ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวขี้เหงากับลูกสะใภ้ร้างสวาท

เริ่มโดย นีโอ, มิถุนายน 05, 2017, 12:48:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lososolo

พ่อผัวดีเด่นประจำปีเลย ดูแลลูกสะใภ้อย่างดีขนาดนี้ ลูกสะใภ้สบายตัวไป

pinmonkey

ต่างคนต่างเหงา และเข้าใจกัน ความสุขสันต์จึงเริ่มเกิด ขอบคุณมากครับ

elviswhat

ลูกชายหนีเมียไปชอบแม่ม่าย ส่วนพ่อไปชอบลูกสะใภ้ ฟิน ๆ กันไปทั้งพ่อทั้งลูก

NEOONE_14

ขอบพระคุณค้าบสนุกมาก

............................................................................................
16/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้ามขอบคุณเปล่า
แบน 6 เดือน ( 16/6/2560-16/12/2560 )

............................................................................................

fuseeka

::Glad:: จะมีต่อตอนต่อไปไหมค่ะ หรือว่าจบในตอนแค่นี้ น้องอรกำลังเสียวได้ที่เลย

johnywalker

เห็นรูป พี่ปั๋งประกาศิต มาเป็นตาชาตินี่ มันได้เลยนะ ฟีลให้ คาแร็คเตอร์ให้ 5555

johnywalker

ขอชมหน่อย พิมพ์ถูกต้องทุกตัวอักษรเลยครับ แสดงว่าตรวจบรูฟมาก่อนโพสแล้ว เยี่ยมมากครับ

Tom525218

พ่อคงเก็บกดมานานแล้ว ได้โอกาสเลยจัดเต็ม ขอบคุณครับ

bullfight

สนุกดีครับเสียดายเรื่องสั้นไปนิด ไม่มีโครงการทำภาค2เหรอครับ ^^ ยังไงก็ขอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆแบบนี้และจะติดตามผลงานของคุณต่อไปครับ

4ylnox

ขนาดผลงานเก่าที่ว่าเรียบง่ายก็ยังเขียนออกมาได้ดี ให้ความรู้สึกถึงรายละเอียดที่ตั้งใจแต่งมากเลยครับ

tnttnt

ติดตามท่านนีโอไม่ผิดหวัง ทั้งเนื้อเรื่อง และรูปประกอบเข้ากั๊นเข้ากัน ขอบคุณครับ

err

::Fighto::ผัวรึจะเท่าพ่อเป็นไงละทีนี้  โดนของใหญ่วะลืมผัวตัวเองเลย เสียใจด้วยนะไวไฟ

witpower10

ผลงานท่านนีโอนี่สุดยอดจริงๆๆ นานๆลงทีไม่ผิดหวังคับ สนุก มัน ทุกเรื่อง

sleep

สนุกมากๆเลยครับ มีตอนต่อไปมั๊ยครับเนี่ย อยากให้ไวไฟมารู้จัง จากเมียไปเป็นแม่จะทำยังไง หึๆ ขอบคุณมากๆนะครับ ที่แต่งเรื่องสนุกๆให้อ่าน

yutney

ตกลง ของเมียหลวม หรือ ของผัวมันเล็ก งานนี้ ใหญ่เจอใหญ่มันส์ทั้งคู่