อ้อมกับการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ...(2) | two-hitchhikers.ru

อ้อมกับการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ...(2)

• 8 ตอบ
  • 3319 อ่าน
*

ออฟไลน์ Aom

• Tiny Member
  • *
  • 35
  • 191
อ้อมกับการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ...(2)
« เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 12:04:04 pm »

หลังจากครั้งที่แล้ว อ้อม ยั่ว ลุง รปภ. และยอมให้ลวนลาม จนถึงสอดใส่เข้ามาได้
อ้อมก็รู้สึกว่าตัวเองมีความต้องการทางเพศสูงขึ้น และมีต้องการปลดปล่อยอยู่ตลอดเวลา

วันนี้ ลุง รปภ. โทรมาหาอ้อม

ลุง รปภ. : วันนี้ผมเข้าเวรดึก อยากให้ คุณอ้อม เดินไปหาผมที่ป้อมยาม ตอนเที่ยงคืนได้หรือป่าวครับ ?

อ้อม : จะให้ อ้อมไปหาทำไมเหรอคะ ?

ลุง รปภ. : เอ่อ...ผมอยากให้คุณอ้อม ดูดควยให้อีกน่ะครับ

อ้อม : ไม่ได้หรอกลุง ที่ป้อมยาม ถ้าใครผ่านไปมาก็เห็นพอดีสิ ลุง หาที่มิดชิดกว่านั้นได้มั๊ย ?

ลุง รปภ. : ที่ท้ายหมู่บ้าน มีบ้านที่ถูกธนาคารยึด ไม่มีใครอยู่ในบ้าน ผมจะพาคุณอ้อมไปรอผมอยู่ในนั้นได้มั๊ยครับ ? ผมว่างเมื่อไหร่ จะไปเอาควยยัดปากคุณอ้อมทันที

อ้อม : แหม...ลุง...พูดเหมือนกับอ้อมเป็นที่ระบายความใคร่ให้ลุงอย่างนั้นแหละนะ

ลุง รปภ. : ก็ใช่มั๊ยล่ะครับ ? ผมได้เย็ดปากคุณอ้อมแล้ว และยังได้เอาควยยัดเข้ารูหีคุณอ้อมแล้ว ถึงแม้จะยังไม่ได้กระทุ้งดุ้นควย เข้า-ออก รูหี คุณอ้อมก็ตาม

อ้อม : ก็จริงอย่างที่ลุงพูด แล้วจะให้ อ้อม ไปหาเมื่อไหร่คะ ?

ลุง รปภ. : คืนนี้เลยครับ ลุงจะขี่มอเตอร์ไซด์ไปรับ คุณอ้อมใส่เสื้อกล้าม แต่ไม่ต้องใส่ยกทรง แล้วก็ใส่กระโปรงสั้นมานะครับ

อ้อม : เข้าใจค่ะ อ้อมจะแต่งตัวตามที่ลุงต้องการนะคะ

ลุง รปภ. : ขอบคุณครับ

หลังจากนั้น อ้อมก็แต่งตัวตามที่ ลุง รปภ. ต้องการ แล้วก็นั่งรอให้ ลุง รปภ. มารับ เมื่อถึงเวลาประมาณ เที่ยงคืน ลุง รปภ. ก็โทรเข้ามาหา

ลุง รปภ. : คุณอ้อมเดินออกไปที่ป้อมเลยนะครับ ลุงจะพาคุณอ้อม ไปมัดขึงพืดขังไว้ในบ้านร้างท้ายหมู่บ้านครับ

อ้อม : เอาอย่างงั้นเลยเหรอคะลุง ? มันอันตรายหรือป่าว ? จะมีคนผ่านมาเห็นมั๊ยคะ ?

