เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.) | two-hitchhikers.ru

เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.)

• 167 ตอบ
  • 10564 อ่าน
*

ออฟไลน์ Koog Google

• Junior Member
  • 300
  • 2007
เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.)
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 12:17:05 am »
เรื่องจริงของตัวไรท์เอง
       สวัสดีทุกท่าน ไรท์เองครับ อ่อ!! ไม่ซิ ต่อจากนี้ขอให้ทุกท่านเรียกไรท์ ว่า G.A. แทนตัวนับแต่บัดนี้นะครับ

กติกาต่อไปนี้ที่ G.A. ตั้งมีอยู่ข้อเดียวคือ ต้องเรียก G.A. ห้ามเรียก "ไรท์" หากพบ G.A. จะทำการแบน หรือ คอมเม้นที่ไม่ได้ให้ไอเดียใหม่กับG.A. ก็จะแบนนะครับ ตกลงตามนี้นะครับ เริ่มใช้ตั้งแต่ลงโพส นับแต่บัดนี้

กติกาไปแล้ว ต่อมาก็เรื่องรสนิยมของ G.A. คือว่าทุกท่านที่ตามผลงานจะเห็นว่า G.A. ทำแนว NTR เป็นหลัก จะไม่ค่อยเห็น G.A. ทำแนวสวิ้ง หมู่ อะไรพวกนี้ G.A. จะบอกทุกท่านว่า G.A. ไม่มีรสนิยมเชิงหมู่หรือสวิ้งเท่าไหร่นัก ก็พออ่านได้ แต่ไม่ถึงกับชอบขนาดนั้น เพราะมันเปิดเผยมากเกินไปสำหรับความคิดของ G.A. เองนะครับ ไม่ได้รังเกียจหรืออะไรคืออ่านได้เข้าใจนะครับ

