ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมวดเดซี่ ตอนที่ 5.1 ซีรี่ส์ เกาะวิจัยลับปลุกชีพไวรัสพันธุ์สยอง

เริ่มโดย worming, มิถุนายน 24, 2020, 12:49:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ในตอนใหม่นี้ ที่ใช้เวลานานก็เพราะว่าผู้แต่งแพ้แตกให้กับตอนนี้บ่อยมากครับ​ 555​ ดังนั้น ก็ขอให้เพื่อนๆ ช่วยกันคอมเมนท์ด้วยนะครับ อิอิ

หากยังไม่เคยอ่านเรื่องนี้ แนะนำให้เริ่มอ่านใหม่ตั้งแต่แรก แล้วค่อยอ่านตามลำดับมาเรื่อยๆ ครับ​  อิอิ

มุมมองหมวดเดซี่ ตอนที่ 1​ //two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=229116.0

ตอนที่แล้ว
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=230651.0​

ต่อจากตอนที่แล้ว

จากการที่พวกเราตัดสินใจยังไม่กินยาคุมในตอนนี้ก็เพื่อเก็บไว้กินยามจำเป็น ซึ่งก็ไม่มีใครรู้ว่าต่อจากนี้สถานการณ์จะเป็นอย่างไร อีกอย่างพวกเราก็พึ่งกินไปก่อนที่ไอ้ตัวยักษ์จะมาถึงนี่เอง ถ้ากินยานี่ไปแล้วโดนพวกมันกระทำชำเราอีก ยาที่พึ่งกินไปก็หมดความหมาย พวกเราจึงตัดสินใจเก็บยาคุมไว้ใช้ตอนที่สำคัญมากกว่านี้จะดีกว่า จึงต้องยอมปล่อยให้น้ำควยพวกนั้นอยู่ในรูหีและรูตูดของพวกเราไปก่อน อีกทั้งด้วยความรีบเร่งที่จะต้องไปช่วยท่านประธานกับลูกสาว พวกเราจึงพยายามไม่สนใจว่น้ำควยของไอ้พวกนั้นกำลังไหลย้อยออกจากรูหีและรูตูดของพวกเราอยู่ ได้แต่รีบเตรียมตัวเก็บสิ่งของจำเป็นเพื่อที่จะไปจากที่นี่ ผู้กองรีบเดินไปเก็บเข็มขัดทหารมาสวมและเก็บลูกกระสุนที่เหลืออยู่ตามศพซอมบี้ ส่วนฉันก็สะพายปืน M-16 แล้วก็เดินเก็บกระสุนเหมือนกัน แต่ด้วยความรีบ ฉันจึงยังไม่ได้จัดชุดเกาะอกทั้งสองที่กองอยู่ที่เอวฉันตอนนี้ และน้ำควยของไอ้พวกนั้นก็กำลังค่อยๆ ย้อยออกจากรูหีและรูตูดของฉันอยู่ทีละหยดสองหยด แต่พอหันไปดูทางผู้กอง น้ำควยกำลังไหลออกจากทั้งรูหีและรูตูดผู้กองเป็นสายเลยทีเดียว

ผู้กองกาเซียร์ "แค่นี้คงพอ เราต้องรีบไปกันแล้ว" พอผู้กองเก็บกระสุนได้จำนวนนึงแล้วก็รีบชวนฉันออกไปตามหาแม่และน้องเธอทันที ตอนนี้ในขณะที่รูหีและรูตูดฉันกำลังมีน้ำควยค่อยๆ ย้อยออกมาอยู่ ส่วนทางผู้กอง น้ำควยกำลังไหลออกจากรูหีและรูตูดเธอเป็นสายอยู่ตลอดเวลา

ฉัน "ได้ค่ะผู้กอง แล้วเสื้อผ้าผู้กองล่ะคะ" ฉันตอบรับผู้กองไป แต่ก็ถามผู้กองด้วยความเป็นห่วงเพราะตอนนี้ผู้กองกำลังเปลือยกายอยู่ จะมีสวมก็แค่เพียงรองเท้าคอมแบตคู่เดียวกับเข็มขัดทหารเท่านั้น

ผู้กองกาเซียร์ "นั่นสินะ สวมเสื้อผ้าซะหน่อยก็ดีเหมือนกัน แต่ฉันต้องรีบแล้วล่ะ ไม่รู้แม่กับน้องสาวฉันจะเป็นยังไงบ้าง" แล้วผู้กองกาเซียร์ก็เดินไปที่ตู้เสื้อผ้าของเธอแล้วก็หยิบบราขึ้นมาสวม

ผู้กองกาเซียร์ "โอ๊ย ไอ้เหล็กในบ้า"

ฉัน "เกิดอะไรขึ้นหรอคะผู้กอง"