ลุง รปภ. : ไม่มีหรอกครับ ลุงขี่มอเตอร์ไซด์ไปตรวจอยู่เรื่อย ไม่เคยมีใครผ่านไปเลย

อ้อม : ก็ได้ค่ะ แล้วแต่ลุงต้องการเลยค่ะ

อ้อม เดินออกจากบ้าน รู้สึกโหวงๆ เย็นๆ เพราะใส่กระโปรงสั้น แล้วไม่ได้ใส่กางเกงใน เมื่อไปถึงป้อมยาม ลุง รปภ. ก็รออยู่แล้ว

ลุง รปภ. เดินเข้ามาข้างหลังอ้อม แล้วรวบข้อมือทั้ง 2 ข้างของอ้อมไว้ข้างหลัง จากนั้นก็ใส่กุญแจมือ

อ้อม : ทำไมต้องใส่กุญแจมือตั้งแต่ตรงนี้คะ ? คนอื่นเห็น ลุง จะเดือดร้อนนะคะ

ลุง รปภ. : ไม่ต้องกลัวหรอกครับ ดึกขนาดนี้ ไม่มีเห็นแน่นอน

อ้อมก็ไม่รู้จะทำยังไง ขัดขืนอะไรไม่ได้แล้ว ก็ได้แต่ยอมๆ ไป

ลุง รปภ. จับขา อ้อม ถ่างออก แล้วเอาควยเทียมที่ทำจากไม้ดุ้นใหญ่ๆ มายัดหีอ้อม แล้วจับควยเทียมไม้ กระทุ้งใส่รูหีอ้อม กระทุ้ง เข้า-ออกๆๆๆๆ จน อ้อม ทนไม่ไหว น้ำหีทะลักออกมาตรงป้อมยามนั้นเลย

ลุง รปภ. เอากางเกงในให้อ้อมสวมทับดุ้นควยไม้เอาไว้ไม่ให้หลุด แล้วให้ อ้อมนั่งคร่อมเบาะมอเตอร์ไซด์

ลุง รปภ. : คุณอ้อม นั่งคร่อมอยู่อย่างนี้นะครับ ควยไม้นี่จะอยู่ในรูหีคุณอ้อมตลอดจนกว่าจะถึงบ้านร้างท้ายหมู่บ้าน

อ้อม : อูยส์...อ้อม เสียวหีค่ะ มันคับแน่นยิ่งกว่าดุ้นควยของลุงซะอีก

ลุง รปภ. : ใช่ครับ ผมเลือกดุ้นไม้ขนาดที่ใหญ่กว่าดุ้นควยของผม เอามาทำควยเทียมเพื่อเอามายัดรูหีคุณอ้อมโดยเฉพาะเลยครับ 5555

อ้อมต้องทนนั่งคร่อมดุ้นควยไม้ไปตลอดทาง เวลาที่ทางขรุขระ กระแทกขึ้นลง ดุ้นควยไม้ในรูหีอ้อม ก็จะกระแทก-กระทุ้งข้างในรูหีอ้อมตลอดเวลา

เมื่อถึงบ้านร้างท้ายหมู่บ้าน ลุง รปภ. ก็จอดรถแล้วให้ อ้อม ลงจากรถหน้าประตูรั้วบ้าน

ลุง รปภ. ไขกุญแจมือให้ อ้อม แล้วถอดเสื้อกล้าม ถอดกระโปรงอ้อมออกหมดทั้งตัว รวมถึงถอดกางเกงในอ้อม และดึงดุ้นควยไม้ออกมาจากรูหีอ้อมด้วย

สิ่งที่อ้อมคาดไม่ถึง ลุง รปภ. จับ อ้อม ล็อกกุญแจมือที่ข้อมือ ที่ข้อเท้า อ้อม ทั้ง 4 มุมติดกับประตูรั้วเหล็กหน้าบ้านร้าง

อ้อมขอร้องให้ ลุง รปภ. ปล่อยอ้อม เพราะกลัวมีคนมาเห็น แต่ ลุง รปภ. บอกว่า ไม่มีใครผ่านไปผ่านมาแน่นอน มีแต่หมาที่ ลุง ให้เศษอาหารไว้เท่านั้น

ลุง รปภ. เอาดุ้นควยไม้ มาจ่อที่รูหีอ้อม แล้วกระทุ้งพรวดเดียวมิดดุ้นเข้ามาในรูหีอ้อมเลย อ้อมได้แต่สะดุ้งเฮือก ตาเบิกโพลง แต่ไม่สามารถขัดขืนอะไรได้

ลุง รปภ. เอาดุ้นควยไม้ กระทุ้ง-กระแทกใส่รูหีอ้อมอย่างแรงๆๆๆ ไม่หยุด จนกระทั่ง อ้อมทนเสียวหีไม่ไหว น้ำหีทะลักออกมาอีกรอบ

