ชีวิตคู่ (NTR) | two-hitchhikers.ru

ชีวิตคู่ (NTR)

• 144 ตอบ
  • 1449 อ่าน
*

ออฟไลน์ Koog Google

• Junior Member
  • 301
  • 2060
ชีวิตคู่ (NTR)
« เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 03:48:30 pm »
คำเตือน เหมาะสำหรับผู้บรรลุนิติภาวะ โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน

ผมมีเรื่องชีวิตคู่จะเล่าให้ฟัง... ผมอายุ 35 ปีมีธุรกิจส่วนตัวแต่งงานแล้ว ภรรยาผมอายุ 32 เธอเป็นผู้หญิงอัธยาศัยดี แต่งตัวเรียบร้อย นิสัยเข้ากับคนง่าย หน้าตาดี ตาคม ผมดำยาวสลวย ยิ้มเก่ง ผิวพรรณขาวนวลเพราะมีเชื้อจีนอยู่ด้วยที่สำคัญรูปร่างเธอดีมาก เธอสูงอวบอัดประเภท เนื้อ นม ไข่ อกใหญ่ เอวคอดรับกับ สะโพกงอนผาย

เธอรับราชการแต่อยู่คนละจังหวัดกับผม ซึ่งก็ไม่ค่อยจะได้เจอกันสักเท่าไร2-3อาทิตย์จะพบกันสักทีเพราะการเดินทางไม่สะดวก งานที่เธอทำเป็นเรื่องบัญชี เสาร์-อาทิตย์ก็ต้องทำ ผมเองก็ซึ่งก็ยุ่งพอสมควร เวลาก็จะว่างบ้าง ไม่ว่างบ้าง เสาร์-อาทิตย์บางครั้งก็มีงานต้องออกไปติดต่อลูกค้าเหมือนกัน เวลาว่างเราจึงไม่ค่อยตรงกัน แต่ผมและภรรยาก็เข้าใจกันดีครับ การร่วมรักของเราทั้งคู่ไม่มีขาดตกบกพร่อง ผมและภรรยาตอบสนองต่อกันใด้ทุกครั้งไม่ว่าเธอหรือผมที่มีต้องการ 

แต่เมื่อราวๆหนึ่งปีที่ผ่านมา ภรรยาผมเธอเหมือนเบื่อๆเรื่องบนเตียง ทั้งที่ยังสาวยังสวย ขนาดนานๆเจอกันผมอยากร่วมกับเธอแทบใจจะขาดแต่เธอก็จะไม่ค่อยยอมอ้างว่าเหนื่อย อยากพักผ่อนบ้าง ผมก็พยายามเข้าใจนะ ไม่เคยนึกระแวงหรือติดใจสงสัยอะไรเธอเลย จนมีวันหนึ่งเธอต้องไปตรวจงานกับคณะที่ทำงาน แถวจังหวัดทางภาคตะวันออกราว 1 อาทิตย์ เราก็คุยกันเธอบอกไปครั้งนี้จะได้มีผลงานเพื่อเอาขั้น ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะเธอก็ไปอยู่บ่อยๆ

