[Etuzan Jakusui] Sunao ni Nareta Hi วันที่ผมสารภาพรัก [แปลไทย By HypN♥s] | two-hitchhikers.ru

[Etuzan Jakusui] Sunao ni Nareta Hi วันที่ผมสารภาพรัก [แปลไทย By HypN♥s]

• 123 ตอบ
  • 6245 อ่าน
*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 9116
  • 2147529048
  • เทพแห่งการหลับใหล
ชื่อเต็มๆก็  [Etuzan Jakusui] Sunao ni Nareta Hi | The day I became submissive วันที่ผมสารภาพรัก

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า “ขอบคุณครับ”,“แนวนี้ขออีก”, “ภาพสวย”,“แปลดี”, “ชอบมาก”หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-26

*

ออฟไลน์ B&B

• Senior Member
  • 604
  • 7
  • ชายผู้ตามหารักแท้
Re: [Etuzan Jakusui] Sunao ni Nareta Hi วันที่ผมสารภาพรัก [แปลไทย By HypN♥s]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 08:59:51 am »
พ่อแม่ไม่อยู่บ้านส่งน้าสาสมาดูแล แต่กลับกลายเป็นเมียลูกนี่นะ เอิ่มมม... ชั้งเถอะ อิอิ

ปล.1 หลานขี้เงี่*นกับน้าสาวแสนสวย สินะ
ปล.2 ปากบอกครั้งเดียว แต่ก็นะตามสเต็บ
ปล.3 ขอบคุณครับ
ปล.4 คิดอะไรไม่ออกแล้วตอนนี้ หมดมุขครับ

ปล.1 หลานขี้เงี่ยนกับน้าสาวขี้ร่านมากกว่า
ปล.2 เรื่องแบบนี้ครั้งเดียวไม่มีจบ
ปล.3 เช่นกันครับ
ปล.4 แค่นี้ก็ดีแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2018, 12:57:15 pm โดย HypN♥s »

*

ออฟไลน์ nekki

• Legend Member
  • 2711
  • 1335
Re: [Etuzan Jakusui] Sunao ni Nareta Hi วันที่ผมสารภาพรัก [แปลไทย By HypN♥s]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 09:19:26 am »
จะฮากว่านี้ถ้าแม่กลับมาก่อนแล้วเจอสภาพน้ากับลูก แบบภาพสุดท้าย
ว่าไปน้าสาวรุ่นใหญ่นี่เร้าร้อนจริงๆครับ ผมเป็นพระเอกก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน

เรื่องนี้น่าจะชื่อน้าสาวร่านสวาทเน๊อะ  ::JubuJubu::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2018, 12:54:18 pm โดย HypN♥s »
How To Moe

*

ออฟไลน์ akerue

• Gold Member
  • 1099
  • 423
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 10:23:17 am »
เด็กนี่ดีจริงๆ แรงเยอะเหลือเฟือ โด่ได้ทั้งวันเลย

*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• 1361
  • 546
  • นิยายสายแชท-ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 10:34:33 am »
เรื่องคราวนี้่รู้สึกเหมือนพล็อตมาจากผู้หญิง  อิอิ
ประมาณว่ามีแผนเอมี หนึ่ง สอง สาม
สุดท้าย ก้.... แผนบี   

เอิ้ก ๆ 

ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

น่ากลัวจัง นักวางแผนเนี่ย  ::Shy:: By Kater

ไม่น่ากลัวเท่านักแปลการ์ตูนตับแตกหรอก   ::Ahh::

เจ๊ๆ เข้าผิดกระทู้หรือเปล่า กระทู้ Kater อยู่ข้างล่างโน่นนะ  ::Thinking::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2018, 12:53:16 pm โดย HypN♥s »

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ banjong chanthasak

• Full Member
  • **
  • 63
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 10:52:32 am »
น้าสาวกินเด็ก เอ๊ะ หรือโดนเด็กกิน!?

*

ออฟไลน์ izezanova027

• Senior Member
  • 681
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 10:58:52 am »
มีครั้งแรก ก็ต้องมีครั้งต่อๆไป เจ้าได้เดินทางเข้ามาสู่สายมืดแล้ว นาโอะคุง!!

*

ออฟไลน์ hheenngg

• Full Member
  • **
  • 242
  • 51
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 11:09:39 am »
เห็นแล้วอยากจะให้มีตอนย้อนอดีตที่น้ายังสาวๆเลยครับ อยากจะเห็นว่า สวยขนาดไหนเลยจริงๆ ที่พระเอกไม่ยอมมีแฟน เพราะจ้องน้าสาวอยู่แน่นอน จัดหนักทั้งทริปเลยทีเดียว

*

ออฟไลน์ xtazy

• Veteran Member
  • 1510
  • 148
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 11:16:02 am »
เริ่มแล้วมันหยุดไม่ได้ คงต้องทำไปจนเบื่อกันไป

*

ออฟไลน์ flukehaha

• 1013
  • 528
  • Metal Head!
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 11:31:29 am »
โอ้ แนวmilf นี่แหละเยียวยาทุกสิ่ง
Manchester United Football Club
We are Red Army

*

ออฟไลน์ elviswhat

• Ultimate Member
  • 3012
  • 988
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 11:33:54 am »
เด็กกว่สแบบนี้ขยันทำการบ้านมีหรอที่สาวใหญ่จะไม่ชอบ

*

ออฟไลน์ poptt1238

• Tiny Member
  • *
  • 32
  • 53
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 12:33:28 pm »
ตอนแรกที่หลานบอกชอบพาย ไอเราก็นึกไปถึงมุก ครีมพาย(creampie) อะไรทำนองนี้ 5555 สรุป น้าถอนตัวไม่ขึ้นติดจู๋หลานสินะ ไม่ไหวๆ

*

ออฟไลน์ Akira Watanabe

• 1045
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 12:35:29 pm »
 ::Shy::  เจอน้าหุ่นแบบนี้ก็ไม่ไหวนะฮับ อวบอัดน่าซั่มเหลือเกิน

*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• 1361
  • 546
  • นิยายสายแชท-ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 12:58:14 pm »
เรื่องคราวนี้่รู้สึกเหมือนพล็อตมาจากผู้หญิง  อิอิ
ประมาณว่ามีแผนเอมี หนึ่ง สอง สาม
สุดท้าย ก้.... แผนบี   

เอิ้ก ๆ 

ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

น่ากลัวจัง นักวางแผนเนี่ย  ::Shy:: By Kater

ไม่น่ากลัวเท่านักแปลการ์ตูนตับแตกหรอก   ::Ahh::

เจ๊ๆ เข้าผิดกระทู้หรือเปล่า กระทู้ Kater อยู่ข้างล่างโน่นนะ  ::Thinking::

ป๋าอ่ะ หนูไม่ได้เข้าผิดนะ หนูจะมาอ่านตูนป๋า
ตาคนนั้นต่างหากละที่ผิด  นี่กระทู้ป๋านะ
ท่าน Kater ไม่ใช่เจ้าของสักหน่อย  มาตอบทำไมอ๊าาา ::Ahh::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 9116
  • 2147529048
  • เทพแห่งการหลับใหล
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 01:00:58 pm »

ป๋าอ่ะ หนูไม่ได้เข้าผิดนะ หนูจะมาอ่านตูนป๋า
ตาคนนั้นต่างหากละที่ผิด  นี่กระทู้ป๋านะ
ท่าน Kater ไม่ใช่เจ้าของสักหน่อย  มาตอบทำไมอ๊าาา ::Ahh::
ไหนๆ ตอบตรงไหน ไม่เห็นมี  ::Hmmm::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