ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuth2011

จริงๆน่าจะทำเป็นซีรี่ย์ปราบผีพร้อมเสียวไปด้วยแบบจบในตอนก็น่าสนใจนะครับ

outsider

เหมือนจะจบแบบมีปม น่าจะมีต่อภาคสองนะครับแบบนี้

auyza998

สนุกมากๆครับอยากให้มีผลงานออกมาอีนะครับ

KonMol2

เป็นคนที่ดีจริงๆ ในชีวิตจริงจะมีแบบนี้ไหมนะ

yoyoh

ต่อภาค2เลยนะครับ
ชอบมากเนื้อเรื่องแบบนี้

Au Nanma

กำลังสนุกเลยครับ
แต่เรื่องไม่น่ารีบจบมีต่อภาค 2 เร็วนะครับ

adas

Summermay

สนุกจัง จบเร็วไปนะเนี่ย ยังอยากให้เขียนต่อละเอียดๆเลย

โอ้โห เฉลยได้สนุกมากค่ะ เขียนต่อนะคะ จะเรื่องเดิม หรือเรื่องใหม่ หรือเรื่องใหม่อิงเรื่องเดิมก็น่าอ่านทั้งนั้น รออ่านค่ะ

eglebudsob

จบเร็วมาก  นึกว่าจะเป็นซีรี่ย์ยาวๆ

zethkhun

อย่างนี้นี่เองถึงได้ชื่อเรื่องว่าผีหลอกสายฟ้า แล้วอย่างนี้จะมีเรื่องสายฟ้าฟาดผีสาวตามมาไหม?

สงัด ชำนาญ

ปูบทมาน่าติดตามมากนึกว่าจะหลายตอนเสียดายจัง

avena

ขอให้มีตอนต่อไปให้ติดตามนะครับ อัสนียังใช้พลังได้ไม่เต็มที่เลย ::HeyHey::

signo123

ว๊า จบแล้วเหรอครับ ไวจังอ่ะ

jomtulee

ไม่คิดว่าจะจบเร็วขนาดนี้ แต่ดูท่าเรื่องนี้พระเอกคงไม่ได้แต่งงาน

azerothx

เนื้อเรื่องกำลังสนุกเลย จบเร็วไปนะ  ::Orz::