อ้อมไม่รู้สึกตัวอะไรอีกเลย เผลอหมดสติไปตอนไหนก็ไม่รู้ รู้สึกตัวอีกทีก็เหมือนกับมีอะไรมาเลียร่องหี เลียเม็ดแตดอ้อม

อ้อมลืมตาดูก็เห็น ลุง รปภ. ยืนดูอยู่ห่างๆ แต่ที่กำลังเลียหีอ้อมอยู่ตอนนี้ คือหมาที่ ลุง รปภ. ให้เศษอาหารเลี้ยงเอาไว้

อ้อมกลัวมากๆ เกิดมาไม่เคยโดนหมาเลียหีมาก่อน อ้อมพยามจะเอี้ยวตัวหลบ แต่ก็ทำไม่ได้ เพราะอ้อมถูก ลุง รปภ. เอากุญแจมือล็อกข้อมือ ล็อกข้อเท้าไว้กับรั้วเหล็กทั้ง 4 มุม

ขาของอ้อมถูกแหกถ่างออกกว้าง ทำให้ไม่สามารถหลบหลีกลิ้นหมาตัวนี้ได้ อ้อมได้แต่ยืนบิดตัวไปมา ในขณะที่ ลุง รปภ. ก็เอามือถือมาถ่ายรูป ถ่ายคลิป อ้อมที่กำลังถูกจับขึงพืดกับรั้วให้หมาเลียหีอยู่อย่างนั้น จนอ้อมทนไม่ไหว น้ำหีทะลักออกมาอีกรอบ อ้อมได้แต่ยืนตัวเกร็งสั่นกระตุกๆๆๆๆๆ น้ำหีทะลักใส่หน้าหมา

ลุง รปภ. : เป็นยังไงบ้างครับคุณอ้อม ? ทั้งเสียวหี ทั้งตื่นเต้นใช่มั๊ยครับ ? น้ำหีถึงกับทะลักเลย คืนนี้คุณอ้อมน้ำหีทะลักหลายครั้งแล้วนะครับ 5555

อ้อม : ใช่ค่ะ อ้อม ทั้งกลัวทั้งตื่นเต้นทั้งเสียวเลยค่ะ

อ้อม : ลุง ถ่ายรูป ถ่ายคลิป อ้อม เอาไว้ทำไมคะ ? ผิดเงื่อนไขที่ตกลงกันไว้นะคะ ?

ลุง รปภ. ไล่ให้หมาออกไปจากหีอ้อม แล้วเดินเข้ามา บีบเต้านมอ้อม แล้วบิดหัวนมอ้อม

ลุง รปภ. : ไม่มีอะไรหรอกครับ แค่ลุงอยากเก็บไว้ดูก่อนจะเย็ดหีเมียแก่ที่บ้าน จะได้จินตนาการว่า กำลังเย็ดหีคุณอ้อมอยู่ไงครับ 5555

ลุง รปภ. พูดจบก็หัวเราะสะใจ ก่อนกำหมัดต่อยที่ท้องอ้อม 3 ที

อ้อม : โอ๊ย...จุก...ลุง...ต่อยท้องอ้อมทำไมคะ ?

ลุง รปภ. : ผมชอบใช้ความรุนแรงโดยเฉพาะกับผู้หญิงที่ไม่มีทางสู้ แต่เมียผมมันไม่ชอบให้รุนแรง ผมก็เลยมาลงกับคุณอ้อมแทนครับ

อ้อม : ลุงไขกุญแจออกให้อ้อมได้มั๊ยคะ ? อ้อมเจ็บข้อมือ เจ็บข้อเท้าไปหมดแล้ว ไม่รู้ว่าเหล็กกุญแจมือบาดข้อมือ-ข้อเท้าอ้อมหรือป่าว ?

ลุง รปภ. : ได้ครับคุณอ้อม

ลุง รปภ. ไขกุญแจให้อ้อมเสร็จ อ้อมก็ทรุดตัวลงนั่งกับพื้น แต่อีกสักพัก ลุง รปภ. ก็มายืนข้างหลังอ้อม แล้วเอามือสอดเข้ามายกตัวอ้อมให้ลุกขึ้น แล้วใส่กุญแจมืออ้อมไพล่หลังไว้เหมือนเดิน

