่อยๆ จนผมไม่สนใจก็นั่งอ่านหนังสือจนเปลี่ยนไปเล่นเกมส์บ้าง แล้วมันก็ส่งรูปมาอีกสามสี่รูปแล้วก็หายไปชั่วโมงนึงก่อนที่จะส่งรูปมาอีกสองรูป ผมที่นั่งเล่นเกมส์อยู่ก็กะว่าจะดูทีเดียวหลังจากเล่นเกมส์จบ แต่ผมก็เอะใจกับรูปที่ค้างไปตั้งชั่วโมงนึง ปกติรูปอื่นจะแค่ครึ่งชั่วโมงก็ส่งมาแสดงว่ารูปนี้ต้องมีอะไรแน่ๆ แล้วผมก็เกือบช็อคคาจอยเกมส์เมื่อผมเปิดดูรูปนี้ มันเป็นรูปผู้หญิงคนเดิมที่กำลังเดินไปกับแขก แต่ชุดที่แขกคนนั้นใส่มันชุดเดียวกันกับชุดที่ไอ้เมฆใส่แข่งกีฬาวันนี้นี่หว่า แถมทรงผมยังทรงสกินเฮดอีก หรือว่าจะเป็นไอ้เมฆจริงๆ นะ ผมไม่รอช้าหยิบโทรศัพท์โทรไลน์ไปหามันทันที

มิกซ์ "รับสิวะ รับสิว้า.... เออๆ โหลๆ ไอ้เมฆ ไอ้เหี้ย มึงกลับห้องหรือยังวะ"

ไอ้เมฆ "พึ่งถึง ว่าแต่โทรมาอะไรดึกๆ ดื่นๆ ขนาดนี้วะ อย่าบอกนะว่าจะถามกูเรื่องไปนวดหน่ะ หรือว่าจะบอกฝันดีกู 555"

มิกซ์ "ไอ้สัส กูจะถามเรื่องไปนวดเว้ย กูไปกับมึงก็ได้ พรุ่งนี้มึงไปใช่ไหม"

ไอ้เมฆ "เออๆ พรุ่งนี้แข่งเสร็จยังไงก็ต้องไป ถ้าแพ้อีกคงไปย้ำแค้น ถ้าชนะก็ไปฉลอง"

มิกซ์ "ดีๆ งั้นกูไปด้วย กูอยากรู้จริงๆ ว่าใช่หรือป่าว"

ไอ้เมฆ "ใช่อะไรของมึงวะ"

มิกซ์ "อ๋อ ป่าวๆ ไม่มีอะไร งั้นแค่นี้นะ พรุ่งนี้เจอกัน ควย"

ไอ้เมฆ "เป็นควยไรของมันวะ..."

ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว เสื้อก็ใช่ทรงผมก็ใช่ แบบนี้ต้องลองไปดูให้เห็นกับตา แถมชุดที่ผู้หญิงคนนั้นใส่ก็คุ้นๆ อีก เหมือนเป็นชุดที่อาจารย์พี่ขวัญใส่สอน เออใช่ โครตเหมือนเลย ผมรีบกดรูปมาดูอีกครั้งและยิ่งดูก็ยิ่งมั่นใจว่าเป็นชุดเดียวกันกับชุดพี่ขวัญเด้ะๆ แต่เสียอย่างเดียวอาจารย์พี่ขวัญไม่ใส่แว่นแต่ผู้หญิงคนนี้ใส่แว่น จะว่าไปทรงผมก็คล้ายๆ กันนะ ยิ่งคิดก็ยิ่งใจสั่น ถ้าอาจารย์พี่ขวัญไปรับงานแบบนั้นจะเกิดอะไรขึ้นนะ ขอให้อย่าเป็นอาจารย์พี่ขวัญของผมเลย แต่ผมก็เสียไปสองน้ำกับรูปคล้ายไอ้เมฆกับพี่ขวัญรูปนั้น

