ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Sunao ni Nareta Hi วันที่ผมสารภาพรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 30, 2018, 07:50:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เอาจริงๆนะถ้าผมมีน้าสวยใจดี เอ๊กซ์แตกขนาดนี้ก็ต้องมีคิด มิดีมิร้ายกันบ้างหละแต่นี่ยอมเขาเลย ไม่แค่คิดเล่นลงมือเลย คุณน้าก็ช่างเป็นใจ ให้หลานได้ล่อเสียว ไหนว่าครั้งเดียว ไม่เชื่อๆต้องมี2-3-4 ตามมาอยู่แล้ว
เป็นแฟนกันเถอะครับ คุณน้า (ร่านสวาท) ปล. นมคุณน้าใหญ่มาก...อื้อหือ?....

parknokia

acerolar

::JubuJubu::  ::Shy:: เป็นน้าที่เร้าใจที่สุดเลยครับ ขอสักครั้งนะครับน้า

glaciar

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

นางเอกพูดว่าให้วันนี้วันเดียวทีไร ต้องตกเป็นทาสสวาทของพระเอกทุกทีเลยสินะ คุณน้าก็ยั่วซะขนาดนี้หลานไม่คลั่งก็แปลกแล้วล่ะจ้ะ

jachal

HaoMaRu

เจอหุ่นไดนาไมขนาดนี้ ก็ไม่แปลกที่ไอ้หลานมันจะอดใจไม่ไหวแหละ

TOLING

darthvader

น้ามาซามินี่หุ่นอวบดีจัง
สงสัยว่าคงอยู่คนเดียวมานานเลยเก็บอารมณ์ไม่อยู่
ปล่อยยาวไปเลยกับหลานชาย

jirasakgolf7

คิดตามคุณน้าแล้ว ไม่รู้จะเรียกว่าผิดแผน รึเป็นไปตามแผนกันแน่ ::Glad::

Liftzthekop

lolicon

อ่านแล้วทำให้นึกถึงเรื่องเก่าๆเลยทีเดียว

นานแต่ก็ยังจำ ขอบคุณนะคร้าบบบ

Demon-Wolf