ลุง รปภ. : หมดเวลาพักแล้วครับคุณอ้อม เดินตามผมเข้ามาในบ้านได้เลยครับ

อ้อม ต้องเดินตาม ลุง รปภ. เข้าไปในบ้านร้าง ในสภาพแก้ผ้าเปลือยกายทั้งตัว ถูกใส่กุญแจมือไพล่หลัง

ลุง รปภ. เปิดประตูบ้านเข้าไปได้อย่างง่ายดาย เหมือนไม่ได้ล็อกประตูไว้ ข้างในบ้านยังมีเครื่องใช้อยู่บางชิ้น ยังมีโต๊ะ เก้าอี้ เตียงนอนเก่าๆ แต่เครื่องใช้ไฟฟ้าไม่มีแล้ว

ลุง รปภ. : คุณอ้อมครับ ผมเอาเรื่องที่ผมได้ทำกับคุณอ้อมไปเล่าให้เพื่อนสนิทผมฟัง เค้าอยากเห็นกับตาตัวเอง ผมขออนุญาตพาเพื่อนผมมาดูคุณอ้อมถูกจับแก้ผ้าแล้วโดนผมเย็ดปากได้มั๊ยครับ ?

อ้อม : ไม่ได้นะลุง แค่นี้อ้อมก็อายจะแย่แล้ว ยังต้องมาแก้ผ้าต่อหน้าคนอื่นอีกเหรอ ?

ลุง รปภ. : ถ้าคุณอ้อมไม่อนุญาต ผมคงต้องส่งคลิปไปให้มันดูแทน

อ้อม : ลุงขู่อ้อมเหรอ ? ลุงยังติดหนี้อ้อมอยู่เลยนะ ?

ลุง รปภ. : ผมมีวิธีหาเงินใช้หนี้คุณอ้อมแล้วครับ

อ้อม : ยังไงคะ ?

ลุง รปภ. : ก็หาเงินจากเรือนร่างของคุณอ้อมเองนั่นแหละครับ

ลุง รปภ. : ผมจะให้คุณเป็นกะหรี่ขายหี เอาเงินที่ได้จากการขายหีคุณอ้อม เอามาใช้หนี้คุณอ้อมเองไงครับ 5555

ลุง รปภ. : คุณอ้อมไม่ยอมก็ไม่ได้ด้วยนะครับ เพราะผมมีทั้งรูปถ่าย ทั้งคลิปคุณอ้อมเต็มไปหมด

อ้อม : ถ้าอย่างนั้น อ้อมขอดูหน่อยได้มั๊ยคะ ว่ามีจริงหรือป่าว ? ไม่ต้องกลัวว่าอ้อมจะลบได้หรอกนะคะ เพราะอ้อมถูกใส่กุญแจมือไพล่หลังอยู่อย่างนี้

ลุง รปภ. ก็หยิบมือถือมาเปิดคลิปให้ดู จากที่อ้อมดู รูปที่ถ่ายก็ไม่ชัด คลิปที่ถ่ายก็ไม่ชัด อาจเป็นเพราะคุณภาพกล้องของมือถือลุงไม่ดีก็ได้ ไม่สามารถระบุตัวตนของอ้อมได้เลย เพราะฉะนั้น อ้อมก็ไม่มีอะไรต้องกลัว
แต่ อ้อม ก็เลือกที่จะยอม

อ้อม : ได้ค่ะ อ้อม ยอมแล้วค่ะ ลุงจะพาอ้อมไปเป็นกะหรี่ขายหีก็ได้ แต่อ้อมต้องขอเลือกคนที่จะมาเย็ดหีอ้อมเองนะคะ

ลุง รปภ. : คุณอ้อม ยอมเป็นกะหรี่ขายหีจริงๆ เหรอครับ ? เงินที่ได้จากการขายเต้านม ขายรูหีของคุณอ้อม ลุงแบ่งให้คุณอ้อม 50% นะครับ ?