ผู้กองกาเซียร์ "ก็เหล็กในที่หัวนมฉันนี่สิ พอโดนบราปิดมันก็เหมือนมีไฟฟ้าช็อตออกมา"

ฉัน "จริงๆ หรอคะผู้กอง แบบนี้ผู้กองก็ใส่บราไม่ได้เลยใช่ไหมคะ"

ผู้กองกาเซียร์ "ก็ใช่หน่ะสิ แค่เหล็กในที่เจาะทะลุฉันก็เสียวจะตายอยู่แล้ว นี่ยังจะช็อตไฟฟ้าได้อีก"

ฉัน "หรือว่าถ้าเราสวมชั้นในทับเหล็กในพวกนี้ มันก็จะปล่อยกระแสไฟฟ้าออกมา"

ผู้กองกาเซียร์ "ฉันก็ไม่รู้เหมือนกัน งั้นฉันขอลองใส่กกน.ก่อนนะ .... อ๊ะสส์ โอ๊ย อ๊ารรรสสส์ นี่ถึงกับทำให้ฉันน้ำแตกเลยหรอเนี่ย อื้อออสส์" ผู้กองลองสวมกกน.ไว้ทั้งๆ ที่น้ำควยกำลังไหลย้อยออกจากรูหีและรูตูดเธอเป็นสาย แล้วกระแสไฟฟ้าก็ช็อตออกจากเหล็กในจนเธอก็ถึงกับน้ำแตกออกมา

ฉัน "ผู้กองรีบถอดกกน.ออกก่อนดีกว่าค่ะ สงสัยผู้กองคงใส่ชั้นในไม่ได้แล้วทั้งเสื้อในทั้งกกน."

ผู้กองกาเซียร์ "ฉันก็ว่างั้นแหล่ะ ว่าแต่เธอจะไปทั้งๆ สภาพแบบนี้หรอ"

ฉัน "เดี๋ยวฉันลองดึงเกาะอกขึ้นก่อนล่ะกันนะคะ อื้อ... อารรร์"

ผู้กองกาเซียร์ "เป็นอย่างไรบ้างหมวด"

ฉัน "ข้างที่ไม่มีเหล็กในไม่มีปัญหาค่ะ แต่ข้างที่มีเหล็กในจะรู้สึกเสียวจี้ดๆ นิดหน่อยค่ะ"

ผู้กองกาเซียร์ "แล้วเธอจะไหวไหมเนี่ยหมวด"

ฉัน "ถึงจะเสียวขึ้นนิดหน่อย แต่ก็พอได้ค่ะผู้กอง"

ผู้กองกาเซียร์ "แล้วกระโปรงเธอล่ะ"

ฉัน "ฉันขอลองดูก่อนนะคะ ฮึบ.. อื้อ... อืม.... อารรร์ พอได้ค่ะผู้กอง แต่เหมือนไอ้เหล็กในมันจะปล่อยกระแสไฟฟ้าเบาๆ ออกมาค่ะ"

ผู้กองกาเซียร์ "ถ้าเธอพูดแบบนี้ ฉันคงต้องใส่ชุดแบบไม่ต้องใส่ชั้นในสินะ"

ระหว่างที่ผู้กองกาเซียร์กำลังเลือกชุด ฉันก็เหลือบไปเห็นกล่องใบใหญ่ที่ไอ้ตัวยักษ์แบกมา ฉันจึงเดินเข้าไปดูใกล้ๆ มันเป็นกล่องรูปร่างทันสมัย มีปุ่มกดสามสี่ปุ่ม ฝาเปิดเป็นกระจกใสสามารถมองเห็นข้างในได้ ฉันจึงพยายามจ้องเข้าไปดูข้างในก็เหมือนจะไม่มีอะไร เป็นแค่ร่องแปลกๆ รูปร่างขนาดมนุษย์ลงไปนั่งเอียงหลังได้ แต่ถ้าสังเกตดีๆ ก็จะมีสายรัดไว้สำหรับล็อคอะไรซักอย่าง อยู่ห้าหกสาย ถ้ามองดีๆ ก็น่าจะใช้สำหรับล็อคแขนล็อคขา..

ผู้กองกาเซียร์ "อื้อ อารร์ พอได้อยู่นะ อูยยยสส์"

ฉัน "ผะๆ ผู้กองกาเซียร์ ไหวไหมคะ"

ผู้กองกาเซียร์ "ขนาดชุดบางๆ ยังขนาดนี้ ฉันคงไม่กล้าหยิบชุดหนังมาใส่หรอกนะ"

ฉัน "แต่ชุดที่ผู้กองสวมจะสั้นไปไหมคะ"

ผู้กองกาเซียร์ "นี่ไม่ใช่ชุดฉัน แต่เป็นชุดของน้องสาวฉันอีกคนนึง เธอติดสอบปลายภาคอยู่จึงมาด้วยไม่ได้"

ฉัน "แต่ผู้กองในชุดนี้ก็ดูสวยมากเลยนะคะ เซ็กซี่มากๆ พวกผู้ชายเห็นคงควยแข็งกันทุกคน"

ผู้กองกาเซียร์ "...."