ประมาณ 2 วันหลังจากที่ภรรยาผมเดินทางไป ผมไดัรับจดหมายให้ไปสัมมนาเกี่ยวกับธุรกิจของผมที่จังหวัดเดียวกับที่ภรรยาไปตรวจงานพอดี แต่ผมไม่บอกให้เธอรู้กะจะไปเซอร์ไพรส์ภรรยาและก็คิดจะได้เปลี่ยนบรรยากาศด้วย ผมไปถึงก็จองโรงแรมที่เดียวกับที่เธอพักครับ ช่วงนั้นโรงแรมค่อนข้างจะว่าง ผมเลือกได้ก็เลยเลือกพักอยู่ชั้นเดียวกับเธอ ผมไปกะเพื่อนๆที่ทำธุรกิจด้วยกันทั้งหมด 7คน ผมก็บอกเพื่อนๆว่า ผมขอพักเดี่ยวผมก็เลือกห้องที่ใกล้เธอที่สุดครับ โชคร้าย ห้องผมห่างจากห้องเธอ 4 ห้อง เป็นกรุ๊ปทัวร์ต่างประเทศจองไว้ แต่เหลือพักแค่ 1 คืน
ผมก็แจ้งทางโรงแรมไว้ “ หากห้องว่าง ขอจองห้องนั้น”
“ก็โอเคครับ” พนักงานโรงแรม
คืนนั้นผมก็นอนคนเดียวไม่ออกไปไหนกลัวเธอเห็นก่อน แต่ผมเห็นเธอแล้วจากห้องผมจะมองเห็นลานจอดรถพอดี เธอเข้า เธอออกตอนไหน ผมเห็นหมด เธอไปกับคณะครับ ประมาณ 4 -5 คน มีผู้ชาย 2 คนในกลุ่ม วันรุ่งขึ้นผมก็เข้าสัมมนาตอนบ่ายผมก็ได้ย้ายเข้าห้อง โชคดีครับห้องผมกับห้องเธอพักเป็นแบบมีประตูกั้นครับ

วันรุ่งขึ้นผมก็เข้าสัมมนาตอนเช้า ตอนบ่ายทัวร์ต่างประเทศเช็คเอ้าท์ออก พนักงานโรงแรมขึ้นมาเคาะประตูพาผมไปห้องที่ต้องการ ยื่นกุญแจให้ผมก็ย้ายเข้าห้องนั้น โชคดีที่ห้องผมกับห้องเธอเป็นแบบมีประตูกั้น เปิดออกหากันได้เลย ผมถาม ROOM BOY เขาบอกว่า "อ๋อ ห้องนั้นพักคนเดียวครับ" ผมก็เลยขอกุญแจไขห้องโดยบอกว่าผมเป็นสามีผู้หญิงที่พักห้องนี้ ซึ่งตอนแรกทางโรงแรมจะโทรไปแจ้งกับภรรยาของผมเพื่อยืนยัน แต่ผมขอร้องกับทางโรงแรมไปว่าจะมาเซอร์ไพรส์เธอ เรื่องนี้ก็จบลงด้วยเงินเรื่องถึงเงียบ

หลังจากที่ตรวจสอบแล้วว่าผมไม่โกหกเขาให้กุญแจผมมา ช่วงบ่ายผมไม่ได้ร่วมสัมมนาเลยเข้าไปสำรวจห้องพักของเธอเรียบร้อยดีไม่มีอะไร ผมตื่นเต้นมากอยากจะเซอร์ไพรส์ภรรยาเต็มที่ จน 6 โมงเย็นเพื่อนๆมาชวนไปทานข้าวผมก็ปฏิเสธไปว่าไม่ค่อยสบาย ห้องที่กั้นกลางผมไม่ได้ล็อคคืนกะว่าจะเปิดให้ภรรยาตกใจเล่น ล็อคแต่ลูกบิดแค่นั้น

ประมาณ 1 ทุ่มผมได้ยินเสียงคณะของเธอคุยกันเสียงดังอยู่หน้าห้อง ผมเงี่ยหูฟังได้ความว่า “2 ทุ่มครึ่งเจอกันที่ห้องคาราโอเกะนะแพร” เพื่อนของเธอ
“ได้เลย เดี๋ยวอาบน้ำก่อนนะวันนี้ร้อนมาก มารอที่ห้องก่อน” ภรรยาผมบอก
“เร็วๆละเดี๋ยวฉันต้องไปอาบน้ำเหมือนกันนะ” เพื่อนหญิงของภรรยาผม 
"จ้าๆ" เสียงภรรยาพูดพร้อมกับเสียงปิดประตู สักพักก็ได้ยินเสียงทีวีดังขึ้น เดาว่าน่าจะเพื่อนน่าจะเปิดส่วนเธอกำลังอาบน้ำอยู่