อ้อม : เงินที่ได้จากการขายหีของอ้อม ลุงไม่ต้องแบ่งให้อ้อมหรอกค่ะ อ้อมให้ลุงทั้งหมดเลยค่ะ เพียงแต่อ้อมขอเลือกคนที่จะมาเย็ดหีอ้อมเองเท่านั้นค่ะ

ลุง รปภ. : ลุงพาเพื่อนสนิทลุง มาดูคุณอ้อมได้เลยใช่มั๊ยครับ ? ลุงจะได้โทรตามมันมาครับ

อ้อม : ได้ค่ะ บอกให้เพื่อนลุงแวะซื้อถุงยางเอากี่กล่องก็แล้วแต่เพื่อนลุงเลยนะคะ ซื้อเบียร์ ซื้อกับแกล้มมาด้วยนะคะ

ลุง รปภ. : เอ่อ...เพื่อนลุง ไม่มีเงินขนาดนั้นหรอกครับ มันมีแต่ค่าตัวของคุณอ้อมครับ

อ้อม : นี่ลุงคิดจะให้อ้อมเป็นกะหรี่ขายหีวันนี้เลยใช่มั๊ยคะ ? แล้วก็ตั้งค่าตัวให้อ้อมแล้วด้วยเหรอคะ ? เตรียมการมาดีนะคะ ?

อ้อม : ลุงตั้งค่าขายหีอ้อมไว้เท่าไหร่คะ ?

ลุง รปภ. : สำหรับเพื่อนลุง มันไม่ค่อยมีเงินครับ มันมีแค่ 300 บาท

อ้อม : ค่าตัวอ้อมแค่ 300 บาทเองเหรอคะ ? ก็ได้ค่ะ แต่เงินที่ได้จากการขายหีครั้งแรกนี้ อ้อมขอเอาไปทำบุญนะคะ

ลุง รปภ. : ตกลง คุณอ้อมยอมเป็นกะหรี่ขายหีให้เพื่อนลุงแล้วนะครับ ลุงจะรีบโทรไปบอกมัน มันต้องดีใจมากแน่ๆ

อ้อม : ใช่ค่ะ อ้อมยอมแล้วค่ะ แต่มีเงื่อนไขนะคะ และครั้งนี้ห้ามผิดเงื่อนไขอีก ไม่งั้น อ้อมจะยกเลิกเงื่อนไขสัญญาทั้งหมด และจะแจ้งความทันที

ลุง รปภ. : ได้ๆๆๆ ครับ ลุงรับปากครับ

อ้อม : 1. ลุง ต้องลบรูปถ่าย ลบคลิปทั้งหมดในเครื่องให้หมดก่อน
          อ้อม : 2. ลุง หรือ เพื่อนลุง หรือ ลูกค้า ห้ามถ่ายรูป หรือ ถ่ายคลิปอ้อม อีกเป็นอันขาด
          อ้อม : 3. ถ้าจะเย็ดหี-เย็ดก้นอ้อม ต้องใส่ถุงยางทุกครั้ง ยกเว้นเย็ดปากไม่ต้องใส่ถุงยาง
          อ้อม : 4. จะทำอะไรกับเรือนร่างของอ้อม ต้องขออนุญาตอ้อมก่อนทุกครั้ง ห้ามถือวิสาสะเหมือนที่ผ่านมาอีก และอะไรที่อ้อมไม่อนุญาต ห้ามทำโดยเด็ดขาด

ลุง รปภ. : ได้ครับ ได้ครับ ลุงรับปากคุณอ้อมทุกอย่างครับ ถ้าผิดเงื่อนไขสัญญาอีก คุณอ้อมแจ้งความได้ทันทีครับ

อ้อม : โอเคค่ะ ถ้าอย่างนั้นคืนนี้อ้อมก็ยอมเป็นกะหรี่ขายหีให้เพื่อนลุงค่ะ แต่ลุงต้องไขกุญแจมือให้อ้อม แล้วส่งมือถือให้อ้อมลบรูปถ่าย ลบคลิปทิ้งก่อนค่ะ

ลุง รปภ. ทำท่าเสียดายรูปและคลิป แต่แลกกับการที่ได้หาเงินจากเรือนร่างของอ้อม ลุง รปภ. ก็ยอมส่งมือถือให้แต่โดยดี อ้อมลบทุกรูป ทุกคลิป ออกทั้งหมด แล้วส่งคืนให้ ลุง รปภ.

ลุง รปภ. โทรหาเพื่อนบอกให้รีบมาเย็ดหีอ้อมได้เลย อ้อมยืนฟังแล้วก็ไม่เข้าใจตัวเองว่าทำไมถึงยอมขายหีแลกกับเงินแค่ 300 บาทแบบนี้

ลุง รปภ. : เพื่อนผมกำลังมาครับ เพื่อนผมบอกว่า คุณอ้อมเป็นกะหรี่ขายหีครั้งแรกแบบนี้ เพื่อนผมขอเย็ดหีคุณอ้อมแบบไม่ใส่ถุงยาง เย็ดสด แตกในได้มั๊ยครับ ?

