ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arkira

ว๊าวววว!!! ตัว ข.ออกมาแล้วววว
ขอบคุณครับ

ibomin

jamemy007

ขอบคุณครับท่าน  มีตัวละคร ข. เข้ามาอีกแล้ว อย่างนี้ พระเอกของเราก็คงสบายละซีครับ แต่เอ๊ะ เค้าเป็นรีดเดอร์นิ ซวยละงานนี้

jcn12599

ตอนนี้frontเรียงแปลก อ่านยาก แต่เสียวครับ

gumairuwa

ขอบคุณมากคับ ลุ้นว่าจะได้ใครมาเพิ่มบ้างจากที่อ่านเงื่อนไขชวนปวดหัวจากตอนที่แล้ว สู้ๆคับ

เทพศิริน กลิ่นผกา

เสียน้ำตลอดเวลาเลยที่ได้ตามอ่่าน

chartchaii

จินตนาการขั้นเทพ สุดยอดครับ

badboy2522

ขอบคุณครับ แนวอาเร็ม แบบนี้ของชอบเลย เก็บให้เยอะๆ นะครับ  ::Thankyou::

mossess

wanran15

ขอบคุณครับตามผลงานมาเรื่อยๆนะครับเป็นกำลังใจให้ออกผลงานมาเรื่อยๆนะครับ

ัuffa555

อ่านมา 2 ตอน ยังไม่เข้าใจเลยว่ารีดเดอร์คืออะไร สงสัยต้องติดตามต่อซะแล้วละครับ
::GiveMe:: ::Falling::
ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ

synivorn

อเล็กซ์กลายเป็นผู้คุ้มครองซะงั้น   โชคดีไป

skycnx27

ball1892

คนอื่นหนีเสือป่ะจรเข้ แต่พระเอกเราหนีไปป่ะนางฟ้าอีกคนล่ะ ยัยแว่นเอ้ย น้ำนองแน่

nana01

5555  บางทีอยู่โรงพยาบาลก็ดีนะ  เพราะคนเยอะ  เผื่อเก็บตัวอักษรครบพอดี  555