น้องนก...สุดเสียว | two-hitchhikers.ru

น้องนก...สุดเสียว

• 1 ตอบ
  • 14943 อ่าน
*

ออฟไลน์ karm_mk

• Tiny Member
  • *
  • 44
  • 263
น้องนก...สุดเสียว
« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 03:29:02 am »
ดีครับ วันนี้มาเล่าเรื่องสดๆร้อนๆๆเลยครับพี่น้อง ผมทำงานแล้ว แต่หลานสาวผมยังเรียนม.ปลายอยู่ แกอยู่ข้างบ้านผม แกเรียนภาษาอังกฤษอ่อนมาก ที่บ้านเลยจะส่งไปเรียนพิเศษ ผมเลยต้องไปดูคอร์สเรียนให้ ผมเลิกงานแวะไปดูหน้าราม เสร็จกำลังจะลงมาที่ลานจอดรถ เห็นเด็กผู้หญิงร้องไห้อยู่ ทำท่าเหมือนจะโดดตึก ผมรีบเข้าไปทักห้าม แกว่าแฟนแกไปมีคนอื่น ผมพยายามปลอบ ผมชวนแกมานั่งคุยในรถ แอร์เย็นๆๆ ใจจะได้เย็น แกเข้ามานั่งในรถ ผมชวนคุยปลอบใจเลยรู้ว่าน้องเค้าชื่อนก เรียนแค่ม.3 เอง มีแฟนรุ่นพี่ พอเข้ามหาลัยเลยทิ้งน้องนกไป ผมปลอบใจแก พาแกขับรถเล่น แล้วเลยไปส่งบ้าน เราแยกย้ายกัน ผมเองก้อไม่ได้คิดอะไร แต่พอเช้าเป็นเรื่อง นกโทรมาหาผมร้องไห้ แกไม่ยอมไปเรียน นกว่าเมื่อเช้าเจอแฟนเก่าที่ตลาดเดินกับแฟนใหม่ เค้าทำเป็นไม่รู้จักนกเลย ผมขับรถไปรับ ผมเลยชวนไปบางเสนเพราะผมต้องไปส่งเอกสารที่นั่น นกตามไป แกยังใส่ชุดนักเรียนอยู่เลย ผมเลยต้องแวะซื้อเสื้อผ้าให้ใหม่ ผมเลี้ยวเข้าโรงแรมที่บางเสน กะแค่ให้แกเปลี่ยนเสื้อ เราเข้าห้องไป นกเปลี่ยนเป็นเสื้อยืดขาว กางเกงสามส่วน กะให้เล่นน้ำทะเลแก้เศร้า นกยังซึมๆๆ  ผมปลอบใจแกไปเรื่อยเปื่อย ผมชวนแกไปเล่นน้ำรอ ส่วนผมเอาเอกสารไปให้ลูกค้า(ออฟฟิตอยู่เลยไปนิดเดียว) ผมรีบไปแล้วกลับมาเล่นน้ำกับนก กลับมาคราวนี้ นกทำผมสยิวเลยครับ แกแช่น้ำอยู่ครึ่งตัว เสื้อยืดบางๆๆ มองเห็นเสื้อในตัวน้อยๆๆ นมแกไม่ใหญ่เท่าไหร่ คงตามวัย แต่มันได้อารมณ์สุดๆ แกยิ้มได้บ้างแล้ว เราเล่นน้ำกันสักพักแดดเริ่มแรง ผมเลยชวนนกกลับ เรากลับเข้าห้องมาอาบน้ำจืด แกออกจ ากห้องน้ำมาหน้าเสีย แกพยายามคุยไปเบี่ยงตัวไป ผมมองแกยิ่งอาย แกไม่ใส่เสื้อในครับ มันเปียก ผมยิ้มๆ ผมเลยปลอบว่าอย่าอายเลย เอางี้ เดี๋ยวเร่งแอร์ แล้วเอาเสื้อในมาตากให้แห้งก่อนค่อยกลับ ผมเข้าล้างตัว ออกมาน้องนกนอนห่มผ้าบนเตียง ฟังเพลงในทีวี เพลงเศร้าพอดี แกคล้อยตามเพลง ผมเลยนั่งขอบเตียง แกตาแดงนิดๆๆ ผมแกล้งว่าหนาว ตอนนั้นใส่แค่ผ้าเช็ดตัว เสื้อผ้าเปียก ผมมุดเข้าผ้าห่ม นกขยับตัวเบี่ยงออกนิดๆ แขนเราโดนกันนิดๆ ผมทำหน้าด้านว่ากลัวอะไร นกว่าเปล่า ผมจับมือน้องนก แกเหมือนกึ่งตกใจเล็กๆ ผมว่าหนาวจัง แอร์เย็นไปหน่อย นกบอกให้ปิด ผมว่าอย่าเลย กอดกันดีกว่าแล้วกอดแกเลย คราวนี้แกดิ้นผมแกล้งว่าทีแฟนนกยังไปมีคนใหม่ แล้วทำไมนกจะมีคนใหม่ไม่ได้ นกมองหน้าผม ผมกอดแกหลวมๆๆ แกซุกหน้ามาที่ไหล่ ผมว่าผมชอบนกน่ะตั้งแต่เมื่อวานที่เจอกันแล้ว ผมจูบหน้าผาก ไล่ลงมาที่แก้ม มาที่ปากน้อยๆๆ เลื่อนลงมาที่ซอกคอนกขนลุกไปทั้งตัวจนผมรู้สึกได้เลย ผมไล่ลงมาที่เนินอก คราวนี้นกฝืนไม่ยอมท่าเดียว