อ้อม : ไม่ได้ค่ะ เมื่อกี้ก็บอกเงื่อนไขแล้วนะคะ ไม่งั้นก็ไม่ต้องมาเย็ดอ้อมค่ะ

ลุง รปภ. : ได้ครับๆ

แล้ว ลุง รปภ. ก็บอกเพื่อนที่รออยู่ในสายตามที่อ้อมพูด

อ้อม : เพื่อนลุงว่ายังไงคะ ? รับเงื่อนไขของอ้อมหรือป่าว ?

ลุง รปภ. : มันเสียดายครับที่ไม่ได้เย็ดสดแตกใน แต่มันก็รับเงื่อนไขของคุณอ้อมครับ

อ้อม : ดีค่ะ งั้นก็ให้มาเย็ดหีอ้อมได้เลยค่ะ ลุง ก็ใส่กุญแจมืออ้อมไพล่หลังไว้เหมือนเดิมได้แล้วค่ะ

สักพักนึง เพื่อนลุง ก็มาถึง ในมือถือถุงพลาสติกใบใหญ่มาด้วย

เพื่อนลุงเห็นอ้อมยืนแก้ผ้าเปลือยกายถูกใส่กุญแจมือไพล่หลัง ก็ยืนจ้องมองเรือนร่างของอ้อมแบบไม่วางตา เดินเข้ามาเอามือจับเต้านมอ้อม ขยำๆ แล้วพูดว่า

เพื่อนลุง : เต้านมคุณอ้อมยังไม่เหลวเลย ยังสู้มืออยู่เลย สงสัยผัวไม่ค่อยทำการบ้าน 5555

เพื่อนลุง จับหน้าอ้อมโน้มไป แล้วบอกให้อ้อมอ้าปาก เพื่อนลุงก็จูบปาก ดูดลิ้นอ้อม พร้อมๆ กับขยำเต้านมอ้อมต่อหน้า ลุง รปภ.

เพื่อนลุงเอานิ้วแหย่รูหีอ้อมแล้วพูดว่า

เพื่อนลุง : รูหีก็ยังไม่หลวม ยังขมิบตอดนิ้วกูได้อยู่เลย สุดยอดว่ะ อย่างนี้ ยัดควยเข้าไปในรูหี เย็ดมันควยแน่ๆ เลยว่ะ 5555

อ้อม : จะให้ค่าตัวอ้อมเท่าไหร่ ?

เพื่อนลุง : ผมมีแค่ 300 บาทครับ

อ้อม : ก็ได้ แค่นี้ก็แค่นี้ ถือว่าทำบุญให้ควยแก่ๆ อย่างลุง แต่ลุงต้องจ่ายเงินค่าขายหีของอ้อมให้กับ ลุง รปภ. ก่อน ถึงจะเย็ดหีอ้อมได้

เพื่อนลุงรีบควักเงิน 300 บาทส่งให้ ลุง รปภ. แล้วก็จับตัวอ้อมให้นอนหงายบนโต๊ะทับข้อมือตัวเอง

เพื่อนลุงดึงตัวอ้อมให้สะโพกมาพาดกับขอบโต๊ะ และควักดุ้นควยออกมากำลังจะยัดเข้ารูหีอ้อม

อ้อม : เดี๋ยวก่อน อย่าเพิ่งเย็ด อ้อมมีข้อเสนอพิเศษ

เพื่อนลุง : อย่าถ่วงเวลาน่า เงินก็จ่ายแล้ว กูต้องได้เย็ดมึงแล้วอีอ้อม

อ้อม : ก็รู้ ยังไงก็ได้เย็ดหีอ้อมแน่ อ้อมอยู่ในสภาพแบบนี้ จะขัดขืนได้หรือไง ? แต่อ้อมต้องการให้พาอ้อมไปเย็ดนอกบ้านที่ม้าหินตรงสนามหญ้าหน้าบ้าน

อ้อม : จับตัวอ้อมนอนพาดที่ม้าหิน ให้สะโพกพาดกับขอบม้าหิน แล้วให้หัวอ้อมห้อยลงมาอีกด้านนึง

เพื่อนลุง : ทำไมต้องทำอย่างนั้นด้วย

อ้อม : อ้อมต้องการให้ลุงเย็ดหีอ้อม และให้ ลุง รปภ. เย็ดปากอ้อม พร้อมๆ กัน ส่วนใครจะขยำเต้านมอ้อม ก็แล้วแต่จะตกลงกัน โอเคมั๊ยคะ ?

