ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grozothe

เรื่องนี่คืออดีตของวิทย์คือ สินะ

ดูท่าจะมีป่วยทางจิตมานานมากถุงขนาดสต็อกบรรดาแฟนเก่าไว้มากมายขนาดนี้

Jou Mushi

kenwin

นายวิทย์เห็นเรียบร้อยอย่างนี้ รู้สึกว่าจะโหดที่สุด
มีการขังสาวๆไว้ด้วย
ตอนแรกว่าจะให้เป็นพระเอก
แต่ขนาดนี้คงไม่ไหว

Sakdiwichai Ontong

บอกตรงๆว่ากลัวมากครับ เรื่องดร.วิทย์นี้น่าจะปวดตับแน่นอนครับ โรคจิตมากคนนี้ แต่คงไม่มากเท่าไรท์ของเรานะครับ 555

pk170

mildstone

เนื้อเรื่องชวนติดตามมาก ขอบคุณครับ

•====================================•
11/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 11/1/2561 ~ 11/7/2561 }

•===============================================•
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=186405.msg728380#msg728380

darkangel

ไม่ค่อยชอบแนวนี้ครับ แต่ บทสมสู่กัน สนุกครับ แต่ชอบแบบแฮปปี้มากกว่าครับ

anutit9119

ออกแนวแปลกจากเรื่องอื่นสนุกมากครับ รอลุ้นว่าอะไรจะเกิดขึ้นต่อไป ๆ ขอบคุุณ

kingzaso

ขอบคุณมากครับ พี่วิทย์ นี้โหดจริงๆ เลยครับ ไม่รู้ว่าน้องดรีม จะเป็นยังไงต่อ

dddsss

ผิดคาด ดร.วิทย์ มีอีกด้านด้วย

myidol

หักมุมมาก กลายเป็นโรคจิตกว่าใครเพื่อน

middle2015

ขอบคุณครับ ผมชอบนะครับ แต่มีหักมุมตอนท้ายทำเอาอึ้งเหมือนกัน โดยรวมชอบครับ

Deadmask13

เรียกว่ากรรมตามสนองโดยแท้สำหรับส้มกับซี

Jeed168

สุดยอดมากเลยครับ
ด้านมืดของด๊อก​เตอร์​หนุ่มช่างน่ากลัวเหลือเกิน อยาดรู้จริงๆว่าตอนจบนั้นจะเป็นอย่างไร?
ขอเปิดตรงที่ซ่อนอ่านต่อนะครับ

happyman2554

หักมุมได้ลงตัว ไม่คิดว่าจะเป็นอบบนี้