ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shouwazz

จบเร็วจัง จบแบบนี้ดูค้างไปแปลกๆแหะ

์Nosstadramoos

สนุกดีครับ น่าติดตามมาก เสียดายจังเลยครับ

mana0440

zero001

จบเร็วเกิน กำลังสนุกเลย สนับสนุนอีก1เสียงให้มีภาคต่อครับ

ัuffa555

จะจบจริงๆ แล้วเหรอครับ
ยังอยากติดตามต่ออยู่เลยครับ 
ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับที่แต่งผลงานได้ให้เสพ  ::Thankyou::

brother1

::Ahh::จบเร็วไปนะครับน่าจะมีภาคต่อ

signo123

จบไวมาก แอบลุ้นให้มีต่อภาค2

frogfrog

รักจริง หวังแต่งกันเลยทีเดียว น่าเสียดายที่จบเร็วจัง ถ้ามีเวลารบกวนแต่งต่อด้วยน่ะครับ

รามา65

จะจบแล้วเสียดายมาก แต่งได้ดีมากครับ

Ss1234

ค้างง เหมือนยังต้องมีภาคเฉลยเรื่องราว

poster007

จบซะแล้วกำลังสนุกเลยเขียนต่อคับเหมือนไปช่วยที่นั้นที่นี้

noknoi13

จบที่คลายปมเรื่องของ กรรณิการ์ แต่ยังมีอีกหลายเรื่องที่ยังไม่ได้ความกระจ่าง เรื่องนี้ยอมรับเลยครับ ผู้เขียนแต่งเรื่องได้ดีมาก แต่ถ้าจบแบบนี้ เหมือนผู้เขียน ปล่อยของไม่หมด ยังไงไม่รู้สินะ

suratad

Tik K.

modx000

อย่าเผลอกลายร่างเละๆนะกรรณิกา จะปรับอารมณ์ไม่ทัน555