ลุง รปภ. ได้ยินข้อเสนออ้อม รีบรับปากทันที และบอกให้เพื่อนลุง ลากตัวอ้อมออกไปเย็ดหีที่นอกบ้าน ตามที่อ้อมบอก

ลุง รปภ. กับ เพื่อนลุง ช่วยกันยกตัวอ้อมออกไปวางพาดที่ม้าหิน เอาสะโพกอ้อมพาดขอบม้าหินด้านนึงเพื่อที่สะดวกกับการเย็ดหี ในขณะที่หัวอ้อมก็พาดกับขอบม้าหินอีกด้านนึงเพื่อที่สะดวกกับการเย็ดปาก

อ้อมขอให้ ลุง รปภ. ไขกุญแจมือออกให้เพราะอ้อมนอนทับข้อมือตัวเองแล้วเจ็บ

อ้อมบอกให้ ลุง รปภ. เอาข้อมืออ้อมห้อยไว้ใต้ม้าหิน แล้วใส่กุญแจมือเหมือนเดิม ลุง รปภ. ก็รีบทำตามที่อ้อมบอก  เพื่อนลุงใส่ถุงยางแล้วเอาหัวควยมาจ่อที่รูหีอ้อม ในขณะที่ ลุง รปภ. เอาหัวควยมาจ่อที่ปากอ้อม
ลุง รปภ. เอามือขยำเต้านมอ้อม พร้อมๆ กับเอาควยเย็ดปากอ้อม  ในขณะที่เพื่อนลุง เอามือจับสะโพกอ้อมแล้วเอาควยยัดรูหีอ้อม

ทั้ง 2 ลุง เย็ดปาก เย็ดหีอ้อม พร้อมๆ กัน และผลัดกันขยำขยี้ บีบบี้เต้านมอ้อม เหมือนกับไม่ได้บีบนมผู้หญิงมานาน

ตอนนี้เรือนร่างของอ้อมเป็นที่ระบายความหื่นสนองตัณหาให้ 2 เฒ่า รูหีอ้อม ที่นอกจากสามีที่ได้เย็ด ตอนนี้ต้องมารองรับดุ้นควยของใครก็ไม่รู้ แลกกับเศษเงินแค่ 300 บาท

นานแค่ไหนไม่รู้ ที่ 2 เฒ่าเย็ดปาก และเย็ดหีอ้อมพร้อมๆ กันกับบีบขยำเต้านมอ้อม แต่ 2 เฒ่าเสร็จพร้อมๆ กัน  ลุง รปภ. น้ำแตกในปากอ้อม พร้อมๆ กับ เพื่อนลุงที่น้ำควยแตกในถุงยางที่อยู่ในรูหีอ้อม

ผู้เฒ่าทั้ง 2 นอนแผ่บนสนามหญ้าหน้าบ้าน ปล่อยให้อ้อมนอนหงายอยู่บนม้าหินถูกใส่กุญแจมือไพล่หลังอยู่ใต้ม้าหินอีกที  เพื่อนลุง ลุกขึ้นจะแต่งตัว

อ้อม : เป็นไงคะ รูหีอ้อมตอดดุ้นควยลุงดีมั๊ยคะ ?

เพื่อนลุง มานั่งข้างๆ อ้อม แล้วบีบเต้านมอ้อมเล่น ในขณะที่อ้อมยังถูกใส่กุญแจมืออยู่กับข้างใต้ม้าหิน

เพื่อนลุง : รูหีหนูอ้อม ขมิบตอดรัดดุ้นควยลุงดีมากๆ เลย เย็ดได้ไม่นานก็น้ำควยแตกซะแล้ว เป็นหีที่สุดยอดมาก ราคาแค่ 300 บาทไม่น่าเชื่อ

อ้อม : เฉพาะวันนี้หรอกค่ะ ที่ค่ารูหีอ้ออม 300 บาท วันอื่นก็ไมใช่ราคานี้แล้ว

เพื่อนลุง : งั้นผมก็โชคดี ได้เย็ดหีหนูอ้อมในช่วงโปรโมชั่นเปิดตัว 555

อ้อม : ถ้าอ้อมจะให้เย็ดหีอ้อมอีก เอามั๊ยคะ ?