ฉัน "อ๊ะ ขอโทษค่ะ ทะ..ที่พูดล่วงเกิน"

ผู้กองกาเซียร์ "ผู้หมวดพูดจริงๆ หรอ ฉันไม่คิดว่าผู้ชายเห็นฉันแล้วจะควยแข็งกันนะ ขนาดเพื่อนฉันที่เป็นผู้ชายก็ไม่เห็นมีใครสนใจฉันเลย สงสัยฉันไม่เคยแต่งตัวแบบนี้ให้พวกเค้าเห็นละมั้ง ฮ่าๆๆ"

ฉัน "แหะๆๆ ฉันนึกว่าผู้หมวดจะโกรธฉันซะอีกที่พูดแบบนี้ซะอีก"

ผู้กองกาเซียร์ "เปล่าหรอก ในชีวิตนี้ไม่เคยมีใครพูดแบบนี้กับฉันสักคน มีเธอคนนึงที่พูดแบบนี้กับฉันก็ดีเหมือนกัน"

ฉัน "ขอบคุณค่ะผู้กอง"

ผู้กองกาเซียร์ "หัวนมฉันเด่นมากเลย ยิ่งเป็นชุดสีขาวอีก แถมยังสั้นเกือบจะเห็นตูด ถ้าก้มนิดเดียวคงเห็นหีเห็นตูดฉันกันหมดสินะ ฮิฮิฮิ"

ฉัน "ผะๆ ผู้กอง"

ผู้กองกาเซียร์ "ล้อเล่นน่า งั้นพวกเรารีบไปดีกว่า อือ.." แล้วผู้กองก็สวมเข็มขัดทหารก่อนที่จะเดินมาดูผนังที่โดนไอ้ตัวยักษ์พังเข้ามา เข็มขัดทหารที่รัดเอวเธออยู่ก็ทำให้เหมือนเธอกำลังสวมกระโปรงบานตัวสั้นสีขาวบางๆ อยู่ ดูน่าเย็ดอย่างมากเมื่ออยู่ในหุ่นเซ็กซี่อย่างเธอ

ฉัน "ดูจากช่องผนังที่มันพังเข้ามา เหมือนมันจะมาจากฝั่งอาคารศูนย์วิจัยนะคะ"

ผู้กองกาเซียร์ "ไม่ผิด รอยเท้ามันวิ่งมาจากศูนย์วิจัยแน่ๆ งั้นเรารีบไปกันเถอะ"

ฉัน "แต่เราต้องระวังด้วยนะคะ เพราะระหว่างทางคงจะต้องเจอพวกมันอีกแน่ๆ"

ผู้กองกาเซียร์ "ดาหน้ากันเข้ามาได้เลย ฉันกลัวซะที่ไหน อื้มส์.."

แล้วผู้กองกาเซียร์ก็เดินไปแง้มประตูห้องโดยที่ฉันก็เดินตามหลังมาติดๆ น้ำควยยังหยดจากรูหีกับรูตูดฉันติ๋งๆ ส่วนทางผู้กอง น้ำควยไอ้ตัวยักษ์ก็ยังคงไหลออกจากรูตูดและรูหีอย่างเป็นสาย ฉันก็เดินตามไปและระวังไม่ให้เหยียบโดนน้ำควยที่ไหลออกจากรูหีและรูตูดเธอไปด้วย แล้วผู้กองก็แง้มประตูออก

ผู้กองกาเซียร์ "ฉันว่าเราพยายามงดใช้ปืนจะดีกว่านะ อยู่ฝั่งเดียวกันกับเม็ดแตดฉันพอดี..

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=231611.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

freedom

รอมานานแต่ก็เต็มใจรอคับ เนื้อเรื่องแปลกใหม่เข้มข้นดีมากเลย

wawer nakorn

haelonn

เรื่องนี้ต้องจัดเป็นแนวเฮฟวี่เมทัลเยด เพราะมีเจาะห่วงหัวนม แคมหีและหัวแตด อิอิ

Sdddss

santosan

::JubuJubu::ในที่สุดทางผู้หมวดผู้กองก็สามารถปรับตัวใหญ่ได้เป็นทั้งคู่เลย

Slamander055

ขอลองอ่านนะครับ-- เสียวและน่าลุ้นเหมือนเดิม สัตว์ประหลาดแต่ละตัว ทั้งอึดทั้งใหญ่

l3elieve44