ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Narakja Naka

อยากเปนตัวละครในเรืรองจัง มีสาวๆให้เชยชมมากมาย จะจัดทั้งวันทั้งคืนเลยครับ 555

aaa01

ขอบคุณมากครับ สุดท่ายพีน้องก็ชนกัน

betty2556

ซีรี่ย์นี้วิทย์โหดสุด สงสารก็แต่น้องดรีม โดนเพื่อนหลอกยังไม่พอ ยังโดนแฟนทำร้ายด้วย

the_nation

พี่น้อง ท้องชนกันของจริง ขอบคุณครับ

hillking

ชอบเนื้อเริ่องแบบนี้มากครับ มีการหักมุม ปูเรื่องมาดีมากครับ 

darkerside69

โอะ มียาปลุกเซ็กส์ออกฤทธิ์ทันทีด้วย ได้เห็นพี่น้องท้องชนกันแน่นอน

theshake

เปิดตัวอย่างเท่ เลยนะดร. หล่อ ฉลาด
ความอยากของคนนี่เองที่ทำให้ ดร. กำเนิดขึ้นมา
แรกๆนึกว่าแค่ ดร. โรคจิต

ayiraj2408

นึกว่าพระเอกเราจะไม่รู้เรื่องรู้ราวซะอีก เล่นเอาคืนซะหนักหน่วงเลย

kapomman

ขอชมหน่อยว่าคุณหมอจะแก้เกมยังไง

densanova

สรุปคนที่โหดที่สุดคือพี่วิทย์นี้เอง แต่จริงๆดรีมก็เป็นเหยื่อนะ น่าสงสาร

motown

ติดตามทุกตอนเลยครับ ชอบที่เขียนในมุมของตัวละครหลายๆตัว

ka55anova

จับมันขังไว้กับสาวๆทุกคนรวมกันเลย รับรองน้ำแตกหมดตัวแน่ครับ

ziggy2

น้องดรีมจะโดนลงโทษ แบบไหนกันนะ

4ylnox

เป็นการล้างแค้นที่โหดน่าดู เดาตอนจบไม่ออกเลย

Rutt Non

ฉากพี่น้องนี่เสียวเลยครับ น้องก็นมโตน่าเย็ดมาก เรื่องจะจบลงแบบไหนละเนี่ย