ผมพอได้ยินแบบนั้นแล้วก็กินแห้วเลยทันทีสิ่งที่กะเอาไว้ถูกขัดจังหวะซะแล้ว แต่ไม่เป็นไรหรอกวันพระไม่ได้มีหนเดียว เอาจริงๆถ้าภรรยาผมไม่เชิญเพื่อนเข้ามารอในห้องผมก็จะเข้าไปหาตอนนี้เลย ประมาณ 15 นาทีภรรยาผมก็ออกไปกับเพื่อนของเธอแล้ว ซึ่งผมเองก็ไม่รู้ว่ามันอยู่ตรงไหนของแผนที่เลยทำได้แต่รอเธอกลับมา
ผมโทร.สั่งอาหารขึ้นมาทานจนอิ่ม อาบน้ำ นุ่งกางเกงเเพรเสื้อกล้ามรอประมาณสัก 3 ทุ่มครึ่งเห็นรถคันเดียวกันกับที่ภรรยาผมไปกับเพื่อนกำลังถอยเข้าซอง ผมจึงปิดไฟในห้องแล้วเข้าไปรอในห้องของเธอทันที

ทีแรกผมกะจะนั่งรอบนโซฟาแต่ว่านึกพิเรนทร์อยากแกล้งเลยเข้าไปหลบใต้เตียง ผมนอนรอประมาณ 10 กว่านาทีสักพักเสียงไขกุญแจดังแล้วเปิดประตูพร้อมเสียงคนเดินเท้าเข้ามา ผมจะลุกออกไปแล้ว 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 01:54:48 am โดย Koog Google »
Koog Google

*

ออฟไลน์ Wang8734

• Senior Member
  • 973
  • 0
Re: ชีวิตคู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:03:37 pm »
แนวชู้แบบนี้สนุกแน่ๆ

*

ออนไลน์ ชุ้ง

• 677
  • 155
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:05:52 pm »
ผมชอบอ่านเรื่องแนวนี้ครับเกลียดมากผู้หญิงพึ่งนอกใจสามีโดนหนักๆหน่อย

*

ออฟไลน์ Themis

• 496
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:08:33 pm »
คือปล่อยให้ท้องนี่ก็ชัดละว่ารู้เห็นเป็นใจแน่ๆ

*

ออฟไลน์ zero008

• 302
  • 50
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:11:43 pm »
จะเอาคืนยังไงดี

*

ออฟไลน์ Wichana

• 803
  • 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:13:31 pm »
ความห่างไกลกัน ถ้าไม่มั่นคงก็จะเป็นแบบนี้

*

ออฟไลน์ x99

• 371
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:18:45 pm »
ต้องเข้าไปแจม 555

*

ออฟไลน์ chikoh

• Full Member
  • **
  • 109
  • 61
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:29:53 pm »
สนุกปนเศร้าจริงๆครับ

*

ออฟไลน์ oat826

• 573
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:38:31 pm »
ผมเห็นใจคุณสามีครับ แต่ต้องทำใจ ปล่อยเธอไปเถอะครับ

*

ออฟไลน์ naja313

• Ultimate Member
  • 3624
  • 429
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:41:05 pm »
ต้องจัดการชู้ให้หนัก

*

ออฟไลน์ Eric Cantona

• **
  • 107
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:41:31 pm »
ต้องเอาคืนภรรยาให้หนัก

*

ออฟไลน์ st789

• 491
  • 48
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:41:40 pm »
เห็นใจเลย

*

ออฟไลน์ kodzilla

• Legend Member
  • 2111
  • 384
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:43:33 pm »
ต้องทำให้หายแค้น แล้วปล่อยทิ้งไป

*

ออนไลน์ saw

• **
  • 91
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:48:22 pm »
แนวแอบกินแอบเอานี่ตื่นเต้ลดี

*

ออฟไลน์ peddo

• Ultimate Member
  • 4331
  • 1239
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 04:57:00 pm »
มาคราวนี้เป็น​ฝ่ายถูก​กระทำ ต้องมีเอาคืนแน่

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