ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

แหม่ กับน้องนุกนิกนี่ฟันไปหลายตอนแล้วก็ยังจบไม่ลงนะครับเนี่ย คิดว่าคงจะไม่จบไปอีกนานเลย ตอนนี้มีการ "เยี่ยมลูก" ของหมอแมน ย้ำรอยซะด้วย ติดใจอยู่เรื่องนึง "ของคนอื่น" นี่มันคือของใครกันนะ น้องนุกนิกยังจะไปมีคนอื่นนอกจากหมอแมนได้อีกหรอ?
ปล.เพื่อนไรต์แต่ละคนในกลุ่มนี้ก็ดีๆกันทั้งนั้น คนหนึ่งจะข่มขืนผู้หญิง อีกคนหนึ่งก็เป็นชู้ของแฟนเพื่อน แถมยังเล็กกับหลั่งไวอีก ส่วนอีกคนก็สมรรถภาพเสื่อมนกเขาไม่ขัน  ต้องให้ไรต์เหมาจัดการสาวๆให้หมด
ปล.2 น้องบิวตี้คงติดใจพี่แมนไปแล้ว บักแม็คคงได้บ่นว่าหลวมไปอีกตามเคย 5555
ปล.3 ตอนนี้น้องไอซ์น่ารักจัดๆเลยคนับ กลายเป็นคนคลั่งรักพี่แมนไปแล้ว ให้ทำอะไรก็ยอมไปหมดทุกอย่าง เป็นผู้ท้าชิงตำแหน่งแฟนหมอแมนไปอีกคนแล้ว
ขอบคุณไรต์นะครับ ที่เอาเรื่องราวดีๆมาแบ่งปันให้ได้อ่าน ติดตามผลงานและพร้อมสนับสนุนทุกผลงานนะครับ ^ ^

::ChuChu::

Thanatouch MAN

คนท้องก็ไม่ละเว้นนะนี่ หมอแมน X สุดๆเลยนะครับ สุดยอดๆ

amtorff73

สะดุดกับคำพูดของนุกนิ๊กเหมือนกันครับ

ขนาดตอนท้องยังเซ็กจัดขนาดนี้ ไม่รู้ว่าหลักจากตอนที่ NTR สดแตกในกับหมอแมนไปตอนนั้น เลยติดใจรสชาติของการแอบแฟนแล้วไปคั่วกับคนอื่นด้วยรึเปล่าครับ? เผลอๆ ลูกในท้องอาจไม่ใช่ของหมอด้วยซ้ำนะครับ แต่มาอาจมาอ้างเพราะหมอดูมั่นคงกว่า(คนอื่น)

แต่ยังไงก็แล้วแต่ ถ้าผู้หญิงเต็มใจให้เยขนาดนี้ เราก็ผู้ชายเหมือนกัน เป็นผม ผมก็เต็มใจสนองเรื่องนี้ให้เต็มที่เหมือนกันครับ

commonly

ส่งน้ำให้น้องนุกนิกดีขนาดนี้ ลูกออกมามีน้ำมีนวลแน่นอนครับ ส่วนหลังคลอดแล้วเพื่อความขัว ตรวจ DNA อีกทีก็ดีนะครับ จะได้วางแผนไปต่อได้

bmaII

โอ๊ยยยย หมอแมน มีอีกสองน้องมาชมอีกยังไงก็อย่าให้สุขภาพร่ายกายทรุดโทรมนะ บำรุงรักษาดูแลร่างกายจะได้ไว้ช่วยผู้ที่ประสพปัญหาด้านเศรษฐกิจ ส่วนลูกหมอก็สงสัยเช่นกันจากคำพูด คิดว่าคงไม่ใช่อย่างที่กังวล ขอให้แค่สองคนหมอกับเพื่อน ...... ขนลุกไปกับหมอ