พอผมเดินออกจากห้องน้ำไอ้ริวคุงก็ส่งรูปมาให้ผมอีก มันส่งรัวๆ มาเกือบสิบรูป เป็นรูปอาจารย์พี่ขวัญโดนคาชุดที่บันไดสะพานลอยแถมคนที่กำลังเย็ดแกก็น่าจะเป็นแค่คนจรจัด ผมเผ้าหนวดเครารุงรัง เสื้อผ้าก็เกรอะๆ กรังๆ เก่าๆ มีทั้งท่าอาจารย์ชุดสูทเต็มยศนั่งคร่อมหันหน้าออก ทั้งท่าหมา ทั้งท่าหมาแบบยกขาข้างนึงโชว์หีที่โดนควยยัดอยู่เต็มลำและเหมือนใบหน้าแกจะมีน้ำเหนียวๆ เลอะอยู่อีก ผมเห็นแล้วถึงกับขยะแขยงแทน แล้วก็มีท่าเดิมอีกรอบนึงแต่คราวนี้อาจารย์พี่ขวัญเปลือยทั้งตัว หน้าตาแกดูบิดเบี้ยวเหมือนจะเสียวมาก แล้วก็จบด้วยท่าที่อาจารย์พี่ขวัญโดนลิงอุ้มแตงหันหน้าออกโดยที่มีคนจรจัดอีกคนกำลังยืนจ้องหีอยู่ใกล้ๆ ผมเห็นรูปนี้แล้วก็ถึงกับวิ่งเข้าห้องน้ำอีกรอบก่อนที่จะเปิดไปเห็นรูปอาจารย์พี่ขวัญโดนคนจรจัดสองคนรุมเย็ด คนนึงเย็ดปากกับคนนึงเย็ดหีในท่าหมา แล้วก็ท่ามาตรฐานกับคนจรคนเดียวแล้วก็จบด้วยท่าโดนอุ้มอ้าขาหันหน้าออกโดยที่ควยไอ้คนอุ้มอยู่ด้านซ้ายติดๆ กับหีและก็มีควยของคนจรอีกคนชี้โด่อยู่ด้านขวาของหี ใบหน้ามีน้ำควยเลอะเต็มีหน้า และที่สำคัญ หีของเธอค่อนข้างโบ๋และกำลังมีน้ำควยไหลออกมาจากรูหีอยู่อย่างเห็นได้ชัด และรูปนี้ก็ทำให้ผมเสียไปอีกน้ำนึงก่อนที่รูปจะหมดและผมก็เดินขาสั่นเข้าห้องนอนไป

พอวันอาทิตย์ผมก็ไปดูไอ้เมฆมันแข่งแต่มันยังไม่ออกจากบ้าน ผมไปนั่งรอมันอย่างใจจดใจจ่อ พอมันมาที่สนามผมก็รีบไปคุยกับมันเรื่องตอนเย็น มันก็บอกว่าดีใจที่มึงยอมไปซะที มันมีกระหรี่จะอวดผมด้วยปกติมันไม่เคยเอามาอวดใครเลยนะเนี่ย และวันนี้มันก็จะไปเย็ดคนนี้โดยเฉพาะ นี่คือครั้งแรกที่ไอ้เมฆมันยอมบอกเรื่องที่มันไปนวดกับผม อย่างน้อยมันก็บอกว่ามันไปตีกระหรี่แถมยังบอกว่าโคตรเด็ดและจะพามาแนะนำด้วย พอมันโม้เสร็จมันก็รีบไปวอร์มร่างกายลงสนาม คู่นี้เล่นกันได้อย่างเมามันส์และสูสีกันมาก และช่วงท้ายเกมส์ก็เสียท่าตามอยู่หนึ่งลูก แต่ไอ้เมฆเพื่อนผมไม่รู้ไปเอากำลังวังชามาจากไหน คนอื่นวิ่งจนหมดแรงแล้วแต่มันยังวิ่งคึกยังกะม้าศึก แล้วก็เป็นไอ้เมฆเพื่อนผมที่เรียกคืนได้สองประตูจนแซงเอาชนะแมชต์ครั้งนี้ไปได้ ส่วนผมก็ดีใจกระโดดโลดเต้นยังกะลงไปแข่งเองเลยทีเดียว

