ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวขี้เหงากับลูกสะใภ้ร้างสวาท

เริ่มโดย นีโอ, มิถุนายน 05, 2017, 12:48:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ramasa

ต่างคนต่างเก็บกดมาเจอกันตบะแตกกันทะลักเลย  ::HoHo::

ponggunyuki2527

5555maemoo

::Elder:: คุณพ่อสามีสู้ๆ ลีลาเด็ด ตรงนั้นก็ใหญ่ เหมาะสมกับหมีใหญ่ของลูกสะใภ้แบบนี้สุดยอดไปเลยครับ

yasa_ud

เล่นของใหญ่ใจต้องนิ่ง แต่ที่แน่ๆรูปปลากรอบทำเอานิ่งไปพักใหญ่เลยครับ

pharmaanddrug

เยี่ยมมากท่านพ่อ ในรูปช่างยาวใหญ่จริงๆ

Dark.Angel

ผัวมันเฮงซวย เอาพ่อผัวดีกว่า
แต่น่าจะมีต่ออีกหน่อย ตอนที่ผัวเก่าพาเมียใหม่มาอยู่ร่วมบ้านอ่ะ คงแค้นแทบกระอักเลยมั้ง 😆

darkdd1999

เรื่องเดินเนิบๆแต่ไม่ยืดยาดไม่ขาดตอนน สนุก!

Lucky Windfall

::Thankyou:: ชอบรูปที่นำมาประกอบ ชัดแจ่มทุกรูป  ::Thankyou::  ขอบคุณจ้า^^

penred

เรื่องบ้านๆที่อ่านแล้วได้อารมณ์ดี ขอบคุณที่นำมาลงให้อ่านครับ

kipkipju kisdsada

สมราคานีโอเอนเตอร์เทน อีกแล้วครับท่าน!!!

noppadoi26

ยังสุดยอดเข้าถึงอารมณ์เหมือนเคยเลยครับ มันเป็นการเติมเต็มที่ดีนะครับ สาวโมะใหญ่กับหนุ่มอาวุธยักษ์ เนื้อหาก็ง่ายๆเข้าใจดี 
ขอบคุณท่านนีโอกับผลงานดีๆนะครับ

huwat0427

อ่านแล้วเล่นเอาน้ำเดินเลยที่เดียวได้อารมณ์สุด ขอบคุณจ๊า

Asura4237

เนื้อเรื่องเร้าใจ แถมภาพประกอบก็ได้อารมณ์มากเลยครับ สุดยอดจริงๆ

kabyala

ทั้งใหญ่ทั้งยาวลีลาเด็กอัดดังสะท้านทุ่งแบบนี้ผัวก็ผัวเถอะตกกระป๋องง่ายๆเลยครับ ขอนิดหนึ่งสมน้ำหน้าพี่ไวไฟ ^ ขอบคุณครับ

romio7

ไวไฟเอ็งพลาดของดีๆ อย่างนี้ได้ยังไง เสียดาย แต่ก็สมน้ำหน้า อยู่ดีๆ เมียเก่ากลายมาเป็นแม่ใหม่ซะงั้น  ::HoHo::