ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวขี้เหงากับลูกสะใภ้ร้างสวาท

เริ่มโดย นีโอ, มิถุนายน 05, 2017, 12:48:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nobignosmall

เลื่อนตำแหน่งเลย ถ้าเมียใหม่ลูกชายมาจะเสร็จพ่อมันไหมนะ

dujimak

ช่วยไม่ได้อยากทิ้งเขาไปเอง เขาจะมีผัวใหม่ก็ได้ สุดท้ายมาเป็นแม่เลี้ยงผัวเก่า
ขอบคุณผู้ประพันธ์

ohm2999

สุดยอดครับของใหญ่ต้องคู่กับของใหญ่ถึงจะสมน้ำสมเนื้อ

hanabombam

เกิดมาคู่กันแท้ๆ ใหญ่เจอใหญ่เหมาะสมกันดี เสียตรงน้องอรเกิดมาช้าไปหน่อย เลยเป็นลูกสะใภ้ก่อนจะเลื่อนเป็นเมีย

mygunko

เจอดอกเห็ดเฒ่าเข้าไปเอาอยู่ หนุ่มๆหลบไป555+ ::Confident::

mspeed

นี่ผัวกลับมาต้องความแตกแน่ๆ เพราะเจอแต่ของใหญ่แบบนี้  แล้วพ่อจะทำยังไงต่อไป

birdchangmai

แต่งได้สุดยอดมากครับ แข็งกว่าพ่อผัวอีก

code47

rak9897925

sparrow_ap

ฝีมือของท่านนี่สุดๆยอดมากครับ
ถึงไม่ภาพประกอบก็อ่านไปแข็งไปกันเลยทีเดียว
มันส์จนหนังAV ชิดซ้ายกันลยทีเดียว

verbatim

เลื่อนขั้นทีเดียวเลยนะครับ ผัวขา
ขอบคุณครับ

chanky2007

พ่อผัวใหญ่ยาวขนาดนี้ ยังไง อรก็ติดใจแน่ๆ
ภาพประกอบเรียกอารมณ์ได้เยอะมากครับ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

loy2514

การเลื่อนขั้นจากลูกสะใภ้กลายเป็นเมีย สุดยอด

Mas Masay

ตอนหน้าอีหญิงคงไม่รอดพ้นตาชาติอีกคนแน่

shinosuke

พ่อผัวนี่ดีจริงลูกชายไม่ว่างเลยช่วยลูกสะใภ้ให้ไมเหงาหอย