ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

Ep1 จบแล้ว  จะเฝ้ารอ  Ep2 อยู่นะครับ

narissa

เสียดายครับ รีบจบจังเลย เนื้อหากำลังสนุกทีเดียว

Lonelyworm

เป็นผียังไงก็ต้องหลอกสินะเนี่ย ดีที่หลอกแบบเสียวๆ  ::Horror::

noomxxx

อย่าเพิ่งรีบจบเลยท่าน พระเอกยังมีพลังเหลือเฟือ เอาไปช่วยผีสาวๆได้อีกหลายคนเลยนะ

tungbts

จบเร็วจังเลยครับท่านtwintower.. เขียนภาค2ต่อเลยครับขอร้อง

นิลุบล สาระ

จบแล้ว จริงๆแล้วแอบลุ้นให้ไปเจอกับเกตุอีก บทเกตุน้อยไป

ttkttk

กำลังสนุกเลย ขอมีภาคต่อนะครับ

ponchan80

กำลังสนุกจบซะก่อนรอผลงานใม่ครับท่าน ::Glad::

aodpasa

สรุปโดนผีหลอกสมชื่อเรื่องเลยครับ 5555

siri inn

ตกลงเรื่องนี้ ผี คือนางเอกซินะ

oddsk

กำลังสนุกเลยทำไมรีบจบจังเลย

funkyman

จบซะแล้ว ยังไม่รู้ประวัติที่แท้จริงของพระเอกเลย ยังเสียดายอยู่เลยครับ

Am1112mA

มีพบมีจาก มีเกิดก็มีดับ มีตอนแรกและตอนจบก็มาถึง

onetow2006.1

ไปเกิดมาเป็นเมียพระเอกเราน่าจะดี

elviswhat

บุญคุณนี้มิอาจลืมได้ การที่ได้ช่วยดวงวิญญาณดวงหนึ่งนี่ถือว่าเป็นบุญแก่กรรณิกามากเลยนะเนี่ย