ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dumrongsak

เป็นการแก้แค้นที่ได้อารมย์จริงๆ

inferno555

beetleman

smartmanman02

mardee dee

โดนยาปลุกแบบนี้ใครก็เอาอารมณ์ไม่อยู่ ครับ ทำได้อย่างเดียวครับ เสียวยาวไป

3hman

เอ้าเหลืออีกคนนึง จะจบยังไงนี่ สวิงแหงๆ

akradet1234

คุณวิทย์นี้ พกความคับแค้นมาเต็มกระเป๋าเลย สงสััยน้องดรีมนี้คงฟ้าเหลือง

nanai

singkanong

พี่วิทย์โหดมากฉลาดมากแล้วฉากจบจะเป็นเช่นไรหนอจะเย็ดส้มอีกไหมหรือเย็ดดรีมดีแห่ะๆเดาใจท่านผู้แต่งไม่ออก โหดร้ายกว่าพี่วิทย์เสียอีก555

arsenyo

ท่านดร.ทดลองกันแบบนี้เลยเหรอครับ
อืมแนวนี้แปลกจริงๆ

thetalongtong

เรื่องพลิก มันส์มาก ขอบคุณครับ

เดช12341

วิทย์แก้แค้นท้ังสามคนได้สาสม ::Angry::

Soonthorn Jansuktanat

ตัววางแผนโดนซะเองสนุกไปเลย ขอบคุณ

fFish Aq

reosart

พี่วิทย์เป็นหนุ่มจิตนี้เอง จับมาขังรวมกัน