เพื่อนลุง : จริงสิ เอานะ ลุงอยากเย็ดอีกอยู่แล้ว แต่เงินไม่มีแล้ว

อ้อม : ไม่เป็นไรค่ะ ถือว่าอ้อมให้เย็ดหีฟรีๆ อ้อมให้เวลาเย็ดหีอ้อมได้จนถึงตี 5 มีแรงเย็ดได้แค่ไหน เย็ดเลยค่ะ เอาให้สาแก่ใจค่ะ

เพื่อนลุง : โอ้ ว้าว สุดคุ้ม ยิ่งกว่าได้เย็ดฟรีซะอีก

พูดจบ เพื่อนลุง ก็เอาดุ้นควยมายัดรูหีอ้อม แล้วกระทุ้งดุ้นควยเข้า-ออก รูหีอ้อม พร้อมๆ กับขยำเต้านมอ้อม สลับกับก้มดูดหัวนม กัดหัวนม

เพื่อนลุง เย็ดอ้อมได้อีก 3 รอบ แล้วก็หมดแรงไปในที่สุด

ลุง รปภ. : คุณอ้อมครับ ผมขอเย็ดหีคุณอ้อมบ้างได้มั๊ยครับ ?

อ้อม : ไม่ได้ค่ะ อ้อมยังไม่อนุญาตให้ลุงเย็ดหีอ้อมวันนี้นะคะ เข้าใจนะคะ

ลุง รปภ. : ครับ เข้าใจครับ

** อ้อม เริ่มเป็นกะหรี่ขายหีครั้งแรกในชีวิต จากที่ต้องการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศเพราะสามีไม่อยู่ **

** อ้อมผิดหรือป่าว ? **

Re: อ้อมกับการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ...(2)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 01:44:50 pm »
แต่งเองหรือเปล่า ถ้าแต่งเองจะย้ายไปลงห้องนักประพันธ์ประจำบอร์ดค่ะ

*

ออฟไลน์ Aom

• Tiny Member
  • *
  • 35
  • 191
Re: อ้อมกับการปลดปล่อยอารมณ์ทางเพศ...(2)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 03:07:11 pm »
แต่งเองหรือเปล่า ถ้าแต่งเองจะย้ายไปลงห้องนักประพันธ์ประจำบอร์ดค่ะ

ใช่ค่ะ เรื่องของ อ้อม เองค่ะ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 03:56:43 pm »

ใช่ค่ะ เรื่องของ อ้อม เองค่ะ

เดี๋ยวย้ายไปลงห้องนักประพันธ์ประจำบอร์ดนะคะ

*

ออฟไลน์ D4rthvader

• Banned!

• Gold Member
  • 1031
  • 67
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 07:16:22 pm »
ุิอิจฉาลุงยามจริงๆ >.<"

*

ออฟไลน์ pamaaeng

• Gold Member
  • 1429
  • 355
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 11:18:46 pm »
ขายหีครั้งแรก จัดโปรให้รุมเย็ด

*

ออฟไลน์ 1819

• Veteran Member
  • 1916
  • 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 07, 2022, 01:50:34 am »
 มาต้อนนี้ เหมือนเรื่องจะเคยอ่าน ซะงั้น   แต่ก็เสียวดี  แต่ถามว่าอ้อม ผิดไหม
  ผิดครับ ชั่วได่ ทั้งๆที่มีสามีอยู่แล้ว  แต่ถ้าสามีรับรู้ก็ว่าไปอย่าง ผิดที่มีชู้ ร่านขายตัวครับ     ถ้าไม่มีใครก็เล่นให้เต็มที่ ของๆเรา
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

*

ออฟไลน์ swss2511

• Ultimate Member
  • 4759
  • 734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 07, 2022, 08:13:09 am »
อ้อมเปลี่ยนอาชีพแล้ว

*

ออฟไลน์ devilzoa

• Ultimate Member
  • 3128
  • 1278
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2022, 07:17:27 am »
ถ้าผัวกลับมาจะแปลกใจไหม กลายเป็นกะหรี่ไปแล้ว หีจะหลวมไหมนะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