ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Sunao ni Nareta Hi วันที่ผมสารภาพรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 30, 2018, 07:50:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ferous

อ้างจาก: nekki เมื่อ กรกฎาคม 30, 2018, 09:19:26 ก่อนเที่ยง
จะฮากว่านี้ถ้าแม่กลับมาก่อนแล้วเจอสภาพน้ากับลูก แบบภาพสุดท้าย
ว่าไปน้าสาวรุ่นใหญ่นี่เร้าร้อนจริงๆครับ ผมเป็นพระเอกก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน

เรื่องนี้น่าจะชื่อน้าสาวร่านสวาทเน๊อะ  ::JubuJubu::

เห็นด้วยเลยครับ แม่มาเห็นแจมด้วย เอ้ย พ่อมา แจมด้วย เอ้ย ไม่ดีกว่าเนอะ  ::Dribbling::

saturn

midnight747

อิจฉาพระเอกเลย แต่เสียดายน่าจะมีตอนต่อไปนะเรื่องนี้เพราะดูแล้วจริงๆพล็อตเรื่องได้อีกเยอะ
ปล.ขอบคุณครับ ชอบแนวนี้ ::Thankyou::

siwapeeza

โหวหุ่นน้าน่าฟักขนาดนี้เป็นใครจะอดทนได้นี่

FFXCY

น้า อวบๆ อยู่ดีๆ สักพักน้าก็ผอมลง สงสัยจะรักกันมาก
พักนี้งานสาวอวบก็ดูดีนะ งืมๆ ยิ่งใหญ่ๆ ::HoHo::

Mr. Bommy

อ.แกวาดแนวป้าๆ โคตรแจ่ม มีอยู่ตอนที่เล่นกับตับเอาอารมณ์ค้างทั้งวัน

yakusa98

sittipong.p_new

ไหนบอกแค่ครั้งเดียวไง สุดท้าย ตลอดทริปเลย 55

Silverblue

น้าจัดให้ขนาดนี้ ใครจะอดใจหวายยยยยยยยยยยยยยย  ::Angry::

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Crypt

มีน้าอย่างแจ่มเลยแฮะ ชีวิตช่างน่าอิจฉาจริง ๆ

midnight747

กลายเป็นโดนหลานกินตับซะ แต่จริงๆคนวาดน่าจะทำเป็นซีรี่ย์นะชอบแนวนี้เลย+ลายเส้นอีก

neokiseki

คุณน้านี่จะห้ามแตกในทำไม ถึงจะแตกนอกแต่น้ำเยอะขนาดนั้นยังไงก็มีโอกาสท้องอยู่ละ