พอแข่งเสร็จก็พากันไปฉลองที่ร้านในซอกหลืบร้านนึง นี่พวกมันพากันมาฉลองหรือพามามั่วสุมกันแน่วะเนี่ย มันเลี้ยวเข้าไปในซอยวกไปวกมาเวียนวนมากก่อนที่จะมาจอดที่ร้านหรูร้านนึง ผมคิดไม่ถึงเลยว่าในซอยลึกขนาดนี้จะมีร้านที่หรูขนาดนี้ซ่อนอยู่ ผมก็ใจตุ้มๆ ต่อมๆ กับการมาร้านอะไรแบบนี้เป็นครั้งแรก ไอ้เมฆบอกว่าคืนนี้ฉลองเต็มที่แต่มันบอกเจ้ว่าขอเป็นคนสุดท้ายของน้องเค้า จะบอกว่าน้องก็ไม่เชิงเพราะดูแล้วเราน่าจะอายุน้อยกว่า ไอ้เมฆมันบอกว่ากระหรี่คนนี้ชื่อน้องมายด์แต่มันเรียกว่าพี่มายด์ ส่วนผมก็โล่งใจไปเปราะนึง นึกว่าจะชื่อน้องขวัญซะแล้ว แล้วพวกเราก็ค่อยๆ กินกันไปเรื่อยๆ เพราะราตรีนี้ยังอีกยาวไกล

พอฟ้าเริ่มมืดก็เริ่มมีสาวๆ มานั่งในห้องกระจก ผมก็พยายามส่องดูจากไกลๆ ก็เห็นชัดบ้างไม่ชัดบ้างซะเท่าไหร่ แถมยังนั่งหันหลังให้ห้องกระจกนั่นอีกยิ่งต้องเอียงคอไปดูยิ่งลำบากเข้าไปอีก ไม่น่าจองที่นั่งฝั่งนี้เล้ย แต่ตอนนี้ในใจตื่นเต้นมากที่ได้เจออะไรแบบนี้ซะที คงเหมือนที่ไอ้เมฆบอกสินะ เรื่องแบบนี้มันต้องมาเจอเองลูกน้องถึงจะหลอกเราไม่ได้ แล้วเพื่อนไอ้เมฆก็ทยอยเดินไปที่ห้องกระจกแล้วก็ควงสาวขึ้นห้องไปทีละคนสองคน แต่ผมพึ่งจะสังเกตุว่าเพื่อนๆ มันไม่มีใครตัดทรงสกินเฮดเลยสักคน นี่พวกมันไม่เรียนรด.กันเลยหรือไงเนี่ย ก็คงมีแต่ไอ้เมฆคนเดียวเท่านั้นแหล่ะที่ทรงสกินเฮด ไม่รู้จะรักชาติอะไรกันตอนนี้นะ ผมยิ่งใจสั่นมากขึ้นไปอีกเพราะทุกอย่างมันเข้าเค้าไปหมด แต่ละคนมันก็พาสาวในห้องกระจกมาอวดก่อนที่จะพาขึ้นห้องไป และยังแซวไอ้เมฆว่ามันไม่ค่อยพาใครมาแนะนำเลย ไม่รู้เป็นเหี้ยไร แล้วไอ้เมฆก็ตอบว่าพอมันพามาทีไรรอบหน้าก็จะโดนเพื่อนมันชิงตัดหน้าไปก่อนทุกที แล้วเพื่อนๆ มันก็หัวเราะกัน แล้วแต่ละคนก็จะพามาแนะนำชื่อ น้องอันนู่นมั่งน้องอันนี้มั่ง ผมก็สนใจมั่งไม่สนใจมั่ง แล้วผมก็ถามไอ้เมฆว่าเมื่อไหร่จะถึงคิวมึงมั่งวะ แต่มันก็ตอบมาว่ากระหรี่คนนี้แม่งคิวยาวกูเลยได้เป็นคิวสุดท้าย และกูก็ขอเบิ้ลด้วยแหล่ะ 555 แขกแต่ละคนจะได้เวลาแค่ครึ่งชั่วโมง แต่กูแม่งถูกใจคนนี้มากเลยอ้อนวอนเจ้แกขอเบิ้ลมาสามวันแล้วเนี่ย 555 แล้วระหว่างที่คุยกับไอ้เมฆอยู่ เพื่อนมันก็พากระหรี่คนนึงมาแนะนำตัว ผมที่หันหลังอยู่พอได้ยินชื่อก็ถึงกับสะดุ้ง เพราะผู้หญิงที่โดนพามานั้นชื่อ "น้องขวัญ....."