มาเข้าเรื่องกันดีกว่า เรื่องที่G.A. จะเล่าให้ทุกท่านฟังก็มาจากชีวิตของG.A.เอง เกิดขึ้นจริง ก็เคยลงกระทู้ไปแล้วในนี้ (แฟนสารภาพว่าไปมีอะไรกับคนอื่น) ซึ่งG.A. จะมาเล่า คือแฟนของ G.A. นางเป็นผู้หญิงก็ตัวเล็กกว่า G.A. นะ นางสูง 160 กว่าๆผิวขาว หุ่นดี หน้าอกน่าฟัดใหญ่ล้นมืออยู่ G.A. สูง 170  เจอกันจาก FB. เรื่องที่ตลกคือ นางเป็นรุ่นพี่ที่มหาลัย แต่อยู่คนละคณะ ไม่ขอบอกนะครับว่าเรียนคณะอะไร แต่ที่ตลกกว่าคือหอของนางอยู่ใกล้กับหอของG.A. ใกล้แบบที่ว่าเดินออกไปหากันได้ แต่G.A. กับแฟนเคยเจอหน้ากันแค่ครั้งเดียว และไม่เคยเจอกันอีกเลยจนนางย้ายหอออก ไปอยู่หอใหม่ไกลจากหอของG.A. 5 ก.ม. พึ่งจะมาคุยและเจอกัน มันเป็นเรื่องตลกนะ มาเจอกันตอนที่ย้ายไปแล้ว555 ซึ่งตอนแรกที่คุย G.A. ก็ผ่านผู้หญิงมาเยอะ ไม่ได้อวยนะแต่คือเรื่องจริง G.A.มีวิชาติดตัวแต่มันก็ขึ้นอยู่ที่ผู้หญิงว่าจะเล่นด้วยไหม  ซึ่งกับแฟนG.A. ก็คือ 1 ในนั้น แต่ตอนนั้นเราทั้งสองก็ต่างมีคนของใจอยู่แล้ว คือต่างคนต่างมีแฟน จะเรียกเลวก็ได้ แต่ของG.A. ยังไม่ได้คบ ส่วนของเขาคบกันมาได้สักประมาณ 4 - 5 เดือนมั้ง แต่แฟนเก่านางทำงานกลางคืนอายุเท่ากัน ตอนนั้นG.A. ก็ไม่ได้คิดอะไรนอกจากเรื่องบนเตียงและ แต่จู่ๆก็เกิดหลงนางขึ้นมา ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน แต่G.A. ก็ตัดปัญหาคือเลอกยุ่งกับนางและคบกับคนของG.A. ซึ่งตอนนั้นนางก็มีใจให้ G.A. แล้วด้วย แต่ G.A. หักดิบทำให้นางก็ยังคบกับแฟนของนางในตอนนั้นอยู่จนนางเรียนจบ เวลาผ่านไป 2 เดือนกว่าๆ G.A. ก็เลิกกับแฟนที่คบเพราะน้องเขายังไม่พร้อมที่จะมีแฟน G.A. ก็ปล่อยโดยไม่ถามอะไรใดๆทั้งสิ้น จนผ่านไปก็กลับมาคุยกับนาง และก็ไปมีอะไรกันเหมือนเดิม เชื่อไหมว่าG.A. มีความสุขทุกครั้งที่อยู่กับนาง จนG.A. แหกกฏเหล็กคือ จะไม่ยุ่งกับคนมีแฟน และขอนางคบเป็นแฟนหลังจากนั้นอีก 2 วัน แต่ช้าก่อนตอนนั้นนางยังคบกับแฟนของนางอยู่แต่ พอG.A. ถามนางบอกไม่ได้ติดต่อกันมาหลายอาทิตย์แล้วตั้งแต่เรียนจบแฟนนางก็ทำงานแล้วก็หายหัวไปเลย แล้ววันนั้นและที่นางมาสารภาพว่าแฟนของนางมาหาแล้วก็มีอะไรกันในคืนนั้น ซึ่งตอนนั้นG.A. โกรธมากด่านางไปสารพัด แต่ก็หยุดความโกรธเพราะG.A. ลองคิดดูแล้ว เพราะ G.A. ไม่ชัดเจนกับนาง นางเลยเหมือนไม่มั่นใจในตัวG.A. ....G.A. เลยขอเป็นแฟนและนับแต่นั้นก็คบกันมาได้ 2 ปีกว่าปัจจุบันเลิกแล้วนะครับ แต่เดียวบอกว่าทำไมเลิกกัน คือเรื่องมันมีอยู่ว่า ตอนนั้นG.A. ทำงานแล้ว แล้ววันที่G.A.ทำงานนางก็นัดผู้มาที่หอ แน่นอนว่ามันมาเอากันเช้าผู้ก็กลับ ที่รู้เพราะนางสารภาพมาก่อนจะเลิกกันหมดเปลือก ทั้งคืนแทบไม่ได้พัก ซึ่งมันก็ตรงกับที่นางไม่ออนเฟสเลย แล้ว G.A. ก็โทรไปหาก็ไม่รับสายเกือบ 10 สาย G.A ก็ถามตรงๆว่า "ตอนโทรไปเอากันอยู่ใช่ไหม?" ซึ่งนางก็พยักหน้าตอบ "อืมใช่ ตอนนั้นกำลังเอากันอยู่" ทำให้ตอนนั้นใจG.A. แทบพังและหมดรักเค้าไปแล้วจริงๆไม่เหลือแม้แต่ความเสียใจ หมดความรู้สึกทุกอย่างมันนิ่งไปเลย แต่ก็บอกให้เขาเล่าให้ฟังก่อนจะไม่เจอกันอีกเพราะ 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Koog Google

*

ออฟไลน์ nakata32

• 502
  • 235
Re: เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 01:11:04 am »
คุณ G.A ครับ ประสบการณ์แบบนี้ผมเคยเจอจังๆกับตัวเองมาบ้างเหมือนกันครับมันทำให้ผมใจไม่ค่อยกล้าจีบผู้หญิงอีกเลยนะ เธอก็เล่าแบบนี้ให้ผมฟังเหมือนกันในหัวนี่โล่งไปหมดคิดอะไรไม่ออกจริงๆผมก็เลยรีบออกจากห้องของเธออย่างไวเลยครับ แต่ตอนนี้ผมกลับเสพติดประสบการณ์แนว NTR แบบนี้แทนซะงั้น