ผมไม่ฝืน เรากอดกันนิ่งๆๆ สักพักผมลูบขานกเบาๆๆไล่ไปมาช้าๆๆ ขนนกลุกชี้ชันเลย ผมวนนิ้วไปที่ร่องเสียวนก นกหนีบขาเอามือมาจับมือผม ผมหยุดก้มลงไปงับที่ยอดอกของนก ขนาดใส่เสื้อ แต่ผมรู้สึกได้ว่ามันเป็นไตแข็งแล้ว นกรีบเอามือมาปิดนม นิ้วผมเลยสะดวก ผมลากนิ้วผ่านร่องหีนก กดนิ้วลงไปช้าๆๆ นกพยายามหนีบขาแน่น แต่สายไปแล้ว นกส่ายหน้า ปากร้องอย่า ผมปลอบนกว่าไม่ต้องกลัว ผมขอแค่จูบจับ พี่สัญญาว่าจะไม่เอา พี่รอนกพร้อมได้น่ะ แกคลายตัวลงบ้าง นิ้วผมยังคงกระดิก นกเองคงเสียวเต็มแก่แล้วเหมือนกัน แกนิ่งไปไม่ขัดขืน น้ำเสียวแกเยิ้มนิ้วผมแล้ว ผมจูบลงไปที่ท้องน้อย ค่อยๆๆลงไปที่หว่างขา สติของนกหลุดไปแล้ว ผมก้มลงมอง หีของนก สวยมากมายเหลือเกินครับ ร่องหีแกยังปิด มีขนอ่อนๆๆไรๆๆ ถ้าแกไม่บอกว่าเคยมีแฟน ผมคงคิดว่านกยังบริสุทธิ์แน่ๆๆผมลงลิ้นเลียตามร่องหีจนนกครางกระเส่า นกแอ่นหีรับลิ้นผมตามจังหวะ นิ้วผมเองยังทำงานของมันไปพร้อมๆๆกับลิ้น น้ำเมือกของนกไหลออกมาเยอะมาก ตอนนั้นผมเองก้อแข็งปั๋งแล้ว ผมขึ้นทาบ เอาควยจ่อร่องหี ดันมันเข้าช้าๆๆ มันเข้าไปแค่คอหยัก นกรู้สึกตัวดันตัวผมไว้ แต่อารมณ์ผมมันไม่หยุดแล้วครับ ผมฝืนดันลงจนมิดเลย มันรู้สึกแน่นคับไปหมดเลย เสียวกว่าทุกครั้งที่ผมเอาสาวมหาลัย ผมแช่ควยคาร่องหี นกจิกหลังผม รัดตัวผมแน่น แกร้องไห้ครับ ผมขยับตัวช้าๆๆ นกรัดตัวผมไว้ แกว่าอย่าขยับมันเจ็บ.....โอ็ยเจ็บ..ผมยิ่งแข็งล่ะครับ แต่ต้องยอมกลัวเด็กกลัว......เลยยิ่งเสียวครับ ร่องหีของนกแม่ไม่กระเด้า แค่แช่ไว้มันก้อเสียว ร่องหีนกมันตอดเป็นระยะๆๆตลอด ผมเปลี่ยนมาจูบหน้าผากแก ไล่ลงมาเลียคราบน้ำตา หอมแก้ม จูบปาก ผมค่อยๆๆสอดลิ้นเข้าแลกลิ้น แรกๆๆนกพยายามเม้ม แต่สุดท้ายอารมณ์มันก้อทะลาย เราดูดปากสลับแลกลิ้นกัน...มือผมเคล้นที่หัวนมเบาๆๆ นกผ่อนคลายแรงต้านลงไปมาก ผมขยับควยช้าๆๆ นกแอ่นขึ้นตามผมกระเด้าลง นกเริ่มเด้งรับตามจังหวะ นกครางออกมาตามประสาเด็ก ..มันยิ่งกระตุ้นอารมณ์ ผมเร่งจังหวะนกเร่งตาม ผมบดวนไปมา นกครางลั่น ....ตามแรงกระแทก จนจนนกร้องว่าโ.อ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แกกอดรัดผมแน่น ขาเกี่ยวรัดตัวผมสุดแรงแกน้ำแตกแล้วครับ แกเสร็จแล้วเอาเรื่องเหมือนกัน ...ผมเองยังไม่เสร็จแต่ก้อหยุดเพราะนกขอพัก..............วันนั้นเราเอากันยัน บ่ายสาม ผมขับรถกลับกรุงเทพเกือบห้าโมง...ส่งนก แล้วกลับมาหลับเป็นตายเลย (ปล.สรุปผมเป็นผู้ชายคนแรกของนกเลยครับ เพราะแฟนที่นกเล่า มันเป็นทอม เคยแต่เลียกับล้วง ควยผมเลยฟลุ๊ก) แล้วจะมาเล่าต่อน่ะครับ

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Legend Member
  • 2900
  • 14
Re: น้องนก...สุดเสียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 04:08:12 pm »
คุณเป็นคนมีน้ำใจ ย่อมได้การตอบแทนที่ดีเสมอ 555  ::Shower::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