&555&

ผมยอมรับเลยเรื่องนี้ผมอ่านอย่างตั้งใจมาก เพราะไม่เคยมีโอกาสกับคนท้อง เหมือนได้เปิดโลกใหม่ๆเลยครับ รู้สึกได้เลยคงเป็นการเพิ่มความเสียวในอีกระดับเลย

aodpasa

สงสัยน้องนุกนิกนี่คงไม่ธรรมดาล่ะครับ อาจมีคนอื่นอีก

mighemay

ของคนอื่นนี้ของใครอ่ะคับ ลองแทงสักครึ่งแล้วถามดู ไม่บอกไม่เด้านะ

paoimpreza

พี่แมนจัดการคนท้องอย่างนุกนิกนี่สงสัยจะติดใจจากพี่แนนรึเปล่าน้า
ว่าแต่จัดการน้องบิวตี้ น้องไอซ์ไปแล้ว คิดว่าน้องเบลก็คงไม่น่ารอด
ว่าแต่พี่แมนจะวางตัวหรือสับรางยังไงระหว่างนุกนิก ไอซ์ แล้วก็บิวตี้ โดยไม่ให้ความแตกถึงแม๊คกับโอม
หวังว่าแต้มบุญของพี่แมนที่ช่วยการศึกษากะน้องๆ จะทำให้อยู่รอดปลอดภัย
ไปจัดสาวๆในบ้านฟ้าใสต่อไปนะครับ อิอิอิ

Rrrrop

แมน  เอ็งจะฟาดสาวทุกคนไม่ได้นะ   อิจฉาโว๊ยยยยยยยย

น้องไอซ์ก็อีกคน  ป๊าดสุดๆ

เขียนดีมากครับ สนุกได้อารมณ์  เป็นกำลังใจให้นะครับ

gumpxxxx

ผมว่า ลองถามตัวนุกนิกดูว่าต้องการอะไร ดูท่าแล้วก็ไม่ได้อยากให้หมอแมนมารับผิดชอบอะไร อาจแค่ให้คอยมารดน้ำพรวนดิน และส่งเงินให้บ้างอะไรประมาณนี้แค่นั้น เอาใจช่วยนะครับ

robot 77

รู้สึกอิจฉาไรต์ขึ้นมาทันที แต่ก็น่าปวดหัวแทนไหนจะพยาบาล นักศึกษา พริตตี้ สาวออฟฟิศ พี่สาวข้างบ้าน ถ้าพลาดนี้แหนมดุ้นจิ๋วจะเป็นอาหารเป็ดหรือป่าว แต่ก็เอาใจช่วยไรต์อยู่รอดปลอดภัยจะได้มีเรื่องเสียวๆให้ติดตามต่อไป

Topp458

แอบสงสัย ที่ว่าของคนอื่นเหมือนกัน สงสัย นึกนิคมีเซอรไพรส มีอีกหรือเปล่า แต่อยากถามพี่หมอเลย ความรุ้สึกเอาคนท้องนี่เป็นไงบ้างครับ

[email protected]

ในความคิดผม นุกนิกคงอยากรู้อยู่แล้วคุณแมนมีความรับผิดชอบ ผมคิดว่าเมื่อลูกเกิดมาทำหน้าที่ส่งเสียบ้าง(ลับๆ) ไปหาเขาบ้าง อย่างน้อยให้เขารู้สึกอบอุ่นเวลาอยู่กับเราครับ
-แต่นุกนิกเงี่ยนได้ใจมากครับ อาจะเพราะท้อง แม๊คไม่ยอมต้องถึงมือคุณแมน แต่ประตูหลังนี่น่าลองครับ
-น้องไอซ์ วัยกำลังอยากลอง ถ้าจัดสวิงได้คงสนุกมากๆ แบบคู่บิวตี้เลยครับ แซนวิสอร่อยแน่นอนครับ

intell13

ระวังหน่อยนะหมอแมน น้องนุกนิกกำลังท้องอ่อนๆอยู่อย่ารุนแรงมากนักเดี๋ยวแท้งขึ้นมาจะเป็นบาปกรรมเปล่าๆ