คุยกับผู้แต่ง

ขออนุญาตฝากผลงานสำหรับเพื่อนๆ สายเปย์ด้วยนะครับ อิอิ

และขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวให้กับซอมบี้เวปนี้ด้วยนะครับ (ตอนนี้เปิดอ่านฟรีอยู่ครับ แหะๆ)

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ

ผมมันไม่เอาไหน //two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=256031.0
กว่าจะถึงฝั่งฝัน //two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=256081.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 11:52:18 pm โดย worming »

*

ออฟไลน์ trakara

• Junior Member
  • 426
  • 0
Re: ผมมันไม่เอาไหน 7 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 06:38:25 pm »
กว่าจะเอะใจบ้านนะเจ้ามิกซ์

*

ออฟไลน์ พระพาย

• Gold Member
  • 1272
  • 0
Re: ผมมันไม่เอาไหน 7 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 06:48:10 pm »
นายมิกซ์ ตะลึงเลยหรือไง กับกระหรี่ที่เพื่อนนานเมฆพามา

*

ออฟไลน์ olemantu

• Ultimate Member
  • 3339
  • 1551
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 07:34:11 pm »
นายมิกซ์ตามยังไงก็ไม่ทันไอ้ริวคุงมันหรอก มันเก่งกว่าเยอะมาก ๆ 55

*

ออฟไลน์ julia

• Full Member
  • **
  • 136
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 08:50:39 pm »
นายมิกซ์จะได้เอากับกระหรี่ที่ชื่อน้องมายด์ไหม

*

ออฟไลน์ poster007

• Veteran Member
  • 1521
  • 113
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 09:45:35 pm »
กระหรี่น้องขวัญเพื่อนในที่ทำงานครูขวัญ

*

ออฟไลน์ zaar65

• Veteran Member
  • 1832
  • 54
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 10:15:19 pm »
ต้องบอกผมไม่เอาไหน แต่ผมเอามันส์ สิครับ น้องขวัญ เสร็จแน่ 

*

ออฟไลน์ จรัญ บุญชู

• Legend Member
  • 2548
  • 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 10:38:10 pm »
สมกับชื่อเรื่องจัง...มันไม่เอาไหนจริงๆเลยนะ...เฉียดไปเฉียดมา

*

ออฟไลน์ Chuarai

• Senior Member
  • 804
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 10:39:24 pm »
เฉียดกันไป เฉียดกันมา

*

ออฟไลน์ D4rthvader

• 1029
  • 67
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 01:27:59 am »
เกือบเจอกันหลายครั้งแล้วนะ

*

ออฟไลน์ 1819

• Legend Member
  • 2583
  • 5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 01:35:42 am »
 นายมิกซ์จะได้เบอกเนตร  วงแหวนป่าวนี้ ว่าไอ้ที่ดูๆ น่ะ มัน อ.ขวัญจริงๆ  เห้อ ตัวเองก็ ซื้อบื้อ  อ.ขวัญ ก็ บ้าบอ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

*

ออฟไลน์ notkey

• 1073
  • 50
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 02:42:02 am »
จะได้เอาจารย์ขวัญแล้วหรอ

*

ออฟไลน์ Cjhok

• **
  • 103
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 08:12:33 am »
กว่าจะรู้เรื่อง ซื่อบื้ออยู่นานเลย

*

ออฟไลน์ lxonly

• **
  • 101
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2022, 01:24:18 am »
มันโง่จริงหรอแกล้งเนี้ย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2022, 08:31:42 pm »
กว่าจะเอะใจบ้านนะเจ้ามิกซ์
เจอคนที่รู้จักแล้ว จะได้เอาไหมนะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