ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Sunao ni Nareta Hi วันที่ผมสารภาพรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 30, 2018, 07:50:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

อันนี้ไงที่ท่าน เค้าตอบบบบ   จิ๋วปล่าวน๊าาาาา

::Doubt::
เอ๊ะ  หรือว่าป๋าก็แกล้งหนู  โธ่  เว้นไว้สักคนที่จะไม่แกล้งหนุได้หม๊ายยยยยย

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

worachat39

เล่นรุ่นใหญ่เลยนะพระเอกเนี่ย 555 แต่ผมไม่ค่อยชอบหุ้นแบบนี้เท่าไรแฮะ 

kaithai

หลาน : ที่หลังห้ามพูดว่าครั้งเดียวนะน้าที่รัก
น้า   :  &%!#

หลาน : เพราะว่าครั้งเดียวไม่เคยพอ 

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

หุ่นแบบนี้สงสัยหลานจะแห้งตายแน่ๆ

pfrankz

โดนน้ายั่วแบบนี้เป็นใครก้อทนไม่ไหว

อยากให้พ่อแม่กลับเร็วกว่าที่บอกแล้วมาเจอตอนเล่นกันอยู่จริงๆ

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 30, 2018, 01:10:33 หลังเที่ยง
อันนี้ไงที่ท่าน เค้าตอบบบบ   จิ๋วปล่าวน๊าาาาา

เอ๊ะ  หรือว่าป๋าก็แกล้งหนู  โธ่  เว้นไว้สักคนที่จะไม่แกล้งหนุได้หม๊ายยยยยย

อ่อๆๆๆ แบบนี้นี่เอง แล้วก็ไม่บอก นึกว่าพูดเองเออเอง ที่แท้ แอบมาตอบโดยไม่ quote คำพูดนี่เอง
โอ๋ๆๆๆ ไม่ว่าล่ะๆ

kaithai

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 30, 2018, 02:05:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 30, 2018, 01:10:33 หลังเที่ยง

อ่อๆๆๆ แบบนี้นี่เอง แล้วก็ไม่บอก นึกว่าพูดเองเออเอง ที่แท้ แอบมาตอบโดยไม่ quote คำพูดนี่เอง

สรุปไม่มีใครผิด
ผิดคนเดียว ท่าน   "Dark Lord  Kater..."   ตอบโดยไม่ quote  ฮ่าๆๆๆๆๆ

นั่นล่ะฮะทั่นผู้ชม เอ้ย ลุงไก่ ผมก็เลยไม่รู้ว่า มาตอบ เพราะดุ่ยๆ แอบดอดมา NTR ในกระทู้เนี่ย

lordofthetwo

น้าเงี่ยนก็บอกว่าเงี่ยน ไม่ใช่น้ารักหลาน 555

คุณฮิปแปลดีทุกเรื่องเลยครับ แต่สไตล์ผมไม่ค่อยชอบพวกหน้าอกใหญ่เวอร์ๆ ซึ่งคุณฮิปแปลแนวนี้เยอะเหมือนกัน หลายอันเลยดูไปแค่หน้าที่มันโหลดขึ้นมาแล้วก็กดปิดไปไม่ได้อ่านต่อ

(จิ๋ว)

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 30, 2018, 02:05:26 หลังเที่ยง

เย้ๆ นอนตาหลับละ  ::DookDig::   เห็งมะ หนูป่าว เพ้อถึงขนาด
พูดเอง เออ เอง  น๊าาาาา อาจมีเพื้ยน ๆ บ้าง  เพ้อ ๆ บ้าง แต่ยังไม่ถึงขั้น
พูดเองตอบเองหมดน๊าาาา ::Shy::  แต่ก็ใกล้ละ 555

ตอนแรกก็งง เม้นท์อะไรของเจ๊ฟระ อ่อที่แท้ มาแอบ NTR ในกระทู้นี่เอง

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Gunitle

ขอบคุณมากครับผมท่านฮิป ชอบแนว milf สุดๆเลยครับ ตอนหน้าขอแนวๆนี้อีกนะครับผมมมม

chinnosuke

โธ่น้า จะไปออดอ้อนเค้า ให้เค้าเห็นเป็นสาวร่าน จะได้หมดอารมณ์

ใครบอกน้าาาา น้าทำแบบนี้ ผู้ชายยิ่งขึ้นน่ะเซ่

ของดีมากๆคุณน้า

ขอบคุณท่านฮิปครับ สำหรับของดีๆเสมอมาครับผม

ผมว่าน้ามันเล็งกินเด็กมาตั้งแต่ต้นแล้วล่ะ

ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ

drof666

คุณน้าครับผมไม่ได้นวดเก่งอย่างเดียว เรื่องนาบผมก็สุดยอดนะครับ

tiwlytwin2

maxzader

as72340639

โอ้ววว แจ่มเลย ชอบสาวใหญ่แบบนี้ อ่านแล้วฟินฟุดๆ  ::Fighto::