*

ออฟไลน์ akerue

• Gold Member
  • 1162
  • 423
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 01:24:04 am »
ไม่รู้เป็นอะไรนะ ชอบอ่านนะ NTR อ่านแล้วรู้สึกมีอารมณ์แล้วก็หดหู่ผสมปนเปกันไป แต่ถ้าเกิดกับชีวิตตัวเองจริงๆคงรับไม่ได้แน่ๆ

ส่วนประสพการณ์ของ G.A ถ้าเป็นผมเจอแบบนั้นคงควบคุมอารมณ์ไม่อยู่ คงได้มีลงไม้ลงมือกันบ้างแหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2019, 01:31:47 am โดย akerue »

*

ออฟไลน์ eakarat

• 404
  • 297
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 01:55:50 am »
โชคยังดีที่ผมยังไม่เคยโดนแบบ G.A

*

ออฟไลน์ TL

• Full Member
  • **
  • 220
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 02:33:59 am »
บางมีความรักของแต่ละคนก็ไม่เท่ากัน เป็นกำลังใจให้ G.A. ครับ

*

ออฟไลน์ game smith

• Senior Member
  • 734
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 02:37:49 am »
G.A. สู้ๆครับ
แต่ขอชื่นชม เล่าเรื่องได้สุดยอดมาก

อยากให้เอาที่ว่ามีของ ของ G.A. มาแต่งต่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2019, 02:39:32 am โดย game smith »

*

ออฟไลน์ catoon

• 729
  • 178
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 03:17:58 am »
c>t ก็อยากอ่านต่อแล้วอะ ให้อ่านต่อนะ

*

ออฟไลน์ Kapi channel

• 471
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 05:09:54 am »
กำลังจะเข้าเรื่องเลย ขอยาวๆๆนพคับ จะได้อ่านเพลินๆๆ  55

*

ออฟไลน์ Bluemuffer

• 1127
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 05:21:53 am »
เปนงงๆกะชื่ออะ ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

*

ออฟไลน์ saka2520

• 714
  • 410
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 05:47:22 am »
สงสัยกะชื่อหน่อยๆนะครับแต่มันไม่ใช่สาระสำคัญ  สำหรับแนวเรื่องนี่ผมว่าทั่นมาถูกทางละ ของแบบนี้ถ้าไม่อินกะมันจริงๆคงถ่ายทอดออกมาไม่สุด

*

ออฟไลน์ Worakorn Pongrat

• 288
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 06:01:18 am »
เรื่องของไรท์หดหู่ เวลาเขียน จะออก แนวมีความสัมพันธ์หลายคน คนที่ชัดเจนว่าใช่ แต่ ส่วนลึก ก็ไม่แน่ใจ มีความหดหู่ซ่อนไว้ รู้สึกผิด ตรงนี้เขียนได้ดี แต่ต้องคอยลุ้นภาคจบ อยาก ในมันเป็น แฮปปี้เอ็น นะ

*

ออฟไลน์ Phatsakorn Kamkom

• 580
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 06:02:56 am »
ต้องทำใจเรามันไกลตัวต้องมั่นใจหน่อยทางที่ดีเเอบมองเพื่อๆไว้ก็ดี

*

ออฟไลน์ Kingmar

• Veteran Member
  • 1595
  • 2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 06:06:22 am »
ถึงว่าเรื่องที่เขียนออกแนวแบบนี้เลย

*

ออฟไลน์ mario

• 1011
  • 198
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 06:11:33 am »
จัดจบเร็วไปนะครับ
ตกลงเรื่อง base on true story?

*

ออฟไลน์ แตงมาแลง

• Full Member
  • **
  • 108
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 06:30:26 am »
ก้าวต่อไปครับ คนดีๆรออยุ่อีกเยอะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